Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 21-11-2008, 11:59 AM
nguoi ngoai cuoc's Avatar
nguoi ngoai cuoc nguoi ngoai cuoc is offline
Thành viên

Họ và tên: người ngoài cuộc
Xã: Thị Trấn
Default Bàn về nội dung bài viết trên diễn đàn

Tôi biết việc nói xấu nhau trên diễn đàn là kô hay,nhưng cần phải nói,và tôi biết bài viết này kô có ý nghĩa lắm cho nên tôi cho nó vào thùng rác,lỡ viết không đúng thì đã ở trung thùng rác rưỡi sẵn rồi
Có những thành viên vô điễn đàn chỉ để Spam,chủi nhau,gây mất đoàn kết,không có một bài viết nào đáng chú ý,có chất lượng cả.Trong một lần tình cờ,tôi được gặp một người lạ (sau này là bạn)giới thiệu về trang web này,tôi rất vui vì quê ta đã có một điễn đàn-một sân chơi cho mọi lứa tuổi là nơi giao lưu,học hỏi,trao đổi kinh nghiệm trong học tập cũng như trong cuộc sống,là cầu nối giũa nhưng người con xa quê với quê hương,giữa học sinh sinh viên...
Nhưng ! Thật bất ngờ khi tôi lướt qua trang web,đọc các bài viết,chao ôi,không thấy là bao những câu hỏi mang tính chất học hỏi,trao đổi kinh nghiệm về bài vở,kiến thức,chỉ toàn là những bài viết nhố nhăng của 1 bộ phận HS-SV.Ngôn ngữ chát được tận dụng tối đa,tôi đành giá cao bạn t@duc_langtu (tiền thân với nick name là :cuop nghe an) 1 cái tên rất ngông,sau đó có 1 thành viên nhắc nhở và đã nhờ Admin đổi lại tên và có những bài viết rất có ý nghĩa,chịu khó hỏi han cám Mem.Tôi chỉ thấy thương cho các thành viên trong BQT,thay nhau từng phút theo dõi các thành viên spam,quá kích với họ phuơng châm là dùng mọi sức lực để chống lại đội ngũ Spam.Rất hoan nghênh đội ngũ BQT,Mod,Smod,Admin mặc dầu thời gian hoạt động chưa lâu mà đã làm được như vậy là rất mừng.Các Topic mở tùy tiện,chẳng hạn cái topic Thái Hăng's Club-tôi cũng công nhận cô bé này xinh đẹp,tài năng và rất đáng để hâm mộ,nhưng các bạn lập ra topic này nói điều tốt đẹp kô nói,lại chủi bới nhau,xem thường thân chủ.Tôi đã theo dõi trang web đã lâu,ngày nào tôi cũng vào,vẫn mở cả ngày ở cơ quan đến khi ở nhà(thời gian tôi online là tôi mở ra xem).Và đến bây giờ tôi phát đang ký,cất lên tiếng nói của mình,tiếng nói của người ngoài cuộc
Tôi sẽ tiếp tục đề tài này nữa.....

Chữ ký Hãy là một người hiểu biết,ăn nói lịch sự các bạn nhé
Người Ngoài Cuộc luôn luôn đằng sau các bạn

Khi ta ở chỉ là nơi đất ở
Khi ta đi đất bổng hóa tâm hồn

thay đổi nội dung bởi: Chương Nguyên, 31-12-2008 lúc 08:42 PM. Lý do: Nội dung phải phù hợp với tiêu đề
Cũ 21-11-2008, 12:27 PM
pé Bin's Avatar
pé Bin pé Bin is offline
Thành viên

Họ và tên: Bin
Xã: Bí mật

Chính xác!!! Bin đang rất bực mình vì "ai đó" trong diễn đàn này...!!!... Khi bị Bin nói cho không mở miệng ra biện hộ được thì buông một câu tục tĩu trong profile của Bin để hả giận... Bin khinh thường kẻ đó...!!!
~~~~~~~~~
Và phải cám ơn cưng rất nhiều vì đã nói lên đúng suy nghĩ của Bin... Mặc dù tất nhiên...trong diễn đàn như thế này ...... không phải ai cũng như vậy!!!
Cũ 21-11-2008, 01:38 PM
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi pé Bin Xem bài gởi
Chính xác!!! Bin đang rất bực mình vì "ai đó" trong diễn đàn này...!!!... Khi bị Bin nói cho không mở miệng ra biện hộ được thì buông một câu tục tĩu trong profile của Bin để hả giận... Bin khinh thường kẻ đó...!!!
~~~~~~~~~
Và phải cám ơn cưng rất nhiều vì đã nói lên đúng suy nghĩ của Bin... Mặc dù tất nhiên...trong diễn đàn như thế này ...... không phải ai cũng như vậy!!!
Trước hết tôi xin cảm ơn bạn đã chia sẽ với tôi,và sau đó tôi lại xin nhắc lại bạn rằng,dùng từ ngữ cho đúng nhé,bạn nói "Cưng " với ai,xin lỗi tôi kô biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng có lẽ tôi bằng tuổi anh chị bạn,có thể bằng tuổi chú của anh
all the best
Người Ngoài Cuộc
Cũ 21-11-2008, 03:56 PM
A Đờ Min's Avatar
A Đờ Min A Đờ Min is offline
Thành viên

Họ và tên: Trọng Hải
Xã: Đại Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới A Đờ Min

Hoan hô chú Người Ngoài Cuộc.
theo A Đờ Min em thì nên đưa bài ni vào box tâm sự có ý nghĩa hơn chú ạ.
Dừ vấn đề lớn nhứt của diện đàn ta là nhiều thành viên teen quá, với lại cái tính tùy tiện của con người Việt Nam sẵn có rồi, nên mấy anh chị ban quản trị còn phải vất vả nhiều.
Em cụng tham gia diện đàn lâu đại rồi, nhưng ít khi viết bài lắm. tại thấy mình nó có tài càn chi mà viết cả, copy xong paste thì chán lắm.
Em muốn diện đàn ta sớm có nhưng hoạt động thiết thực ở bên ngoài, có ích cho quê hương hơn.
như Vouuthao nói
http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?t=1533
chắc là vì diễn đàn mới thành lập nên ban quản trị mới nghĩ đến chơ chưa mần được, anh hình.
Mong
Mong
Mong lắm lắm

đứng có ngồi mà nói nhảm nữa, đọc nhiều, nghe nhiều cụng chán rồi
Cũ 21-11-2008, 04:04 PM
Kẻ Thất Tình Kẻ Thất Tình is offline
Thành viên

Họ và tên: Mấy thằng phá hoại coi chừng
Xã: Bí mật

Phải công nhận là trong diễn đàn ta đang còn rất nhiều lời nói thô lỗ.Nhất là các bạn trẻ,nói thật em cũng đang tuổi teen mà thấy sao sao ấy
Dường như các bạn ấy nghĩ đây là diễn đàn dành riêng cho các bạn ấy thì phải?
Trong đó vẫn có tình trạng MOD spam nhiều,đó là Jounochi
em thấy bác ấy spam nhiều mặc dù là MOD nhưng em thấy ko chăm lo cho diễn đàn đc mấy
HI vọng các bác hiểu ý em
Cũ 21-11-2008, 04:34 PM
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi Kẻ Thất Tình Xem bài gởi
Phải công nhận là trong diễn đàn ta đang còn rất nhiều lời nói thô lỗ.Nhất là các bạn trẻ,nói thật em cũng đang tuổi teen mà thấy sao sao ấy
em thấy bác ấy spam nhiều mặc dù là MOD nhưng em thấy ko chăm lo cho diễn đàn đc mấy
Nhân nói về Jounochi tôi xin có mấy lời:thật lố nhăng khi thấy lăng xê nhau mở cái topic bầu Mod tiêu biêu,toàn là dân spam vào bầu chọn nhau bầu cho Jounochi là Mod tiêu biểu,phải chăng Mod này lấy được cảm tình của giới teen YT,kô biết trong số các Mem tham gia vào topic này có bao nhiêu nick của Jounochi?
và xin nêu 1 thành viên tiêu biểu về Spam đó là Pekem,thành viên này có 1 hiệu suất kinh ngạc về bài viết,
Tổng số bài: 350
Bài viết trung mình / ngày: 9.46
toàn là những bài trời ơi đất hỡi,được cái ai viết gì cũng nhảy vào,kiếm "tý miếng ăn"(xin lỗi vì đã quá lời),thành viên này còn thách đó BQT treo nick nữa :
Nguyên văn bởi pekem
có thếy treo mô ...mà vô lý..sờ pam thỳ chy mà treo anh hêỳ ..
treo ník em em khóc cho lụt diễn đàn

rồi lại Nguyên văn bởi pekem
em cụng là dân spam chuyên nghiệp mà

ngoài khả năng Spam,thành viên này còn có khả năng đặc biệt là chuyên gia dùng ngôn ngữ chát,và ăn nói tục tằn,tôi vào trong hộp tin nhắn cá nhân của thành viên này thì thấy các Mod nhắc nhở nhiều rồi nhưng lại chứng nào tật đó,tiếp tục phát huy thành tích đã có sẵn,và còn thách đố hù dọa BQT khóa nick...
thôi nói đến vậy thôi
còn nói nữa

Cũ 21-11-2008, 06:09 PM
Jonouchi's Avatar
Jonouchi Jonouchi is offline
Thành viên

Họ và tên: MR June 1989
Xã: Trung Thành

Trích:
Nguyên văn bởi Kẻ Thất Tình Xem bài gởi
chà..
Jonouchi có nhiều bài cũng đc đó chứ
tại dạo này thi cử ko có tâm huyết sáng tác
mà ko lên diễn đàn thỳ lại ko đành
nên bài viết ko đc chất lượng như xưa
hãy chờ JOnouchi thy xong
các bạn nhé
thân

Trích:
Nguyên văn bởi nguoi ngoai cuoc Xem bài gởi
Nhân nói về Jounochi tôi xin có mấy lời:thật lố nhăng khi thấy lăng xê nhau mở cái topic bầu Mod tiêu biêu,toàn là dân spam vào bầu chọn nhau bầu cho Jounochi là Mod tiêu biểu,phải chăng Mod này lấy được cảm tình của giới teen YT,kô biết trong số các Mem tham gia vào topic này có bao nhiêu nick của Jounochi?
cái đó trong mục thư giãn
jonouchi cũng chỉ đùa chút
mang lại tiếng cười cho các bạn
ko ngờ có người nghĩ này nọ
thật sự hơi bùn...

Chữ ký nhấn thank để là con người lịch sự

thay đổi nội dung bởi: MrChu, 21-11-2008 lúc 06:12 PM. Lý do: 2 bài nhập 1 cho gọn
Cũ 21-11-2008, 06:34 PM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch

Trích:
Nguyên văn bởi Jonouchi Xem bài gởi
chà..
Jonouchi có nhiều bài cũng đc đó chứ
tại dạo này thi cử ko có tâm huyết sáng tác
mà ko lên diễn đàn thỳ lại ko đành
nên bài viết ko đc chất lượng như xưa
hãy chờ JOnouchi thy xong
các bạn nhé
thân

thật sự hơi bùn...
Bác cứ cố gắng làm 1 MOD thật tốt là ko ai nói chi bác mô

Chữ ký
Gà Ba Miền CS
Nơi tập trung những niềm đam mê Counter Strike 1.6 khắp Việt Nam
http://www.gabamiencs.com
Cũ 21-11-2008, 09:52 PM
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi Jonouchi Xem bài gởi
thật sự hơi bùn...
tôi thấy sự tiến bộ của bạn trong thời gian qua,nhưng sau cái topic về bầu chọn Mod tiêu biểu tôi lại thấy đó quả là một công nghệ lăng xê,(kiểu này sau ni học ra trường làm kinh doanh thì PR hơi bị tốt)-đùa không đúng chỗ.Tôi hy vọng trong thời gian tới bạn sẽ thay đổi,có những bài viết chất lượng
và tiếp đến tôi muốn nói về chuyện lập nick name truy cập trên diễn đàn rất "ngông" đại loại như Vip ,đại gia,đại ca...?cứ như kiểu là daâ chơi thứ thiệt,muón chứng tỏ cho thiênậh biết mình oai lắm,giàu lắm-khoe khaong đi ra ngoài nhé,chỗ này không phải chỗ để mà thích làm gì thì làm
Cũ 21-11-2008, 10:07 PM
Jonouchi's Avatar
Jonouchi Jonouchi is offline
Thành viên

Họ và tên: MR June 1989

Trích:
Nguyên văn bởi nguoi ngoai cuoc Xem bài gởi
tôi thấy sự tiến bộ của bạn trong thời gian qua,nhưng sau cái topic về bầu chọn Mod tiêu biểu tôi lại thấy đó quả là một công nghệ lăng xê,(kiểu này sau ni học ra trường làm kinh doanh thì PR hơi bị tốt)-đùa không đúng chỗ.Tôi hy vọng trong thời gian tới bạn sẽ thay đổi,có những bài viết chất lượng
đùa trong mục thư zãn ko đúng chỗ?thỳ chỗ nào là đúng chỗ ạ?
Trích:
và tiếp đến tôi muốn nói về chuyện lập nick name truy cập trên diễn đàn rất "ngông" đại loại như Vip ,đại gia,đại ca...?cứ như kiểu là daâ chơi thứ thiệt,muón chứng tỏ cho thiênậh biết mình oai lắm,giàu lắm-khoe khaong đi ra ngoài nhé,chỗ này không phải chỗ để mà thích làm gì thì làm
nickname chỉ là nickname thôi
cái đó mà còn hạn chế này nọ
thỳ cũng chẳng còn ý nghĩa của việc tạo nick
sao ko bảo mọi người đăng kí tên thật cho rồi
U à,U là người ko thik đùa,nói thiệt ,như thế thỳ mau zà thôy
Cũ 21-11-2008, 10:08 PM
ngoanhtuan's Avatar
ngoanhtuan ngoanhtuan is offline
Đông Yên-Nhân Thành

Họ và tên: Ngô Anh Tuấn
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua MSM tới ngoanhtuan Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới ngoanhtuan

Trích:
Nguyên văn bởi A Đờ Min Xem bài gởi
Hoan hô chú Người Ngoài Cuộc.
theo A Đờ Min em thì nên đưa bài ni vào box tâm sự có ý nghĩa hơn chú ạ.
Dừ vấn đề lớn nhứt của diện đàn ta là nhiều thành viên teen quá, với lại cái tính tùy tiện của con người Việt Nam sẵn có rồi, nên mấy anh chị ban quản trị còn phải vất vả nhiều.
Em cụng tham gia diện đàn lâu đại rồi, nhưng ít khi viết bài lắm. tại thấy mình nó có tài càn chi mà viết cả, copy xong paste thì chán lắm.
Em muốn diện đàn ta sớm có nhưng hoạt động thiết thực ở bên ngoài, có ích cho quê hương hơn.
như Vouuthao nói
http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?t=1533
chắc là vì diễn đàn mới thành lập nên ban quản trị mới nghĩ đến chơ chưa mần được, anh hình.
Mong
Mong
Mong lắm lắm

đứng có ngồi mà nói nhảm nữa, đọc nhiều, nghe nhiều cụng chán rồi
đồng ý với bạn về vấn đề này,chúng ta thiếu các hoạt động ngoài lề

Chữ ký Quan Hệ , Công Nghệ , Trí Tuệ , Tiền Tệ , và Đồ Đệ
0915270999 or 0947126888 , YM:dalatdiscover , Skype :ngoanhtuandl
,FB:https://www.facebook.com/ngoanhtuandl
. Never Try - Never Know >> J ust Do It !!!
Du lịch Đà Lạt - Du lịch Khám phá - Du lịch mạo hiểm
Cũ 21-11-2008, 10:10 PM
findev's Avatar
findev findev is offline
Tâm tại tại Tâm

Họ và tên: Đệ tử 8 túi
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới findev

"nguoi ngoai cuoc" nhưng thực ra lại tâm huyết với 4r
thank!
thực sự mà nói 4r mình chưa lôi cuốn dc những người có thế gọi là "trí thức" của huyện mình,có thể họ đã vào nhưng rồi nhanh chóng quay ra.........
rồi họ bảo "toàn những nhố nhăng" (quả thực có phần vậy) nhưng mình nghĩ sao họ ko ở lại đóng góp cho 4r một chút để khi những người khác như họ khi vào bắt gặp những bài viết chất lượng (của họ) thì sẻ nán lại xem rồi dần dần..........
@ban điều hành 4r: mình nghĩ nên tạo riêng những box riêng hướng đến những đối tượng khác nhau(cái này thật khó nhưng như tình cảnh bi chừ mình nghĩ là cần thiết), việc này nếu chỉ do ban điều hành làm thì thật khó(họ đang là sv có thể là chưa đủ kinh nghiệm để hiểu hết các đối tượng, thiếu thời gian.......) thế nên rất cần sự đóng góp của những người con YT tâm huyết!
reagard!

Chữ ký Đệ tử của Chu Công :
Cũ 21-11-2008, 11:02 PM
HongPhong's Avatar
HongPhong HongPhong is offline
I'M REDWIND

Họ và tên: Vũ Hồng Phong
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới HongPhong

Rất chân thành cảm ơn những ý kiến đóng góp của anh. Các thành viên trong BQT sẽ cố gắng hoàn thành tốt công việc, để NYT trong sạch, xứng đáng với sologan "Kết nối trái tim yên thành"
Tuy nhiên cũng cần có sự đóng góp của các thành viên, nhất là trong cách sử dụng từ ngữ trong diễn đàn. Có lẽ vì đa số thành viên trong diễn đàn đều là những teen, nên ngôn ngữ không chính xác cho lắm. Mong rằng trong thời gian tới, diễn đàn sẽ phát triển tốt hơn nữa.
Thay mặt các thành viên trong BQT, em hy vọng sẽ có nhiều ý kiến đóng góp của các anh, chị và các bạn hơn nữa.

@nguoi ngoai cuoc: Em chuyển bài này qua mục Tâm sự.

thay đổi nội dung bởi: HongPhong, 21-11-2008 lúc 11:04 PM.
Cũ 22-11-2008, 12:31 PM
HungThanhOnline's Avatar
HungThanhOnline HungThanhOnline is offline
Nắng sớm nhớ cha nợ cha một sự nghiệp
Chiều tà thương mẹ nợ mẹ một nàng dâu

Họ và tên: Kute
Xã: Hùng Thành

Cảm ơn "Nguoi ngoai cuoc" đã có đóng góp đầy ý nghĩa cho 4r. Tôi biết ai cũng có ý nghỉ rưa rứa nhưng không ai nói ra cả và còn dấu nựa. Theo tôi 4r của chúng ta đang mang ý nghĩa là làm cho có. Cái ni không thể trách BQT diễn đàn đc mà trách các thành viên không có trách nhiệm, không có tâm huyết với bài viết của mình.
Thứ nhất: 4r của chúng ta đang còn tình trạng là Spam quá nhiều và bừa bãi.
Thứ hai: Những bài viết có ý nghĩa về quê hường Yên Thành thì ít được quan tâm hơn là những bài viết mang ý nghĩa Tán gẫu.
Thứ ba: Có một số thành viên vào 4r post bài để lấy thành tích, hầu như bài nào, mục nào cũng vào Reply một từ và những từ đó là vô nghĩa.
.........................
và còn rất nhiều nựa nhưng tôi chỉ đưa ra thế thôi. Tôi mong rằng tất cả các thành viên trong diễn đàn đưa ý kiến chân thành nhất đến BQT diễn đàn, để diễn đàn chúng ta ngày càng phát triển mạnh hơn nữa, Xứng đáng với tên gọi "Kết nối trái tim Yên Thành".

Chữ ký
Tel: 0915.98.39.36
Y!M: xuanquang2805
Email: quangdx.it@gmail.com
Cũ 22-11-2008, 01:15 PM
MrChu's Avatar
MrChu MrChu is offline
Cháu cụ Chu Trạc

Họ và tên: Chu Văn Tài
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới MrChu

anh Quang nói là diễn đàn ta mang ý nghĩa làm cho có làm em buồn lắm.

để em suy nghĩ thêm rồi trả lời anh sau
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới