Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 29-11-2011, 11:25 PM
Phan Huong's Avatar
Phan Huong Phan Huong is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Thị Thu Hương
Xã: Liên Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Phan Huong
Default Anh ah, anh trốn em gần 19 năm ùi đó...anh cứ trốn hoài nhỉ

Em gửi đến anh,
Ở một nơi nào đó, rất xa chăng hay ở ngay bên cạnh – rất gần – em,
Em không thể nào bjk được….
Anh đang trốn em mà, và anh vẫn chơi trò trốn tìm với em suốt gần 19 năm….anh nhỉ !
Vì anh không đến nên ngày lễ và ngày cuối tuần của em cũng như bao ngày khác mà thôi…đôi lúc em buồn, buồn nhìu lắm nhưng em lại có những niềm vui khác bù đắp lại từ những người xung quanh, em cảm thấy iu họ nhìu hơn vì họ luôn là bạn tốt của em….Em nên trách hay thầm cảm ơn anh nhỉ..?
Vì anh không đến nên đôi lúc em có chuyện buồn, buồn nhìu lắm, những lúc đó em muốn có một bờ vai để tựa vào, để được khóc thật to cho nỗi buồn nó buông em ra, nhưng anh ở đâu nhỉ, anh có biết là em đang cần anh…?...Lúc đó em lại tự an ủi mình, tìm ra cách để không làm ảnh hưởng nhìu đến tâm trạng của mình nữa…(em iu phòng em nhìu lắm)…
Anh biết không, em buồn, em viết ra một tờ giấy hết những tâm trạng của em rồi lại xé đi, em cảm thấy nhẹ nhõm hơn nhìu….hay anh nhỉ….Chắc tại anh biết thế nên anh vẫn cứ trốn hoài phải không..?Anh thiệt là…có lẽ cũng vì thế mà văn của em hay hơn phải không ta..hihi
Vì anh không đến, biết bao nhiêu người đùa giỡn với tình cảm của em, em đã từng khóc, 1 lần thôi cũng làm em buồn nhìu lắm anh bjk không, em không còn tin vào tình yêu nữa, đến khi anh đến em phải làm thế nào đây.
Vì anh mãi không đến nên đã biết bao lần tình cảm của em bị đem ra làm trò tung hứng, hết người này qua người khác, mà họ lại là bạn của nhau nữa, em buồn vì họ cũng là bạn của em sao họ lại làm vậy, sao họ không nghĩ đến cảm giác của em…em không muốn tình bạn đó mất đi một cách zô ziên như vậy….
Nhưng em cũng thầm cảm ơn anh, anh đã chưa đến bên em để rồi em nhận ra được nhiều điều từ cuộc sống này, em biết quý trọng những tình cảm chân thật dành cho em hơn, biết ai thật sự quan tâm đến em và em phải làm gì để chính bản thân và mọi người xung quanh luôn có một nụ cười, sống tốt hơn,…
Anh đến bên em thật chậm và bền vững nha anh…
Em không biết là khi nào anh sẽ đến nhưng em tin trong muôn vàn người xung quanh em sẽ nhận ra được anh là ai…vì sao ư, vì trái tim em và anh chung nhịp đập mà phải không anh… Em tin điều đó
Em sẽ đợi và em chỉ yêu mỗi anh thôi. Em chắc một điều rằng khi em đã yêu thật lòng một ai đó và người đó cũng thật lòng với em thì trong trái tim em chỉ có một người mà thôi……Tình yêu là một tình cảm đặc biệt đáng để trân trọng mà phải không anh. Khi anh đến bên em, anh cũng vậy nhé !.
Và em biết khi mình đang cô đơn thì ở một nơi nào đó một nửa của mình cũng đang cô đơn mà….Anh ha…

Chữ ký
Hạnh phúc giống như một quả cầu pha lê từ trên trời rơi xuống. Nó vỡ thành nhiều mảnh. Và mọi người bắt đầu tìm kiếm những mảnh vở cho riêng mình.
Hạnh phúc hay chỉ khổ đau
Cũ 30-11-2011, 01:29 PM
hoangtudajduong's Avatar
hoangtudajduong hoangtudajduong is offline
Thành viên

Họ và tên: hoang duy manh
Xã: Tình khác
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới hoangtudajduong

.....EEEEEEEEEEEEE....!!! Ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.......!!!!!!
Biết k....??
Yêu e.. a chỉ mong e luôn được hạnh phúc..
Yêu e.. a chấp nhận làm tất cả vì e..
Là hạnh phúc khi e cười , khóc khi e buồn..
E biết k...?? -E là người a yêu nhất trên thế gian này..[ I.♥.U ]
A biết.. K t/y nào là được trọn vẹn và mọi thứ k phải lúc nào cũng như mình mong muốn..
A biết.. Sẽ có những lúc e rất vui và cũng sẽ phải có những lúc e rất đau...
Nhưng.. [ Đó là t/y mà ]
A cảm thấy...A vs E cứ như 2 đứa con nít...
Đôi khi....Những câu nói của e làm cho a cảm thấy rất hạnh phúc..
Cũng có đôi lúc..E hay nổi nóng vs A...[ Dù rất buồn nhưng k hề giận e vì a k thể ]
A đã từng nói rằng sau này dù có như thế nào thì A vẫn mãi yêu E và chỉ có duy nhất 1 mình E mà thôi...[ E hãy tin vì điều đó là sự thật ]
Con người k ai là hoàn thiện và a cũng vậy, cũng sẽ có lúc a làm e thất vọng về a....
A k thể biết được tâm trạng của e ra sao và trong lòng e đang nghĩ cái gì.... Và đôi lúc vô tình a đã làm e buồn mà a lại k biết [ Những lúc đó a thật lòng xin lỗi e rất nhiều ]
A yêu E nhiều lắm...
Nếu như 1 ngày nào đó...E cảm thấy rằng...T/y của a k thể mang lại cho e cái thứ gọi là hạnh phúc mà thay vào đó chỉ toàn buồn phiền mệt mỏi... Thì e cứ nói...
Àk ùm...Lúc đó...A sẽ ra đi....Để e có thể sống 1 cuộc sống mới...Hạnh phúc hơn... tốt đẹp hơn
A chấp nhận tất cả miễn sao e được vui..
Nhưng dù có như thế nào thì...T/y của a vẫn chỉ dành cho 1 người duy nhất...Vẫn chỉ là 1 mình e mà thôi..
Ngốc yêu của a, a yêu e , yêu nhiều lắm......
Yêu e hôm nay , ngày mai và mãi mãi..
K bao giờ thay đổi..!!!!

Gưởi người co gái tôi yêu
ở nhà hảy sống vui vẻ nhé e a y e và nhớ e rất nhiều (nếu người mình yêu cũng yêu mình như bạn yêu anh ấy...thì đó là những lời mình muốn nói với cô ấy , hạnh phúc sẽ đến với những người thong thả bạn à )

Chữ ký Tình anh là đại dương...!
Cũ 30-11-2011, 09:58 PM
Phan Huong's Avatar
Thành viên

Anh viết hay quá, nếu như chị ấy mà đọc được những dòng này chắc vui lắm đó...chúc anh chị mãi hạnh phúc ha
Cũ 01-12-2011, 05:54 AM
nhok_ngheo_xawe's Avatar
nhok_ngheo_xawe nhok_ngheo_xawe is offline
Thành viên

Họ và tên: ĨìĨ Nhók Sóck Khók Vì Bé ĨìĨ
Xã: Nam Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nhok_ngheo_xawe

Ăn cắp thơ của người khák k xin phép con boss lung tung bị chém rô hây Đa coppy còn để nguyên Văn bản luôn nửa chứ bó tay.com luôn
Mây người to rồi mà đi ăn cắp Văn xịk lô cưa con nít k biết xin phép àk Đa rứa còn thêm lung tung hư hết Văn của ngươi ta rồi

Chữ ký GiỮa ĐưỜnG gẶp CáNh HoA rƠI
ĐưA cHâN gIẫM nÁt.... KHônG cHơI hOa Tàn
cỨ xOắn Đi Bố dUỗI cHo
DuỖi RồI tA lẠi XoẮn TiẾp

thay đổi nội dung bởi: nhok_ngheo_xawe, 01-12-2011 lúc 06:17 AM.
Cũ 02-12-2011, 11:48 AM
Phan Huong's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi nhok_ngheo_xawe Xem bài gởi
Ăn cắp thơ của người khák k xin phép con boss lung tung bị chém rô hây Đa coppy còn để nguyên Văn bản luôn nửa chứ bó tay.com luôn
Mây người to rồi mà đi ăn cắp Văn xịk lô cưa con nít k biết xin phép àk Đa rứa còn thêm lung tung hư hết Văn của ngươi ta rồi
í nè, bạn nhok_ngheo_xawe, bạn nói ai ăn cắp thơ của người khác đó. Hix, đây là cảm xúc riêng của mỗi người mà, sao bạn lại nói vậy....??????????????
Cũ 03-12-2011, 02:12 AM
nhok_ngheo_xawe's Avatar
nhok_ngheo_xawe nhok_ngheo_xawe is offline
Thành viên

Họ và tên: ĨìĨ Nhók Sóck Khók Vì Bé ĨìĨ
Xã: Nam Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nhok_ngheo_xawe

Dạ e có nói chị ăn cắp môk cấy a chi 2 đo ai mà biết híc thây ăn cặp Văn xík lô của e thì e nói
Cũ 03-12-2011, 11:41 AM
Phan Huong's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi nhok_ngheo_xawe Xem bài gởi
Dạ e có nói chị ăn cắp môk cấy a chi 2 đo ai mà biết híc thây ăn cặp Văn xík lô của e thì e nói
ủa j hả, j đó là văn của em đó hả...nhìu người có nhìu tâm trạng về chủ đề này quá hén....
Tình yêu là một phạm trù triết học mà ta càng làm nó đơn giản thì nó càng phức tạp
Lấy một phạm trù phức tạp để giải nghĩa cho một phạm trù đơn giản hơn nó...hihihi
Mong ai cũng được hạnh phúc nhỉ
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới