Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Buôn chuyện

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 29-10-2009, 07:24 AM
tupdn's Avatar
tupdn tupdn is offline
Thành viên

Họ và tên: ۩۩๑۩۞۩๑[TUPDN]๑۩۞۩๑۩۩
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới tupdn
Chú ý Viết cho em !!!

Em ạ! Anh vốn là một kẻ đầy khiếm khuyết nhưng anh tin mình đủ tự trọng để biết sống hết mình vì em. Nếu thấy tình cảm nhạt và thay đổi chính bản thân vì sợ nhàm chán không phải điều để hâm nóng tình yêu...

Anh cần một người yêu mở lòng cho anh, để anh được ân cần, để anh được yêu chính người đó.

Anh vẫn nghe đời rả rích những thay lòng và giọt nước mắt của kẻ đến người đi. Tình yêu không phải là điều bất biến. Hôm nay, thật sự anh mới hiểu và rất buồn, em không hề có chút tình cảm gì với anh. Sao em phải ngượng ép như vậy? Anh chợt nhận ra rằng em đã có một người khác chứ không phải anh. Anh không muốn mình là con rối hay là cái chong chóng quay theo chiều gió trong mắt em.

Với em anh chỉ là một vật thế thân, chắc gì đã thế? Tình yêu vốn chẳng phải sợi xiềng sợi xích để trói đời ta vào với nhau, cầm lên được ắt sẽ bỏ xuống được. Ai chẳng khóc khi tình yêu rời xa mình, nhưng ai sẽ thay lòng và ai sẽ bước đi khi tình yêu chưa tì vết? Những giữ gìn, những cố gắng để trái tim thuộc về nhau thêm một ngày, và thêm một ngày... chẳng phải sẽ là "mãi mãi" ép buộc nhau?!

Anh cần câu trả lời em có thật lòng đến với anh không hay đúng như những điều anh nghĩ...

Anh không ép buộc em yêu anh, em cũng không bắt anh thề thốt tiếng yêu đương! Tình yêu vốn không phải điều chia sẻ để quơ tay cho mình có nhiều chọn lựa, vì tình yêu khi đã bước đi không thể quay lại nếu nhận ra chọn lựa thứ hai của mình là sai lầm. Em hãy suy nghĩ kỹ nhé, anh cần câu trả lời em có thật lòng đến với anh không hay đúng như những điều anh nghĩ. Anh mong rằng mình sai, anh xin lỗi.

Anh không phải là một người đẹp trai, không phải là một người giàu có, cũng như không phải là một người luôn chân thật.

Hãy giữ những gì tốt đẹp nhất của anh trong em. Bởi vì anh biết em đã và đang có một người khác ở bên? Hãy để anh lưu giữ những hình em, những kỷ niệm giữa 2 đứa mình trong khoảng khắc ngắn ngủi. Ở một góc sâu nào đó, một góc mà không ai có thể chạm đến được em nhé...

Chữ ký
NgườiYênThành.Com
--- Kết nối trái tim Yên Thành ---
Cũ 05-11-2009, 05:02 PM
dungtron_mobile's Avatar
dungtron_mobile dungtron_mobile is offline
Thành viên

Họ và tên: MO BI LE
Xã: Tăng Thành

thật là xúc động.Chúc bạn sớm nhận dc lời nói tự đáy lòng họ.
Cũ 06-11-2009, 02:11 PM
tupdn's Avatar
tupdn tupdn is offline
Thành viên

Họ và tên: ۩۩๑۩۞۩๑[TUPDN]๑۩۞۩๑۩۩
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới tupdn

Anh cần một người yêu mở lòng cho anh, để anh được ân cần, để anh được yêu chính người đó.
Cũ 07-11-2009, 12:59 PM
hoangga_cz's Avatar
hoangga_cz hoangga_cz is offline
Thành viên

Họ và tên: Gà Kon
Xã: Xuân Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới hoangga_cz

trùi ui....
viết hay quá..
tương lai viết tiểu thuyết được

Chữ ký
Bắc Thang Lên Hỏi Ông Trời