Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 12-03-2011, 08:53 PM
love_sanhdieu's Avatar
love_sanhdieu love_sanhdieu is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn thị hồng
Xã: Văn Thành
Default mat anh roi sao?

ngay anh di.troi khong mua nhug sao mua trong long em cu roi mai khong ngung....
tim em chot lai ngoi dau sau nhung phut giay duoc binh yen! chua bao gio em lai co cam giac kho chiu nhu luc nge anh noi anh dang di choi voi vk anh.cai nhoi dau trong timj khien em vo cung dau don.em ich ky qua phai khong anh???chung ta da ket thuc, anh co the di tim hanh phuc moivay ma tai sao em lai co cam giac gen chu? hx.em co tu cach gi de ma gen voi nguoi ta chu.nguoi ta la "vk anh" kia ma. da co luc em han anh rat nhi­eu.cang han anh bao nhieu thi bay gio em lai cang yeu anh bay nhieu.da co nhung khi em khong can anh thi bay gio em lai rat rat can anh.em rat co don anh biet khong?tu luc chungta ket thuc em luon cam thay minh la nguoi co don, le loi ngat the gian nay. mac du xung quanh em khong it nguoi theo duoi. ho co the mang lai niem vui cho em, co the lam em cuoi nhung dieu duy nhat ho khong the lam duoc la ho khong the mang lia cho em cam giac hanh phuc nhu khi ben anh.phai lam sao de con tim nay thoi khong nho ve anh, phai khong thon thuc de roi roi le tung dem.em muon cho ca the gioi nay biet rang em yeu anh rat nhieu. tai sao anh lai nhan tam voi em nhu v­ay?tai sao anh lai khong the bat chap tat ca vi em nhu em da tung vi anh?anh tra loi em di chu? chac cau tra laoi cua anh chi la chung ta da ket thuc roi phai khong anh?hi vong gi nua chu! da biet truoc se khong co ket qua tot dep gi sao em van muon anh tro ve ben em. tat ca chi vi em yeu anh anh ak............
kubin_em mai yeu anh
Cũ 13-03-2011, 11:39 AM
visaoemphaiyeuanh_12345's Avatar
visaoemphaiyeuanh_12345 visaoemphaiyeuanh_12345 is offline
Thành viên

Họ và tên: HÀ
Xã: Tăng Thành

Dẫu biết rà­ng cố qên là sẽ nhó­...
Nên dạ­n lòng cố nhó­ để mà qên
NHìu khi Hà cũng có cảm giác nhu Hồng nak. NHung tjme sẽ xóa đy hết thui mà. Bjo thỳ ai cũng sẽ nghĩ thế thui... Cố lên nha. Có chy thỳ liên lạc vs Hà. Dì mi tu vấn cho

Chữ ký
I cRazY b3cAus3 0f YoU
Cũ 13-03-2011, 02:46 PM
love_sanhdieu's Avatar
love_sanhdieu love_sanhdieu is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn thị hồng
Xã: Văn Thành

hx
um
dao ni chan qua
buon