Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Đồng môn các trường gặp lại nhau

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 19-05-2009, 10:32 AM
Khanh_Hong's Avatar
Khanh_Hong Khanh_Hong is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn Khánh Hồng
Xã: Văn Thành
Default Viết tiếp về cô Trang

Vô rum nghe mọi người nhắc đến cô Trang, sao em bỗng vui đến lạ. Cô biết vì sao không, vì em đã biết rằng có nhiều người cũng yêu quý cô như em. Biết rằng cô sẽ vui lắm khi em kể chuyện này. Em hiểu lắm cái cảm giác của cô khi nhận quà của học trò ngày sinh nhật, hiểu lắm niềm vui của cô khi nhận điện thoại từ người học sinh cũ.
Cũng có người không thích cô, như lần cô nói với em hôm em xuống nhà cô bữa Tết, nhưng có hề gì cô nhỉ, cô cũng yêu quý cả những em học sinh đó, vì không hiểu cô, không biết cô lo cho chúng như thế nào.
Chuyện này em chưa nói với cô, là lần đầu tiên em trông thấy cô ngày em nhập trường. Em nhìn thấy cô nói cười với mấy chị 12, nghe xôn xao bên tai: "Giáo viên đó, không phải học sinh mô". Thế rồi "cái cô giống học sinh" đó vào lớp em, và vào cả tim em nữa. Cô biết không, biết cô quan trọng và ý nghĩa như thế nào đối với em không?
Học sinh trường Phan, hỏi có bao nhiêu người đã từng học với cô? Ai trong lớp học trò ấy sẽ không bao giờ quên được nụ cười "tít cả mắt" của cô, sẽ nhớ mãi cái cách cô đi từ trên bục giảng xuống, nhớ dáng cô tựa lưng vào bảng, nhớ bước chân cô rảo trên hành lang. Và hơn hết, nhớ sự tận tình, thân thiết của cô. Cô là bạn, là chị, chứ không đơn giản chỉ là một cô giáo.

PS. Ai muốn lấy số điện thoại của cô thì liên lạc với KHồng nha :
khanhhong.neu@gmail.com
Cũ 19-05-2009, 12:55 PM
Bé Híp Bé Híp is offline
Thành viên

Họ và tên: Híp
Xã: Thị Trấn
Default Trả lời : Viết tiếp về cô Trang

Em chỉ học cô trang lúc lớp 5-6-7.
Lúc ấy mấy đứa nhờ cô day(chị cơ )
Lên cấp 3 thì cô đi đâu mất à
Cũ 14-01-2010, 11:47 AM
daihoccanhsat_tr daihoccanhsat_tr is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Hợp Thành
Xã: Hợp Thành

cô Trang thì tuyệt rồi
Cũ 15-01-2010, 10:07 PM
NGUYEN_TUANA5's Avatar
NGUYEN_TUANA5 NGUYEN_TUANA5 is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn tuân
Xã: Long Thành

Trích:
Nguyên văn bởi daihoccanhsat_tr Xem bài gởi
cô Trang thì tuyệt rồi
cô trang tuyệt thật.mà Vinh cò ra hà nội mà không thấy liên lạc gì thế

Chữ ký (T*T)
Cũ 16-01-2010, 09:24 AM
đầu trọc vuốt keo's Avatar
đầu trọc vuốt keo đầu trọc vuốt keo is offline
Thành viên

Họ và tên: AtoniBlue
Xã: Vĩnh Thành

Trích:
Nguyên văn bởi Khanh_Hong Xem bài gởi
Vô rum nghe mọi người nhắc đến cô Trang, sao em bỗng vui đến lạ. Cô biết vì sao không, vì em đã biết rằng có nhiều người cũng yêu quý cô như em. Biết rằng cô sẽ vui lắm khi em kể chuyện này. Em hiểu lắm cái cảm giác của cô khi nhận quà của học trò ngày sinh nhật, hiểu lắm niềm vui của cô khi nhận điện thoại từ người học sinh cũ.
Cũng có người không thích cô, như lần cô nói với em hôm em xuống nhà cô bữa Tết, nhưng có hề gì cô nhỉ, cô cũng yêu quý cả những em học sinh đó, vì không hiểu cô, không biết cô lo cho chúng như thế nào.
Chuyện này em chưa nói với cô, là lần đầu tiên em trông thấy cô ngày em nhập trường. Em nhìn thấy cô nói cười với mấy chị 12, nghe xôn xao bên tai: "Giáo viên đó, không phải học sinh mô". Thế rồi "cái cô giống học sinh" đó vào lớp em, và vào cả tim em nữa. Cô biết không, biết cô quan trọng và ý nghĩa như thế nào đối với em không?
Học sinh trường Phan, hỏi có bao nhiêu người đã từng học với cô? Ai trong lớp học trò ấy sẽ không bao giờ quên được nụ cười "tít cả mắt" của cô, sẽ nhớ mãi cái cách cô đi từ trên bục giảng xuống, nhớ dáng cô tựa lưng vào bảng, nhớ bước chân cô rảo trên hành lang. Và hơn hết, nhớ sự tận tình, thân thiết của cô. Cô là bạn, là chị, chứ không đơn giản chỉ là một cô giáo.

khanhhong.neu@gmail.com
Chị khánh Hồng học kinh té quốc dân ak` (neu mà`)
tưởng chị học BCVT

Chữ ký —»•[TiTaNicStreet [♥] Paradise]•«—
(¯`¤.†™—»• Medusas ĭ ڸ٥ﻻﻉ√٥ﺎ •«—™† .¤´¯)
The successful man is person to know seize opportunities.My cause in my life is money
Cũ 17-01-2010, 06:03 PM
nhoc di lam thue's Avatar
nhoc di lam thue nhoc di lam thue is offline
Thành viên

Họ và tên: cazayboy
Xã: Tăng Thành

cô Trang thì tuyệt rồi.cô trang tuyệt lăm đó
Cũ 17-01-2010, 06:17 PM
shjnbe1989's Avatar
shjnbe1989 shjnbe1989 is offline
Thành viên

Họ và tên: alofang

nghe nói đến cô trang đang ăn cơm bị sặc miếng thịt gà

Chữ ký Hận Con Gái
Dê nhưng không Dâm
Cực Phẩm Xử Nam
Cũ 20-01-2010, 06:52 PM
thanhvinh_yt thanhvinh_yt is offline
Thành viên

Họ và tên: người yên thành
Xã: Tăng Thành
Default hoi?

cô Trang dạy môn gì thế????????????

Chữ ký Chàng Trai hóc Môn vừa hôn vừa Móc
Cũ 20-01-2010, 09:48 PM
thanhnga_forever_alnvh4's Avatar
thanhnga_forever_alnvh4 thanhnga_forever_alnvh4 is offline
Thành viên

Họ và tên: thanh nga

Trích:
Nguyên văn bởi Khanh_Hong Xem bài gởi

khanhhong.neu@gmail.com
răng nhà em không biết cô Trang mô chị hêy? cô dạy trường Phan ah chị? dạy môn chi rứa chị

Chữ ký
Cũ 20-01-2010, 11:01 PM
shjnbe1989's Avatar
shjnbe1989 shjnbe1989 is offline
Thành viên

Họ và tên: alofang

Tiếng Anh em ah.
ko gặp dc cô ý 1 là đi học cao học, 2 là nghĩ đẻ
mà cô trang dc 1 tí thế gió thổi cái là bay
Cũ 12-02-2010, 02:01 PM
o0o_lOvE_o0o's Avatar
o0o_lOvE_o0o o0o_lOvE_o0o is offline
Thành viên

Họ và tên: ^_*

bữa trước cô Trang vô dạy thay 1 bữa
thấy cô dạy thik thật
một tội là cô nhỏ, giống học sinh quá
gió thổi mạnh cí là bay

Chữ ký y0 lÀ sẼ bÊn nhAu trỌn đỜi, chẲng bAo gIờ lìA xA nhAu dÙ chO bAo đỔi thAy!
Cũ 14-02-2010, 01:00 AM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
_pE.luv_ClovEr_ _pE.luv_ClovEr_ is offline
Thành viên

Họ và tên: .....tOm_ bOy.^_____^.
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới _pE.luv_ClovEr_

.cô trang vợ ông bình nhà em năm trước pỉ??....
......cô thì chưa dạy nhà em nhưng mok`hum trước coi thi nhà em thếy hiền lắm..............
.có lẹ cụng dệ..............híhi`.......
^^!!

Chữ ký _ ''J.luv''_nO-1_fEv...^^!!
Cũ 25-02-2010, 07:00 AM
Jonouchi's Avatar
Jonouchi Jonouchi is offline
Thành viên

Họ và tên: MR June 1989
Xã: Trung Thành

có ai lên nhà cô tết rồi ko

Chữ ký nhấn thank để là con người lịch sự
Cũ 05-03-2010, 10:27 PM
immortalsoul_2212 immortalsoul_2212 is offline
Treo nick

Họ và tên: TỤN
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới immortalsoul_2212
Nháy mắt lại chuyện cô trang

Sao trường mình có bao nhiêu thầy cô thế mà mọi người không viết cứ viết mỗi cô trang thế nhỉ.Công nhận cô trang cũng dạy hay cũng tốt nhưng vì tui học với thầy Tiến nên tui quý thầy hơn. thầy hơi nghiêm một tí nhưng tôi rất khoái khi học với thầy.Thật tiếc vì tui chỉ được học với thấycó nửa kỳ không thì cái trình độ tiếng anh của tui chắc cũng không sa sút đến nỗi ni mô hic. mà thầy Nghĩa cũng dạy có thua ai mô mà tui cũng quý thầy lắm tiếc là tui chỉ được học thêm ở ngoài với thầy thui

thay đổi nội dung bởi: immortalsoul_2212, 05-03-2010 lúc 10:32 PM.
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới