Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Người Yên Thành bốn phương

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 27-09-2009, 01:57 AM
quocvinhcz's Avatar
quocvinhcz quocvinhcz is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Quốc Vĩnh
Xã: Hoa Thành
Nhăn răng

Cb của V là char nam vài hôm nữa lên 160 rùi..hix...con đường đến TS lần 2 xa wa đi mất...cũng chả có thời gian mà cày nữa...mỗi ngày chỉ max được MN,LB, nv PK và DT thui....cũng may dạo này even VNG nó cho nhìu kn nên cũng đỡ....hehe.

Chữ ký
ProKopem_Czech
Nikdy Není Pozdě
Cũ 27-09-2009, 08:34 AM
Anh Hùng Cô Đơn Anh Hùng Cô Đơn is offline
Thành viên

Họ và tên: Hồ Khánh Thiện
Xã: Hợp Thành
Default kinh ưa'

kinh quá ta , thử xem chức năng chuyển sinh dc mấy tháng rồi , mà CS xong là từ cấp 150 đã 1tỷ 6 kn / cấp , thử hỏi 1 ngày cày dc bao nhiu kn mà lên 190 rùi 1 ngày làm LB + MN 100 con = khoảng 150tr kn < cao lắm là 200tr > + quả HHC = 15 tr , QHK = 30 tr , + NV Dt max = 40 tr kn , tính ra 1 ngày dc khoảng 300tr kn là quá đỉnh , 5 ngày lên 1 cấp < sợ thiếu thời gian ko mấy ai đủ cày dc từng đó> 1 tháng lên 6 cấp < CS xong lên dc 140 là cao , mà 190 là 50 cấp , gần 10 tháng mới lên dc 190 , CS dc 10 tháng chưa nhỉ, sao đọc thấy diễn đàn chưa post nhỉ?

Chữ ký [B]Nếu Có Thai Đừng Khai Anh Là Bố
Cũ 27-09-2009, 04:21 PM
MaLang_teen's Avatar
MaLang_teen MaLang_teen is offline
Thành viên

Họ và tên: o0o
Xã: Văn Thành

Ai mà biết nó cày kiểu gì. Thấy lên 190 thì bảo là lên 190 thôi
con BWM bên Chung Sơn cũng TS 200 h lên 191 rồi kìa
hjc dạo này bận học quá.không có thời gian chơi. Mãi mới lên dc 145
Em có ý kiến như thế này. HAy là mình lập một bang của người yên thành nhỉ.

Chữ ký Tôi tự khắc lên ba dòng thơ lạnh
Suốt cuộc đời đau khổ và cô đơn
Miệng tuy cười nhưng trong lòng rơi lệ
Người tôi hận ... cũng là người tôi yêu

thay đổi nội dung bởi: MaLang_teen, 27-09-2009 lúc 04:27 PM.
Cũ 27-09-2009, 04:57 PM
june8x's Avatar
june8x june8x is offline
Thành viên

Họ và tên: Chu Ngọc Mai Anh

nghe củng đc đó anh em ta lập 1 bang hôi đi anh em nao` có thì dúp đở nhau

Chữ ký xà hỘi vẤt vẢ nUôI tA lỚn
bẠn bÈ sỐng cHó dẠy tA kHôN
Cũ 27-09-2009, 05:00 PM
MaLang_teen's Avatar
Thành viên

Tất nhiên là như vậy. Nhưng vấn đề ở đây là ai sẽ lập và ở sever nào. Mình thì không có thời gian rùi. Vì năm nay 12 rùi mà. Anh Hùng Cô Đơn hay quocvinhcz lập di rồi anh em tham gia cho vui.
Cho em xin chân trưởng lão là được rùi.hé hé

thay đổi nội dung bởi: MaLang_teen, 27-09-2009 lúc 05:03 PM.
Cũ 27-09-2009, 06:03 PM
Thành viên

Default kinh wa

nói thế ai đua nào , qua server cập phong mà chơi nè , đang mún bán Bang Hội đây , còn thằng Chuyên Chính mày biết ji` Võ Lâm mà a dua, còn theo tính toán thì chưa thể lên dc 190 dc , xem lại đã CS chưa đi , chứ CS rồi mà lên dc 190 thì quả là khó tin , còn qua đây cho làm Trưởng Lão hết , bán hết PD đợt này chắc cũng dc khoảng 70kv , , còn thằng Trung Khang đâu , tao cho mày cái Bang với acc này cũng được ko thành vấn đề , nhưng nói thật mày chơi chưa thạo tao thấy tiếc cái công cày , cho dù bán hay ko cũng thế , mà tao với mày lại nói chuyện bán buôn ji` nhỉ , nhưng con này tao đầu tư nhìu quá giờ đưa mày ko bít chơi tao thấy nó sao ý , thà đưa thằng bít chơi , còn nếu mày thích thì cứ lấy mà chơi
----- Bổ sung thêm ------
con tao giờ thì định chuyển sang VDD hoặc TL chơi , ĐM chán rùi , giờ thanh lí PD với vài đồ linh tinh chắc cũng mua dc cái đai lưng Hoàng Kim , mỗi ngày bán đồ MN LB cũng ít ra dc 1kv chưa kể ăn HB ra đồ ngon

thay đổi nội dung bởi: Anh Hùng Cô Đơn, 27-09-2009 lúc 06:05 PM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 27-09-2009, 10:30 PM
MaLang_teen's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi Anh Hùng Cô Đơn Xem bài gởi
nói thế ai đua nào , qua server cập phong mà chơi nè , đang mún bán Bang Hội đây , còn thằng Chuyên Chính mày biết ji` Võ Lâm mà a dua, còn theo tính toán thì chưa thể lên dc 190 dc , xem lại đã CS chưa đi , chứ CS rồi mà lên dc 190 thì quả là khó tin , còn qua đây cho làm Trưởng Lão hết , bán hết PD đợt này chắc cũng dc khoảng 70kv , , còn thằng Trung Khang đâu , tao cho mày cái Bang với acc này cũng được ko thành vấn đề , nhưng nói thật mày chơi chưa thạo tao thấy tiếc cái công cày , cho dù bán hay ko cũng thế , mà tao với mày lại nói chuyện bán buôn ji` nhỉ , nhưng con này tao đầu tư nhìu quá giờ đưa mày ko bít chơi tao thấy nó sao ý , thà đưa thằng bít chơi , còn nếu mày thích thì cứ lấy mà chơi
con tao giờ thì định chuyển sang VDD hoặc TL chơi , ĐM chán rùi , giờ thanh lí PD với vài đồ linh tinh chắc cũng mua dc cái đai lưng Hoàng Kim , mỗi ngày bán đồ MN LB cũng ít ra dc 1kv chưa kể ăn HB ra đồ ngon
Không muốn chơi nữa thì đưa tui choi cho sever cap phong a`. Tuần sau chuyển sang.cho tui yahoo để liên lạc đê. Con BMW ở sever Chung Sơn có 2 con chưa TS 199 là bmw840 và bmw130. Còn bmw 480 Thì TS cấp 191
Cũ 28-09-2009, 03:32 AM
quocvinhcz's Avatar
Thành viên

Nhăn răng

Đầu tư một bang khoảng 3k nhân số thế nào nhỉ...giờ 160 mà TS rồi kn lại x2 thì biết bao giờ mới lên nựa...để đánh nhau cho vui vậy...à sẵn tiện vừa chuyển qua rồng có cái bổng DK + 5 muốn bán anh nào thích cho giá luôn nha.Các dòng nè .Stvl % 150,Stvl điểm 51,hnl 5,Bs 102 điểm,tốc 40 +3.Pm trên này luôn nha.
Cũ 28-09-2009, 07:06 AM
Thành viên

Đợt vừa rồi lười cày quá , chỉ cày dc có mấy chục acc , có ai cùng cày thì nhân số Bang giờ cũng lên dc 300 rùi , tha hồ cày cấp ,
Cũ 28-09-2009, 09:08 AM
potay's Avatar
potay potay is offline
Thành viên

Họ và tên: bjt chj mô

vãi hàng các bố quá ... ........................................

Chữ ký Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương
Cũ 28-09-2009, 01:45 PM
MaLang_teen's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi quocvinhcz Xem bài gởi
Đầu tư một bang khoảng 3k nhân số thế nào nhỉ...giờ 160 mà TS rồi kn lại x2 thì biết bao giờ mới lên nựa...để đánh nhau cho vui vậy...à sẵn tiện vừa chuyển qua rồng có cái bổng DK + 5 muốn bán anh nào thích cho giá luôn nha.Các dòng nè .Stvl % 150,Stvl điểm 51,hnl 5,Bs 102 điểm,tốc 40 +3.Pm trên này luôn nha.
cái bổng CB bán nhiu thế
Trích:
Nguyên văn bởi Anh Hùng Cô Đơn Xem bài gởi
Đợt vừa rồi lười cày quá , chỉ cày dc có mấy chục acc , có ai cùng cày thì nhân số Bang giờ cũng lên dc 300 rùi , tha hồ cày cấp ,
Đưa đây tui cày cùng cho. Bán PD đc 70kv cho vay 30k an event chơi
Anh Hùng Cô Đơn cho tui yahoo liên lạc đi.hjc. Hok có Dt. Nhà nghèo mà

thay đổi nội dung bởi: MaLang_teen, 28-09-2009 lúc 04:05 PM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 29-09-2009, 01:37 AM
quocvinhcz's Avatar
Thành viên

Nhăn răng

Cái bổng thích thì cứ cho giá thui đc mình bán....cái đó ef tốn thế nào chắc đây toàn người chơi lâu năm ai cũng biết.Còn cái bao tay DK nữa mới lên +2 nè..kĩ năng chắc chắn là 3 nhưng choáng và Tgtd là 41 và 43 thui,lên + 5 ko max đc nên để vậy thanh lí luôn...cái này rẻ khoảng 16k thui chắc chẳng ai mua đâu nhỉ mất công chuyển sv.
Cũ 29-09-2009, 05:49 AM
MaLang_teen's Avatar
Thành viên

Ghê wé. Đang chơi ở sever nào thế. Cho giá đi rồi chuyển qua mua. Đỡ mất công ép cái khác
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới