Trở về   Yên Thành Online > Thảo luận nghiêm túc > Công nghệ thông tin - Viễn thông

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 21-12-2008, 11:29 AM
dungprokik's Avatar
dungprokik dungprokik is offline
Thành viên

Họ và tên: phan đình dũng
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới dungprokik
Default thay áo cho trình duyệt Firefox

Để Thay áo cho trình duyệt firefox bạn vào đây tham khảo nhé..
Bước1: Teens vào trang này : http://labs.mozilla.com/2007/12/personas-for-firefox/ để truy cập vào Personas for Firefox (một thành phần mở rộng của FireFox cho teens thay đổi giao diện và một vài tính năng khác) rồi kéo chuột xuống Install now để bắt đầu cài đặt! (Yên tâm đây chỉ là hỗ trợ rất nhỏ của FireFox cho teens nhà mình tạo giao diện mới mẻ, đáng yêu hơn thôi, chứ không ảnh hưởng đến tốc độ lướt web đâu!)

Bước2: Cứ thế mà "chú cáo" này chạy vù vù í, chỉ một loáng là xong xuôi. Sau đó, bạn kick vào Restart FireFox để mở ra cửa sổ FireFox mới!
Nhấp vào biểu tượng "con cáo" ở góc trái phía dưới màn hình, rồi lựa chọn theme yêu thích cho mình nhé!

Hehe, tha hồ mà chọn này...
Một vài theme cực kì đáng yêu, rất phù hợp với teens nhà mình.

Developer Kit

Snowman

California Sunset

Foxkeh Green Winter

Chữ ký ♥♫♥ஐRUIK_aloneஐ♥♫♥
°¨¨°º"°¨¨°(_.·´¯`·«¤° Lá chọn cây.......lá yêu cây mãi mãi........ °¤»·´¯`·._)°¨¨°º"°¨¨°
Cũ 21-12-2008, 12:51 PM
maytrongmua's Avatar
maytrongmua maytrongmua is offline
Thành viên

Họ và tên: mA^y_tr0ng_mU*a
Xã: Bí mật
Default Trả lời : thay áo cho trình duyệt Firefox

vừa mới làm thử xog... cũg đẹp nhỉ...
Cũ 21-12-2008, 05:10 PM
dungprokik's Avatar
dungprokik dungprokik is offline
Thành viên

Họ và tên: phan đình dũng
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới dungprokik
Default Trả lời : thay áo cho trình duyệt Firefox

Trích:
Nguyên văn bởi maytrongmua Xem bài gởi
vừa mới làm thử xog... cũg đẹp nhỉ...
uhm. bạn đã làm thử rồi à....có thay đổi thêm được cái nào ko?? bạn thử tìm hiểu thêm xem trong các bài mình đã post như bộ wallpaper xem có thay đổi cho trình duyệt thêm đc ko???
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới