Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Teen Yên Thành

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 11-05-2011, 08:27 PM
TranDung's Avatar
TranDung TranDung is offline
Thành viên

Họ và tên: Trần Dũng
Xã: Trung Thành
Default "Tớ hôn cậu vì cậu hôn tớ"

Màn “bày tỏ tình cảm” giữa cậu bé Elliott và cô bạn Bowie đã trở thành clip hot với gần 6.5 triệu lượt truy cập sau 1 tuần có mặt trên Youtube.“Bạn có nhớ cảm xúc của mình khi trao nụ hôn đầu? Cảm xúc ấy đã được ghi lại rất tình cờ, nụ hôn đầu ngây thơ nhất…Hãy cùng gặp Eliott và Bowie” .
YouTube Video
ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.
Bowie bạo dạn hôn lên má Elliott. Có vẻ rất thích thú, nhưng cậu chàng làm bộ điềm tĩnh: "Sao cậu hôn tớ?". "Vì tớ thích cậu" - cô bạn gái xinh xắn trả lời, còn choàng tay ôm cậu bạn nhỏ rất tình cảm. Elliott vẫn không nhìn vào cô bạn gái: "Tớ hôn cậu vì tớ thích cậu... Tớ hôn cậu vì cậu hôn tớ" rồi thừa lúc Bowie không để ý, Elliott hôn nhẹ lên vai cô nàng. Trong lúc Bowie còn đang "sững sờ", Elliott nói "cậu hôn tớ, tớ hôn cậu". Bowie làm bộ "chảnh": "tớ đâu có hôn cậu" nhưng rồi lại hôn lên má cậu bạn của mình... Những hình ảnh và đoạn hội thoại đáng yêu của hai cô cậu đã chiếm được nhiều tình cảm của cư dân mạng. Tình yêu là tất cả những gì bạn cần

Chữ ký

thay đổi nội dung bởi: TranDung, 11-05-2011 lúc 08:33 PM.
Cũ 22-05-2011, 09:10 PM
LÊ_PHÚC's Avatar
LÊ_PHÚC LÊ_PHÚC is offline
Thành viên

Họ và tên: lê anh phúc
Xã: Đô Thành
Default "Tớ hôn cậu vì cậu hôn tớ"

đoạn video hay lắm đó bạn
ước gì mình quay lại hồi mình 6 tuỗi nhưng giữ lại những gì mình biết tới nay hè

Chữ ký
bạn nghĩ gì về cuộc sống hiện nay
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới