Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Buôn chuyện

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 29-03-2009, 02:26 PM
pe'__kieng`'s Avatar
pe'__kieng` pe'__kieng` is offline
Thành viên

Họ và tên: · ··^v´) () (×´¯`v^Nguyễn_thị_Tâm_Kiềng·· · (¯`·._.·[ () ]·._.·´¯)
Xã: Hậu Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới pe'__kieng`
Default thât' tình....chuyên của em đây'.....

chị ơi?em buồn lắm?
Tối hôm qua em đã đến nhà no' (T) để đưa cho nó 1 lá thư?trong đó em viết là ''tau và mi nên chia tay đi.tau biết mi đã hok còn yêu tau nữa nhưng sao mi vẫn cứ lừa là vẫn còn yêu tau.mi có biết vi` sao tau biêt' điều đo' hok?vi` bữa trươc' khi tau vê` quê thi` mi rât' vui va` đêm nao` cũng lên nha` ba` tau để đưa tau đi chơi?luc' đo' la` luc' tau hạnh phuc' nhât' khi yêu?mi co' biêt' hok????vi` sao bây giơ` khi tau vê` quê thi` mi hok thèm lên nha` ba` tau nữa?va` khi tau đi vơi' chị đi tim` mi va` gặp mi thi` mi chỉ noi' vơi' tau 1 câu la:vê` khi mô??luc' đo' tau rât' buôn.va` bây giờ tau nhận ra la` mi đã yêu chị ây'?tau chuc' mi va` chị ây' hạnh phuc'?con` tau sẽ mong thơi`gian lam` tau quên đc mi thui?tau cũng sẽ hok niu' keo' mi nữa?vi` niu' keo; sẽ chỉ thêm bun` thui?chư' hok đc gj` cả?"
chuyện của em đây'?em mong mọi ngươi` hãy cho em 1 lơi` khuyên?chị ây' cũng ở trong diễn đan` ta đây'?va` em sẽ hok ra noi' ra chị đâu?vi` khi tiếp xuc' với chị?em thây' chi la` 1 ngươi` vui vẻ?tôt' bụng?em mong chị hãy hạnh phuc'?
tau muôn' noi' vơi' mi la`:tau sẽ hok bun` đâu?vi` mât' tinh` yêu nay` sẽ co' tinh` yêu khac' đẹp hơn ?

Chữ ký Hận trai đa tình

thay đổi nội dung bởi: pe'__kieng`, 29-03-2009 lúc 02:29 PM.
Cũ 29-03-2009, 02:42 PM
findev's Avatar
findev findev is offline
Tâm tại tại Tâm

Họ và tên: Đệ tử 8 túi
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới findev
Default Trả lời : thât' tình....chuyên của em đây'.....

Trích:
Nguyên văn bởi danproHauthanh Xem bài gởi
chuyện của em đây'?em mong mọi ngươi` hãy cho em 1 lơi` khuyên?chị ây' cũng ở trong diễn đan` ta đây'?va` em sẽ hok ra noi' ra chị đâu?vi` khi tiếp xuc' với chị?em thây' chi la` 1 ngươi` vui vẻ?tôt' bụng?em mong chị hãy hạnh phuc'?
trước hết chân thành khen bạn một câu: nhi đồng hậu thành p rồ!!!
lời khuyên: với p rồ là 13 tuổi à, lớp 8 à(nếu học đúng tuổi và ko bị rớt lớp), thì nó bỏ là quá tốt cho bé rồi!lo mà học mà sống với đúng lứa tuổi ngây thơ của mình đi!!
ký tên: mamy Mary @, "let it be"

Chữ ký Đệ tử của Chu Công :
Cũ 29-03-2009, 03:04 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu

Chưa đủ tuổi để nói mấy lời ni , hic, đúng là tuổi trẻ tài cao , chả bù cho mình
Nhưng đúng là còn nhỏ nên suy nghĩ cũng khác thật
Trích:
tau muôn' noi' vơi' mi la`:tau sẽ hok bun` đâu?vi` mât' tinh` yêu nay` sẽ co' tinh` yêu khac' đẹp hơn ?
Mình ... có 1 tẹo mà chán nản muốn chết hic .... suy nghĩ tiến bộ quá
Cũ 29-03-2009, 03:09 PM
quocvinhcz's Avatar
quocvinhcz quocvinhcz is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Quốc Vĩnh
Nhăn răng Trả lời : thât' tình....chuyên của em đây'.....

Trích:
Nguyên văn bởi danproHauthanh Xem bài gởi
chị ơi?em buồn lắm?
Tối hôm qua em đã đến nhà no' (T) để đưa cho nó 1 lá thư?trong đó em viết là ''tau và mi nên chia tay đi.tau biết mi đã hok còn yêu tau nữa nhưng sao mi vẫn cứ lừa là vẫn còn yêu tau.mi có biết vi` sao tau biêt' điều đo' hok?vi` bữa trươc' khi tau vê` quê thi` mi rât' vui va` đêm nao` cũng lên nha` ba` tau để đưa tau đi chơi?luc' đo' la` luc' tau hạnh phuc' nhât' khi yêu?mi co' biêt' hok????vi` sao bây giơ` khi tau vê` quê thi` mi hok thèm lên nha` ba` tau nữa?va` khi tau đi vơi' chị đi tim` mi va` gặp mi thi` mi chỉ noi' vơi' tau 1 câu la:vê` khi mô??luc' đo' tau rât' buôn.va` bây giờ tau nhận ra la` mi đã yêu chị ây'?tau chuc' mi va` chị ây' hạnh phuc'?con` tau sẽ mong thơi`gian lam` tau quên đc mi thui?tau cũng sẽ hok niu' keo' mi nữa?vi` niu' keo; sẽ chỉ thêm bun` thui?chư' hok đc gj` cả?"
Chuyện tình của em có thể được xếp vào top những chuyện tình hay nhất quả đất đó....hjhj.Đúng là Hậu Thành pờ rồ......cha của đỉnh.

Chữ ký
ProKopem_Czech
Nikdy Není Pozdě
Cũ 29-03-2009, 03:36 PM
nhOcbimtOc's Avatar
nhOcbimtOc nhOcbimtOc is offline
Thành viên

Họ và tên: tên em là nhóc...
Xã: Bí mật

hjk hjk Răng mà gưn giống tui rứa hêy. Nhưng mà cứ cho nó qua đi. Cũng có khi thật hạnh phúc bên ấy nhưng mà khi tình iu chấm hết thì cố gắng níu kéo cụng nỏ được cái chi cả. Tất cả chỉ tại khoảng cách mà thôy.Khoảng cách không gian thời gian. Cụng có thể là do " 1 vòng trái đất"

Chữ ký cộp ..............cộp
Cũ 29-03-2009, 03:45 PM
doisv's Avatar
doisv doisv is offline
Thành viên

Họ và tên: gio toi le loi
Xã: Văn Thành

hj mới 13 tuổi thôi học hành đã chứ em.sao vội yêu thế.hjjjjjjjjjj
Cũ 29-03-2009, 03:49 PM
pe'__kieng`'s Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi nhOcbimtOc Xem bài gởi
hjk hjk Răng mà gưn giống tui rứa hêy. Nhưng mà cứ cho nó qua đi. Cũng có khi thật hạnh phúc bên ấy nhưng mà khi tình iu chấm hết thì cố gắng níu kéo cụng nỏ được cái chi cả. Tất cả chỉ tại khoảng cách mà thôy.Khoảng cách không gian thời gian. Cụng có thể là do " 1 vòng trái đất"
em tưởng la` chỉ co' mơi' bât' hạnh như vậy?hok ngơ`chi cũng như vậy ak?cai' thăng` đo' cũng ơ yên thanh` đo'?
[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi quocvinhcz Xem bài gởi
Chuyện tình của em có thể được xếp vào top những chuyện tình hay nhất quả đất đó....hjhj.Đúng là Hậu Thành pờ rồ......cha của đỉnh.
chuyện nay` chỉ mơi' xảy ra hôm qua thui?chưa lâu đâu?bây giơ` thi` em đã vui va` cung hok con` nhơ' đên' thăng` nơ' nữa na`?
[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi doisv Xem bài gởi
hj mới 13 tuổi thôi học hành đã chứ em.sao vội yêu thế.hjjjjjjjjjj
yêu bây giơ` lớn lên mơi' co' kinh nghiệm để lây' chông` chư'?hok bữa sau ma` hok bik gi` vơ phải thăng` ngu ngu,say rượu,lưa` minh` thi` răng?

thay đổi nội dung bởi: pe'__kieng`, 29-03-2009 lúc 03:53 PM. Lý do: Gộp 2 bài gần nhau
Cũ 29-03-2009, 03:57 PM
mất tích's Avatar
mất tích mất tích is offline
Thành viên

Họ và tên: mèn lỳ

bó tay.com. nhìn em này mới thấy mình còn ngây thơ lắm.^^. (cho dù mình hơn em nó 5 tuổi)

Chữ ký vẫn đẹp trai vô đối
Cũ 29-03-2009, 04:01 PM
pe'__kieng`'s Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi findev Xem bài gởi
trước hết chân thành khen bạn một câu: nhi đồng hậu thành p rồ!!!
lời khuyên: với p rồ là 13 tuổi à, lớp 8 à(nếu học đúng tuổi và ko bị rớt lớp), thì nó bỏ là quá tốt cho bé rồi!lo mà học mà sống với đúng lứa tuổi ngây thơ của mình đi!!
ký tên: mamy Mary @, "let it be"
13 tuổi rui` thi` sao?đã biêt' nghĩ ,biêt' yêu rui` thi` hok con` ngây thơ nữa đâu?bây giơ` em muôn' ngây thơ cũng hok đc nưa rui`?
[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi anh_quynh_phan_2a Xem bài gởi
bó tay.com. nhìn em này mới thấy mình còn ngây thơ lắm.^^. (cho dù mình hơn em nó 5 tuổi)
co' gj` ma` ngây thơ nữa?bây giơ` những chuyện như vậy đêu` rât' binh` thương` thôi?[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi Nguyen_Thu Xem bài gởi
Chưa đủ tuổi để nói mấy lời ni , hic, đúng là tuổi trẻ tài cao , chả bù cho mình
Nhưng đúng là còn nhỏ nên suy nghĩ cũng khác thật

Mình ... có 1 tẹo mà chán nản muốn chết hic .... suy nghĩ tiến bộ quá
cuộc đơi` vẫn con` dai`?hok yêu đc thăng` nay` thi` ta yêu thăng` khac'?sợ gi` hok co' ngươi` yêu?

thay đổi nội dung bởi: pe'__kieng`, 29-03-2009 lúc 04:03 PM. Lý do: Gộp 2 bài gần nhau
Cũ 29-03-2009, 04:13 PM
mất tích's Avatar
mất tích mất tích is offline
Thành viên

Họ và tên: mèn lỳ

Trích:
co' gj` ma` ngây thơ nữa?bây giơ` những chuyện như vậy đêu` rât' binh` thương` thôi
. đúng rồi, những chuyện đó bây gjo là rất bình thường thôi. nhưng nó bình thường trong những hoàn cảnh, môi trường khác nhau bé ak. sau này bé có bắt cháu chắt chút chít của bé học hànhko hay là cho nó yêu đương, chơi thằng này, bỏ thàng khác ...^^. nói lan man tý thế thôi chứ nghĩ xa xôi thế làm gj nhỉ. nghj về hiện tại thôi. bé có vẻ bất cần đời. và rất sành đời^^. hay là bé đang cố ý tỏ vẻ như vậy.^^.
Trích:
cuộc đơi` vẫn con` dai`?hok yêu đc thăng` nay` thi` ta yêu thăng` khac'?sợ gi` hok co' ngươi` yêu?
...> chà teen 13. bé có biết người ta suy nghĩ ntn khi đọc câu nj ko. yêu thằng khác nhưng cốt là yêu thằng như thế nào. ^^. thế thôi. góp vài chữ cho vui vậy thôi. kiếm tý nýt, há há.có gj bỏ quá
Cũ 29-03-2009, 04:33 PM
b0ys0ck_gj0jtjnh's Avatar
b0ys0ck_gj0jtjnh b0ys0ck_gj0jtjnh is offline
Thành viên

Họ và tên: ™—»»¶«øø£ßø¥…Çhµô†…Çhµ««—™

Tâm ah h0k ai hết hiểu dc câu chuyên của em.......anhh bít em vì ngừoi mình yêu nên mới về yên thành và anh cug bít ngứoi em yêu là ai và anh cug bít chỵ đóa là ai (người chỵ mà em nói đến) anh rất hiêu dc tình cảm của em... tâm ah anh h0k mún nói ji nhiều vì anh và em đã wa hiêu nhau fai h0k nên anh khuyên em ...em hay sống vì mình tại sao lại sống vì minh vì em ah tình yêu tuổi trăng tròn h0k bao jo` thành hiện thực cả ( ch0 zu khi đậu Đh ruig chưa chăc cug đã thanh nên em hãy cố gắng học cho tôt hay là chính minh nhất định sẽ có người đến với em chân thành với em và iu em hết mình ...như anh đây anh đã tưng yêu em iu hết mình nhưng em h0k hiu dc tình cảm của anh ...em đã h0k tin anh...đóa cũng là 1 sự thất bại của anh trong tình yêu...thưjc sự anh anh đã bị nhiều ngừoi đần bà lừa joi' rùi nên anh bây jo hay sồg vì chính minh anh mong em hãy sống tôt
Cũ 29-03-2009, 04:33 PM
pe'__kieng`'s Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi anh_quynh_phan_2a Xem bài gởi
. đúng rồi, những chuyện đó bây gjo là rất bình thường thôi. nhưng nó bình thường trong những hoàn cảnh, môi trường khác nhau bé ak. sau này bé có bắt cháu chắt chút chít của bé học hànhko hay là cho nó yêu đương, chơi thằng này, bỏ thàng khác ...^^. nói lan man tý thế thôi chứ nghĩ xa xôi thế làm gj nhỉ. nghj về hiện tại thôi. bé có vẻ bất cần đời. và rất sành đời^^. hay là bé đang cố ý tỏ vẻ như vậy.^^.
...> chà teen 13. bé có biết người ta suy nghĩ ntn khi đọc câu nj ko. yêu thằng khác nhưng cốt là yêu thằng như thế nào. ^^. thế thôi. góp vài chữ cho vui vậy thôi. kiếm tý nýt, há há.có gj bỏ quá
em hok cân` j phải tỏ ra như thê' nao` cả?em nghĩ thê' nao` thi` em noi' thê' thui?chư' vơi em đan` ông đêu` trăng hoa, đa tinh` hêt'.co' những loại đan` ông thi` quan tâm minh` qua' cũng ghet'?em đã yêu 3 thăng` ở yên thanh` rui` đây'?thăng` ở văn thanh`,phuc' thanh`.hậu thanh``?
[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi b0ys0ck_gj0jtjnh Xem bài gởi
Tâm ah h0k ai hết hiểu dc câu chuyên của em.......anhh bít em vì ngừoi mình yêu nên mới về yên thành và anh cug bít ngứoi em yêu là ai và anh cug bít chỵ đóa là ai (người chỵ mà em nói đến) anh rất hiêu dc tình cảm của em... tâm ah anh h0k mún nói ji nhiều vì anh và em đã wa hiêu nhau fai h0k nên anh khuyên em ...em hay sống vì mình tại sao lại sống vì minh vì em ah tình yêu tuổi trăng tròn h0k bao jo` thành hiện thực cả ( ch0 zu khi đậu Đh ruig chưa chăc cug đã thanh nên em hãy cố gắng học cho tôt hay là chính minh nhất định sẽ có người đến với em chân thành với em và iu em hết mình ...như anh đây anh đã tưng yêu em iu hết mình nhưng em h0k hiu dc tình cảm của anh ...em đã h0k tin anh...đóa cũng là 1 sự thất bại của anh trong tình yêu...thưjc sự anh anh đã bị nhiều ngừoi đần bà lừa joi' rùi nên anh bây jo hay sồg vì chính minh anh mong em hãy sống tôt
em cảm ơn anh?anh biêt' la` em yêu rât' nhiêu` đua' rui` đây'?em hok bun` đâu?thăng` nay` bô' mẹ em cũng hok thik vi` no' đã bỏ học ma` mang nhiêu` tiêng'?bô' mẹ em đa khuyên em bỏ no' đây'?anh yên tâm?em chuẩn bị tim` đc 1 thăng` nưa rui` na`?

thay đổi nội dung bởi: pe'__kieng`, 29-03-2009 lúc 04:37 PM. Lý do: Gộp 2 bài gần nhau
Cũ 29-03-2009, 04:48 PM
b0ys0ck_gj0jtjnh's Avatar
b0ys0ck_gj0jtjnh b0ys0ck_gj0jtjnh is offline
Thành viên

Họ và tên: ™—»»¶«øø£ßø¥…Çhµô†…Çhµ««—™

Nếu em nghĩ mọi đàn ông đều trăng h0a thì em đã nhầm...anh rất vui vì anh đã bít là em đã từng yêu anh có cảm tình với anh....nhưng nếu em nghĩ anh trăng hoa thì có lẽ đóa là 1 điều sai lầm ...thực sự ngoài vinh ra anh iu thật lòng(sau phi Pp với em) thì anh chỉ dành hết sự chân thành chung thủy đối với em chỉ em mà thôi nhưng có lẽ đóa là số phận em h0k tin anh và chung ta h0k co duyên ...đóa là 1 điều thất bại đới với anh...nhưng anh tyn em sẽ tìm dc ngừoi iu em như anh đã tưng yêu em (mà em h0k nhận ra)
Cũ 29-03-2009, 04:54 PM
findev's Avatar
findev findev is offline
Tâm tại tại Tâm

Họ và tên: Đệ tử 8 túi
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới findev

hic hic!!
em hốt quá các bác à!!
nếu ko có 4r này thì có lẽ mình suốt ngày ếch ngồi đáy giếng, ko có nữa chữ bẻ đôi về teen YT mình!!
sao có mấy năm mà sự khác biệt nhau kinh quá!!hay là mình quá lỗi thời!!
------------------
lời quê chắp nhặt rông dài!
mua vui chỉ được một vài trống canh!
Cũ 29-03-2009, 04:59 PM
pinki's Avatar
pinki pinki is offline
Thành viên

Họ và tên: ai nớp ju.hí hí

Ôi đúng là hậu thành Pzo. Mười ba tuổi thôi mừ. Học đi em ạ. Quên cái thằng đó đi. Rồi sau này em sẽ có nhiều chuyện tình khác đẹp hơn mà.

Chữ ký nhìn cấy chi xấu hổ nhắm
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới