Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 05-07-2010, 11:21 AM
Chuot_Beo's Avatar
Chuot_Beo Chuot_Beo is offline
Thành viên

Họ và tên: -‘๑_Sping_๑’-
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Chuot_Beo
Default Buồn..cô đơn...!

Cuối cùng ngày này cũng đến..! Khi yêu mình biết sẽ có ngày này. Dù có chuẩn bị nhưng mình vẫn...Shok...! Mình cứ nghĩ nó sẽ đưa ra 1 lý do chính đáng nào đấy để "đá" mình, nào ngờ đưa ra cái lý do ngớ ngẩn! Dù mình có níu kéo nhưng nó đã quyết định và đã dứt khoát nên cũng đành potay! Mà nó "đá" mình vào đúng cái ngày mình lên xe ra HN để thi ĐH! Như thế này thì còn thi cái gì nữa ?. HÔm nay đã thi xong, nhìn lại chiến tích của mình thì 2 bài trắc nghiệm điền 2 chữ "PL" ( tên của nó)-chắc thằg chấm thi nào nhìn ra 2 chữ cũng phụt cười mà chết ! Thôi. năm sau thi lại vậy! Từ nay phải cố gắng, lấy bài học đường tình này mà rút ex cho lần sau. Con gái bây giờ k thể tin tưởng đc! Các mem boy chú ý nhá! Đừng yêu nó nhiều quá rồi lại bị tổn thương nhiều!hjx COn gái thật là nguy hiểm

Chữ ký Trời không mưa sao mắt nhòa rơi lệ
Phố đông người sao vẫn thấy cô đơn
Mưa ngừng rơi chắc gì trời đã tạnh
Chia tay rồi chắc gì đã hết yêu nhau
YH! :Sping_love3003
Cũ 05-07-2010, 03:46 PM
pro_dream_forever's Avatar
pro_dream_forever pro_dream_forever is offline
Thành viên

Họ và tên: phạm văn phú
Xã: Thịnh Thành

Troi oi bai nay sao ma giong that vay ta . co that nhu vay khong ban
neu dung su that thi ban giong minh roi
cam on ban nhe

Chữ ký 0+0+0=30
Cũ 07-07-2010, 08:06 AM
Chuot_Beo's Avatar
Thành viên

Sao k thật hả bạn! Mình mới bị đây thôi. Tính đến giờ phút này là 7 ngày rồi. 7 ngày trôi qua nhưg mình vân đang còn buồn lắm. Đúng như "nó" nói : yêu nhau lắm cắn nhau đau! "Nó" thì mình k biết có đau k? nhưng mình thì đau lắm. Thế mà giờ nó đi rao lung tug là lý do tại mình. Nó đưa ra 1 cái lý do mà ai nghe cũng phải ...ghét mình. Con gái giờ như thế đấy. Vừa ăn cướp vừa la làng
Cũ 08-07-2010, 08:02 PM
pro_dream_forever's Avatar
pro_dream_forever pro_dream_forever is offline
Thành viên

Họ và tên: phạm văn phú
Xã: Thịnh Thành

Neu dung nhu vay thi ban giong minh oi.
Dung la "yeu nhau lam can nhau dau" ban yeu nguoi do da lau chua vay ban . khi yeu co hanh phuc khong, ban co cam nhan duoc tinh yeu ma co ay danh cho minh khong ?
Ac that do con gai la nhu vay ma, " khong con em thi ngay mai anh con yeu nguon khac" dung co buon ban nhe . vui len di moi chuyen roi cung se qua ma. vui len ban nhe
Minh cung nh ban ma van binh thuing day thoi? hihihihihihihihihi
Cũ 10-07-2010, 11:02 AM
Chuot_Beo's Avatar
Thành viên

Uk. tui cũng phải cố gắng mà quên nó thôi. Chỉ tại mình không = thằg khác nên đành chấp nhận . Đời sinh ra đã vậy rồi, muốn sửa cũng có được đâu! Thế nhưng vẫn tức giận khi nó lấy lí do k chính đáng kia để chia tay mình! Giờ tui lại mang bao tai tiếng.hjx. Giờ biết làm gì hơn nữa......
Ta biết cố quên là sẽ nhớ...
nên dặn lòng cố nhớ để mà quên!
Cũ 13-07-2010, 09:29 AM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
_pE.luv_ClovEr_ _pE.luv_ClovEr_ is offline
Thành viên

Họ và tên: .....tOm_ bOy.^_____^.
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới _pE.luv_ClovEr_

......xh bêy h nỏ byt' đc đg` mô mà lần..nhưng nếu đg' như anh nóy thỳ chỵ ấy ko đáng để anh bùn mô anh..em thêy chỵ ấy ko coi trọng ng` con tr mà chỵ ấy y...và tc của 2 ng`.....
.......em cụng là con gái anh nà...nhưng đv e tc là thứ thiêng liêng và quan trọng nhát.....
.......gắng lên anh nhe'.....rồy anh sẽ tìm đc một ng` quan trọng và cần cho anh hơn........^^

Chữ ký _ ''J.luv''_nO-1_fEv...^^!!
Cũ 14-07-2010, 04:51 PM
Chuot_Beo's Avatar
Thành viên

ừk..Ai mà yêu được em chắc HP lắm nhỉ..:X A k biết khi nào mới tìm cho mình được một nửa hp còn lại đây..Những mối tình a đã từg trải k như thế này cũng như thế kia...Tất cả đều tan vỡ....Chán lắm em àk
Cũ 14-07-2010, 06:41 PM
PingPong's Avatar
PingPong PingPong is offline
Thành viên

Họ và tên: PingPong
Xã: Tình khác

Nếu như bạn nói thì bạn không cần phải buồn đâu..Bạn phải cảm thấy mình may mắn chứ, may mắn vì sớm nhận ra con người thật của "Nó"..còn rất nhiều người tốt mà bạn!!!
Cố gắng lên rùi bạn sẽ tìm được một người khác, một nửa thật sự của bạn!!!
Cũ 15-07-2010, 12:59 AM
Chuot_Beo's Avatar
Thành viên

Hjx..! Cảm ơn những lời an ủi của bạn..Mình cũng đã nghĩ rồi..những người con gái như thế thì mình cũng k nên buồn đau làm gì...Hạnh phúc vẫn đang còn chờ mình phía trước..và mình sẽ cố gắng tìm lấy..! Hj...Thanks bạn nhiều nhá..
Cũ 15-07-2010, 07:33 AM
PingPong's Avatar
Thành viên

hj2!!!!có thế chứ, phải nghĩ thoáng ra một chút chứ!!!!Có khi ngày mai ra ngoài đường lại xoẹt một cái....Ui!!Ui!!...Tình yêu mới kia rùi
Nghệ An các bạn vui nhỉ...Tuy mình không phải người Nghệ An nhưng mình rất thích trang này của các bạn!!!hj2
Cũ 15-07-2010, 10:52 AM
june8x's Avatar
june8x june8x is offline
Thành viên

Họ và tên: Chu Ngọc Mai Anh
Xã: Hợp Thành

đúng là thằng nhóc mới học 12 tý tuổi yêu đương cho cố vô rồi kêu la ầm ạc.mới hôm trước kòn thê lương bây giờ thỳ...làm thế không lấy lai đc tinh yêu đâu.chú kòn đang rất yêu và rât mong tình yêu đó quay lại đưng bốc phét là đả quyên và không cần nó nửa,cái này anh gặp ngày anh kòn học 11 cách đây 7 năm rồi anh chăng khác chy chú pi giờ.hihihihihihi

Chữ ký xà hỘi vẤt vẢ nUôI tA lỚn
bẠn bÈ sỐng cHó dẠy tA kHôN
Cũ 15-07-2010, 12:45 PM
Chuot_Beo's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi june8x Xem bài gởi
đúng là thằng nhóc mới học 12 tý tuổi yêu đương cho cố vô rồi kêu la ầm ạc.mới hôm trước kòn thê lương bây giờ thỳ...làm thế không lấy lai đc tinh yêu đâu.chú kòn đang rất yêu và rât mong tình yêu đó quay lại đưng bốc phét là đả quyên và không cần nó nửa,cái này anh gặp ngày anh kòn học 11 cách đây 7 năm rồi anh chăng khác chy chú pi giờ.hihihihihihi
ANh nói thía chứ...mối tính đầu mà bị chơi như thế ai mà chịu nổi...?..Em vực được dậy như thế này là ngon lắm rồi..chứ nhiều đứa còn bi ai hơn ...hjx
Cũ 15-07-2010, 01:45 PM
june8x's Avatar
june8x june8x is offline
Thành viên

Họ và tên: Chu Ngọc Mai Anh
Xã: Hợp Thành

đứng dậy dc la ngon đó anh ngày truóc luụi tàn mất 2 năm tề,long` vẩn yêu vẩn mơ về nó,vẩn hận thù nó cho đến giờ tuy đả yêu người khác nhưng vẩn kòn nỳ .đừng vì tình mà đánh mất tương lai.ok
Cũ 15-07-2010, 01:57 PM
PingPong's Avatar
Thành viên

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/....IW6UZ7U0.html
Nghe và cảm nhận có giống tâm trạng của bạn không nhé!!!!!!!!!!1
Cũ 15-07-2010, 03:08 PM
Chuot_Beo's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi june8x Xem bài gởi
đứng dậy dc la ngon đó anh ngày truóc luụi tàn mất 2 năm tề,long` vẩn yêu vẩn mơ về nó,vẩn hận thù nó cho đến giờ tuy đả yêu người khác nhưng vẩn kòn nỳ .đừng vì tình mà đánh mất tương lai.ok
anh viết như thế k sợ chị bây giờ đọc được àk...! Mất 2 năm anh mới bình ổn trở lại thì mối tình của anh quá đậm sâu,quá sâu sắc...chắc ...của em = 1/10 của anh rùi.... Mà sao con gái nó cứ hay nói con trai đa tình nhỉ..? Bọn con gái chưa từng nghĩ con gái...còn đa tình hơn con trai àk ?.... Mà anh ở chỗ nào Hợp Thành đó ? Em có dạo 1 ngày 4 chuyến 2 chuyến xuống HT lắm nà..
----- Bổ sung thêm ------
Trích:
Nguyên văn bởi PingPong Xem bài gởi
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/....IW6UZ7U0.html
Nghe và cảm nhận có giống tâm trạng của bạn không nhé!!!!!!!!!!1
Thanks PingPong nhá..! :X bài đó vừa hợp tâm trạng mình mấy ngày trước mà cũng hợp dòng âm nhạc của mình :X mình thích nghe kiểu nhạc k lời như thế..Hay lắm...:X Down về để nghe thường xuyên

thay đổi nội dung bởi: Chuot_Beo, 15-07-2010 lúc 03:10 PM. Lý do: Bổ sung bài viết
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới