Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 19-05-2010, 12:59 PM
komjyeuanh's Avatar
komjyeuanh komjyeuanh is offline
Thành viên

Họ và tên: ........:"x kOmi.........
Xã: Thị Trấn
Default Mất anh thật rồi

Nếu như có một ngày anh muốn chấp dứt tất cả với em đừng lặng thinh trốn tránh anh nhé! Cũng đừng nói với em rằng em ơi mình chia tay. Chỉ cần anh nói với em mình trở lại như ngày đầu lúc chưa gặp nhau em nhé! Một mối tình cũng được ảo cũng được. Em không thể đánh mất ánh mắt ấy. Cũng không thể đánh mất nụ cười dịu dàng ấy. Càng không thể đánh mất anh. Thật sự không thể... Đừng buông tay em ra anh nhé! Honey ... Đừng xa em anh nhé!..... Vì em cần anh hơn tất cả...... Vì em thật lòng quan tâm & lo cho anh...... Vì giữa thế gian rộng lớn anh tìm ra em...... Hãy để trái tim anh đập cùng nhịp s2 em ... Hãy cho em biết thế nào là tình yêu mà lâu nay em chưa biết!! Cuộc sống của em như một giấc mơ nếu có anh bên cạnh còn khi mất anh, em biết....Giấc mơ đó tan vỡ......tan vỡ..............Em chầm chậm bước đi, bàn chân em đang lạnh buốt, sóng đập vào người em tung bọt trắng xóa. Em khẽ nấc lên nghẹn ngào, cố hít một hơi thật sâu vào ***g ngực. Cố lên nào! Em hét thật to tên anh. Tiếng thét tan ra, gió mang chúng đi thật xa, đến tận nơi nào em không biết, em mong gió mang đến nơi anh, để anh biết em đang gọi anh đó. Tiếng gọi chới với, nó quá nhỏ so với đại dương, hét to lần nữa nào, một lần cuối thôi cho em được gọi tên anh! Một lần cuối để rồi tất cả sẽ được sóng cuốn đi thật xa, cuốn cả những ký ức về anh, để mai thức dậy em là một con người mới. Cố gượng cười để vui, và em hát thật nhiều để quên. Những dòng nhạc chỉ mang thêm nỗi buồn. Nén vào lòng nỗi đau, giọt nước mắt kia cố không rơi. Ước rỳ kòn có anh bên cạnh em. Giữa đường về vắng tênh, rồi em khóc một mình lẻ loi, cố hòa vào những cơn mưa đêm lạnh. Đếm từng giờ phút trôi và tim em như vỡ tan rồi, ước gì kòn có anh đi kùg em. Mà sao anh đi quá nhanh, bàn tay em không giữ kịp để cho em đau gấp trăm gấp ngàn lần. Mà vì sao em vẫn tin, mà vì sao em vẫn chờ, mà vì sao em vẫn chưa quên được anh....

Chữ ký Đôi khi n¶¬ớ...çhỉ là quên mộ† nửa...Çøn` lãng quên...là nhớ đến †ận cùng..Đôi khi k¶¬óc...çhỉ là buồn một nửa...Cøn`nụ cười...là tê tái buồn t¶¬ương...Đôi khi ¥êu...çhỉ là gần một nửa...Cøn`biệ† ly...là trØn. vẹn yêu †hương..
Cũ 16-10-2010, 09:49 AM
camle_ht's Avatar
camle_ht camle_ht is offline
Thành viên

Họ và tên: => K©m
Xã: Hợp Thành

hihix. trai tho*i' ni nhiu' la*m' ma'....

Chữ ký "Nhan sắc giới hạn - Thủ đoạn vô biên"
Cũ 16-10-2010, 05:17 PM
Chuot_Beo's Avatar
Chuot_Beo Chuot_Beo is offline
Thành viên

Họ và tên: -‘๑_Sping_๑’-
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Chuot_Beo

CÒn có a em nàk...quan tâm je` mấy thằng rơm rơm kai hầy.....

Chữ ký Trời không mưa sao mắt nhòa rơi lệ
Phố đông người sao vẫn thấy cô đơn
Mưa ngừng rơi chắc gì trời đã tạnh
Chia tay rồi chắc gì đã hết yêu nhau
YH! :Sping_love3003
Cũ 16-10-2010, 05:30 PM
shjnbe1989's Avatar
shjnbe1989 shjnbe1989 is offline
Thành viên

Họ và tên: alofang

Trích:
Nguyên văn bởi Chuot_Beo Xem bài gởi
CÒn có a em nàk...quan tâm je` mấy thằng rơm rơm kai hầy.....
các hạ thật là vcđ
thả dê liên tục

Chữ ký Hận Con Gái
Dê nhưng không Dâm
Cực Phẩm Xử Nam
Cũ 17-10-2010, 07:56 PM
june8x's Avatar
june8x june8x is offline
Thành viên

Họ và tên: Chu Ngọc Mai Anh

anh kủng không quyên đc em.nhưng có lẻ vì rất nhiều lý do muk anh hok thể nói ra,hảy tha lổi cho anh.hảy Quên anh như KHẮC VIỆT.và HẢY XEM NHƯ LÀ GIẤC MƠ của CHU BIN đi em nhé,ANH LA NGƯỜI CÓ LỔI <SỸ LUÂN>.

Chữ ký xà hỘi vẤt vẢ nUôI tA lỚn
bẠn bÈ sỐng cHó dẠy tA kHôN
Cũ 28-01-2011, 03:06 PM
anhsaobang_92h's Avatar
anhsaobang_92h anhsaobang_92h is offline
Thành viên

Họ và tên: ....""""......
Xã: Tăng Thành

ôi...con trai...that lam chuyen wa..vi sao luc nao cũng lam cho con gai khoc la the nao nhi..hừ
Cũ 09-02-2011, 04:18 PM
tonconuong tonconuong is offline
Thành viên

Họ và tên: ¶-¶à

khó tin gê. nhưg cũng mong đó là sự thật nk,cố lên nha bé ieu.chị mong em sớm vượt qa được những chuyện không đáng để bận tâm đó

Chữ ký .....hẠnh phÚc cỦa sỰ thÙ hẬn.....
Cũ 12-02-2011, 08:34 PM
bluedream-anhts's Avatar
bluedream-anhts bluedream-anhts is offline
Thành viên

Họ và tên: NGUYÊN CÔNG ANH
Xã: Mỹ Thành
Default hic

uoc gi nguoi iu minh dc nu vay nah
Cũ 21-02-2011, 04:39 PM
tonconuong tonconuong is offline
Thành viên

Họ và tên: ¶-¶à

pé ak! em giúp cị tạo cái blog têk cị k biết làm nk, em có biết k hêi? biết thì tạo nhanh2 dùm cị cái ha
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới