Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Người Yên Thành bốn phương > CLB Game thủ

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 12-04-2010, 06:48 PM
bacpaven's Avatar
bacpaven bacpaven is offline
Thành viên

Họ và tên: phạm đình bắc
Xã: Hợp Thành
Nóng cross fire ( đột kích )

thách đấu mọi sever
ai so lo ko
Cũ 19-06-2010, 05:00 PM
mr.don's Avatar
mr.don mr.don is offline
Thành viên

Họ và tên: TINH TẾ
Xã: Tăng Thành

cs toàn tập.chấp mọi map .còn cf không chơi.

Chữ ký AI KHỔ VÌ YÊU HÃY YÊU HƠN NỮA.
CHẾT VÌ YÊU LÀ SỐNG TRONG TÌNH YÊU
Cũ 27-06-2010, 06:27 PM
3_con_vi_khuan's Avatar
3_con_vi_khuan 3_con_vi_khuan is offline
Thành viên

Họ và tên: Ko cần tên , ai biết tôi sẽ nhận ra tôi
Xã: Huyện khác

hix các bác chém gió ghê quá. mới tí tuổi đã đòi chấp mọi sever - em hồi xưa cũng có tiếng bắn coun strike ở mấy quán nét từ hợp thành lên Nam thành . Vậy mà vào đây gặp mấy em Đô lương ( con gái xinh *** ) : toàn úy ko , bắn như hack . ko thấy ko tin , mới vào bị nó dập cho tè le . giờ thì mơ đi .Tự hào la Sniper DSR pro ( ko dám qua mặt các anh tài ) , nhưng cũng ko đến nỗi . Từng phải delete nich trung úy vì thua 1 game thủ ( con gái ) ( mình giỏi còn có đứa trên mình - các bác đừng tự hào ma thua con gái mang nhục lắm ) ( em đã từng ) nhưng con gái vẫn là con gái . Ních mới đang chơi : " 3.ConViKhuan ". Kênh chơi cố định : Hà nội kênh 3- kênh 3( hoặc kênh 10 ) . ko dám chém gió nhưng bác nào tự hào vào đây em " xin " 1 ván gọi là delete nich . còn muốn con gái tiếp thì xin pm nich : baconvikhuan . em gọi các " chị " online .
em viết những dòng này ko có ý xúc phạm .Nhưng mong các bác giữ ý tý trước khi thách đấu

Tên tuổi : thái hữu dũng
quê : xóm 4 hoa thành
Học cấp 3 tại : 12A4 - k40 yên thành 2

Hiện tại đang học tại Q9 tpHCm

Chắc có người biết em nhỉ

- Họ tên : 3.ConViKhuan
- Cấp : 2 vê ( siêu gà )
- Kho đồ : 1 scan light - 1 : an94- 1 súng cá mập ( xm8)- 1 m700 ( -1 m16 ( ) - 1 : M4a1 - 1 Dsr ( kết nhất cái này )- 1 :46- 1 :mp7 - pass 12- 1: 22 - 1 Rpk - 8 quả bom- 3 con dao - 1 lady ( đang kiếm fox ) ( vậy là em còn cùi lắm trong quán này đó - thề luôn )+ 1 kính (+gp ) xài 5 tháng + 8 vcoi và 12 kGP -- ( ko 1 món đồ vcoi )
- Thành tích :
+ giết 5568 - chết 37565 ( tin được ko )
+ mater cấp 3 ( gần cấp 4 ) ( cái này có thực đấy )
+ 256 lần tự sát
+ 176 lần giết đồng đội
+ 450 lần bị kíck
+ 12 lần bị chủ quán nét đuổi vì xài chương trình cắt mạng
( thành tích v.k.l - giỡn )

Chữ ký Nếu 1 hôm tình cờ bạn thấy vài acc trùng tên với mình tồn tại trên DĐ NYT ,thì bạn đừng ngạc nhiên. Đó là "thành tích " phấn đấu " Vi Phạm Nội Quy" của mình đó

thay đổi nội dung bởi: 3_con_vi_khuan, 27-06-2010 lúc 07:01 PM. Lý do: xin đừng chém gió
Cũ 27-03-2012, 12:31 PM
maiyeuem479889 maiyeuem479889 is offline
Thành viên

Họ và tên: phan thanh
Xã: Bắc Thành

tự tin nhĩ .hihi rảnh rảnh giao lưu tí nha mọi map chơi luôn
Sở thích đi du lich, hè này sẽ đi du lich da nang
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới