Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 15-07-2011, 09:21 PM
Oanh Siêu Nhân's Avatar
Oanh Siêu Nhân Oanh Siêu Nhân is offline
Thành viên

Họ và tên: Fũ Fàg =)*
Xã: Hợp Thành
Rainbow -Một lần nữa thôi, e sẽ trả a về vs hư vô . . .!?*

Em yêu anh là năm là tháng, nhưng em hận anh lại là phút là giây.
Khi chúng ta vẫn còn ở bên nhau em nghĩ rằng…
…em đủ tự tin để làm cho người yêu mình hạnh phúc
…đủ tình yêu cho anh thấy anh được yêu như thế nào?
…đủ quan tâm để anh được chia sẻ
…đủ nghị lực để động viên anh cố gắng trong công việc
…đủ mạnh mẽ để cùng anh giải quyết những khó khăn
Nhưng…thời gian cuối em đã suy nghĩ rất nhiều. Em đã nhận ra rằng tất cả những điều đó đều chưa đủ… Đã bao lâu rồi? Em chẳng biết trong mỗi ngày đi qua ấy, có lúc nào anh nghĩ đến em hay là nghĩ đến t.y mka e dành cho anh ? Có lẽ là không đâu anh nhỉ…
Giấc mơ về anh có lẽ vẫn sẽ ám ảnh em cho đến khi em tha thứ được cho anh. Hay đến khi nào? Em không biết nữa...
Em nhớ.

Em tha thứ vì không phải em còn yêu mà là em muốn lòng mình thanh thản, em muốn khi em nghĩ về anh vẫn là một hình ảnh đẹp như anh đã từng.
Đẹp như những khi trong ánh mắt anh nhìn em âu yếm và chỉ có em.
Con người ta phải chăng chỉ có thể yêu một người thật nhiều, và duy nhất một lần trong đời hay không?
Chẳng ai dám chắc về tương lai cũng như người ta chẳng thể nào níu lại được quá khứ. Chỉ còn có thể tự tại với phút giây này mà thôi.
Em biết em vẫn còn lo lắng cho anh.
Thương anh.
Nhiều lắm...

Và em biết em phải chúc phúc cho anh, em phải mong anh hạnh phúc. Anh phải hạnh phúc anh nhé! Vì như vậy em mới có thể quên anh đi.
Thanh thản
Sau bao nhiêu việc, coi như cách em chấp nhận nỗi đau để anh đc hp là điều cuối cùng em có thể làm cho anh...
Lẽ ra là tiếng cười,
Lẽ ra là tình yêu,
Lẽ ra là một vòng ôm thật chặt
Lẽ ra là hạnh phúc...
Đúng không anh?
Em sẽ chẳng rơi một giọt nước mắt nào vì anh nữa cả. Em hứa.Vì ngần ấy t.g , biết bao nước mắt đã rơi để giờ đây tất cả phôi pha…
Anh giờ, phai rồi… Nhạt rồi…
Có lẽ em sẽ thôi không trách anh nữa.
Không oán ghét.
Không là người dưng.
Không là bạn.
Chúng ta không là gì của nhau.
Em đau.
Rất đau và vỡ vụn…
Anh quên em rồi đúng không anh?
Hãy sống tốt và thật tốt bên người anh yêu nhé . Đừng làm bất cứ 1 ai phải đau vì anh một lần nữa.E tin sẽ có người chịu đựng a giỏi hơn em rất nhiều anh ạ,
Anh là một người rất giỏi cho người khác hy vọng, thế nhưng em mong đó sẽ là một hy vọng vững bền chứ đừng tan nhanh như bong bóng xà phòng và vỡ òa như em.
Em biết có rất nhiều người cần a
Còn em. Không có anh, em sống tốt hơn. Có lẽ...
Tất cả cảm xúc của em bây giờ…
Có thể là, cảm giác khó lòng quên đi những kỷ niệm ngọt ngào đã có...
Có thể là, cảm giác nhớ nhung đến nghẹn thở một bóng hình từng thuộc về ta…
Cảm giác bản thân trở nên mạnh mẽ vì nhận ra đã đến lúc tự mình phải đứng dậy thoát ra khỏi những hoang mang, những giấc mơ về hình ảnh của một ai đó đã từng ghi dấu ấn trong trái tim. Phải bước qua những bão giông, những thử thách của cuộc sống để hướng về tương lai phía trước tươi đẹp.
Cảm giác giữ chặt hơn những thương yêu mà phải trải qua biết bao nhiêu sóng gió mới có được hạnh phúc hiện tại : )

Chữ ký ~ Cũg như bao ng kon gái #...!
*
. . .E mơ 1 hp trọn vẹn
. . .K san sẻ
. . .K sớt ckia : )
Cũ 17-07-2011, 04:06 PM
con_ma_lang con_ma_lang is offline
Treo nick

Họ và tên: ▌↔▌Oanh....†a.... †ranG
Xã: Hợp Thành

chi mà kể nge tình cảm rứak cảm động quá khóc ùi nềy .huhu
Trả lời