Trở về   Yên Thành Online > Thông tin chung về Diễn đàn > Thắc mắc - Hỏi đáp - Góp ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 06-03-2010, 07:59 PM
MaxSpeed's Avatar
MaxSpeed MaxSpeed is offline
Thành viên

Họ và tên: Tiến DJ
Xã: Nam Thành
Default mấy thằng ADMin cho tao xin 1 lời giải thích đi

tại sao tao post hình ko có 1 chút gì đồi trụy hay có nội dung xấu . Tại sao lại delete hết là sao . Tao nói thật tuy rằng chúng mày lập ra dc cái web này nhưng ko có bọn tao thì chúng mày lập ra để mà tự sướng àh . Rất nhiều lần như thế này rồi nhưng hôm nay ức chết hết cỡ mới nói ra những lời này . có thể chúng mày sẽ khóa nick tao nhưng tao tuyên bố đừng để tao gặp chúng mày ngoài đường nhé

Chữ ký Đường đi khó , không phải vì ngăn sông cách núi , mà chỉ sợ lòng người ngại núi e sông!!
Cũ 06-03-2010, 08:08 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu

dạ, anh mần chi nóng rứa . Bài anh vừa post là em xóa rố .
1. Thắc mắc góp ý thì có chuyên mục riêng . có chủ đề riêng đc chia sặn rồi . Anh đạ lợ vô diện đàn rồi cố gắng post đúng chộ em cấy , còn lại mất công di chuyển .
2. Chi mà anh hổ báo rứa, có chi cứ bình tịnh .
3. Ở cái bài anh vừa post , còn bài trước thì em xin chịu là bài mô . Bài nớ post trong chuyên mục "Thành viên tự giới thiệu, làm quen, tìm bạn" và có cái Chú ý , hấn to như tổ bố thằng ăn mày đó anh .
Trích:
Chào bạn , bạn đang theo dõi chuyên mục Thành viên tự giới thiệu, làm quen, kết bạn
Chuyên mục này là nơi để các bạn tự giới thiệu về mình cho diễn đàn biết bạn là ai. Đây cũng là nơi để các bạn đưa ảnh của mình lên cho diễn đàn biết mặt. Với mục đích đó, khi viết bài vào chuyên mục này cần chú ý các điều sau:
1.Mỗi thành viên chỉ được phép mở 1 topic để giới thiệu về mình.các thông tin, hình ảnh bổ sung sẽ post tiếp topic đó
2.Cấm đưa hình của người khác lên topic của mình
3.Bài viết phải theo nội quy chung của diễn đàn
4. Bị xóa bài thì cụng tức thật ( ai cụng rứa cả ) nhưng mà anh có gắng đọc cái nội quy từng chuyên mục, rồi post cho đúng hộ em .
5. Tự sướng đôi khi còn sướng hơn là đi " phục vụ" người khác anh à .
6. Có chi đng chạm , mong anh thứ lỗi.

thay đổi nội dung bởi: Nguyen_Thu, 06-03-2010 lúc 08:11 PM.
Cũ 06-03-2010, 11:52 PM
MaxSpeed's Avatar
Thành viên

Diễn đàn được lập ra để phục vụ cho Người Yên Thành, bọn mình chỉ đóng góp ý tưởng sáng lập là chính, còn nội dung, định hướng phát triển sau ni là hoàn toàn dựa vào anh chị em và các bạn.
Là một diễn đàn nên cần có một đội ngũ quản lý để chăm lo bài vở, quản lý nội dung và cụng để cho diễn đàn không đi lệch hướng, vì rứa cho nên anh chị em mô nhựn thấy mình có thể làm được, xin đừng ngại gửi ý kiến.

Nguyen_Thu đọc đi cái này là của bác MrChu nói đó . web NYT sinh ra để làm gì

thay đổi nội dung bởi: MaxSpeed, 06-03-2010 lúc 11:56 PM.
Cũ 07-03-2010, 02:33 AM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu

Trích:
Nguyên văn bởi MaxSpeed Xem bài gởi
Diễn đàn được lập ra để phục vụ cho Người Yên Thành, bọn mình chỉ đóng góp ý tưởng sáng lập là chính, còn nội dung, định hướng phát triển sau ni là hoàn toàn dựa vào anh chị em và các bạn.
Là một diễn đàn nên cần có một đội ngũ quản lý để chăm lo bài vở, quản lý nội dung và cụng để cho diễn đàn không đi lệch hướng, vì rứa cho nên anh chị em mô nhựn thấy mình có thể làm được, xin đừng ngại gửi ý kiến.

Nguyen_Thu đọc đi cái này là của bác MrChu nói đó . web NYT sinh ra để làm gì
Dạ , em cụng nỏ muốn cại chắc chi mô .
Nhưng anh ơi , anh nghị coi thử cái ni có áp dụng được trong trường hợp ni ( cấy đang bàn đây nầy) không đã . Em thì chắc tại "ít chự " nên đọc nỏ thấy có chi liên quan đến vấn đề nớ đây cả .
Còn nhựng cái như ri : http://nguoiyenthanh.com/diendan/sho...77&postcount=9 thì anh cứ post thẳng vô chuyên mục ni. Chơ cứ đi spam lung tung chộ khác ( mà topic nớ ko phảy để kiện cáo), bựa sau xóa bài , lại kêu tại răng bị xóa .

thay đổi nội dung bởi: Nguyen_Thu, 07-03-2010 lúc 02:43 AM.
Cũ 07-03-2010, 08:37 AM
chiplove4u's Avatar
chiplove4u chiplove4u is offline
Thành viên

Họ và tên: chiplove
Xã: Huyện khác
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới chiplove4u

Trích:
tại sao tao post hình ko có 1 chút gì đồi trụy hay có nội dung xấu . Tại sao lại delete hết là sao . Tao nói thật tuy rằng chúng mày lập ra dc cái web này nhưng ko có bọn tao thì chúng mày lập ra để mà tự sướng àh . Rất nhiều lần như thế này rồi nhưng hôm nay ức chết hết cỡ mới nói ra những lời này . có thể chúng mày sẽ khóa nick tao nhưng tao tuyên bố đừng để tao gặp chúng mày ngoài đường nhé
gặp ngoài đường thì răng ? mà ko gặp thì răng ?
post sai chỗ thì bị xóa là đúng, kêu ca con khỉ
ngon lắm à mà hùng hổ rứa ? ko có mi thì 4rum có chết mô ! càng sạch thì đúng

Chữ ký Ta là Ta
Cũ 07-03-2010, 10:05 AM
MaxSpeed's Avatar
Thành viên

mày ko liên quan thì biến chỗ khác đi thằng dog . chuyện này là chuyện riêng của tao .
----- Bổ sung thêm ------
thế nguyen_thu nói như thế là tui post ảnh của người khác lên chuyên mục đó là ko dc àh . Thế tui post hộ cũng ko dc hay sao mà nhất thiết phải làm như thế .

thay đổi nội dung bởi: MaxSpeed, 07-03-2010 lúc 10:07 AM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 07-03-2010, 10:14 AM
VP.Karel's Avatar
VP.Karel VP.Karel is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Quốc Vĩnh
Xã: Hoa Thành
Nhăn răng

Nhìn cách ăn nói là mọi người tuy ko đọc nhưng cũng đủ hiểu bài của chú sao bị xóa rồi.Chú chửi người ta là dog thế ý thức của chú giờ đưa lên bình chọn xem mọi người trong 4r có bình chọn cho chú bằng 1 con dog ko tề.Khiếp thật nỏ biết hấn có cây chi mà hấn dọa người khác như kiểu ra đường có chắc hấn là nhất rứa....bó tay.
Cũ 07-03-2010, 10:43 AM
mất tích's Avatar
mất tích mất tích is offline
Thành viên

Họ và tên: mèn lỳ

cho góp 1 chút ý kiến như ri.
anh maxspeed: anh có thể giới thiệu ảnh của mình, ko ai ngăn cản cả nhưng t thường thấy các anh lập quá nhiều topic để show ảnh, một topic lại show 1 vài ảnh, thậm chí một ảnh mà có ở cả 2 topic . sao ko gộp chúng vào làm 1 topic.
p/s : cho góp ý nho nhỏ, thưởng những ảnh của bọn anh trông rất phản cảm, nó đầu gấu quá .
trang web này ko có bọn anh thì vẫn có bọn em đấy anh ạh . công nhận bây h nó ko hay như lúc ban đầu nhưng vẫn là chốn để mọi yt khắp mọi nơi gặp mặt, nói chuyện cho dù là vài ba câu bâng quơ . vẫn là một trang web riêng của yên thành.

Chữ ký vẫn đẹp trai vô đối
Cũ 07-03-2010, 10:46 AM
chiplove4u's Avatar
chiplove4u chiplove4u is offline
Thành viên

Họ và tên: chiplove
Xã: Huyện khác
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới chiplove4u

Trích:
Nguyên văn bởi VP.Karel Xem bài gởi
Nhìn cách ăn nói là mọi người tuy ko đọc nhưng cũng đủ hiểu bài của chú sao bị xóa rồi.Chú chửi người ta là dog thế ý thức của chú giờ đưa lên bình chọn xem mọi người trong 4r có bình chọn cho chú bằng 1 con dog ko tề.Khiếp thật nỏ biết hấn có cây chi mà hấn dọa người khác như kiểu ra đường có chắc hấn là nhất rứa....bó tay.
mấy thằng hoang tưởng ấy mà, tưởng ra đường có mình nhất, đúng chuối hột
Cũ 07-03-2010, 11:13 AM
I Hate's Avatar
I Hate I Hate is offline
Đẹp Trai.Kon Nhà Giàu.Có Xe Đạp Riêng!

Họ và tên: Nhật Lùn!^^
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới I Hate

Trích:
mày ko liên quan thì biến chỗ khác đi thằng dog . chuyện này là chuyện riêng của tao .
thế nguyen_thu nói như thế là tui post ảnh của người khác lên chuyên mục đó là ko dc àh . Thế tui post hộ cũng ko dc hay sao mà nhất thiết phải làm như thế .
Ăn nói ra trò tý đi cậu! Đừng cố tỏ ra mình là thằng ngu anh à !.
p/s: A Làm nghề gì ngoài đường mà khiến người khác pải run sợ thế

Chữ ký Điều Tôi Vẫn Ấp Ủ Bấy lâu Nay lÀ: Dân Tộc Ta Đến Bao Giờ Con Người Không làm Mà Vẫn Có Ăn!! [
Cũ 07-03-2010, 11:56 AM
MaxSpeed's Avatar
Thành viên

chém thuê chặt mướn đó . dc chưa . tao là thế đó . tao đã bảo chuyện này là chuyện riêng của tao với Mod . chúng mày nghĩ sao về tao cũng dc . Tao đã nói là chuyện này là chuyện riêng . uhk coi như tao xin lỗi mày về câu nói trên nhé chipl0ve4u . dc chưa . từ nay tao xin mày đừng vào chém bài của tau nữa .
Trích:
Nguyên văn bởi VP.Karel Xem bài gởi
anh à . có thể em nói câu này hơi nặng lời nhưng mà có những con người khi sinh ra đầu óc họ đã ko biết nghĩ . và mãi mãi họ sẽ ko có thể thông minh lên 1 chút dc . cho dù họ có cố gắng đến đâu thì tất cả vẫn chỉ là thế . Thật tội nghiệp cho những con người như thế .
Trích:
Nguyên văn bởi mất tích Xem bài gởi
cho góp 1 chút ý kiến như ri.
anh maxspeed: anh có thể giới thiệu ảnh của mình, ko ai ngăn cản cả nhưng t thường thấy các anh lập quá nhiều topic để show ảnh, một topic lại show 1 vài ảnh, thậm chí một ảnh mà có ở cả 2 topic . sao ko gộp chúng vào làm 1 topic.
p/s : cho góp ý nho nhỏ, thưởng những ảnh của bọn anh trông rất phản cảm, nó đầu gấu quá .
trang web này ko có bọn anh thì vẫn có bọn em đấy anh ạh . công nhận bây h nó ko hay như lúc ban đầu nhưng vẫn là chốn để mọi yt khắp mọi nơi gặp mặt, nói chuyện cho dù là vài ba câu bâng quơ . vẫn là một trang web riêng của yên thành.

cảm ơn bạn nhiều nhé . mình cũng công nhận có lúc post những thứ ko có nội dung như bạn nói nhưng cũng bị delete hết đó

thay đổi nội dung bởi: MaxSpeed, 07-03-2010 lúc 12:01 PM. Lý do: Bổ sung bài viết
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới