Trở về   Yên Thành Online > Thị trường Yên Thành > Rao vặt, mua bán gặp nhau

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 11-11-2009, 03:38 PM
minhkte's Avatar
minhkte minhkte is offline
Thành viên

Họ và tên: Lê Hữu Minh
Xã: Tân Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới minhkte
Default Kiếm đồ cùng lockerz chưa bao giờ dễ dàng hơn thế !!^^

Lockerz - vài phút mỗi ngày nhận ngay Iphone Ipod và nhiều thứ khác !

Lockerz - Một dịch vụ SIÊU hấp dẫn

Có khi nào bạn nghĩ có thể kiếm được những món đồ như dưới đây bằng cách mỗi ngày bỏ ra 2-> 5 phút một cách đều đặn không ?

Nhấn vào đây để "Ngắm nghía" nhiều hơn !! View locker

Mọi người xin INVITE bằng cách gửi Email hoặc PM nick chat cho mình đến địa chỉ namtuocbongdem_20052005@yahoo.com hoặc nhắn tin nick diễn đàn này cho mình nhé - Cám ơn các bạn. Không post mail các bạn trực tiếp lên đây !

Các bạn có thể vào link này để tham khảo thêm view Link

Lockerz™ là một trang lấy khảo sát người tiêu dùng, các bạn chỉ việc đăng ký nick và trả lời các câu hỏi khảo sát của nó các bạn sẽ nhận được PTZ (cái này là tiền của Lockerz™). Rồi mình lấy số PTZ đó đổi lấy quà. Có đủ các loại quà, từ MacBook Air, Ipod đến túi xách các kiểu, cả nhạc bản quyền nữa, thậm chí nếu thích thì mang điểm đi làm từ thiện cũng đc.

Lockerz™ được đầu tư bởi Liberty Media, một trong những công ty truyền thông lớn nhất ở Mỹ. CEO của Lockerz là Kathy Savitt, một cựu giám đốc điều hành tại Amazon.com và American Eagle Outfitters. Do đó, bạn hoàn toàn có thể tin tưởng khi tham gia.

Hấp dẫn đúng không nào!! Nghe là muốn tham gia liền rồi đúng không.
Để biết thêm chi tiết thì các bạn có thể nhấn vào đây để có thể bắt đầu kiếm những món đồ có giá trị rồi.
Click here : Link

Nếu thấy hay thì có thể copy đường link sau và gửi cho bạn bè nhé. Thanks nhiều

----- Bổ sung thêm ------
Hơ hơ! Sao hok ai coment chi hết vậy

Chữ ký
^^----------------------------oOo------------------------^^
^^^Mọi bài viết dù nhỏ nhất cũng góp phần làm cho diễn đàn ngày càng lớn mạnh! ! ^^^ !!!

thay đổi nội dung bởi: minhkte, 11-11-2009 lúc 09:41 PM. Lý do: Bổ sung bài viết
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới