Trở về   Yên Thành Online > Linh tinh > Nháp - Không biết gửi chộ mô - Bài viết không đạt yêu cầu

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 14-12-2008, 06:21 PM
tranthihuong's Avatar
tranthihuong tranthihuong is offline
Thành viên

Họ và tên: huong
Xã: Phúc Thành
Default may mà anh không đẹp trai !!!

May mà anh không đẹp trai, nên anh biết nâng niu tận dụng hiệu quả mọi cơ hội. Anh thuộc lòng tích "tái ông mất ngựa", rằng "trong cái rủi có vô số duyên may".
May mà anh không đẹp trai, nên anh biết rằng em làm bạn với anh vì anh thật sự tốt bụng. Em mến anh, yêu anh vì anh biết thông cảm và chia sẻ. Nếu anh là người mẫu hay siêu sao điện ảnh, em chắc sẽ không đủ tự tin để thể hiện được mình một cách thoải mái như đã làm. Em sẽ mất thời gian nhiều hơn để tô son điểm phấn, để tập luyện cách tạo vỏ bọc điệu đà, để tự làm nổi bật giữa vô vàn cô gái khác xung quanh anh. Vậy thì sao anh có thể biết được em thích trà sữa trân châu và thích sữa chua cà phê, nhỉ?

May mà anh không đẹp trai, nên người ta dễ nhận ra anh có duyên hài hước. Chẳng có ai xấu toàn diện, nên khi nghe anh kể chuyện cười xong, người ta lại chợt thấy anh thật là gần, dễ thương, và rất thu hút.

May mà anh không đẹp trai, nên em có thể nắm tay anh mỗi ngày.
May mà anh không đẹp trai, nên anh tránh xa được những cám dỗ đời thường, những trò chơi vô bổ, những chuyện quần áo làm điệu cho bản thân, rồi cả những cô gái ăn chơi ngoài phố. Anh bình yên lựa chọn các quan hệ của mình. Chả bao giờ anh phải chịu cảnh "lắm mối tối năm không" như mấy anh chàng đẹp trai rỗng tuếch. Vì thật ra, anh còn đang dành thời gian tập trung vào sự nghiệp, hơi đâu mà làm mấy chuyện linh tinh như thế, phải không?

May mà anh không đẹp trai, nên anh có nhiều thời gian đọc sách, nghe nhạc, tập thể dục, chơi thể thao, chăm lo cho cún, miu, học hỏi cách giao tiếp và các mối quan hệ xã hội. Anh có đủ thời gian cho việc khám phá và rèn luyện năng lực bản thân, học tiếng Anh và suy nghĩ về cách gây dựng sự nghiệp.

May mà anh không đẹp trai, nên trong công việc anh không có gì bị ảnh hưởng. Anh không bị vướng bận bởi những cô nhân viên xinh đẹp làm việc cùng anh, hàng ngày đi làm cũng phải đứng hàng giờ trước gương chỉ để chọn quần áo, để vuốt gel làm đỏm lo gây ấn tượng với các nàng. Anh chỉ tập trung vào công việc, nhờ thế mà anh gặt hái được nhiều thành công và dễ dàng thăng tiến.

May mà anh không đẹp trai lúc còn trai trẻ, nên khi tóc anh lốm đốm bạc, em lại chợt thấy tình thương em dành cho anh sao mà nhiều đến thế.

May mà anh không đẹp trai, nên về già em sẽ thấy anh vẫn thế! Em sẽ không phải ngậm ngùi chứng kiến sự già nua nhanh chóng của chàng hoàng tử ngựa trắng, mà sẽ được ngưỡng mộ sự bền bỉ dẻo dai của một chàng trai bình thường.

May mà anh không đẹp trai nên khi yêu, anh cũng dành cả trái tim cho mỗi mình em, anh biết trân trọng tình yêu mà mình đang có. Thế nên em sẽ không phải lo lắng, sẽ không phải ghen tuông, sẽ không phải suy nghĩ này khác nữa.
Vì anh không đẹp trai...

vì anh không đẹp trai, nên e phai rút trên google!
Cũ 14-12-2008, 06:50 PM
Jonouchi's Avatar
Jonouchi Jonouchi is offline
Thành viên

Họ và tên: MR June 1989
Xã: Trung Thành

[quote=tranthihuong;15012]
May mà anh không đẹp trai,nên đến h vẫn chưa có ai yêu anh".
May mà anh không đẹp trai, nên mẹ anh ko lo anh bị bạn bè rỷ đy chơi vỳ mẹ bik anh sẽ làm cho nhóm bạn của anh xấu đy đội hình,may mà anh ko đẹp trai nên anh ko tốn tiền vào shopping và tóc tai,vỳ anh bik có làm thế cũng k thay đổi đc j đáng kể?

May mà anh không đẹp trai, nên người ta dễ nhận ra anh mỗi khi lễ No-el hay tết nhất,vỳ anh luôn ngồi ở nhà chẳng dám đy đâu vs lũ bạn...

May mà anh không đẹp trai, nên em có thể nắm tay anh mỗi ngày.
May mà anh không đẹp trai, nên anh tránh xa được những những cô gái ăn chơi ngoài phố. Anh bình yên lựa chọn các quan hệ của mình. Chả bao h anh đc ai ngỏ lời cũng như đc đồng ý khi anh ngỏ lời vì tiêu chuẩn các cô bè hiện đại là phải đẹp trai!

May mà anh không đẹp trai, nên anh có nhiều thời gian đọc truyện tình cảm hay coi ca nhạc người mẫu để vơi đy sự thiếu thốn trong đời sống.

May mà anh không đẹp trai, nên trong công việc anh toàn bị bà chủ ghét bỏ và các cô đồng nghiệp xỉ vả,tội nghiệo các anh đẹp trai toàn bị họ xun xoe nịnh bợ rủ đy đây đy đó mất sức tốn công...

May mà anh không đẹp trai lúc còn trai trẻ, nên khi tóc anh lốm đốm bạc, em lại chợt thấy anh sao mà xấu nhiều đến thế.

May mà anh không đẹp trai, nên về già em mới có thể bớt gahnh tỵ vs nhỏ bạn

May mà anh không đẹp trai nên em sẽ không phải lo lắng, sẽ không phải ghen tuông, sẽ không phải suy nghĩ này khác nữa.
Vì anh không đẹp trai...

vì anh không đẹp trai, nên anh mới online nhìu và viết những cái ngu ngốc vô bổ thế này

Chữ ký nhấn thank để là con người lịch sự
Cũ 14-12-2008, 06:54 PM
tranthihuong's Avatar
Thành viên

hô hô, thằng em viết được đó ^_^, may mà em không đẹp trai...
Cũ 14-12-2008, 06:59 PM
Jonouchi's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi tranthihuong Xem bài gởi
hô hô, thằng em viết được đó ^_^, may mà em không đẹp trai...
may mà em ko đẹp trai ko thỳ chị cũng ko tha cho em
Cũ 14-12-2008, 07:00 PM
tranthihuong's Avatar
Thành viên

ngon rồi. co tin e ko đẹp trai nhưng chị cũng không buông tha không??
Cũ 14-12-2008, 07:01 PM
Jonouchi's Avatar
Thành viên

ặc ặc..pà chỵ
rứa là đỵnh làm chy em hả?
Cũ 14-12-2008, 07:04 PM
tranthihuong's Avatar
Thành viên

hic, ko làm chi mô. đùa thui mừ, làm chi được nà..
Cũ 14-12-2008, 07:07 PM
Jonouchi's Avatar
Thành viên

hi hi
em bik chị đùa mừ..
vỳ em ko đẹp trai nên chị sẽ ko nói thật đâu
Cũ 14-12-2008, 07:11 PM
tranthihuong's Avatar
Thành viên

hic, mà răng cứ nhận mình không đẹp trai là răng hêy. tự hào về mình đi chứ thằng em. hic, chị thấy e vẫn pro... mừ keke
Cũ 14-12-2008, 07:19 PM
Jonouchi's Avatar
Thành viên

he he
chị quá lời
vì em ko đẹp trai nên em sẽ ko mắc lừa mô!!
Cũ 14-12-2008, 07:34 PM
thesun's Avatar
thesun thesun is offline
Thành viên

Họ và tên: lam
Xã: Hợp Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới thesun

ước j mình được như anh ấy

Chữ ký chí làm trai gõ phím bình thiên hạ
thân anh hùng click chuột định giang sơn

Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)