Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 09-05-2009, 10:47 AM
chjpxjnh_baby's Avatar
chjpxjnh_baby chjpxjnh_baby is offline
Thành viên

Họ và tên: i am me
Xã: Thị Trấn
Một tình bạn lỡ làng???!!!

:
chắc nhìu mem đã có bạn thân rùi nhỉ,nhưng đã có ai có tình bạn trắc trở,kì cục như mình chưa???,trước đây vài tháng ,mình và người đó đã start một tình bạn thân,biết bao lời hứa hẹn,nào chung thủy cho hết cấp 3,nào cùng nhau cố gắng học hành,cùng chia sẻ buồn vui,ngọt bùi......tưởng chừng đó là một tình bạn bền vững,lâu dài,nhưng có ai học được chữ ngờ,một chữ ngờ quả là xót xa,giờ mình và người đó ko nói chuyện với nhau nữa,nguyên nhân vì sao,thật khó trả lời,mình là một người nói nhìu,cởi mở với bạn bè,nhưng rất ngại đi chơi,thường chỉ ở trong nhà,vì minh thấy sau những cuộc đi chơi đó chẳng để lại cho mình kỉ niệm cũng như niềm vui nào cả,chắc các bạn ko hiểu,???một lần người đó và 2 người bạn cũng khá thân rủ minh đi nhân thành chơi rui ăn cơm ở nhà bạn luôn,quả thực mình ko muốn đi,nhưng ko nỡ từ chối,trong suốt quãng đường mình đã rất lạnh lùng,im lặng,lúc đó mình chỉ muốn khóc ,mình ghét chính bản thân mình,tại sao minh ko thấy vui khi đi cùng họ,sao mình ích kỉ,nho nhen đến vậy,mình đã thay đổi,đã ko còn thân với họ như trước,mình buôn lắm,và người đó nhận ra sự thay đổi của mình,lúc trước chính mình đã nói lời tạm biết tình bạn thân(mở ngoặc chỉ vì mình cho rằng người đó ko coi trọng mình như mình đối với người đó)và giờ đây chính người đó đã bảo tụi mình ko nên nói chuyện nữa,ko nên chát nữa,mình chỉ uh,mình ko hỉu vì sao người đó lại nói vậy,mặc dù rất tiếc nuối,"mình đã cố bình thường,cố hàn gắn tình bạn,mình nói với người đó tụi mình vẫn có thể là bạn bình thường,nhưng mình đã nhận được câu trả lời như vậy đó",nhưng mình ko cho phép bản thân phải buồn,vì khi nghe người đó nói vậy , mình nhận ra rằng,mình đã lầm,người đó ko thể hợp với mình,đó là tâm sự của một người thân của mình,các bạn nghĩ sao???

thay đổi nội dung bởi: chjpxjnh_baby, 09-05-2009 lúc 10:56 AM.
Cũ 09-05-2009, 11:36 AM
mất tích's Avatar
mất tích mất tích is offline
Thành viên

Họ và tên: mèn lỳ
Default Trả lời : Một tình bạn lỡ làng???!!!

hjx rứa mà gọi là thân. tui vs con bạn thân tui ak, nói gì cũng đc, ko cần giữ kẽ, mà đôi khi cũng tức nhau , nhưng mà một lát sau quên liền.đc cái tình bạn thường đến rất tự nhiên, ko cần thề non hẹn ước( hjx chi mà như t.y zậy) chơi lâu lâu nếu hợp nhau thì tự nhiên thành bạn thân, ko ai nói ra nhưng cũng đủ hiểu mình là bạn thân của nhau. để kiếm đc một người bạn thân thật sự rất khó, nó cần có thời gian chứ ko phải muốn thân là thân đc.
[ Tự động gộp bài ]
mà thật sự câu chuyện của bạn thật sự khó hiểu. nếu như bạn nói thì tình bạn của 2 người đã tan vỡ trong một chuyến đi chơi nhân thành. vs một lý do chuối ko chịu đc. hjx .

Chữ ký vẫn đẹp trai vô đối

thay đổi nội dung bởi: mất tích, 09-05-2009 lúc 11:40 AM. Lý do: Gộp bài viết gần nhau
Cũ 09-05-2009, 12:52 PM
chjpxjnh_baby's Avatar
Thành viên

thì tụi mình muốn có bạn thân,nên hỏi nhau có thể làm bạn thân ko,điều đó có gì là lạ,còn nguyên nhân thì mình cũng nói rùi,mình ko rõ lắm,buổi đi chơi nhân thành chính là lúc mình và người đó nhận ra rạn nứt,còn những lời hứa hẹn chỉ là những động viên nhau cùng cố gắng thui mà,ghê,huhu,mihnf cũng muốn có một tinh bạn chân thành ,lâu dài nên mới nói thế,có lẽ chưa tìm dc.huhu
Cũ 09-05-2009, 05:09 PM
kaspersky_av2009's Avatar
kaspersky_av2009 kaspersky_av2009 is offline
Thành viên

Họ và tên: Zz_Been_zZ
Xã: Nhân Thành

chi day.day da ban than cua nhau thi phai hiu nhau chu

Chữ ký
Đã bao lâu rồi anh không biết
Bản thân mình biết yêu nữa hay không
]
I Love You,, Only You
Do You Know
Cũ 09-05-2009, 06:04 PM
chjpxjnh_baby's Avatar
Thành viên

chính vì vậy nên mới ko thể làm bạn thân nữa,mihnf ko hỉu nổi suy nghĩ của con trai,???
Cũ 09-05-2009, 09:15 PM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
_pE.luv_ClovEr_ _pE.luv_ClovEr_ is offline
Thành viên

Họ và tên: .....tOm_ bOy.^_____^.
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới _pE.luv_ClovEr_

em a`K???
đứa mô đó???
mà răng rưa??
nha cụng hiểu sơ sơ nhưng sự thật nha cụng ko hiểu dc đứa nớ là người như răng nựa.. *~*
wa' khó hiểui ví cách xự sự đó cua nó.. *~*\

mà hôm nào dc thì kể cho nha nghe nha... *~*
Cũ 10-05-2009, 03:49 PM
sukineo's Avatar
sukineo sukineo is offline
Thành viên

Họ và tên: tranphung
Xã: Tình khác

tui thấy hơi lạ,,bạn nói
Trích:
mình là một người nói nhìu,cởi mở với bạn bè,nhưng rất ngại đi chơi
sao kì zay??? thường thì típ người như bạn phải rất năng động,,và rất hợp mấy dụ này chứ,,
nhưng phải cộng nhận 1 điều là,,đi chơi càng nhìu thì càng mau chán,,và sinh nhìu xích míc,,tốt nhất nên có giới hạn thui,,
mà giờ chia tay rùi thì thui,,bạn cũng đừng bùn nữa zì:
khi con trai ko còm cảm giác thì bạn có níu kéo cũng zay thui,,hãy cố vượt wa nhé,,sau cơn mưa trùi lại sáng mà,,cố gắng lên nhé

Chữ ký ("*"***"*"_:.♥.: Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.: Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.: Không Yêu Ai Cả :.♥.: Lòng Băng Giá :.♥.: :.♥.: Không Nhớ Ai Cả :.♥.: Hồn Tự Do :.♥.: _"*"***)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới