Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 17-05-2009, 09:19 PM
sender's Avatar
sender sender is offline
Thành viên

Họ và tên: find out
Xã: Thị Trấn
Default 1 kiểu marketing đúng chất!!

.....Nếu các bạn là một trong những người không mong muốn rằng mình sẽ phải tốn thời gian online ,vào người yên thành mà chẳng nhận được điều gì gọi là"bài học cuộc sống mang lại cả!!!....
.....Và rồi nếu các bạn là một trong những con người biết đánh giá cao sức sáng tạo và lòng kiên nhẫn của một con người đã và đang ngồi hằng giờ,ngồi từng đêm để post một cái gì đó làm tăng thêm độ phong phú cho diễn đàn này!!!
.............Bạn hãy tìm đến SENDER,sẽ không quá ngạo mạn khi cho rằng bài viết của anh thật hay và đầy cảm động,đặc biệt,sức sáng tạo được đề cao lên trên hết.Phải chăng như vậy mới là "Vô Đối" và thật "Đặc Biệt"???
.....Hãy vào ngay để đọc "Tình Yêu Muộn Màng" trong chuyên mục Nhật Kí,Tâm Sự để biết được rằng bạn cũng là một trong những người đã từng trải qua cảm giác yêu,thương và cho tâm hồn mình những giây phút tĩnh lặng..............MARKETING~~~....LET'S JUMP UP
Cũ 18-05-2009, 06:52 AM
chjpxjnh_baby's Avatar
chjpxjnh_baby chjpxjnh_baby is offline
Thành viên

Họ và tên: i am me
Default Trả lời : 1 kiểu marketing đúng chất!!

ui za,màn quảng cáo ấn tượng anh nhỉ,hjhj
Cũ 18-05-2009, 07:30 AM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
_pE.luv_ClovEr_ _pE.luv_ClovEr_ is offline
Thành viên

Họ và tên: .....tOm_ bOy.^_____^.
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới _pE.luv_ClovEr_
Default Trả lời : 1 kiểu marketing đúng chất!!

chà.. nghe hay we' anh ơi... hI^^
kiểu ni để em đọc truyện nớ một phát.. ^^
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới