Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Teen Yên Thành

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 22-03-2009, 05:40 PM
b0ys0ck_gj0jtjnh's Avatar
b0ys0ck_gj0jtjnh b0ys0ck_gj0jtjnh is offline
Thành viên

Họ và tên: ™—»»¶«øø£ßø¥…Çhµô†…Çhµ««—™
Xã: Văn Thành
Default Gưởi ch0 người tôi yêu ( mong diễn đàn giúp đỡ)

tôi chắc răng tr0ng chúng ta ai cug đã từng dc yeu và đã iu riêng tôi wa 12 năm đi học tôi đã từng iu 1 lần duy nhất trong đời đóa là Trà vinh.... tôi và vinh ban đầu quen nhau wa mạng tong chơy Audition tôi thì ban đầu chỉ xác định là chơi ch0 zui (vì là tình yêu wa mạng mà) nhưng h0k ngờ sau khi gặp vinh lần đầu tiên tôi đã thưc sự có caem tỉnh với vinh...(hơi kì lạ ty)tôi cảm thấy ở vinh có sự đồng cảm...sự đồng cảm tr0ng ja đình và trong học tập...và các bạn cug bít là vinh cug iu tôi thiệt lòng h0k jan joi' ji cả nhung cái ji đến cug sẻ đến ... chuyện của chúng tôi bắt đầu đến tai ja đình và vinh đã nhiều lần bỏ đi ...nhưng rồi lại về //rối cuối năm 12 khi mà tôi đang chú tâm vào học đẻ chuẩn bị trong 2 kì thi sắp tới thì tôi nhận dc tin nhắn từ bạn của vinh là vinh muốn chia tay với tôi thuc sự ban đầu tôi h0ktin nhưng khi gặp nói chuyện với người iu của vinh thì tôi đã hoàn toàn tin vào điều đóa vinh đã hoàn toàn rới ra tôi và tồi tệ hơn nữa vinh đã ngày càng hư hỏng ..tôi cảm thấy có lỗi lắm ...co lẽ vì tôi mà vinh đã hư hỏng bỏ đi suốt ...tôi định gặp mặt vinh đẻ nói chuyện ch0 rõ nhưng mà vinh lạ tránh mặt
thật sự tôi h0k bít fair mần reng fair làm sa0 đêy tôi có níu vinh lại với tôi hay h0k...hay là đẻ vinh ra đi mãi mãi(vì vinh bỏ tôi trước mà) hãy mong diễn đàn cho tôi 1 câu trả lời fair làm sao bây giờ ...thưc sự nhìu đêm tôi nằm khóc..(con trai cug cần fai kh0c' đúng h0k? ) HÃY GIÚP TÔI

Đây là Ảnh trà vinh người mà tôi lun yêu ....vậy mà giò đã ra đi

thay đổi nội dung bởi: b0ys0ck_gj0jtjnh, 22-03-2009 lúc 05:53 PM.
Cũ 22-03-2009, 05:54 PM
pe'__kieng`'s Avatar
pe'__kieng` pe'__kieng` is offline
Thành viên

Họ và tên: · ··^v´) () (×´¯`v^Nguyễn_thị_Tâm_Kiềng·· · (¯`·._.·[ () ]·._.·´¯)
Xã: Hậu Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới pe'__kieng`
Default Trả lời : Gưởi ch0 người tôi yêu ( mong diễn đàn giúp đỡ)

yêu hok yêu đc thi` thôi?làm gi` phải khoc'?con trai ma` khoc' la` nhục?

Chữ ký Hận trai đa tình
Cũ 22-03-2009, 06:11 PM
Hải Hùng's Avatar
Hải Hùng Hải Hùng is offline
Thành viên

Họ và tên: [♂]-‘๑’- ♥♪☆♫♪☆♫♪☆♫♪☆♫♪☆♫♪☆♫Kim Minh Hải♪☆♫♪
Xã: Tiến Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Hải Hùng

Đây là Ảnh trà vinh người mà tôi lun yêu ....vậy mà giò đã ra đi[/QUOTE]
Vinh nhìn ngoan thế này ,sao lại không chung thủy nhỉ?Mà nick của bạn nhìn pờ rồ nhỉ.Hay là bạn có vấn đề gì đấy về....nên Trà Vinh bỏ bạn chăng

Chữ ký
Đời người là cát đá
Chôn vùi dưới sông sâu
Ngày nào còn sóng gió
Hãy tìm về bên nhau!
Cũ 22-03-2009, 06:19 PM
Daty_nt's Avatar
Daty_nt Daty_nt is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn Thành Đạt
Xã: Phúc Thành

khóc vì bất lực

Chữ ký Đang đi trên đường
Bổng thấy bất thường
Quay mặt vào tường
Lại thấy bình thường
Cũ 22-03-2009, 07:10 PM
Han kUn.l0v3's Avatar
Han kUn.l0v3 Han kUn.l0v3 is offline
Thành viên

Họ và tên: HaN…♥♥♥ 2 nghìn vờ Nờ Đờ (VNÐ)
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Han kUn.l0v3
Trả lời : Gưởi ch0 người tôi yêu ( mong diễn đàn giúp đỡ)

Tha ch0 3m nó anh ạ
by3 nhau đy

Chữ ký iU 4eAe
TuyẾt...Dù Bẩn Thế Nào Thì Vĩnh Viễn...Vẫn Là Màu Trắng....
__________Kyn…lUv___________
Cũ 22-03-2009, 07:30 PM
TÔN's Avatar
TÔN TÔN is offline
Điều Hành Viên

Họ và tên: Em thang` ty' , chi con teo`
Xã: Tình khác

úi trời... khi yêu ai thì day dứt như rứa là khổ bản thân, cuộc sống mà... kệ cha hắn... cái chi đến thì nhận mà hắn k muốn đến thì thôi... đi thì cứ việc... muốn củng không được mà ko muốn củng không xong

Chữ ký Ngày Xưa Pé nói pé yêu anh
Anh Chê Pé Nhỏ Pé chưa biết gì
Pé lớn pé tuổi dậy thì
Anh Khen Pé đẹp pé Chê Anh Già .
Cũ 22-03-2009, 09:34 PM
tangthanhcity's Avatar
tangthanhcity tangthanhcity is offline
Thành viên

Họ và tên: kute
Xã: Tăng Thành

Hãy để nó ra đi khi nó mãi mãi không thộc về mình em à.
Đôi khi điều đó sẽ làm cho mình đau khổ nhưng còn cách nào khác nựa mô.
Níu kéo cụng chỉ làm cho cả 2 thêm đau khổ mà thôi.
Bây giờ em hay quên đi và cố gắng mà học cho tốt. Tương lai còn dài và khó khăn đang ở phía trước. Chúc em luôn vui vẻ và hạnh phúc.

Chữ ký CẢM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG.
Cũ 22-03-2009, 10:50 PM
Michiko's Avatar
Michiko Michiko is offline
Thành viên

Họ và tên: phùng nguyễn

tha cho em nó lấy chồng em ạ. chứ như gửi thân gửi phận vô em, chị cũng nỏ yên tâm!
bé đó đúng khôn ngoan, kiếm đường zot, được! khá lắm, hà hà~

Chữ ký một tình yêu đó đi về trong giá băng, một tình yêu đó trong mưa giăng tĩnh lặng....tình ai xa vắng ngỡ rằng em đã quên, và rồi nhìn mưa biết tim mình vẫn yêu..
Cũ 23-03-2009, 12:57 AM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu
Cười mỉm Trả lời : Gưởi ch0 người tôi yêu ( mong diễn đàn giúp đỡ)

Trích:
Nguyên văn bởi Michiko Xem bài gởi
tha cho em nó lấy chồng em ạ. chứ như gửi thân gửi phận vô em, chị cũng nỏ yên tâm!
bé đó đúng khôn ngoan, kiếm đường zot, được! khá lắm, hà hà~
răng chị nói rứa hề làm rứa bạn í thêm buồn
Vấn đề ni cụng khó nói thật
Nhưng thật sự thì ri bạn nầy cái chi cần níu kéo thì hãy giữ lại , nhưng cái gì khi con người biết không thể giữ lại thì nên thả cho nó đi ( mặc dù đau khổ lắm khi mần rứa ) nhưng rồi sẽ qua thôi Thà 1 lần đau còn hơn để day dứt mãi về sau ( câu ni quen quen )
Bạn bỏ bạn í thì khó trả lời có nên hay ko bỏ , nhưng đằng ni lại là bạn í bảo chia tay chia tay thì nên chia tay, chứ không thích mà ép buộc yêu lại thì chắc khó hạnh phúc( đó là nói về sau ni có răng răng đó .... )
Nếu bỏ bạn vì lí do chi chưa rọ ràng thì không nói , đằng ni lại có người bỏ bạn => lại có ny mới rồi thì cần chi mà lăn tăn nựa chia tay thì chia tay , có thể bạn khóc vì đau khổ, vì nhớ, vì yêu người đó nhưng khóc mần chi khi có người nhắn tin chia tay vì tình yêu mới nhưng mà cụng không thể trách người í vì đó là nhu cầu của mỗi người , muốn tìm chỗ có thể dựa dẫm , có thể được hạnh phúc hơn ( cấy ni không phải trách bạn vì không mần cho được người í hạnh phúc hay a răng cả )
Yêu là làm cho người mình yêu được hạnh phúc mà vậy nên hãy để người đó được tự do đừng cố mà nhắn tin bảo quay lại rồi thế này thế nọ bạn à
Nói hơi dài dòng thì phỉ như mà câu cuối cùng mình nói với bạn là nên chia tay mà chia tay cụng đừng mần lằng nhằng, nt thế này thế nọ nha cứ bình thường mà chia tay a rứa mới là đàn ông chứ người ta không vấn đề chi khi chia tay mình thì mình cần gì phải khóc, đúng chi ( nếu có buồn cụng nên dấu đi cứ cười , ok chia tay thì ta chia tay rứa mới là đàn ông chơ )

hình như nói hơi sến nhưng mà nghị răng nói rứa thôi bạn cố gắng bớt tẹo thời gian đọc hênh

o ni nhìn mặt ri mà cụng ghê hình
Cũ 23-03-2009, 06:43 AM
Ran Mori Ran Mori is offline
Thành viên

Họ và tên: Trần Viết Sơn
Xã: Huyện khác

Chú Admin ni có vẻ từng trải gứm hêy theo cháu chỉ nói 1 câu ra ri nêy
Cấy chi là của mình trước sau nó cụng là của mình ,cấy chi k phảy là của mình mọi sự níu kéo đều Vô ích
Hi vọng chú sớm tìm ra con đường tốt nhất hêy
Cũ 23-03-2009, 01:03 PM
Michiko's Avatar
Michiko Michiko is offline
Thành viên

Họ và tên: phùng nguyễn

Trích:
Nguyên văn bởi Nguyen_Thu Xem bài gởi

răng chị nói rứa hề làm rứa bạn í thêm buồn
Vấn đề ni cụng khó nói thật
Nhưng thật sự thì ri bạn nầy cái chi cần níu kéo thì hãy giữ lại , nhưng cái gì khi con người biết không thể giữ lại thì nên thả cho nó đi ( mặc dù đau khổ lắm khi mần rứa ) nhưng rồi sẽ qua thôi Thà 1 lần đau còn hơn để day dứt mãi về sau ( câu ni quen quen )
Bạn bỏ bạn í thì khó trả lời có nên hay ko bỏ , nhưng đằng ni lại là bạn í bảo chia tay chia tay thì nên chia tay, chứ không thích mà ép buộc yêu lại thì chắc khó hạnh phúc( đó là nói về sau ni có răng răng đó .... )
Nếu bỏ bạn vì lí do chi chưa rọ ràng thì không nói , đằng ni lại có người bỏ bạn => lại có ny mới rồi thì cần chi mà lăn tăn nựa chia tay thì chia tay , có thể bạn khóc vì đau khổ, vì nhớ, vì yêu người đó nhưng khóc mần chi khi có người nhắn tin chia tay vì tình yêu mới nhưng mà cụng không thể trách người í vì đó là nhu cầu của mỗi người , muốn tìm chỗ có thể dựa dẫm , có thể được hạnh phúc hơn ( cấy ni không phải trách bạn vì không mần cho được người í hạnh phúc hay a răng cả )
Yêu là làm cho người mình yêu được hạnh phúc mà vậy nên hãy để người đó được tự do đừng cố mà nhắn tin bảo quay lại rồi thế này thế nọ bạn à
Nói hơi dài dòng thì phỉ như mà câu cuối cùng mình nói với bạn là nên chia tay mà chia tay cụng đừng mần lằng nhằng, nt thế này thế nọ nha cứ bình thường mà chia tay a rứa mới là đàn ông chứ người ta không vấn đề chi khi chia tay mình thì mình cần gì phải khóc, đúng chi ( nếu có buồn cụng nên dấu đi cứ cười , ok chia tay thì ta chia tay rứa mới là đàn ông chơ )

hình như nói hơi sến nhưng mà nghị răng nói rứa thôi bạn cố gắng bớt tẹo thời gian đọc hênh

o ni nhìn mặt ri mà cụng ghê hình
từng trải quá Thư ơi! há há! nhưng chị nghĩ rứa đó, con gái cần có 1 người đàn ông để có thể dựa vào, nói cho cùng cho dù bạn mạng mẽ đến mấy thì bạn cũng chỉ là con gái! người ta sống với nhau vì trách nhiệm, tất nhiên xuất phát từ tình yêu!
có như răng họ mới bỏ mình chớ, nếu bạn là người sống biết quan tâm, là người tốt, có bản lĩnh để cô ý dựa vào, để cô ý yên tâm khi bên cạnh bạn thì chẳng lý do gì khiến cô ấy rời xa bạn hết!
yêu thì nghĩ cho ng mình yêu với chứ. cảm xúc của mình thì tất nhiên chỉ mình mới hiểu, cũng đau đớn chứ, nhưng mà mình ko có khả năng thì đành chịu đi, dành lại thì phỏng có ích gì nếu ng con gái mình yêu ko còn tình cảm với mình nữa?
[ o ni nhìn mặt ri mà cụng ghê hì ]
chị ko đồng ý với thư, ghê là răng? là bỏ cái bạn đó hả?
nếu như Thư ko yêu bạn gái mình nữa, Thư có tc với ng khác, liệu thư có bỏ người đó ko?
khi tình yêu ko còn thì tốt nhất chỉ là bạn, mà ko là bạn nữa cũng chẳng sao, ko thể nói họ ghê đc! có trách hãy trách bản thân mình là làm sao ng ta bỏ, chứ sao trách người ta bỏ mình? chung thủy hay ko chung thủy đều có nguyên nhân hết!
vậy rố, chị nói rứa, có tức chị chị cũng chịu, nhưng sự thật nó chành bành ra rứa, nỏ khác đc, hiểu thực tế tí đi!
Cũ 23-03-2009, 01:09 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu

Trích:
Nguyên văn bởi Michiko Xem bài gởi
từng trải quá Thư ơi! há há! nhưng chị nghĩ rứa đó, con gái cần có 1 người đàn ông để có thể dựa vào, nói cho cùng cho dù bạn mạng mẽ đến mấy thì bạn cũng chỉ là con gái! người ta sống với nhau vì trách nhiệm, tất nhiên xuất phát từ tình yêu!
có như răng họ mới bỏ mình chớ, nếu bạn là người sống biết quan tâm, là người tốt, có bản lĩnh để cô ý dựa vào, để cô ý yên tâm khi bên cạnh bạn thì chẳng lý do gì khiến cô ấy rời xa bạn hết!
yêu thì nghĩ cho ng mình yêu với chứ. cảm xúc của mình thì tất nhiên chỉ mình mới hiểu, cũng đau đớn chứ, nhưng mà mình ko có khả năng thì đành chịu đi, dành lại thì phỏng có ích gì nếu ng con gái mình yêu ko còn tình cảm với mình nữa?
[ o ni nhìn mặt ri mà cụng ghê hì ]
chị ko đồng ý với thư, ghê là răng? là bỏ cái bạn đó hả?
nếu như Thư ko yêu bạn gái mình nữa, Thư có tc với ng khác, liệu thư có bỏ người đó ko?
khi tình yêu ko còn thì tốt nhất chỉ là bạn, mà ko là bạn nữa cũng chẳng sao, ko thể nói họ ghê đc! có trách hãy trách bản thân mình là làm sao ng ta bỏ, chứ sao trách người ta bỏ mình? chung thủy hay ko chung thủy đều có nguyên nhân hết!
vậy rố, chị nói rứa, có tức chị chị cũng chịu, nhưng sự thật nó chành bành ra rứa, nỏ khác đc, hiểu thực tế tí đi!
câu cuối em chỉ chêm vô tí cho hay thôi chứ cụng nó có chi mô thì như chị đọc trên đó rồi chi
mà với lại nói em từng trải là ko đúng mô chưa bị lần mô, cụng chưa dính lần mô thì đúng hơn vẫn 9x như những 9x khác có điều suy nghĩ nhiều khi hơi "lệch lạc" tẹo chị à , há há. Chị đọc đó nhìn như kiểu từng trải rứa chứ tính vẫn còn con nít , há há. Anh tài còn bảo em là cụ non nhưng mà vẫn thấy mình con nít chán đó là em suy nghĩ răng nói rứa thôi chị à
Cũ 23-03-2009, 02:44 PM
katje's Avatar
katje katje is offline
Thành viên

Họ và tên: babe.snow
Xã: Hợp Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới katje

trên nớ kụg đạ nóy là:"chuyện j` đến kũng sẽ đến" mà
kứ để mọi việc diễn ra tự nhiên đy...............

Chữ ký lee.fan CFL
Cũ 23-03-2009, 05:57 PM
nguoideptaynguyen75's Avatar
nguoideptaynguyen75 nguoideptaynguyen75 is offline
Thành viên

Họ và tên: phan hà
Xã: Minh Thành

có nghe đến: "có thứ tình yêu gọi là chia tay" chưa nhóc? đôi khi có những thứ tưởng chừng như k phải nhưng k hẳn là k phải

Chữ ký
ngày không anh, ngày vẫn có ban mai
và rằng ngày mai có gió ngày mai thổi

Cũ 23-03-2009, 07:11 PM
pipibaby's Avatar
pipibaby pipibaby is offline
Thành viên

Họ và tên: pipi.khinz
Xã: Tăng Thành

Trích:
Nguyên văn bởi danproHauthanh Xem bài gởi
yêu hok yêu đc thi` thôi?làm gi` phải khoc'?con trai ma` khoc' la` nhục?
mình thấy có níu kéo cụng kô đc nhưng bạn hãy cố lên!thật ra biết khóc mới là con trai đík thực!

Chữ ký ngoảnh mặt làm ngơ
bơ đi mà sống!!!
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới