Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 23-05-2009, 04:33 PM
nguyenhien233's Avatar
nguyenhien233 nguyenhien233 is offline
Thành viên

Họ và tên: s2s2s2
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nguyenhien233
Default Hạnh phúc của em là anh đấy !!!

Đừg bao jò hỏi e có pùn hem , đừg hỏi e có thí a chán hok, cũg đừg xin lỗi e vì iu a mà e chịu nhữg cảnh như thía nì, đừg bao jờ nói rằng a cảm thí có lỗi vì chưa làm e juj jẽ, đừg bao jờ nói với e lời cám ơn cũg như là xin lỗi. Bởi vì:

- Em ko pao jờ thí pùn khj e ở bên a, khj đc ôm a, nằm cạnh anh đc a quấn vào lòng, vậy sao là pùn?

- Em ko bao jờ thí chán vì khj bên a dù là khoản lặng e cũg thí hạnh phúc, vậy sao là chán?

- Em ko pao jờ chấp nhận lời xin lỗi của a vì ko lẽ a iu e là sai àh, và a có bík pài hát Yêu ko hối tiếc của Phạm Quỳnh Anh ko :”Khi yêu ko bao jơ phải nói I’m sorry”. Vậy sao phải nói xin lỗi, e đâu có lỗi đâu mà anh xin?

- Em luôn hạnh phúc juj jẽ mỗi khj bên cạnh a, chỉ khj ta cãi nhau e mới thí hem juj jẽ thuj. Ai nói anh là e hem juj jẽ chứ,tên nào, ông kẹ hả, để e xử ổng cho anh koj.

- Em đâu có làm cái j đâu mà a cám ơn? Yêu ko phải là bố thí mà khj đc cho mà cám ơn đâu phải ko a, do trái tim tự nguyện e đến với a và e chấp nhận tất cả mà.

Jậy đoá thử nói nhữg cái điều xấu đoá nữa coi, làm ngta khóc là lúc đoá e mới pùn, mới chán, mới hok juj jẽ, mới cần a xin lỗi đoá, HuHuHuHu

Anh uj, e iu a nhìu lắm, e cảm nhận đc tc nơi a dành cho e nhìu thế nào mỗi khi ta cãi nhau.

Anh ko dịu dàng mật ngọt với e dù cũg như pao cô gái e cũg đã từg mog ước đc có ng yêu mình như jậy. Nhưg bj jờ e thí nhữg cái đoá vô thực qá phải ko anh! Vì anh là anh e iu a vì a là a dzị thuj!

Em sẽ ko pao jờ iu thêm ng thứ 2 nào nữa đâu. Vì e đã chọn đc sân ga để dừng chân rùi, với e a thật lạ, tc của chúng ta cũg thật lạ, chắc là chưa ai trải qa giốg e đâu nhưg e tin mình đã chọn đúng!

Hạnh phúc của em là anh đấy !!! ☺♥♥♥♥☻

Wo ai Ni

Chữ ký ®†…?(¯`•.nu0cmat_thi3nsu.•´¯)?…†®
Cũ 23-05-2009, 04:36 PM
nguyenhien233's Avatar
nguyenhien233 nguyenhien233 is offline
Thành viên

Họ và tên: s2s2s2
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nguyenhien233
Default Nắm chặt tay em nhé anh !!! Để em cảm nhận ...

Không biết tự bao giờ, em có thói quen thích nhìn ngắm mọi người nắm tay nhau. Những cái nắm tay gợi mỡ nhiều điều.

- Khi người cha nắm tay con, cả bàn tay bé nhỏ của con nằm gọn bình yên trong bàn tay vững chãi của cha.

- Tay mẹ thì dịu dàng và trìu mến.

- Tay bạn bè thì vô tư, thoắt nắm, thoắt buông.

- Tay người yêu ngập tràn hạnh phúc với những ngón tay đan nhau, âu yếm, tình tứ.

- Có những cái nắm tay siết chặt.

- Cũng có cái buông lơi, hờ hững...

Lặng lẽ ngắm nhìn, và lặng lẽ tự hỏi, nếu là mình, mình sẽ nắm tay như thế nào?Có người đã bật cười khi nghe em nói chưa từng nắm tay ai - thật sự.

Vì với em, nắm tay không hẳn chỉ là cái nắm tay. Nó là biểu hiện của tình cảm yêu thương.Trong công việc hay sinh hoạt đoàn hội, em đã từng nắm tay, bắt tay không biết bao nhiêu lần.

Những cái nắm tay đơn thuần, xã giao, là sự va chạm giữa hai bàn tay. Cũng có những cái bắt tay làm em phảỉ suy nghĩ. Cũng có bàn tay em từng ước ao nắm lấy, nhưng rồi biết, đấy không phải của riêng ai. Nắm tay thì dễ, nhưng để tìm một bàn tay ấm áp và vững chãi, tin cậy thì khó vô cùng.

Tìm hoài, tìm mãi... Có lúc ngỡ đã tìm được, nhưng giữa những ngón tay đan nhau, vẫn có một khe hở; khe hở nhỏ thôi, nhưng rồi lớn dần lên, thành vết nứt, thành hố sâu ngăn cách...

Thế nên, anh ơi, nắm chặt tay em, anh nhé! Để em cảm nhận sự bình yên và ấm áp từ bàn tay anh truyền qua tay em.

Nắm chặt tay em, anh nhé! Để mình đừng lạc mất nhau. Vì em sợ, khi tay em rơi xuống, bàn tay đỡ lấy không phải là tay anh.

Nắm chặt tay em, anh nhé! Để không một khe hỡ nào len vào giữa đôi ta. Để những ngón tay luôn đan khít nhau, tạo thành bức tranh hạnh phúc. Để em thuộc từng vết chai trong lòng bàn tay anh, để em cảm nhận rõ hơn về anh, để em biết tình anh sâu lắng và mạnh mẽ; sẽ giúp em vượt qua được những nỗi sợ hãi mơ hồ, những lo lắng, băn khoăn ...

Dẫu cho có bất kỳ điều gì xảy ra, dẫu có giây phút nào đó, em giận dỗi rút tay về, thì anh hứa nhé, vẫn nắm chặt tay em!

Nắm tay em chặt nhé…
Để em gục đầu vào vai anh ngủ thật sâu và thật lâu, để em cảm thấy bình yên vì đã tìm được một bến đỗ cho riêng mình. Nắm tay em chặt, để khi nhắm mắt thì trong giấc mơ em vẫn có thể nhìn thấy anh…

Này anh!

Có khi nào anh muốn buông tay em ra?

Có khi nào anh cảm thấy mệt mỏi và muốn đi tìm một hạnh phúc mới khi những tình cảm trong anh dành cho em không đủ lớn để tiếp sức bàn tay anh nắm chặt lấy tay em nữa… Thì anh có thể buông tay em ra và đi tìm hạnh phúc mới cho riêng anh, dù hạnh phúc đó không phải là em…

Có khi nào anh muốn nắm chặt tay em một lần nữa?

Nếu anh buông tay em khi tình yêu trong hai ta vẫn còn đậm sâu, thì một ngày nào đó anh sẽ quay về nhé... Quay về và nắm chặt tay em một lần nữa...

Nắm chặt tay em, anh nhé!

Bởi vì em yêu anh!
Cũ 23-05-2009, 05:28 PM
nh0k_iu_0nllin3's Avatar
nh0k_iu_0nllin3 nh0k_iu_0nllin3 is offline
Thành viên

Họ và tên: luckystar_p.t.t_nhoklove
Xã: Vĩnh Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nh0k_iu_0nllin3
Default Trả lời : Nắm chặt tay em nhé anh !!! Để em cảm nhận ...

cung~ hay đại hậy....thank phát hay....
lân` sau tiếp tục fat huy nha..............

Chữ ký
...Bạn muốn tỏa sáng ư?????????
...Hãy tự đốt cháy chính mình.....!!!!!!!!!!
*¤°*¤°(¯`·.º-:¦:..!-:¦:-º.·´¯)°¤*°¤*
!!!..........I.LOVE.U..........!!!
..........(^_*).............
Cũ 24-05-2009, 03:10 PM
sukineo's Avatar
sukineo sukineo is offline
Thành viên

Họ và tên: tranphung
Xã: Tình khác
Default Trả lời : Hạnh phúc của em là anh đấy !!!

có thật 14t ko zay????sao mà sâu sắc wa zay???thật sự cảm động,,hic hic ,,tiếc là chưa 1 lần thử nghiệm,,thanks nè,,phát huy típ nhen,,bài này ý nghỉa wa

Chữ ký ("*"***"*"_:.♥.: Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.: Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.: Không Yêu Ai Cả :.♥.: Lòng Băng Giá :.♥.: :.♥.: Không Nhớ Ai Cả :.♥.: Hồn Tự Do :.♥.: _"*"***)
Cũ 16-07-2009, 02:00 PM
loveyou_tieulinh loveyou_tieulinh is offline
Thành viên

Họ và tên: Hoàng Ngọc Công
Xã: Hợp Thành

Văn hay đấy. Cố gắng phát huy.
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới