Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Đồng môn các trường gặp lại nhau

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 13-10-2008, 03:05 PM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch
Tốt Học trò thấy Phan Lê Oa

He ,trường và dân Tăng Thành tự hào vì có 1 người thầy như thầy Oa ko biết bao nhiêu khóa học trò đã qua tay thầy dạy dỗ .Bọn Bạch Liêu và Thị Trấn cũng phải sang học thầy Oa mà.
Ai là học trò thầy Oa vào đây kể chuyện năm xưa học tại nhà thầy nha( Tui đc vinh hạnh la cháu của thầy Oa nữa chứ)
Cũ 16-10-2008, 12:55 AM
Dpogit91 Dpogit91 is offline
Thành viên

Họ và tên: Linh (tinh)
Xã: Xuân Thành

Hi, đúng rùi. Em cũng học với thầy năm lớp 9. ÔNg thầy này tính ngộ lắm, nhiều khi như con nít, có cái kiểu đọc ba-zờ nghe rất buồn cười:p Xưng với em toàn tau mi, nỏ khi mô thầy trò hết. Mỗi lần về nhà em vẫn xuống thăm thầy^^

em hồi lớp 8 dốt Hóa quá rứa là mẹ cho xuống ông Oa học (mẹ em ngày xưa dạy cùng trường với thầy mà). Qua tay thầy bồi dưỡng, giờ em thành học sinh chuyên Hóa này Ai nói chi thì nói chớ em vẫn thik thầy dạy nhất

có 2 còn nhớ cái quạt nho nhỏ, từ đời chống Pháp ở nhà thầy ko hầy? Giờ thay quạt mới rùi. Còn cái bằng Hóa học gì đó của anh Nhân con trai thầy thì vẫn nguyen (thầy khoe suốt). À, bữa em đến có treo cái ảnh cưới to đùng của chị Nghĩa, nhưng mà công nhận là ảnh nớ đẹp thật**

Chữ ký Look!Linhlinh is coming

thay đổi nội dung bởi: vinaone9x, 30-03-2009 lúc 02:52 PM.
Cũ 16-10-2008, 08:43 AM
Tú Chạch's Avatar

Thầy cưng bọn anh nhưng cụng hay đập nhà anh lắm.Mà bọn anh cụng nghịch nựa,ai đời đến nhà thầy học mà ra vườn thầy bứt trộm Táo+ Ổi của thầy -> thầy cầm chủi rệt chạy suốt.
Thầy có cái bản Hệ thống tuần hoàn mendeleep cụ rích mà hay khoe ,cả cây cặp da Liên xô nựa chứ
Hớ hời chi chứ lể chuyện thầy Oa có kể cả ngày,bác nào có chuyện chi vô đây kể nha

Chữ ký
Gà Ba Miền CS
Nơi tập trung những niềm đam mê Counter Strike 1.6 khắp Việt Nam
http://www.gabamiencs.com
Cũ 20-10-2008, 10:21 AM
My June's Avatar
My June My June is offline
Phóng Viên Cấp Huyện

Họ và tên: ☺║June║☺

òa. Nhà lão Oa có cây ổi với cây táo. Cha nhà ngon.. Hồi xưa toàn ra trộm. Bị ông đấm gần chết. Nhưng mà vẫn đc lão cưng.. haha

Chữ ký
"Sống và làm việc theo gương chủ tịch Hồ Chí Minh vĩ đại"
Cũ 20-10-2008, 01:31 PM
Tú Chạch's Avatar

Mi học giỏi hóa nên lạo cưng là phải.Như tau cụng bị đạp nhiều nhưng mà lạo cũng thương lắm chứ.Tết về xuống thầy chơi ko>
Cũ 23-10-2008, 03:44 PM
Dpogit91 Dpogit91 is offline
Thành viên

Họ và tên: Linh (tinh)
Xã: Xuân Thành
Tốt

Trích:
Nguyên văn bởi My june Xem bài gởi
òa. Nhà lão Oa có cây ổi với cây táo. Cha nhà ngon.. Hồi xưa toàn ra trộm. Bị ông đấm gần chết. Nhưng mà vẫn đc lão cưng.. haha
hì, bị đấm gần chết tê à? cứ nghe mấy anh kể rứa chơ nỏ khi mô thấy thầy đập bọn em cả. chắc tại ngoan cây ổi nhà thầy năm em học bị tịt thì phải, nỏ thấy quả chi cả. được cái táo ngon. có hôm ông Oa còn cho em một quả bắp cải to đùng .Sướng
@Tú CHạch : Anh Tú tết về đi thăm thầy Oa thì kêu em với nha. Lâu rồi em cũng chưa xuống thầy
Cũ 23-10-2008, 03:59 PM
vipdaigia_9187's Avatar
vipdaigia_9187 vipdaigia_9187 is offline
Thành viên

Họ và tên: .....
mọi người phải nói đúng sự thật nha,thầy OA là ông tui đấy.(và củng là thầy nửa chứ).giờ củng khá nhiều tuổi rồi nhưng ông vẩn dạy bên trường dạy nghề đó,tính tình thì quả thực khi mô cụng vui.con của ông lập gia đình gần hết rồi,cuối năm nay ni ông lại có thêm một con dâu mới nửa đo...ai mà còn nhớ đến ông thì đến mà chơi nhé
Cũ 23-10-2008, 05:39 PM
Tú Chạch's Avatar

Trích:
Nguyên văn bởi Dpogit91 Xem bài gởi
hì, bị đấm gần chết tê à? cứ nghe mấy anh kể rứa chơ nỏ khi mô thấy thầy đập bọn em cả. chắc tại ngoan cây ổi nhà thầy năm em học bị tịt thì phải, nỏ thấy quả chi cả. được cái táo ngon. có hôm ông Oa còn cho em một quả bắp cải to đùng .Sướng
@Tú CHạch : Anh Tú tết về đi thăm thầy Oa thì kêu em với nha. Lâu rồi em cũng chưa xuống thầy
Con gái đc thầy Cưng lắm( ko bik có chi ko?...) Hì.Em cụng cháu thầy oa nì....
@Dpogit91: Okie bựa mô tết về anh PM.Khi mô anh đi anh hỏi số ĐT nhà em rồi anh rủ nha
Cũ 23-10-2008, 06:13 PM
My June's Avatar
My June My June is offline
Phóng Viên Cấp Huyện

Họ và tên: ☺║June║☺

Hehe. Thầy cưng và hay sờ lưng
Cũ 27-10-2008, 03:24 PM
o0o_lOvE_o0o's Avatar
o0o_lOvE_o0o o0o_lOvE_o0o is offline
Thành viên

Họ và tên: ^_*
Xã: Thị Trấn

có ai nhớ cái máy tính phơi nắng của thầy ko? thầy cho mượn nhưng ra sân phơi nắng mà tính,he he

Chữ ký y0 lÀ sẼ bÊn nhAu trỌn đỜi, chẲng bAo gIờ lìA xA nhAu dÙ chO bAo đỔi thAy!
Cũ 07-11-2008, 08:26 AM
lena's Avatar
lena lena is offline
Thành viên

Họ và tên: hd

hồi trước học thầy toàn cố gắng đi sớm để ra vườn ăn trộm táo,ổi nhà thầy thui!tui vẫn nhớ hồi đó mấy đứa cứ tranh nhau sờ vú thầy!hjx!mới đó mà sắp lấy chồng cả rùi!nhà thì gần thầy nhưng lâu lắm k sang nhà thầy!k biết chầu ni thầy đã lắp hết răng giả vô chưa?hồi đó mỗi lần tới thầy lại khoe 'tau mới rụng thêm răng nữa bây ạ!'tụi tui cứ trêu thầy là thầy đang giai đoạn thay răng đó.thầy chỉ cười.thầy hiền lắm.vui tính nữa!nhớ thầy wa'!
Cũ 07-11-2008, 08:31 AM
lena's Avatar
lena lena is offline
Thành viên

Họ và tên: hd

chạch!mi nhớ thời nớ có đợt mô ta học với chắc k hầy?sau đó thầy mới tách ra làm 2 lớp hầy!hồi nớ t có bít mi là thằng mô!chỉ bít được PHƯỢNG HIÊN vì tội đị bợm,chẻ tóc nhôi giữa!keke.t đang còn nhớ cái lần đi thi chọn đội tuyên về nhà đạp xe sang thầy chữa bài,làm sai bét,khóc tutu,thầy cứ động viên mãi.Dừ cũng k làm nên trò trống chi k dám sang gặp mặt thầy mô!
Cũ 07-11-2008, 09:57 AM
Tú Chạch's Avatar

Có chứ ..Tau nhớ bọn BL bay toàn đc thầy khen còn mấy thằng Tăng Thành choa toàn bị thầy chửi...Nhưng mà sau lên cấp 3 thì cũng chả ai hơn ai...Ke..ke
CHộthầy Oa tau lớp mô mà chả học.Kobik con Vân có nhớ ko chứ tau với con Vân+Hiền tuyên cãi nhau ác lắm.!
Cũ 11-12-2008, 02:18 PM
Metallica's Avatar
Metallica Metallica is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn Quang Nhật
Xã: Bí mật
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Metallica

Thầy Oa đúng là một người thầy tuyệt vời.
Năm cấp 2 tui cũng đã học thêm trên nhà thấy.Kết quả là môn hóa của tui lên như diều.Năm đó thi vô PDL môn Hóa của tui dc 9,5 điểm.Nhờ thầy Oa cả đấy.
Cũng lâu rồi.Không biết nội công thầy tiến đến bậc nào rồi nhỉ?
Cũ 11-12-2008, 04:03 PM
pekem's Avatar
pekem pekem is offline
Thành viên

Họ và tên: ™†Pékem•baby•† --¨•iÊu là ngỐc--•™
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới pekem

em cụng học thềy OA,,,nhà thềy có kây táo mà muốn trộm 1 qả cụng nỏ đc..mắt thềy tinh lắm
hê hê ..iêu thềy nhìu

Chữ ký •°·∙..ïêµ......¶«hô’...¶«hô∩g...ïêµ......ô~..·∙°
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới