Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 29-11-2009, 10:44 AM
anhsaobang_92h's Avatar
anhsaobang_92h anhsaobang_92h is offline
Thành viên

Họ và tên: ....""""......
Xã: Tăng Thành
cái j đó

Chỉ vì tính sĩ diện và kiêu ngạo mà em đã che dấu đi những tâm tư của mình.Va` rồi cứ như thế em đã đánh mất em. Em thầm trách ông trời sao đem anh đến bên em, rồi lại cướp anh đi khỏi cuộc đời em. Lúc anh ra đi là lúc em chợt nhận ra tình cảm thật sự trong trái tim mình rằng: em đã yêu anh rất nhiều,và không thể nào thiếu anh. Em thường nghĩ giá như mình không gặp anh và giá như chúng mình đừng quen nhau... giá như em đừng yêu anh thì bây giờ em không phải nói ''giá như''.
Anh! Giờ này anh có nhớ đến em không? Có khi nào anh chợt nhận ra rằng trên đời này vẫn còn có một người con gái yêu anh rất nhiều, rất nhiều không? Em cũng không cần anh phải biết đâu em sẽ vẫn yêu anh. Một tình yêu thầm lặng chỉ riêng em thôi. Đã hơn một lần em muốn quên anh đi nhưng em làm không được. Yêu một người đã khó quên một người càng khó hơn, càng muốn quên lại càng nhớ và càng yêu anh nhiều hơn nữa.

Em đã bít cố quên là mãi nhớ

Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên....Tình yêu là một thứ tình cảm phức tạp phải không anh? Giờ đây em đã mất anh thật rồi. Em có một cảm giác mất mát thật to lớn, không có anh cuộc sống của em sẽ như thế nào đây? Em muốn gào thét thật lớn, muốn gọi tên anh thật nhiều lần để quên đi nỗi nhớ đang giầy vò tâm trí em nhưng em không dám và càng không thể vì em không muốn mọi người xung quanh biết mình suy sụp trước mắt họ.

Tính kiêu ngạo và tự ti đã chiến thắng cả một tình yêu đẹp rồi anh ạ. Đã có lần em nói với anh tình yêu của chúng mình sẽ không có kết thúc. Nhưng giờ đấy thì đã đến lúc kết thúc ????.va` giờ đây chỉ còn mình em và nỗi cô đơn, xa vắng vây lấy em. Tại sao hả anh? Tai em ư? Tại em đã rời xa anh ư?
Cũ 29-11-2009, 11:31 AM
vatytna's Avatar
vatytna vatytna is offline
Thành viên

Họ và tên: :((
Xã: Thị Trấn

kết thúc để nhận ra tất cả những cái j` dã bỏ wua rùi để mà hối tiếc.......
cái j` là cái j` nó chả là cái j` cả ****chr hoàn toàn là những cái đã qua rùi ......
hãy nhìn nó mà sống và đừng bao jo bước tiếp sai lầm đó nữa
một lần là quá đủ ok

Chữ ký Xăng.. có thể cạn, lốp ...có thể mòn , nhưng số máy, số khung thì không bao giờ thay đổi
Cũ 09-12-2009, 01:12 PM
quang a's Avatar
quang a quang a is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyen hoai phuong
Xã: Hoa Thành

neu chua yeu thi yeu cho bit
da yeu rui kho qua troi ui

Chữ ký Qua khu khong phai la tat ca...
Cũ 22-12-2009, 03:41 PM
vj tjểu bảo_pt's Avatar
vj tjểu bảo_pt vj tjểu bảo_pt is offline
Thành viên

Họ và tên: thằng khùng
Xã: Phú Thành

kảm ơn em đã yêu thật lòng
không giống như một số ai đó???????????????????????????
Cũ 17-02-2010, 08:20 AM
hoahongphale's Avatar
hoahongphale hoahongphale is offline
Thành viên

Họ và tên: maiyeuanh
Xã: Tăng Thành

hỡi thế gian tình yêu là gì mà đôi lứa thề nguyện sống chết.........
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới