Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Teen Yên Thành

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 23-05-2009, 03:52 PM
nguyenhien233's Avatar
nguyenhien233 nguyenhien233 is offline
Thành viên

Họ và tên: s2s2s2
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nguyenhien233
Default pé ju khờ mãi jêu pé!!!!

Pé thân!

Pé yêu! Không hiểu sao lúc này Khờ thấy nhớ Pé quá, giá như bây giờ có một ông tiên hiện lên và ban cho khờ
một điều ước, Pé biết Khờ sẽ ước điều gì không? khờ chỉ ước một điều thật giản đơn thôi Pé à. Ước gì Pé đang ngồi chát với Khờ lúc này, ứơc được nhìn thấy nụ cười của Pé , điều ước của em thật giản dị vậy mà cũng không có Pé nhỉ. Ước gì Pé có thể chạy ngay đến bên Khờ lúc này. Ước sao mỗi lần mở máy tính ra là thấy ngay nụ cười của Pé trong đó. Thấy Pé vui Khờ cũng thấy vui mà. Pé ơi! Pé có thấy nhớ Khờ không? Đêm nay không gặp được Pé , Khờ không thể nào ngủ được, Khờ muốn nói với Pé một điều rằng Khờ nhớ Pé nhiều lắm. Nhớ đến nỗi không sao mà ngủ được, Khờ cũng không hiểu sao mình lại vậy nữa
Pé à. Có lẽ tại Khờ yêu Pé nhiều quá, nghĩ về Pé nhiều quá. Điều đó có nên không Pé nhỉ?

Pé yêu! Đã mấy ngày rồi chúng mình không gặp nhau, Khờ không biết sức chịu đựng của Khờ đến đâu nữa. Nỗi nhớ Pé làm Khờ khó chịu, làm Khờ bức xúc. Căn phòng ấm cúng hôm nay bỗng trở nên lạnh lẽo, vắng lặng, nhìn khắp phòng cũng chỉ có bấy nhiêu thứ như mọi hôm chẳng có gì thay đổi chỉ có lòng em là đang thay đổi thôi. Bốn bức tường im lìm cố định, mọi việc tĩnh lặng vô cùng, căn phòng trở nên u ám đơn điệu....

Mắt Khờ cay có lẽ em muốn khóc, phải khóc thôi, giờ đây chỉ có khóc mới giải quyết được mọi bức xúc trong lúc này.
Khờ gục đầu suống bàn, nước mắt bắt đầu tuôn chảy Khờ cũng không biết phải làm gì trong lúc này, nghĩ về Pé , Khờ thấy lúng túng, càng nhớ Pé , Khờ lại càng thấy mình cô đơn lạc lõng, tủi hờn.

Pé ơi! Sự chịu đựng của con người cũng chỉ đến một giới hạn hay một mức độ nào đó thôi. Hôm qua Khờ ko thể vào mạng và ngày nay cũng thế. Mạng bị làm sao ấy, Khờ ko biết như vậy cho đến bao giờ. Pé ở nơi xa có mong, có nhớ hay một ý nghĩ nào đó về Khờ ko? Đừng buồn khi ko nhận được tin nhắn cua Khờ, Pé nhé. Trong cuộc sống chuyện gì cũng có thể sảy ra, cũng như chúng ta mới quen mà có thể yêu, có thể nhớ vậy.

Khờ vẫn thường chấp nhận với những gì Khờ đang có, cũng như chấp nhận những gì đến rồi đi... sẽ chẳng bao giờ Pé hiểu được Khờ. Khờ cũng vậy ko thể hiểu nổi pé. Mình xa nhau quá Pé nhỉ. Nếu như ở gần, Khờ sẽ chạy ngay đến bên Pé để vơi đi phần nỗi nhớ va niềm khao khát trong lòng.

Pé oi! Khờ sẽ ra sao nếu một ngày nào đó sẽ ko gặp được Pé . Con người ta khi buồn, khi đau khổ... người ta sẽ khóc, nhưng cũng chỉ khóc được trong phút giây nhất định, còn nỗi nhớ thì vĩnh hằng vĩnh cửu. Có thể hôm nay ta nhớ điều nay, mai ta lai nhớ điều kia, nỗi nhớ này lại nối tiếp nỗi nhớ kia, cũng giống như mỗi chúng ta những cuộc tình đã đến
rồi lại đi trong cuộc đời. Cuộc tinh này đi tình yêu kia lại đến là chuyện bình thường, ko có gì là có thể vĩnh cửu, có
thể giữ mãi của riêng mình, mọi thứ ko thể tuyệt đối phải ko Pé ?

Tình cảm con ngừơi dành cho nhau thật lớn lao nhưng cũng thật nhỏ bé, nếu ta ko biết chân trọng nâng niu cẩn thân.

(Hạnh phúc giống như viên pha lê, rất trong, rất sáng nhưng lại rễ vỡ nếu ta không biết giữ gìn cẩn thận)

Hạnh phúc ma ah mang đến cho em cũng vậy phai ko ah? Cầu mong cho trên thế gian nối những tâm hôn đang dón đợi
nhau vao thành một đừng xa rời. Cầu cho thế gian sẽ ban cho em sức mạnh để có thể giữ trọn được tình yêu ah dành
cho em, giữ trọn nụ cười nở trên môi ah ko tan biến mất. Cầu cho trên thế gian đừng có những giọt nước mắt chia xa...
còn những nỗi nhớ thì ko mong sao được

Pé yêu! Khờ luôn mong Pé sẽ hiểu đựơc Khờ, hiểu được những gì mà em đã viết trong những phút giây nhớ Pé vô cùng.
Xin nguyện làm một nửa niêm vui, nỗi nhớ của Pé , mãi mãi ko dời xa tình yêu của Pé dành choKhờ dù cuộc sống có ra sao đi nữa.

Yêu Pé !

Chữ ký ®†…?(¯`•.nu0cmat_thi3nsu.•´¯)?…†®
Cũ 23-05-2009, 04:32 PM
zajvinh's Avatar
zajvinh zajvinh is offline
Thành viên

Họ và tên: Quy ẩn
Xã: Quang Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới zajvinh
Default Trả lời : pé ju khờ mãi jêu pé!!!!

Cảm động wé. Gái gú mần khổ con người
Cũ 24-05-2009, 02:53 PM
sukineo's Avatar
sukineo sukineo is offline
Thành viên

Họ và tên: tranphung
Xã: Tình khác
Default Trả lời : pé ju khờ mãi jêu pé!!!!

bít khổ mà còn lao vào rùi rên,,bài hay wa,,thanks,,cảm động wa,,ôi ước gì............hic hic,,típ tục phát huy nhen

Chữ ký ("*"***"*"_:.♥.: Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.: Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.: Không Yêu Ai Cả :.♥.: Lòng Băng Giá :.♥.: :.♥.: Không Nhớ Ai Cả :.♥.: Hồn Tự Do :.♥.: _"*"***)
Cũ 27-05-2009, 09:26 PM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
_pE.luv_ClovEr_ _pE.luv_ClovEr_ is offline
Thành viên

Họ và tên: .....tOm_ bOy.^_____^.
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới _pE.luv_ClovEr_
Trả lời : pé ju khờ mãi jêu pé!!!!

anh ơi..bài hAY LÉM..hizzzzzzz...(lapl anh)
Cũ 28-07-2009, 11:41 PM
wth's Avatar
wth wth is offline
Thành viên

Họ và tên: _Mr[L]onely_
Xã: Vĩnh Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới wth

Trích:
Nguyên văn bởi namlun_O_O_h2t Xem bài gởi
anh ơi..bài hAY LÉM..hizzzzzzz...(lapl anh)
CHủ nhân bài viết giới tính: nữ mà.....

Chữ ký
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới