Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 25-10-2008, 08:24 PM
langtu_yenthanh
Guest

Default Sao em không yêu như lời em hứa

Tôi và em quen nhau được 5 năm rồi. Khoảng thời gian đó đủ để tôi hiểu em được phần nào. Em it hơn tôi 3 tuổi nhưng nhìn em không trẻ con như những gì trước đây tôi nghĩ. Lần đầu tiên gặp em là một buổi chiều nắng ấm. Lúc đó tôi đang ngồi bên chiếc máy vi tính thì đột nhiên một cô bé đi qua làm tôi phải dừng lại quay ra nhìn. Một cô bé nhỏ nhắn xinh xắn, với nụ cười như thiên thần làm trái tim tôi rung động. Và lúc đó tôi ước rằng em sẽ là của tôi. Quả thật sung sướng khoảng 2 năm sau tôi đã có được em. Em nhận lời tỏ tình của tôi nhưng chính thức thì phải đợi 3 năm nữa mới thực sự trở thành người yêu của tôi. Thật vui mừng biết bao khi em nói như vậy toi nghĩ rằng khoảng thời gian 3 năm không quá dài và giúp chúng tôi hiểu nhau hơn. Ngày lại ngày qua đi ngày nào tôi cũng nói chuyện với em qua điện thoại và trên mạng. Tôi thật vui khi ngày nào cũng được nghe thấy giọng nói của em, được nghe em cười em hát cho tôi nghe. Trong mắt tôi, em là tất cả , em là niềm vui là cuộc sống của tôi. Cũng chính vì tin tưởng em nhiều quá nên khi em nói em muốn rời xa tôi trái tim tôi cang sụp đổ nhanh chóng. Tưởng chừng tình yêu của tôi giành cho em sẽ đủ lớn để giữ em bên cạnh nhưng phải chăng tôi đã không hiểu hết về em. Thực sự tôi rất buồn và đau khổ khi em rời xa tôi. Bao nhiêu lần tôi hỏi em là " tại sao em lại lẩn tranh tôi như vậy? " nhưng vẫn không được một câu trả lời nào từ em cả. Phải chăng em có nỗi khổ mà không thể nói ra được. Tôi vẫn còn nhớ những gì em đã nói với tôi và chính những lời nói đó đã làm tôi luôn nhớ đển em. Tôi trách em đã không giữ lời hứa của mình, đã không yêu như lời em hứa. Nhưng thực sự là thế nhưng tôi lại càng yêu em hơn, tôi không thể quên em được, tôi sẵn sàng tha thứ cho em khi em trở về. Giờ tôi phải làm sao đây?....................................
Hình Kèm Theo
Kiểu File : jpg yahoo_anhphailamsao.jpg (4.3 KB, 0 lần tải)
Cũ 26-10-2008, 10:13 PM
banglangtim2010282's Avatar
banglangtim2010282 banglangtim2010282 is offline
Thành viên

Họ và tên: phan thuy linh
Xã: Tăng Thành
Chú ý

he he! bài ni răng mà nhể quá ta! hic con em nào mà xui xẻo vậy. Tội nghiệp quá. Thôi vài bữa nữa chị giới thiệu cho(^_^)
Cũ 26-10-2008, 10:57 PM
lasson's Avatar
lasson lasson is offline
Thành viên

Họ và tên: lasson
Xã: Sơn Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới lasson

Trích:
Nguyên văn bởi langtu_yenthanh Xem bài gởi
Tôi và em quen nhau được 5 năm rồi. Khoảng thời gian đó đủ để tôi hiểu em được phần nào. Em it hơn tôi 3 tuổi nhưng nhìn em không trẻ con như những gì trước đây tôi nghĩ. Lần đầu tiên gặp em là một buổi chiều nắng ấm. Lúc đó tôi đang ngồi bên chiếc máy vi tính thì đột nhiên một cô bé đi qua làm tôi phải dừng lại quay ra nhìn. Một cô bé nhỏ nhắn xinh xắn, với nụ cười như thiên thần làm trái tim tôi rung động. Và lúc đó tôi ước rằng em sẽ là của tôi. Quả thật sung sướng khoảng 2 năm sau tôi đã có được em. Em nhận lời tỏ tình của tôi nhưng chính thức thì phải đợi 3 năm nữa mới thực sự trở thành người yêu của tôi. Thật vui mừng biết bao khi em nói như vậy toi nghĩ rằng khoảng thời gian 3 năm không quá dài và giúp chúng tôi hiểu nhau hơn. Ngày lại ngày qua đi ngày nào tôi cũng nói chuyện với em qua điện thoại và trên mạng. Tôi thật vui khi ngày nào cũng được nghe thấy giọng nói của em, được nghe em cười em hát cho tôi nghe. Trong mắt tôi, em là tất cả , em là niềm vui là cuộc sống của tôi. Cũng chính vì tin tưởng em nhiều quá nên khi em nói em muốn rời xa tôi trái tim tôi cang sụp đổ nhanh chóng. Tưởng chừng tình yêu của tôi giành cho em sẽ đủ lớn để giữ em bên cạnh nhưng phải chăng tôi đã không hiểu hết về em. Thực sự tôi rất buồn và đau khổ khi em rời xa tôi. Bao nhiêu lần tôi hỏi em là " tại sao em lại lẩn tranh tôi như vậy? " nhưng vẫn không được một câu trả lời nào từ em cả. Phải chăng em có nỗi khổ mà không thể nói ra được. Tôi vẫn còn nhớ những gì em đã nói với tôi và chính những lời nói đó đã làm tôi luôn nhớ đển em. Tôi trách em đã không giữ lời hứa của mình, đã không yêu như lời em hứa. Nhưng thực sự là thế nhưng tôi lại càng yêu em hơn, tôi không thể quên em được, tôi sẵn sàng tha thứ cho em khi em trở về. Giờ tôi phải làm sao đây?....................................
Lãng tử Yên thành mà fải thốt ra những lời như thế àh.
Thế thì có khi fải đổi lại tên nickname đi, chẳng hạn như là thất tình Yên Thành cũng đc...

Chữ ký
Ngày xưa vác bút theo thầy
Ngày nay em lại vác cầy theo trâu

Cũ 26-10-2008, 11:00 PM
langtu_yenthanh
Guest

Lãng tử thường cô đơn mà lại.Hi Hi!
Cũ 26-10-2008, 11:03 PM
lasson's Avatar
lasson lasson is offline
Thành viên

Họ và tên: lasson
Xã: Sơn Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới lasson

Trích:
Nguyên văn bởi langtu_yenthanh Xem bài gởi
Lãng tử thường cô đơn mà lại.Hi Hi!
Lãng tử sao lại cô đơn đc
Lãng tử mà ko có em này thì đi với em khác. Trên đời ni thiếu gì con gái mà phải mang nặng bầu tâm sự thế bạn.
Hãy thoải mái lên, không việc gì fải dằn vặt mình cả. Cuộc sống là phải thế...
Cũ 02-11-2008, 01:00 PM
candy_cry
Guest

Default =Come Back =

Rời HÀ Nội khi trong tim có 1 vết thương lòng chưa nguôi.Hơn ai hết CandY hiểu cảm giác bị bỏ rơi là như thế nào.Nhưng không có gì là không thể quên được,chẳng qua bản thân có muốn hay không.Cố gắng lên.
Cũ 02-11-2008, 02:00 PM
Jonouchi's Avatar
Jonouchi Jonouchi is offline
Thành viên

Họ và tên: MR June 1989
Xã: Trung Thành

anh cứ đợi chờ...em thì ko có hi vọng nữa rồi:((
Cũ 02-11-2008, 04:56 PM
Black Jack Black Jack is offline
Treo nick

Họ và tên: Black Jack
Xã: Trung Thành

tình cảm thế
Cũ 02-11-2008, 06:48 PM
the_vampire's Avatar
the_vampire the_vampire is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn Sỹ Dũng
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới the_vampire
Default ý kiến

rứa ai gọi là lãng tử nữa??

Chữ ký Xã hội nào?Cấm nam yêu nữ>>Công lý nào?Xử nữ yêu nam>>Một phút xa nhau>>Ngàn phút nhớ>>Một lần gặp gỡ>>Vạn lần thương!!
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới