Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Thành viên tự giới thiệu, làm quen, tìm bạn

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 01-03-2011, 06:27 PM
Apollon's Avatar
Apollon Apollon is offline
Thành viên

Họ và tên: Orion
Xã: Hậu Thành
Default ►Cần "nhờ" bạn gái ở Yên Thành....™

...Xin chào tất cả mọi người trong diễn đàn . Cũng hơi là kì lạ khi lập ra chủ đề này . Có gì không phải mong anh em đồng hương bỏ qua cho nhé .
Hiện tại mình đang là sinh viên học ở Hà Nội, sống tại kí túc xá.Năm nay cũng đã nhiều tuổi rồi nhưng vì tính tình còn rất ham chơi, thích xem bóng đá và đá bóng + chơi game và rất nhác đi kiếm bạn gái.Hiện giờ trong phòng số còn lại đã có đối tượng hết rồi, mà bản thân chưa có ,tự thấy mình rất kém cỏi nên không còn cách nào khác phải nghĩ ra bài này , thật là xin lỗi anh em đồng hương vì sự kém cỏi và các bạn nữ bỏ quá cho vì đã nói thẳng và nói thật .
Giới đây là một vài tiêu chuẩn cần tìm người của mình.Nếu ai có khả năng+ điều kiện + thời gian rảnh rỗi thì xin để lại tin nhắn cho mình sang kì học sau mình sẽ liên lạc lại ^^ !.

Yêu Cầu :
1. Phải là người Yên Thành . Tất nhiên phải là nữ ( gay, pêđê, les đi chỗ khác nhé )
2.Phải nói được giọng Bắc chuẩn 1 tí thì tốt vì trong phòng chỉ có mình là người miền trung thôi .Còn nói với tui thì phải dùng tiếng Nghệ An rồi . ( quan điểm của tôi là người nói phải có kẻ nghe , nói mà bọn nó không hiểu được thì nói làm gì ? )
3.Học trường DH sư phạm 1 Hn hoặc có thể là 1 trường Dh nào khác trên Hn nhưng tui cũng không khoái kinh tế lắm vì làm việc với bọn này rất phức tạp .
4.Không được thấp quá, cỡ 163cm đổ lên là được vì tui cao 178cm cơ . Phải nhanh trí 1 chút, đừng có gà gà bọn phòng tui nó tinh lắm , không cẩn thận là lộ ngay .
5.Không quan trọng hoàn cảnh gia đình nhưng nếu nhà có điều kiện thì càng tốt ^^ ' .
6.Chưa có bạn trai nhé <<< Đây là bắt buộc đó .

Vậy ai có đủ các điều kiện trên hoặc tương lai sẽ đáp ứng được các ĐK trên hoặc có bạn bè nào có đựoc những yếu tố trên xin để lại tin nhắn cá nhân hoặc email cho mình . Có gì mình sẽ liên lạc lại và làm việc sau .

Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn !

thay đổi nội dung bởi: Tú Chạch, 02-03-2011 lúc 06:17 PM. Lý do: mem nhờ
Cũ 01-03-2011, 10:13 PM
thanhnga_forever_alnvh4's Avatar
thanhnga_forever_alnvh4 thanhnga_forever_alnvh4 is offline
Thành viên

Họ và tên: thanh nga
Xã: Thị Trấn

đổi tên topic thành "cần nhờ.." thì có lẽ tốt hơn đây u

Chữ ký
Cũ 02-03-2011, 06:03 PM
Apollon's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi thanhnga_forever_alnvh4 Xem bài gởi
đổi tên topic thành "cần nhờ.." thì có lẽ tốt hơn đây u
.. Cảm ơn bạn đã góp ý nhé . Minh cũng muốn sửa lắm nhưng không hiểu sao cái nick của mình có lẽ mới đăng kí hay sao mà chức năng sửa bài viết và chức năng cảm ơn không thấy đâu? Hay là nick này nó bị làm sao nhỉ ? Để xem lúc nào có chức năng này mình sẽ sửa .Mong admin xem lại dùm mình với ?
Cũ 02-03-2011, 11:27 PM
tonnyhoang tonnyhoang is offline
Thành viên

Họ và tên: tonnyhoang
Xã: Long Thành

Tiêu chuẩn cao phết nhỉ? ^^
Cũ 03-03-2011, 11:34 AM
Apollon's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi tonnyhoang Xem bài gởi
Tiêu chuẩn cao phết nhỉ? ^^
Quá khen rồi .^^ Tiêu chuẩn cũng bình thường thôi mà ! Chẳng có nhẽ . Dân Yên Thành mình đông thế kiểu chi nỏ có vài người như vậy . Có ai có bạn bè gì thì bảo nó giúp tôi với. Đang cay với mấy đứa trong phòng đây . Tưởng có người yêu mà tinh tướng chứ, mà người yêu nó cũng có phải ghê gớm gì lắm đâu ,toàn cái bọn nhìn ngơ ngơ . Thua dân Nghệ An ta ở Hn nhiều .Rất mong được sư quan tâm.
Nhân tiện cũng nói luôn. Không hiểu sao chức năng cảm ơn và chức năng sửa bài vết và chủ đề trong nick tôi không có là sao nhỉ ? Hay là diễn đàn không có chức năng này vậy ? Nếu mà như vậy thì hơi sai lầm đấy ^^.Không thích bài viết của mình bị người khác sửa đâu , phải tự mình sửa nó mới hay .
Cũ 03-03-2011, 02:18 PM
Thành viên

giờ thì sửa đc ùi còn gì nữa
ah nha đk chưn, nhưng fai có đk đóa?he he
Cũ 03-03-2011, 11:54 PM
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi Apollon Xem bài gởi
Quá khen rồi .^^ Tiêu chuẩn cũng bình thường thôi mà ! Chẳng có nhẽ . Dân Yên Thành mình đông thế kiểu chi nỏ có vài người như vậy . Có ai có bạn bè gì thì bảo nó giúp tôi với. Đang cay với mấy đứa trong phòng đây . Tưởng có người yêu mà tinh tướng chứ, mà người yêu nó cũng có phải ghê gớm gì lắm đâu ,toàn cái bọn nhìn ngơ ngơ . Thua dân Nghệ An ta ở Hn nhiều .Rất mong được sư quan tâm.
Nhân tiện cũng nói luôn. Không hiểu sao chức năng cảm ơn và chức năng sửa bài vết và chủ đề trong nick tôi không có là sao nhỉ ? Hay là diễn đàn không có chức năng này vậy ? Nếu mà như vậy thì hơi sai lầm đấy ^^.Không thích bài viết của mình bị người khác sửa đâu , phải tự mình sửa nó mới hay .
Tui cũng ko thấy cái "nút" Thank nó nằm ở đâu cả.
Cũ 04-03-2011, 11:52 AM
shjnbe1989's Avatar
shjnbe1989 shjnbe1989 is offline
Thành viên

Họ và tên: alofang
Xã: Hợp Thành

dc cái mấy đứa đủ tiêu chuẩn thế này nó lại ko thèm nhìn mình mới akay chứ

Chữ ký Hận Con Gái
Dê nhưng không Dâm
Cực Phẩm Xử Nam
Cũ 05-03-2011, 06:40 AM
Apollon's Avatar
Thành viên

Trích:
giờ thì sửa đc ùi còn gì nữa
ah nha đk chưn, nhưng fai có đk đóa?he he
Bạn viết rõ hơn một chút được không ? Thế này thì dịch sao nổi ? Nhất là cái đoạn :" ah nha đk chưn, nhưng fai có đk đóa?he he " Chịu không tài chi mà hiểu được . Hay là mình " thiếu iốt nhẩy " ^^
----- Bổ sung thêm ------
Trích:
Nguyên văn bởi shjnbe1989 Xem bài gởi
dc cái mấy đứa đủ tiêu chuẩn thế này nó lại ko thèm nhìn mình mới akay chứ
Phải chăng là thế thật nhỉ ? Lâu này mình cũng không để ý lắm , bây giờ mình mới suy nghĩ một chút , có lẽ vẫn biết là sự thật nhưng đôi khi cũng không nhìn giới khía cạnh tiêu cực như vậy bạn à . Tại sao bạn không nghĩ rằng :" đã nhờ thì nhờ một người cho nó ngon lành luôn tội gì ^^" mà với lại mình cũng có thua kém gì ai đâu ^^ . Thế nó mới tích cực bạn à . Tội gì mình phải như vậy , người ta cười cho ^^ .

thay đổi nội dung bởi: Apollon, 05-03-2011 lúc 06:55 AM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 05-03-2011, 09:13 AM
Thành viên

công nhận thiếu i ốt thật đó
Cũ 05-03-2011, 09:33 PM
Thành viên

[QUOTE=Apollon;68436] Bạn viết rõ hơn một chút được không ? Thế này thì dịch sao nổi ? Nhất là cái đoạn :" ah nha đk chưn, nhưng fai có đk đóa?he he " Chịu không tài chi mà hiểu được . Hay là mình " thiếu iốt nhẩy " ^^

Cùng 9x với nhau mà ko đọc dc ah`?
Mình thì cũng chịu.
Già cổ lỗ sĩ rồi mà.
hehe
Cũ 06-03-2011, 06:06 PM
Apollon's Avatar
Thành viên

Trích:
công nhận thiếu i ốt thật đó
Anh xin lỗi em vì anh đã hơi thiếu iốt nhé ^^" vậy là anh lại làm người đẹp phải phiền lòng rồi . Kể từ nay anh sẽ không dám nói chuyện với những người nhiều iốt được ^^ .Để anh xem nào liệu có khả thi không nhỉ .
À mà tại sao em lại nỡ lòng nào em bảo anh như thế nhỉ ? Sao em lại " vô tình vậy " đáng ra em phải nói như thế này này ( anh chỉ ví dụ một trường hợp thôi nhé , em vừa đạt được mục đích là nói anh bị thiếu iốt thật , vừa trọn vẹn cả đôi đường ) : " Trời ơi , cái câu dễ như thế mà anh cũng không dịch được à ? Vậy thì anh thiếu iốt thật rồi ^^' , câu đó nghĩa là ........ " Nói như vậy thì xuôi hơn em à , đó là nghệ thuật đấy . Mà muốn có được nghệ thuật phải dùng đến cái gì ?
Chúc em luôn gặp được những người có nhiều iốt trong cuộc đời và ít gặp được những người như anh . ^^!
----- Bổ sung thêm ------
[QUOTE=tonnyhoang;68455]
Trích:
Nguyên văn bởi Apollon Xem bài gởi
Bạn viết rõ hơn một chút được không ? Thế này thì dịch sao nổi ? Nhất là cái đoạn :" ah nha đk chưn, nhưng fai có đk đóa?he he " Chịu không tài chi mà hiểu được . Hay là mình " thiếu iốt nhẩy " ^^

Cùng 9x với nhau mà ko đọc dc ah`?
Mình thì cũng chịu.
Già cổ lỗ sĩ rồi mà.
hehe

Anh có nhìn nhầm không vậy ? Em cũng là 8x mà thế hệ cuối cùng của 8x đó . Nói chung thì thế hệ nào cũng không quan trọng đâu . Đã là một diễn đàn thì mọi người phải theo một nguyên tắc chung không thể nào mà đem cái riêng ra để lấn át cái chung được . Tiếng việt ta giàu và đẹp ^^' , bình thường thì thích làm gì cũng được nhưng đã là một diễn đàn rồi thì phải xây dựng nó. Viết mà có người không hiểu thì viết làm cái gì ? Đó là điều đáng phải suy nghĩ .... Bỏ qua vấn đề này .

Không có ai gửi email hay tin nhắn cá nhân cho mình à Buồn ghê ! Nhưng không sao sang kì học sau mình mới cần. Bây giờ cũng bận lắm. Nhưng mà có bạn nào thích làm diễn viên thì cứ liên lạc ngay . Đây là một cơ hội thể hiện mình đấy .

thay đổi nội dung bởi: Apollon, 06-03-2011 lúc 06:17 PM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 14-03-2011, 07:17 PM
voctran voctran is offline
Thành viên

Họ và tên: trần thị vóc
Xã: Phúc Thành

hớ!
chi mà tiêu chuẩn cao rứa a? A nói rứa rứa a là người a răng???
Cũ 15-03-2011, 06:30 PM
Apollon's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi voctran Xem bài gởi
hớ!
chi mà tiêu chuẩn cao rứa a? A nói rứa rứa a là người a răng???
^^ ừ nhỉ! Em nói anh mới để ý Nghĩ đi nghĩ lại anh là người không ra răng cả.... Anh nói vui vậy thôi, anh đang nhờ một người thích làm diễn viên đóng thử thôi mà .Mà đã nhờ thì tại sao anh lại không nhờ một người cho nó hoàn chỉnh nhỉ ? Nói vậy thôi anh tự thấy mình cũng không đến nỗi nào ^^'. Còn nói về tiêu chuẩn của anh thì lâu giờ anh cũng chưa nghĩ đến,mà anh cũng không giám nghĩ đến, mình tuổi gì mà giám đặt ra điều kiện. Nói tóm lại anh chỉ cần một người như thế này thôi :
YouTube Video
ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

Nhưng mà hiện tại anh đang cần nhờ một người như trên, lý do thì anh cũng đã nói rồi. Nếu em biết thì giới thiệu cho anh. Yên tâm đi , ko chết đâu mà sợ ^^ .

thay đổi nội dung bởi: Apollon, 15-03-2011 lúc 06:32 PM.
Cũ 16-03-2011, 11:06 AM
voctran voctran is offline
Thành viên

Họ và tên: trần thị vóc
Xã: Phúc Thành

Cụng muốn gt cho a, rứa mà bạn e ko có đứa mô đủ tiêu chuẩn cả???
đứa có chiều cao thì ko phải người YT, đứa ở YT thì...thấp tẹt... Mà hình như ko ai muốn làm diễn viên đóng thử mô.
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới