Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Đồng môn các trường gặp lại nhau

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 25-10-2008, 07:00 PM
clock_copcop clock_copcop is offline
Thành viên

Họ và tên: bí mật
Xã: Bắc Thành
Default khi lá xanh rụng trước lá vàng

trước hết tôi xin mọi người hãy dành 1 phút để mặc niệm cho "người bạn ấy" về nơi an nghỉ cuối cùng. Đây là một câu chuyện rất đáng tiếc và rất buồn . Ngày 23/10 vừa qua một vụ tai nạn kinh hoang đã diễn ra tại đường 538, nơi gần cổng chợ dinh. Nguyên nhân là do 2 bạn học sinh đi xe máy với tốc độ rất cao ,lao vào cột điện. Hậu quả là bạn nam bị gãy chân, còn bạn nữ bị văng ra xa khoảng 11m, gãy chân và thươgn tích ở đầu. do thương tích quá nặng , ngày hôm qua 24/10 bạn ấy đã mất tại bệnh viện vinh.
không biết qua câu chuyện này mọi người nghĩ gì, còn tôii thì tôi nghĩ, 18 năm cha mẹ nuôi nấng , 18 năm khôn lớn trửong thành , 18 năm với bao mơ ước ,khát khao, bao niềm vui nối buồn giờ chỉ là co số 0! Bạn đã vĩnh viễn ra đi nhưng đằng sau đó là những giọt nước mắt đau khổ của mẹ, là ánh mắt tuyệt vọng của cha, là thương xót, là những ngỡ ngàng của bạn bè....Ngày hôm qua tôi mới gặp bạn,tôi mới cười với bạn. vậy mà giờ đây lại không bao giờ thấy bạn được nữa...Tôi với bạn không quen nhau lắm , nhưng trong lòng vẫn thấy có một cá gì đó rất xót xa, rất hụt hẫng, rất đau lòng , một cảm giác gì đó trào dâng trong tôi...có lẽ là vì tôi bằng tuổi bạn... Và tôi bỗng thấy giữa cái chết và sự sống rất mong manh...Xin vĩnh biệt bạn lần cuối cùng!

Hai người bạn này là học sinh lớp 12 tại trươgfn PDL, đay là một sự việc rất đáng tiếc,vì thế tôi mong mọi người hãy tự rút ra bài học cho mình.
Cũ 26-10-2008, 01:47 PM
Phahoai_pro Phahoai_pro is offline
Treo nick

Họ và tên: Phang
Xã: Thị Trấn
Ý tưởng

mà cho hỏi
bạn đã mất tên là Hà phải không?
ở xã mô rứa
Cũ 26-10-2008, 02:39 PM
pekem's Avatar
pekem pekem is offline
Thành viên

Họ và tên: ™†Pékem•baby•† --¨•iÊu là ngỐc--•™
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới pekem

Trích:
Nguyên văn bởi Phahoai_pro Xem bài gởi
mà cho hỏi
bạn đã mất tên là Hà phải không?
ở xã mô rứa
tên hà..sống với pà ở hoa thành..nhà ở liên thành

Chữ ký •°·∙..ïêµ......¶«hô’...¶«hô∩g...ïêµ......ô~..·∙°
Cũ 27-10-2008, 01:43 PM
vipdaigia_9187's Avatar
vipdaigia_9187 vipdaigia_9187 is offline
Thành viên

Họ và tên: .....
Xã: Tăng Thành
Nhăn răng !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thành thật chia buồn...!"HÀ" ơi,con người không bao giờ chết đúng không nào!
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới