Trở về   Yên Thành Online > Linh tinh > Thùng rác

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 17-05-2009, 09:13 AM
Invisible_225's Avatar
Invisible_225 Invisible_225 is offline
Try All My Best!

Họ và tên: FưƠnK....[nO.1]
Xã: Vĩnh Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Invisible_225
Default Món quà [lớn]

Đã nhiều đêm nay nó không ngủ…..Dường như có cái gì ngăn cản những giấc ngủ của nó……Nó muốn ngủ một giấc thật dài để quên đi những việc trườc và sau khi chia tay với ấy……Điều đó thật khó…..cảm giác buồn chán đeo bám lấy nó..Nó không khóc…chỉ thêm mệt.Nó thích ấy trước thì bây giờ nó cũng nói lời chia tay trước..cũng phải thôi!!!Ấy có bao giờ thích nó…….Gặp nhau trên trường..thích thì ấy cười ko thích thì thôi !!có thế cũng đủ làm cho nó vui!!Gặp ấy mỗi ngày là niềm vui của nó…vậy thì chia tay cũng gặp mà..lo gì….."Mình nghĩ là chúng ta chỉ nên làm bạn,như thế sẽ tốt hơn là bây giờ"~~~>cậu nghĩ thế àh|??|~~>ùh..cậu nghĩ sao?? ~~>cậu nghĩ thế thì đành vậy…mình ko ý kiến,….Mắt ngân ngấn nước…nó quay mặt và chạy một mạch..nó ko muốn ấy thấy nó khóc

Chính miệng nó nói câu nói ấy nhưng dường như nó cảm thấy tiếc.Lời nói nói ra có bao giờ rút lạI được..Bây giờ nó ước hôm ấy là "cá tháng 4"….Mơ àh…

Hôm nay gặp nhau ngay cổng trường….nó cười gượng..ấy chẳng cười ..Chán…cũng chính cái thái độ lạnh lùng ấy đã hút hồn nó ý…Chả là đầu năm lúc khai giảng ýh ,ma xui quỷ khiến thế nào mà nó đi trễ..Chạy vội vàng vào nhận lớp..nó đâm ngay vào ấy..ngã một cái rõ đẹp mắt……Tức điên mà chẳng biết nói gì ==>> "Cậu ko sao chứ??~~>ừ ko sao!!~~>thế tự đi được chứ??~~>ừh được~~>vậy cứ từ từ mà đi nhé(cười nhếch mép)..~~>ơ kìa))Người gì mà lạnhn lùng vừa thôi chứ!ít ra pải đỡ người ta chứ….như thế mới giống phim hàn quốc(mơ mộng wó)nó khẽ cười vì cái suy nghĩ vẩn vơ ấy>>>"này thế đợI tớ đỡ dậy rồi mới chịu đi àh???kèm theo là một nụ cười tươi rói……………………….hì hì..tớ ko sao thật mà…………….vậy vào lớp cùng tớ nhé!!!!!(có người đỏ mặt rồ kìa)…cùng lớp àh?một câu hỏi chỉ hỏi cho đỡ quê…đi thì đi!!!!…Vào lớp nó mới biết ấy là học sinh mới từ lớp # chuyển qua!!!ui giời cùng trường.Vậy mà từ trước đến giờ nó mới phát hiện ra rằng trong trường mình có người đẹp trai đến thế,ví dụ điển hình là "ấy".^^!

Chuyện đó đã xảy ra hơn 5 tháng rồi..nghĩ lạI vui thật……..Nhưng giờ thì khác…chỉ có thể nói là buồn

Thứ 7,lang thang trong công viên!!!cái nơi mà nó và ấy hay đến nhất…..Vắng vẻ..!!!! Cũng phải..trời mưa lất phất mà….Suy nghĩ….rồi lại khẽ cười …cười chán rồi lại ngẩng mặt lên cho nước mắt không tuôn ra!!!thế đấy===>>>mà sao nước mắt cứ trào ra vậy…????Không! nhất quyết là ko được khóc…thôi về..chư ko lại chẳng kìm lòng được..bởi vì nơi đây chứa quá nhiều kỉ niệm của nó và ấy ..chỉ có nó hâm mới đến đây để muốn quên đi chuyện cũ…Rảo bước nhanh qua những hàng cây!!!nó chợt dừng bước bởi 1 thứ ánh sáng phát ra từ rặng cây trong công viên!!MA!!CÓ KHI NÀO LÀ MA???sợ hãi..nó định bỏ chạy nhưng “tò mò bộc phát tức thời" ….Lại gần xem thế nào..wa ..moah!!!Một cái bánh Gatô rõ chi là to!!!Chắc "ai đó” muốn “ai đó” bất ngờ đây mà..chúc vui vẻ nhé…nó ngoảnh mặt đi nhưng chợt quay phắt lại khi nhìn thoáng qua dòng chữ "Happy birthday nhók Kún~>Kún~>cái tên ở nhà của nó mà chỉ có ấy mới biết được cái bí mật này.

Nó nhìn xung quanh!!!!mong tìm thấy một dáng vẻ thân quen…đúng là Ấy….Ấy đang đứng trước mặt nó…nước mắt lại tuôn !!!! lần này thì ko có gì có thể ngăn cản nó….

_TạI sao cậu ko đối mặt được với sự thật này mà lại nói lời chia tay với tớ??

_Ai bảo tớ ko đối mặt được?

_Thế chiều nào cậu cũng ra đây còn gì?

_Thế sao cậu biết?

_àh ừh..thì tớ theo cậu!!! Cho tớ lý do đi!tại sao lại thế??

_Cậu có bao giờ thích tớ ???

_Ai bảo ấy???

_Tớ cảm nhận như thế!!

_Ngốc ạ!!!!tớ thích cậu..thích nhiều lắm!!!

_Thích tớ sao cậu cứ lảng tránh tớ?

_Vì tớ ko muốn làm cậu ngượng>>chả là cậu bảo run khi gặp tớ còn gì!

_Thích tớ!sao cậu ko công khai với lớp?

_Vì tớ ko muốn việc học của chúng ta bị chi phối

_Cậu nói dối

_Dối cậu mà tớ phải chờ từ chiều đến giờ để tổ chức sinh nhật cho cậu àh?

_Sinh nhật tớ???Cậu nhớ àh?

_Ngốc quá đi!!sinh nhật người mình thích mà ko nhớ thì nhớ gì nữa chứ

_Cho tớ xin lỗi……Tớ ko nghĩ là cậu thích tớ..nên!!

_Nên cậu mới chia tay với tớ>>phảI ko nào>>>thôi >>tớ xin lỗi

Nó òa khóc!!ko phảI khóc vì buồn mà là vì nó quá vui!!!…..Nức nở…một bàn tay ấm ám đặt lên mặt nó… "Thôi đừng khóc nữa!!!nến chảy hết rồi kìa>>lớn mà còn khóc nhè….xấu lắm nhé"………. "cậu mới xấu ýh"

Đây chính là món quà sinh nhật có ý nghĩa nhất đối với nó…….Nó vui!! Vui lắm …Như là công chúa tìm được chàng hoàng tử của chính mình..nó khẽ chạm nhẹ bàn tay bé xíu vào tay ấy..Ấm áp..nó cảm nhận như thế…tự hài lòng với những gì mình đang có nó ngủ thiếp đi trên vai ấy..Vui ..vui lắm….nước mắt nó khẽ rơi..!!!

NGUỒN:
http://teenphanrang.net/forum/viewthread.php?tid=2794&extra=page%3D1#ixzz0Fj4vG6 3J&A[/url]

Chữ ký
bôi đen==> bẠn ngÔk lÉm..........
FưƠnK nO.1

Cũ 17-05-2009, 12:04 PM
Spoka_Aquarius311's Avatar
Spoka_Aquarius311 Spoka_Aquarius311 is offline
Thành viên

Họ và tên: [K♥K]^^[Jo0nG.Spoka]
Xã: Xuân Thành
Default Trả lời : Món quà [lớn]

Her.... tìm đc cây ni mô ra mà cụng hay đại y hềy
click tks cho mi nà

Chữ ký
Nothing is impossible!

._._.[S]po[k]a._._.

thay đổi nội dung bởi: Spoka_Aquarius311, 17-05-2009 lúc 12:49 PM.
Cũ 17-05-2009, 12:28 PM
nh0k_iu_0nllin3's Avatar
nh0k_iu_0nllin3 nh0k_iu_0nllin3 is offline
Thành viên

Họ và tên: luckystar_p.t.t_nhoklove
Xã: Vĩnh Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nh0k_iu_0nllin3
Default Trả lời : Món quà [lớn]

ừa....cũng hay...thank mi phát....lần sau tiếp tục phát huy hây...hihi!!!!!!!

Chữ ký
...Bạn muốn tỏa sáng ư?????????
...Hãy tự đốt cháy chính mình.....!!!!!!!!!!
*¤°*¤°(¯`·.º-:¦:..!-:¦:-º.·´¯)°¤*°¤*
!!!..........I.LOVE.U..........!!!
..........(^_*).............
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới