Trở về   Yên Thành Online > Thảo luận nghiêm túc > Công nghệ thông tin - Viễn thông

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 22-03-2009, 05:04 PM
nguyenanhtuan's Avatar
nguyenanhtuan nguyenanhtuan is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn Anh Tuấn
Xã: Vĩnh Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nguyenanhtuan
Tạo ảnh động với Easy gif animator

B1: Load cái nj về máy của bạn http://www.download.com.vn/more+software+tools/7634_easy_gif_animator_4_6.aspx?op=download hay là http://www.blumentals.net/download/egifan4p.exe
B2: Chạy phần mềm easy đó....bấm next> ...bấm vào IAgree tiếp đến lại bấm next chọn Don't creat a stats menu folder bấm next chọn creat a Desktop iconcreat a Quick Launch icon..Bấm nextIntall rồi bấm next và cuối cùng là Finish
Chọn Evaluate rồi bấm Creat New Animation
Bây giờ bạn bấm tiếp vào Add Image...
Chọn ảnh mà bạn đã load hay là ảnh từ PC của bạn....
Tiếp đến chọn Next>..
Chọn thời jan chuyển ảnh(s)
Bấm Next Finish....Kiểm tra và chạy thử....
Ok rồi thì chon file. save
Và bạn đã có 1 bức hình động rồi
Có ji` chưa hiểu bạn Pm cho tui nha....Ym:lucky_shoes_91 Hay là nick diễn đàn nha
Thanks tui nha...

Và đây là sản phẩm của tui

thay đổi nội dung bởi: nguyenanhtuan, 22-03-2009 lúc 05:24 PM.
Cũ 22-03-2009, 05:35 PM
tranghoa's Avatar
tranghoa tranghoa is offline
Thành viên

Họ và tên: trang
Xã: Vĩnh Thành
Nháy mắt Trả lời : Tạo ảnh động với Easy gif animator

HAy quá anh ak` Thanks anh tuan nhìu
Cũ 24-03-2009, 06:46 PM
dungprokik's Avatar
dungprokik dungprokik is offline
Thành viên

Họ và tên: phan đình dũng
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới dungprokik
Trả lời : Tạo ảnh động với Easy gif animator

SAK..cái này thôi á..nó chỉ làm được đến thế thôi chứ không có những hiệu ứng cho chữ,,cho ảnh rồi cả bacground nữa..cái ấy không ăn thua lắm đâu bạn..mình giới thiệu cho 1 cái khác này :SWF TEXT...đấy,nó có thêm nhiều hiệu ứng cho cả chữ nữa..có nhạc nền luôn nhé..nếu làm như bạn thì có nhiều lắm..photoscape nữa, cái mình giới thiệu dùng làm banner động cho web cũng được luôn..SWF TEXT bản 1.3 có bản crack rồi đấy bạn...tải về dùng nhé...mình thấy cái này cũng hay lắm

Chữ ký ♥♫♥ஐRUIK_aloneஐ♥♫♥
°¨¨°º"°¨¨°(_.·´¯`·«¤° Lá chọn cây.......lá yêu cây mãi mãi........ °¤»·´¯`·._)°¨¨°º"°¨¨°
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới