Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 22-12-2011, 07:59 PM
LeeVin7c LeeVin7c is offline
Treo nick

Họ và tên: Lê Công Anh
Xã: Huyện khác
Default Thật lòng, Anh xin lỗi Em....

Em à! Từ lúc em biết chuyện của anh đến nay, không đêm nào anh yên giấc đc. Cứ nhắm mắt lại là a lại nghĩ tới em, nghĩ đến những gì chúng mình đã trải qua - Những kỉ niệm, những khoảnh khắc vui - buồn! Mỗi lúc như vậy a lại đưa bức tranh mà A vs E đã vẽ trong chuyến đi chơi, thật ngộ nghĩnh và dễ thương, trên đó còn viết tên của chúng ta Vy - Anh! Không phải a cố giấu diếm hay lừa dối em! À, không, sự thật là a đã lừa dối em. Nhưng em à, thật sự a ko muốn lừa dối em, nhưng vì em, vì tình yêu - Anh đã lừa dối em, tất cả, tất cả là những lừa dối, Nhưng 1 điều duy nhất anh khẳng định rằng Anh rất yêu em, anh yêu em bằng cả trái tim mà anh có. Lừa dối em cũng vì anh yêu em. Anh ko muốn em buồn, càng ko muốn em phải suy nghĩ nhiều, cho nên a đã lừa dối. Mãi đến khi a biết em đã rõ mọi việc, lúc em nổi cáu vs a, a biết, a đã ko thể níu kéo em nữa. Anh biết em rất,rất giận anh. Anh biết, a biết tất cả, a biết thời gian ấy e đã rất đau buồn khi biết chuyện... A muốn ở bên cạnh để giải thích hay là để em trút giận lên a. Nhưng a ko thể, a ko có cơ hội. Và a cũng k có đủ dũng khí để đứng trước em để chân thành nói lời xin lỗi - Anh rất yêu em! Nhưng sự thật trớ trêu, chuyện xảy ra là đúng lúc a có giấy đi tập huấn. Có lẽ, đây là lần a hối hận nhất, những khi a đang ở nhà thì lại ko có dũng khí để gặp em. Trên đường trở về, anh chợt nhận ra, nhưng đã quá muộn - A k còn cơ hội để gặp em. Giờ mỗi người 1 nơi, Anh - Hà nội, còn Em - Sài Gòn.
Hối hận lớn nhất của anh là đã để mất em.....
Những ngày tháng ở bên em là những ngày tháng hp nhất của a!
Cầu mong hp luôn đến với em - Người con gái anh yêu - Vy!

thay đổi nội dung bởi: LeeVin7c, 22-12-2011 lúc 08:15 PM.
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới