Trở về   Yên Thành Online > Linh tinh > Những bài viết cũ

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 17-05-2009, 09:08 AM
thiendia_batnhan thiendia_batnhan is offline
Thành viên

Họ và tên: côn sơn
Xã: Hoa Thành
Default Trả lời : [nEw] chẤt lưỢg :'x

Trích:
Nguyên văn bởi VôGiaCư Xem bài gởi
con ni hàng ngon hầy
tiếng lành đồn xa, Linh ta đây là một mỉ nử nối tiếng ăn chơi ở vùng đất bảo thành. là một cây đại thụ nổi tiếng trong làng đú đởn dọc theo đường 7.
12 tuổi,7 tháng non lần đầu tiên linh nếm mùi nam giới, giờ đây, chưa đến tuổi 15 nhưng em ý đả có vô số chiến tích hào hùng.
nói về yêu đương, linh ta đây xem như trò giải trí, số người em ta đả từng yêu, từng đá và bị người ta đá phải nói đến đồng tiền giá trị việt nam ta bấy giờ...500 người thì hơi quá. nhưng có lẻ là phải đến 50 người.
ra đường nếu gặp em linh thì hảy tránh cho xa vì linh nhà ta quen thói liệng lách, đánh vỏng...húc người như húc chuối, tai nạn ư? với em là chuyện nhỏ thôi mà.
học hành thì em xếp vào loại nhất trường, nhưng là nhất trong nhửng học sinh ngu nhứt của loại ngu nhứt, nhưng em ta đây là đàn anh, đàn chị ra mặt ghờm ghờm cho mấy đứa em rồi thản nhiên chép bài, thế nên củng không đến nổi nào, kiểm tra củng được 4 được 5
sở trường của em nhà ta là thích đú, thích show, thích nude, thích óc ọ...
số lần mà em cởi quần áo rồi tự sướng trong nhà tắm thì nhiều không kể hết... đi tolet thì em đi 2 tiếng đồng hồ... làm chi trong đó thì có trời mà biết.
với tôi linh là một người vô cùng đáng yêu, đôi mắt cáo của em phần nào nói lên được bản tính đáng sợ của em... nhưng hàng họ của em thì khỏi phải nói... có điều nhảo như cháo.
còn nhiều điều về em... nhưng tôi xin giử 1 phần bí mật. em dạo ni hơi béo nghe đâu củng gần bằng con lợn nhà tôi...62kg thì phảy.,

thay đổi nội dung bởi: thiendia_batnhan, 17-05-2009 lúc 09:13 AM.
Cũ 17-05-2009, 01:06 PM
cún_lazy's Avatar
cún_lazy cún_lazy is offline
Thành viên

Họ và tên: gỌi cÚn chO iU tÝ ^^!!
Xã: Bảo Thành
Gửi tin nhắn qua AIM tới cún_lazy Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới cún_lazy

Trích:
Nguyên văn bởi killer_Ga Xem bài gởi
hix ! thì có ai nhủ hôk xinh mô ......cũng hôk phải tự nhiên nói rứa .....chỉ tại cái tiếng ...( ở hợp thành nghe nhìu quá rùi. ) nên cũng.......
thưa anh

có phải kái tiếng bao giờ cũng đúng đâu
đầu óc mà suy nghỹ đâu rồi hả anh
kái dân hợp thành
hay soi mói
răng k coi lại mấy kái người hay soi mói nớ xem họ ntn? kái đã

Chữ ký
tắt nụ cười*
Cũ 17-05-2009, 01:10 PM
nữ hoàng đi muộn nữ hoàng đi muộn is offline
Treo nick

Họ và tên: phạm băng
Xã: Thị Trấn

Trích:
Nguyên văn bởi thiendia_batnhan Xem bài gởi
tiếng lành đồn xa, Linh ta đây là một mỉ nử nối tiếng ăn chơi ở vùng đất bảo thành. là một cây đại thụ nổi tiếng trong làng đú đởn dọc theo đường 7.
12 tuổi,7 tháng non lần đầu tiên linh nếm mùi nam giới, giờ đây, chưa đến tuổi 15 nhưng em ý đả có vô số chiến tích hào hùng.
nói về yêu đương, linh ta đây xem như trò giải trí, số người em ta đả từng yêu, từng đá và bị người ta đá phải nói đến đồng tiền giá trị việt nam ta bấy giờ...500 người thì hơi quá. nhưng có lẻ là phải đến 50 người.
ra đường nếu gặp em linh thì hảy tránh cho xa vì linh nhà ta quen thói liệng lách, đánh vỏng...húc người như húc chuối, tai nạn ư? với em là chuyện nhỏ thôi mà.
học hành thì em xếp vào loại nhất trường, nhưng là nhất trong nhửng học sinh ngu nhứt của loại ngu nhứt, nhưng em ta đây là đàn anh, đàn chị ra mặt ghờm ghờm cho mấy đứa em rồi thản nhiên chép bài, thế nên củng không đến nổi nào, kiểm tra củng được 4 được 5
số lần mà em cởi quần áo rồi tự sướng trong nhà tắm thì nhiều không kể hết... đi tolet thì em đi 2 tiếng đồng hồ... làm chi trong đó thì có trời mà biết.
với tôi linh là một người vô cùng đáng yêu, đôi mắt cáo của em phần nào nói lên được bản tính đáng sợ của em... nhưng hàng họ của em thì khỏi phải nói... có điều nhảo như cháo.
còn nhiều điều về em... nhưng tôi xin giử 1 phần bí mật. em dạo ni hơi béo nghe đâu củng gần bằng con lợn nhà tôi...62kg thì phảy.,
hjx đêy là lời lẽ của một tên con trai?!, nản quá đại ca ơi. đang đi nói xấu + bôi nhọ danh tính của người khác đó. nhiều tên , trước mặt thì tử tế ga lăng sau lưng thì bất nhân bất nghĩa, phải gọi là " nhưũng tên lật lọng" đáng sợ.
Cũ 17-05-2009, 01:12 PM
quocvinhcz's Avatar
quocvinhcz quocvinhcz is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Quốc Vĩnh
Xã: Hoa Thành
Nhăn răng Trả lời : [nEw] chẤt lưỢg :'x

Trích:
Nguyên văn bởi thiendia_batnhan Xem bài gởi
Cấy ni nghe giống phóng sự ''Rân Chơi'' hầy....chắc đây cũng là một Rân Chơi nựa của Bảo Thành ah......bài ni cũng được đó có điều văn thật quá.....hehe
[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi nữ hoàng đi muộn Xem bài gởi
hjx đêy là lời lẽ của một tên con trai?!, nản quá đại ca ơi. đang đi nói xấu + bôi nhọ danh tính của người khác đó. nhiều tên , trước mặt thì tử tế ga lăng sau lưng thì bất nhân bất nghĩa, phải gọi là " nhưũng tên lật lọng" đáng sợ.
Cũng không nên trách quá em ah...chắc người viết cũng không có ý nói xấu đâu,biết đâu bạn đó đang lăng xê cho Rân Chơi cun_lazy cụng nên đó.....một kiểu lăng xê độc đáo....hehe

Chữ ký
ProKopem_Czech
Nikdy Není Pozdě

thay đổi nội dung bởi: quocvinhcz, 17-05-2009 lúc 01:15 PM. Lý do: Gộp bài viết gần nhau
Cũ 21-05-2009, 08:01 AM
đừng nghịch's Avatar
đừng nghịch đừng nghịch is offline
Thành viên

Họ và tên: suỵt
Xã: Nhân Thành

ôi cún
lâu lắm mới vô
xinh rứa bêy
:X :X :X

Chữ ký Cao 1m70 nặng 55kg, đẹp trai, khỏe mạnh, thông minh, năng động, giỏi võ, có 2BMW vip, 1 thuyền buồm, 1 biệt thự Phú Mỹ Hưng, 2 nhà mặt tiền Q1, 3 nhà nghỉ mát ở 3 tỉnh. Không mua, không bán gì, không tìm bạn gái. Chỉ muốn khoe, thế thôi....
Cũ 21-05-2009, 11:37 AM
killer_Ga's Avatar
killer_Ga killer_Ga is offline
Thành viên

Họ và tên: Killer_Ga
Xã: Hợp Thành

Trích:
Nguyên văn bởi cún_lazy Xem bài gởi
thưa anh

có phải kái tiếng bao giờ cũng đúng đâu
đầu óc mà suy nghỹ đâu rồi hả anh
kái dân hợp thành
hay soi mói
răng k coi lại mấy kái người hay soi mói nớ xem họ ntn? kái đã
^^! thì để coi lại cái nha ......

Chữ ký
Xã...Hội...Vất...Vả...Nuôi...Ta...Lớn...
Bạn...Bè...Sống..Chó...Dạy...Ta...Khôn...
Cũ 21-05-2009, 02:17 PM
shjnbe1989's Avatar
shjnbe1989 shjnbe1989 is offline
Thành viên

Họ và tên: alofang

cổ áo hơi rộngchết ta rầu

Chữ ký Hận Con Gái
Dê nhưng không Dâm
Cực Phẩm Xử Nam
Cũ 21-05-2009, 07:48 PM
rin's Avatar
rin rin is offline
Thành viên

Họ và tên: Rin ^^!!!!

chi phải xét kĩ rứa mô! có hở chỗ mô mô mồ...

Chữ ký †µ¥…®ïñ…¶«ø…xïñh…¶«ø…¶« µ†€…Ñhµñg…®ïÑ…£à…Çhïñh…? ?ïÑ…
Cũ 21-05-2009, 08:01 PM
nguyen_vien nguyen_vien is offline
Thành viên

Họ và tên: ????đời ++là++chi???

đẹp như rưa' kô mặc quần ao' còn đẹp hơn.kekeeke
Cũ 21-05-2009, 08:22 PM
wth's Avatar
wth wth is offline
Thành viên

Họ và tên: _Mr[L]onely_
Xã: Vĩnh Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới wth

Trích:
Nguyên văn bởi ga_neov3 Xem bài gởi
Tập bắn Headshot chứ làm j` nữa. Ông này gà thế là cùng
Súng đâu mà pắn^^

Chữ ký
Cũ 22-05-2009, 02:35 PM
CEO_LINH's Avatar
CEO_LINH CEO_LINH is offline
Thành viên

Họ và tên: NGUYỄN XUÂN LINH

Gà gà gà
[ Tự động gộp bài ]
GÀ GÀ GÀ GÀ(l aplanh)

thay đổi nội dung bởi: CEO_LINH, 22-05-2009 lúc 02:36 PM. Lý do: Gộp bài viết gần nhau
Cũ 22-05-2009, 03:30 PM
cún_lazy's Avatar
cún_lazy cún_lazy is offline
Thành viên

Họ và tên: gỌi cÚn chO iU tÝ ^^!!
Xã: Bảo Thành
Gửi tin nhắn qua AIM tới cún_lazy Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới cún_lazy

Trích:
Nguyên văn bởi CEO_LINH Xem bài gởi
Gà gà gà
[ Tự động gộp bài ]