Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Teen Yên Thành

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 23-05-2009, 03:48 PM
nguyenhien233's Avatar
nguyenhien233 nguyenhien233 is offline
Thành viên

Họ và tên: s2s2s2
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nguyenhien233
Default nếu bạn là con trai!!!!!

Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi thấy con gái ngồi giặt đồ. Giặt bằng máy nhanh hỏng đồ, tốn tiền mua mới. Bàn tay con gái mềm mại bị xút ăn, bôi cả lọ kem mà con gái vẫn lo: không ai dám cầm tay. Shương Wúa (_ _") !

Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi con gái làm việc nhà. Trăm thứ việc không tên, lộn tùng phèo. Vào tay con gái cà rốt biến thành hoa, mướp đắng biến thành chuột... Chẳng ai biết con gái khẽ dấu ngón tay dán kín băng Urgo.

Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi thấy con gái bỏ bữa... Sợ bị chê là béo. Chẳng như con trai ăn bao nhiêu thì cứ vô tư, không phải lo số đo 3 vòng. Con gái đói ngất xỉu vẫn nhất quyết giảm cân. Shương Wúa (_ _”) !
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi thấy con gái nhăn mặt. Mỗi tháng vài ngày chiến sự, stress và mệt mỏi vô cùng, con gái vẫn cố mỉm cười, giấu cái nhíu mày khó chịu. Shương Wúa (_ _”) !
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi con gái khóc. Lúc đó con gái cần một bờ vai lớn, một bàn tay ấm... Con gái khóc mà vẫn băn khoăn: không biết có làm phiền người ta không? Shương Wúa (_ _”) !
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn khi con gái yêu. Yêu người ta mà không dám nói trước. Yêu người ta mà cứ dấu trong lòng. Là con trai, nói ra có phải dễ dàng hơn không? Shương Wúa (_ _”) !
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi con gái ốm. Người rã rời mà vẫn lo mình xấu, sợ con trai không yêu. Shương Wúa (_ _”) !
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi con gái soi gương. Vài đốm mụn, vài nếp nhăn không làm con trai nghĩ ngợi. Con gái mất ăn mất ngủ vì lo, sợ già, sợ ế. Shương Wúa (_ _”) !
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi đi chơi một mình. Không dám vào quán cafe lạ, không dám đi xem phim, không dám về nhà muộn... Sợ người ta nghĩ sai. Shương Wúa (_ _”) !

Con gái vẫn bị ăn mâm dưới trong ngày giỗ.
Con gái vẫn là người dọn dẹp sau một bữa liên hoan.
Con gái vẫn là người ngồi lắng nghe tâm sự của bạn bè dù trái tim con gái đang rên rỉ.
Con gái vẫn là người bị trách mắng nhiều hơn mỗi khi phạm lỗi.
Con gái vẫn là người đau khổ nhiều hơn mỗi khi break-up.
Con gái vẫn là người bị quản lý chặt hơn mỗi khi ra khỏi nhà...
Con gái dù có mạnh mẽ đến đâu, cũng cần một điểm dựa.
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn

Sưu Tầm

Chữ ký ®†…?(¯`•.nu0cmat_thi3nsu.•´¯)?…†®

thay đổi nội dung bởi: APOLONG, 16-08-2009 lúc 05:25 PM.
Cũ 23-05-2009, 06:33 PM
I_need_U's Avatar
I_need_U I_need_U is offline
Thành viên

Họ và tên: sn0w [xý mà kiêu^^]
Xã: Vĩnh Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới I_need_U
Default Trả lời : nếu bạn là con trai!!!!!

Trích:
Nguyên văn bởi nguyenhien233 Xem bài gởi
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi thấy con gái ngồi giặt đồ. Giặt bằng máy nhanh hỏng đồ, tốn tiền mua mới. Bàn tay con gái mềm mại bị xút ăn, bôi cả lọ kem mà con gái vẫn lo: không ai dám cầm tay. Shương Wúa (_ _") !

Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi con gái làm việc nhà. Trăm thứ việc không tên, lộn tùng phèo. Vào tay con gái cà rốt biến thành hoa, mướp đắng biến thành chuột... Chẳng ai biết con gái khẽ dấu ngón tay dán kín băng Urgo.

Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi thấy con gái bỏ bữa... Sợ bị chê là béo. Chẳng như con trai ăn bao nhiêu thì cứ vô tư, không phải lo số đo 3 vòng. Con gái đói ngất xỉu vẫn nhất quyết giảm cân. Shương Wúa (_ _”) !
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi thấy con gái nhăn mặt. Mỗi tháng vài ngày chiến sự, stress và mệt mỏi vô cùng, con gái vẫn cố mỉm cười, giấu cái nhíu mày khó chịu. Shương Wúa (_ _”) !
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi con gái khóc. Lúc đó con gái cần một bờ vai lớn, một bàn tay ấm... Con gái khóc mà vẫn băn khoăn: không biết có làm phiền người ta không? Shương Wúa (_ _”) !
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn khi con gái yêu. Yêu người ta mà không dám nói trước. Yêu người ta mà cứ dấu trong lòng. Là con trai, nói ra có phải dễ dàng hơn không? Shương Wúa (_ _”) !
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi con gái ốm. Người rã rời mà vẫn lo mình xấu, sợ con trai không yêu. Shương Wúa (_ _”) !
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi con gái soi gương. Vài đốm mụn, vài nếp nhăn không làm con trai nghĩ ngợi. Con gái mất ăn mất ngủ vì lo, sợ già, sợ ế. Shương Wúa (_ _”) !
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi đi chơi một mình. Không dám vào quán cafe lạ, không dám đi xem phim, không dám về nhà muộn... Sợ người ta nghĩ sai. Shương Wúa (_ _”) !

Con gái vẫn bị ăn mâm dưới trong ngày giỗ.
Con gái vẫn là người dọn dẹp sau một bữa liên hoan.
Con gái vẫn là người ngồi lắng nghe tâm sự của bạn bè dù trái tim con gái đang rên rỉ.
Con gái vẫn là người bị trách mắng nhiều hơn mỗi khi phạm lỗi.
Con gái vẫn là người đau khổ nhiều hơn mỗi khi break-up.
Con gái vẫn là người bị quản lý chặt hơn mỗi khi ra khỏi nhà...
Con gái dù có mạnh mẽ đến đâu, cũng cần một điểm dựa.
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn
đừng nói ''nếu như'' nựa kác boy nhé.....hãy nói mình là 1 người kon trai...

Chữ ký
**__oO((¯`•. I .•´¯))Oo__**
____oO((¯`•.¸£ºvë¸.•´¯))Oo____
_____`°•.¸..¥oµ..¸.•°´_____
_____°•.•°_____
Cũ 23-05-2009, 09:10 PM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
_pE.luv_ClovEr_ _pE.luv_ClovEr_ is offline
Thành viên

Họ và tên: .....tOm_ bOy.^_____^.
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới _pE.luv_ClovEr_
Trả lời : nếu bạn là con trai!!!!!

....ầy.. em cụng chỉ mong các bác con trai hiểu đi cho con gái tí..chơ con gái chịu nhiều bất công we''..hizzz.....mà các bác đau có bít..^^
Cũ 23-05-2009, 09:38 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu

Nói như ai ơi hềnh
Con gái vẫn bị ăn mâm dưới trong ngày giỗ. -> tùy nơi tùy cách nghĩ mỗi gia đình, như ở họ tớ ai thích ngồi mâm mô thì ngồi, mâm con trai thừong có rượu, ngồi lên đó thì chỉ có uống rượu nỏ lẹ con gái cụng lên
Con gái vẫn là người dọn dẹp sau một bữa liên hoan. -> cấy ni chắc chắn rồi vì khéo tay hơn
Con gái vẫn là người ngồi lắng nghe tâm sự của bạn bè dù trái tim con gái đang rên rỉ. -> nỏ tin
Con gái vẫn là người bị trách mắng nhiều hơn mỗi khi phạm lỗi. -> tùy gia đình
Con gái vẫn là người đau khổ nhiều hơn mỗi khi break-up. -> nỏ hiểu
Con gái vẫn là người bị quản lý chặt hơn mỗi khi ra khỏi nhà... -> tùy gia đình, ko nói rứa được
Con gái dù có mạnh mẽ đến đâu, cũng cần một điểm dựa. -> cấy ni chịu, miễn bàn luận
Nếu bạn là con trai, bạn sẽ thương con gái nhiều hơn -> cấy ni chịu, miễn bàn luận
Cũ 24-05-2009, 02:57 PM
sukineo's Avatar
sukineo sukineo is offline
Thành viên

Họ và tên: tranphung
Xã: Tình khác

trùi ơi,,lâu lắm rùi mới thấy 1 bài có ý nghĩa,,rất ý nghĩa như zay,,con trai mà hỉu đc chút xíu thui cũng tốt bít bao,,làm con gái thật thiệt thòi,,

Chữ ký ("*"***"*"_:.♥.: Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.: Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.: Không Yêu Ai Cả :.♥.: Lòng Băng Giá :.♥.: :.♥.: Không Nhớ Ai Cả :.♥.: Hồn Tự Do :.♥.: _"*"***)
Cũ 24-05-2009, 05:19 PM
ga_neov3's Avatar
ga_neov3 ga_neov3 is offline
Thành viên

Họ và tên: ẢoẢo_TungChảo
Xã: Xuân Thành

Trích:
Nguyên văn bởi sukineo Xem bài gởi
trùi ơi,,lâu lắm rùi mới thấy 1 bài có ý nghĩa,,rất ý nghĩa như zay,,con trai mà hỉu đc chút xíu thui cũng tốt bít bao,,làm con gái thật thiệt thòi,,
Ông ni nói chưa chắc đạ đúng mô
Làm kon gái thy` Lun được kon trai thương thương
Nếu có làm j` sai thy` con trai ai lại đj đánh kon gái đúng hok
Mà mấy cái vụ lặt vặt như làm việc nhà thy` kon gái làm chứ
nỏ lẹ cứ bắt kon trai làm. Hoặc là chia ra mừ làm
Cũ 25-05-2009, 04:55 PM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
Thành viên

nếu bạn là con trai...hay~ đặt mình vào địa vị là con gái để hiểu con gái..vì con trai vô tâm we'..vỳ con trai có nhưng~ cái chi~ bít nhìn cái bề ngoài mà ko thể hiểu thực sự cái đang ẩn bên trong nhưng~ gì mà học thấy...vỳ con gái có một suy nghị phức tạp, ko có nông cạn như nhưng~ bác boy..và vỳ con trai vân~ chi~ là con trai..và con gái vân~ là con gái-luôn cần sự cảm thông và chia se~ cua con trai,sự tin tưởng,sự chân thành cua~ con trai........:67
( cho em chú thik: chy~ nói với một số boy..ko có ý noí tất ca~...*~*...^^)

thay đổi nội dung bởi: _pE.luv_ClovEr_, 26-05-2009 lúc 10:16 AM.
Cũ 25-05-2009, 04:57 PM
ga_neov3's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi namlun_O_O_h2t Xem bài gởi
nếu bạn là con trai...hay~ đặt mình vào địa vị là con gái để hiểu con gái..vì con trai vô tâm we'..vỳ con trai có nhưng~ cái chi~ bít nhìn cái bề ngoài mà ko thể hiểu thực sự cái đang ẩn bên trong nhưng~ gì mà học thấy...vỳ con gái có một suy nghị phức tạp, ko có nông cạn như nhưng~ bác boy..và vỳ con trai vân~ chi~ là con trai..và con gái vân~ là con gái-luôn cần sự cảm thông và chia se~ cua con trai,sự tin tưởng,sự chân thành cua~ con trai........
Mấy boy mô hít rùi
Vô dậm kon pé này chít lun đj. Dám nói anh em ta Vô Tâm + suy nghĩ nông cạn kìa
ko bít kon gấy có cấy chj mà mê rứa bít
Cũ 25-05-2009, 05:05 PM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
Thành viên

Blink Heart Trả lời : nếu bạn là con trai!!!!!

Trích:
Nguyên văn bởi ga_neov3 Xem bài gởi
Mấy boy mô hít rùi
Vô dậm kon pé này chít lun đj. Dám nói anh em ta Vô Tâm + suy nghĩ nông cạn kìa
ko bít kon gấy có cấy chj mà mê rứa bít
hii..chời bác ơi..em ko có ý nói tất ca~ mà.... vân~ có nhưng~ người ngoại lệ ....nhưng thực sự em đa~ gặp nhiều boy như rứa..và em nói theo nhưng~ gì em nghi..em muốn con trai hay~ hiểu con gái hơn mà thui.....chơ bác mà cho anh em vô dậm em có em chạy mất dép..^^
mà nếu thực sự bác nghị em nói rứa là sai thì bác co dám cam đoan rằng con trai ai cụng tốt ca~ ko???...và ko có ai như nhưng` gì em nói ko???...
Cũ 25-05-2009, 05:19 PM
ga_neov3's Avatar
Thành viên

Trích:
hii..chời bác ơi..em ko có ý nói tất ca~ mà.... vân~ có nhưng~ người ngoại lệ ....nhưng thực sự em đa~ gặp nhiều boy như rứa..và em nói theo nhưng~ gì em nghi..em muốn con trai hay~ hiểu con gái hơn mà thui.....chơ bác mà cho anh em vô dậm em có em chạy mất dép..^^
mà nếu thực sự bác nghị em nói rứa là sai thì bác co dám cam đoan rằng con trai ai cụng tốt ca~ ko???...và ko có ai như nhưng` gì em nói ko???...
ak` Kon ni
nếu mừ ko có ý nói tất cả thy` nhè thằng mô mà nói ( chỉ rõ hò văn tèn )
chứ nói rứa là nói tất cả anh em choa rồi chơ chj nựa
Răng chơ nha thấy kon trai choa aj cụng được cả
mần chj thấy mấy thằng mách lẻo như em nói mô mồ
hay là bị thằng mô sút rồi vô đây giựn cá chặt thớt hả
Cũ 26-05-2009, 10:16 AM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi ga_neov3 Xem bài gởi
ak` Kon ni
nếu mừ ko có ý nói tất cả thy` nhè thằng mô mà nói ( chỉ rõ hò văn tèn )
chứ nói rứa là nói tất cả anh em choa rồi chơ chj nựa
Răng chơ nha thấy kon trai choa aj cụng được cả
mần chj thấy mấy thằng mách lẻo như em nói mô mồ
hay là bị thằng mô sút rồi vô đây giựn cá chặt thớt hả
ầy..nếu ý em nói dc mấyd anh hiểu là nói ca~ ca~ thì cho em đính chính ơ~ trên bài..vỳ mục đích cua! em là chy` nói một bộ phạn..em đa! gặp và đa~! thấy..rất nhiêu..nhưng nếu nói như bác thì con trai ai cụng dc ..==>phản đối kịch liệt...ko dc bênh vực we' đáng cho phe mình..^^
Cũ 28-05-2009, 10:50 AM
__xmen__mk's Avatar
__xmen__mk __xmen__mk is offline
Thành viên

Họ và tên: hoàng mạnh quân
Xã: Đồng Thành

bai cung hay nhi? doc xong thay thuong bx lam
Cũ 28-05-2009, 07:57 PM
ga_neov3's Avatar
Thành viên

Trích:
ầy..nếu ý em nói dc mấyd anh hiểu là nói ca~ ca~ thì cho em đính chính ơ~ trên bài..vỳ mục đích cua! em là chy` nói một bộ phạn..em đa! gặp và đa~! thấy..rất nhiêu..nhưng nếu nói như bác thì con trai ai cụng dc ..==>phản đối kịch liệt...ko dc bênh vực we' đáng cho phe mình..^^
hề hề. Thỳ kon zai ai cụng được chj nựa. Mấy đứa mà em nói đó là tụi nó chỉ mún đùa thui trêu cho hay ý mừ có ác ý chj mô ( chưa thấy thằng mô ác như em nói mô nạ )
có chj mừ phản đối ác rứa. Phe bây thỳ mặc kệ bây chj
Cũ 28-05-2009, 08:45 PM
tanbjen_149's Avatar
tanbjen_149 tanbjen_149 is offline
Thành viên

Họ và tên: oh.baby
Xã: Hợp Thành

vậy mà nhiều con nó đầu đất quá các bác ạh toàn bóc lột tiền ăn sáng của em

Chữ ký Ick Kỉ Để Tồn Tại
Chết Đi Để Hồn Lại
Cũ 28-05-2009, 10:44 PM
HA_NGOC_QUANG HA_NGOC_QUANG is offline
Thành viên

Họ và tên: QUANG

tui ko thể hiểu nổi?
dân yên thành gì mà mít đặc vậy nhỉ?
yêu thì yêu ko yêu thì thôi chi
làm chi mà chê con trai lắm thế
muốn bọn tui ế hả?
báo trước là bố mẹ choa ko nuôi nổi cả đời đâu nha
phải đẻ choa kiếm con vợ cho nó nuôi nữa chứ
đề nghi chê choa ít thôi nha
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới