Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 28-02-2010, 08:43 PM
Hana_Yuzu's Avatar
Hana_Yuzu Hana_Yuzu is offline
Thành viên

Họ và tên: Hồng....
Xã: Hoa Thành
Default Vẫn là...Chuyện gia đình...

Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh..các bạn ạ, đôi khi trong cuộc sống không phải -cứ -gia -đình -luôn là chỗ dựa vững chắc cho chúng ta, có nhiều lúc bạn vì chính gia đình thân yêu của mình làm cho đau khổ và tuyệt vọng...đã có lúc bạn chán chường, căm ghét, thậm chí sợ hãi, tôi không biết bằng cách nào bạn đã vượt qua điều đó, nhưng tôi tin bạn -cũng -đã -vì-chính -gia -đình -của mình mà có động lực để đứng lên.Tôi thành lập topic này không mong mỏi các bạn sẽ mang hết tất cả những phiền muộn của mình ra, cũng không mong bà con cô bác nhảy vào mổ xẻ hay phê phán, mà chỉ mong nó sẽ là bến đợi cho những con người đang thực sự cần giúp đỡ, cần sẻ chia, cần những người cùng cảnh ngộ chung vai giải quyết khó khăn của chính mình...Tôi -đã có những lúc vô cùng tuyệt vọng, đã có lúc tưởng chừng như bị trầm cảm, và tôi nghĩ mình cần phải nói ra, cần phải tâm sự, cần những bộ óc tỉnh táo của mọi người giúp tôi vượt qua khó khăn...bây giờ tôi đã thực sự lấy lại được cân bằng, và tôi mong topic này sẽ là mảnh vườn của những tâm sự, mảnh vườn của tình bạn, của lòng chân thành và sự sẻ chia.Mong rằng các bạn sẽ nhanh chóng vượt qua những khó khăn, để gia đình luôn là chốn thiên đường ấm áp mà mối lúc mệt mỏi, bước chân bạn luôn muốn tìm về....

Chữ ký Nothing can be true with me at the moment...By you...

thay đổi nội dung bởi: Hana_Yuzu, 28-02-2010 lúc 08:47 PM.
Cũ 28-02-2010, 09:55 PM
đầu trọc vuốt keo's Avatar
đầu trọc vuốt keo đầu trọc vuốt keo is offline
Thành viên

Họ và tên: AtoniBlue
Xã: Vĩnh Thành

lúc tết ở nhà mẹ kô cho đi chơi nhiều
2 mẹ con nói nhau

Lúc trên đường ra Hà nội mới nhận ra rằng

tất cả là vì mình

Respect what you still having!

Chữ ký —»•[TiTaNicStreet [♥] Paradise]•«—
(¯`¤.†™—»• Medusas ĭ ڸ٥ﻻﻉ√٥ﺎ •«—™† .¤´¯)
The successful man is person to know seize opportunities.My cause in my life is money
Cũ 28-02-2010, 09:59 PM
Lov3_Sag's Avatar
Lov3_Sag Lov3_Sag is offline
Thành viên

Họ và tên: phuong_vu
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Lov3_Sag

Giừ xa nhà mới biết gia đình hấn quý như răng!!!!!!!!ở ngoài ni,cấy chi cụng phải tự mình lo,ko như mọi chầu...cấy chi cụng mẹ,cụng bố......Muốn nói 1 câu con yêu bố mẹ nhiều lắm nhưng lại ngại ko dám nói ra!!!!!!!!!Ko bít đến khi mô mới trả được hết công ơn sinh thành,dưỡng dục của bố mẹ đây nựa:??????????

Chữ ký !!!!!!!!_SHITMOUSE_!!!!!!!!
Cũ 02-03-2010, 12:23 AM
Jonouchi's Avatar
Jonouchi Jonouchi is offline
Thành viên

Họ và tên: MR June 1989
Xã: Trung Thành

ủa chị love_Sag 25 tuổi rồi mà giừ mới xa nhà à?
học hà nội đi máy bay về nhà rồi
đại gia quá

Chữ ký nhấn thank để là con người lịch sự
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới