Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Đồng môn các trường gặp lại nhau

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 25-03-2010, 03:08 PM
dongtho's Avatar
dongtho dongtho is offline
Thành viên

Họ và tên: Chuột đồng
Xã: Vĩnh Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới dongtho

Trích:
Nguyên văn bởi binhclubman Xem bài gởi
Chào các bạn, tui cũng học PTT
12A khóa 1998-2001
Ranh con, làm việc đi đừng có lân la các 4rum mà kiếm vợ!

Chữ ký Hãy mơ gì bạn muốn mơ, hãy đi nơi nào bạn muốn đi, hãy là gì bạn muốn là. Bởi vì bạn chỉ có một cuộc đời và một cơ hội làm tất cả những điều mà bạn muốn làm.
Cũ 08-05-2010, 11:30 AM
tu_mythanh's Avatar
tu_mythanh tu_mythanh is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn văn tú
Xã: Mỹ Thành
Default anh em phan thúc trực nhào zoooo

Anh em Phan Thúc Trực ở hà nội đâu hết rồi,nhào zô cái coi
Em là TÚ k2002-2005
Đang học bk năm cuối rồi.
Cũ 18-05-2010, 01:48 PM
thangxd_pro thangxd_pro is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn văn thắng
Default ae phan thuc truc

hay wa nhi.dien dan nao cung nhieu nguoi tham gia,hien tai phan thuc truc cung co dien dan rui.ae vao dien dan truong minh nha':thptphanthuctruc.com
Cũ 31-05-2010, 12:18 PM
dinhlong_mtytna's Avatar
dinhlong_mtytna dinhlong_mtytna is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn đình long
Default chào anh em ptt

mình cũng ở mỹ thành nì ra trường dc 3 năm rồi.

đang học ở thái nguyên (cntt) vô đây góp vui tí.đang ngồi trc quạt mà
Cũ 01-06-2010, 10:29 PM
nhomaingayay_vh255's Avatar
nhomaingayay_vh255 nhomaingayay_vh255 is offline
Thành viên

Họ và tên: Lê Việt Hòa
Xã: Mã Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nhomaingayay_vh255

Răng mà không có hình ảnh mô của trường rứa hề, trước đây mình thi tốt nghiệp cấp III ở trường các bạn đó ? HIHI
__________________________________________________ __________________________________________________ _______

__________________________________ http://viethoa255.blogtiengviet.net/______________________________________

Chữ ký "Nếu một ngày mình chán nhau... Hãy nhắm mắt chứ đừng buông tay em nhé "

thay đổi nội dung bởi: nhomaingayay_vh255, 01-06-2010 lúc 10:39 PM.
Cũ 03-06-2010, 07:24 PM
thieugia_d7's Avatar
thieugia_d7 thieugia_d7 is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn ngọc ái
Xã: Viên Thành

ta ung ho bac Tu cai nao
Cũ 22-06-2010, 11:26 PM
dangtronghop's Avatar
dangtronghop dangtronghop is offline
Thành viên

Họ và tên: Đặng Trọng Hợp
Xã: Sơn Thành

Thấy a e vào ghi danh mình cũng đú đởn tý nhỉ. Dân Sơn Thành khoá 2002-2005 PTT đây pa` con ơi.

Chữ ký
Không có gì là không thể
Chỉ sợ mình không thể mà thôi
Cũ 23-06-2010, 09:09 AM
manta's Avatar
manta manta is offline
Thành viên

Họ và tên: người yên thành
Xã: Minh Thành
Default Phan Thúc Trực đây

cho ký danh thành viên học PTTr khoá 2001-04

Chữ ký VIETFREIGHT CO., LTD
Ground Floor, Phu Nhuan Tower., 20 Hoang Minh Giam St, Phu Nhuan Dist, HCMC, VN
Hand phone: 0986 530 431 Mr Hải
YH ID: vanhaipyy
Cũ 24-06-2010, 04:58 PM
truonghuong's Avatar
truonghuong truonghuong is offline
Thành viên

Họ và tên: phan thi truong huong
Xã: Minh Thành

răng k thấy chị em mô rứa hè, gái phan đâu rùi bà con, máy bác cho e ủng hộ với.
Cũ 24-06-2010, 11:56 PM
dangtronghop's Avatar
dangtronghop dangtronghop is offline
Thành viên

Họ và tên: Đặng Trọng Hợp

Trích:
Nguyên văn bởi truonghuong Xem bài gởi
răng k thấy chị em mô rứa hè, gái phan đâu rùi bà con, máy bác cho e ủng hộ với.
E thông cảm, các bạn gái PTT jờ còn tg đâu mà lên diễn đàn nữa. Toàn đi chăm sóc sắc đẹp và yêu đương rồi.
Cũ 30-06-2010, 06:24 PM
3_con_vi_khuan's Avatar
3_con_vi_khuan 3_con_vi_khuan is offline
Thành viên

Họ và tên: Ko cần tên , ai biết tôi sẽ nhận ra tôi
Xã: Huyện khác
Default xin lỗi mấy anh + chị

em biết chém gió là không phải . Nhưng bỏ cái dòng : Phan Thúc Trực là niềm tự hào của yên thành đi . Mất công em về quê phải đi đường 538 chứ ko phài đi đường 7 . nói thế thì Phan đăng lưu + Yên Thành II --- đâu ?

Chém gió là có tội , những sướng miệng ngu gì ko chém

Chữ ký Nếu 1 hôm tình cờ bạn thấy vài acc trùng tên với mình tồn tại trên DĐ NYT ,thì bạn đừng ngạc nhiên. Đó là "thành tích " phấn đấu " Vi Phạm Nội Quy" của mình đó
Cũ 01-07-2010, 07:53 PM
nguoiconxaxu's Avatar
nguoiconxaxu nguoiconxaxu is offline
Thành viên

Họ và tên: Thế-Trần
Xã: Bảo Thành
Default pm 3_con_vit_khau

em biết chém gió là không phải . Nhưng bỏ cái dòng : Phan Thúc Trực là niềm tự hào của yên thành đi . Mất công em về quê phải đi đường 538 chứ ko phài đi đường 7 . nói thế thì Phan đăng lưu + Yên Thành II --- đâu ?
3_con_vit_khau, bạn nói thế là không phải. bạn học yên thành II, hay phan đăng lưu... thì trong bạn cũng có niềm tự hào về ngôi truòng mà bạn đã học tập. và chúng tôi cũng vậy. chúng tôi đã trưởng thành từ Phan Thúc Trực, chúng tôi có niềm tự hào về mái trường của mình. còn nói đến yên thành nói chung thì bạn đã hiểu dì về truyền thống của trường Phan Thúc Trực chưa? bạn đã biết dị về dn Phan Thúc Trực chưa? nếu bạn chưa hiểu thì đùng nhận xét vậy, huặc Phan Thúc Trực không phải là niềm tự hào của bạn đi chăng nữa thì bạn im lặng vẫn tốt hơn là có những nhận xét linh tinh.
Cũ 07-07-2010, 10:47 AM
hienngminh's Avatar
hienngminh hienngminh is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn Minh Hiền
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới hienngminh

Chao anh em ptt đã lâu rôi chưa về thăm lại được trường , giopừ gặp các đồng môn trên diễn đàn mình cũng muốn có một vài lời cho vui.
----- Bổ sung thêm ------
[QUOTE=3_con_vi_khuan;65175]em biết chém gió là không phải . Nhưng bỏ cái dòng : Phan Thúc Trực là niềm tự hào của yên thành đi . Mất công em về quê phải đi đường 538 chứ ko phài đi đường 7 . nói thế thì Phan đăng lưu + Yên Thành II --- đâu ?

- Thôi bạn ah
Mình khuyên bạn là đừng có về quê nữa, và cũng không cần phải đi đừơng 7 hay đừơng 538 nũa. vì người như bạn có lẽ chẳng có quê hương chẳng biết nguồn gốc là gì.
Khi một người về quê, điều đầu tiên là nhớ đến gia đình bạn bè và một điều thiêng liêng nữa là nhớ đến thầy cô nhớ đến ngôi trường thân yêu của mình, nơi đã gắn bao nhiêu kỷ niệm buồn vui của mình.
Khi mình đã trưởng thành thì ngôi trường đã đem lại cho mình tương lai thì đấy là niềm tự hào của mình.

thay đổi nội dung bởi: hienngminh, 07-07-2010 lúc 11:04 AM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 07-07-2010, 05:19 PM
3_con_vi_khuan's Avatar
3_con_vi_khuan 3_con_vi_khuan is offline
Thành viên

Họ và tên: Ko cần tên , ai biết tôi sẽ nhận ra tôi
Xã: Huyện khác

Trích:
Nguyên văn bởi nguoiconxaxu Xem bài gởi
3_con_vit_khau, bạn nói thế là không phải. bạn học yên thành II, hay phan đăng lưu... thì trong bạn cũng có niềm tự hào về ngôi truòng mà bạn đã học tập. và chúng tôi cũng vậy. chúng tôi đã trưởng thành từ Phan Thúc Trực, chúng tôi có niềm tự hào về mái trường của mình. còn nói đến yên thành nói chung thì bạn đã hiểu dì về truyền thống của trường Phan Thúc Trực chưa? bạn đã biết dị về dn Phan Thúc Trực chưa? nếu bạn chưa hiểu thì đùng nhận xét vậy, huặc Phan Thúc Trực không phải là niềm tự hào của bạn đi chăng nữa thì bạn im lặng vẫn tốt hơn là có những nhận xét linh tinh.

bạn nói vậy mình ko có ý kiến , nhưng câu mở đầu top pic nên sửa lại là : Phan Thúc Trực niềm tự hào của mỗi chúng tôi hay tương tự thế , nhưng đừng mang cả yên thành nhỏ bé vào trong ( tội nghiệp ) > Nói về truyền thống trường thì... các bạn nên đến hỏi mình , vì ông mình từng là hiệu trưởng của trường đấy. Có cần biết tên của ông mình luôn ko ? ( mình biết truyền thống và lịch sử mấy trường cấp 3 trọng huyện mình cả đấy )
[QUOTE=hienngminh;65264]Chao anh em ptt đã lâu rôi chưa về thăm lại được trường , giopừ gặp các đồng môn trên diễn đàn mình cũng muốn có một vài lời cho vui.
Trích:
Nguyên văn bởi 3_con_vi_khuan Xem bài gởi

- Thôi bạn ah
Mình khuyên bạn là đừng có về quê nữa, và cũng không cần phải đi đừơng 7 hay đừơng 538 nũa. vì người như bạn có lẽ chẳng có quê hương chẳng biết nguồn gốc là gì.
Khi một người về quê, điều đầu tiên là nhớ đến gia đình bạn bè và một điều thiêng liêng nữa là nhớ đến thầy cô nhớ đến ngôi trường thân yêu của mình, nơi đã gắn bao nhiêu kỷ niệm buồn vui của mình.
Khi mình đã trưởng thành thì ngôi trường đã đem lại cho mình tương lai thì đấy là niềm tự hào của mình.

đi xa đề rồi đấy bạn ạ ! . Tức quá nói bừa hả
Topic mở thì để người ta tự do nhận xét mà

thay đổi nội dung bởi: 3_con_vi_khuan, 07-07-2010 lúc 05:48 PM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 08-07-2010, 11:10 AM
hienngminh's Avatar
hienngminh hienngminh is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn Minh Hiền
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới hienngminh
Nóng

Trích:
Nguyên văn bởi 3_con_vi_khuan Xem bài gởi
bạn nói vậy mình ko có ý kiến , nhưng câu mở đầu top pic nên sửa lại là : Phan Thúc Trực niềm tự hào của mỗi chúng tôi hay tương tự thế , nhưng đừng mang cả yên thành nhỏ bé vào trong ( tội nghiệp ) > Nói về truyền thống trường thì... các bạn nên đến hỏi mình , vì ông mình từng là hiệu trưởng của trường đấy. Có cần biết tên của ông mình luôn ko ? ( mình biết truyền thống và lịch sử mấy trường cấp 3 trọng huyện mình cả đấy )

đi xa đề rồi đấy bạn ạ ! . Tức quá nói bừa hả
Topic mở thì để người ta tự do nhận xét mà
Chào bạn.
Mình chẳng nói bừa hay bực tức ở đây cả.
Nhưng mình cảm thấy cách thảo luận của bạn hơi khyêu khích.
Người ta có nói sai thì cũng đâu ảnh đến bạn nhiều như thế.
Bạn góp ý chân thành với người ta là được rồi.
Chúng ta tham gia diễn đàn là để thảo luận cho vui, góp phần làm cho diễn đàn ngày một đông vui.
Còn ông bạn là ai tên gì chúng mình cũng ko cần biết .
Trả lời

Ðang đọc: 3 (0 thành viên và 3 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới