Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Góc giải trí

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 26-04-2010, 02:57 PM
meocon9x's Avatar
meocon9x meocon9x is offline
Thành viên

Họ và tên: p3m30_la nh0k
Xã: Thị Trấn
Default bạn đã yêu chưa?

Bạn cảm thấy mến, nhớ, rồi thích một chàng trai/cô gái nào đó...Bạn luôn phân vân ko biết như thế đã phải là yêu chưa nhỉ? Yêu là cảm giác như thế nào? Các nhà tâm lý học đã nghiên cứu và chỉ ra 10 biểu hiện chứng tỏ bạn đã thật sự yêu người ấy.

1. Bạn luôn phải chịu cảm giác lúc thất vọng, lúc lại chuyển sang hy vọng chừng nào chưa được nghe lời tỏ tình "anh yêu em/em yêu anh" của người ấy.

2. Lúc nào bạn cũng muốn nhìn thấy người ấy.

3. Bạn rất thích được gần gũi người ấy, cầm tay người ấy, va chạm vào người người ấy.

4. Chưa bao giờ bạn có ý nghĩ: "Đã đến lúc bảo người ấy về để mình được nghỉ ngơi".

5. Có mặt người ấy bạn vẫn cảm thấy hoàn toàn tự do, thoải mái như khi chỉ có một mình. Không chút ngượng ngịu, không chút giữ kẽ nào cả.

6. Vắng người ấy bạn thấy buồn, chán. Có người ấy bạn vui tươi, yêu đời.

7. Bạn tin chắc rằng mình có thể tin cậy hoàn toàn vào người ấy trong những giờ phút khó khăn. Người ấy sẽ không bỏ chạy, không run sợ, sẽ ghé vai gánh bớt gánh nặng cho bạn, sẽ không lừa gạt và phản bội.

8. Bạn tin rằng mình cũng sẽ đối xử với người ấy y như vậy.

9. Bạn không khách quan trong cách nhìn nhận: bất kể người ấy có vấn đề gì đó không ổn với cuộc sống, với đồng nghiệp, với họ hàng... bạn đều đứng về phía người ấy, bênh vực người ấy.

10. Vì người ấy, bạn sẵn sàng xa cha mẹ mình

Chữ ký đu*`ng bao gio*` ro*`i kho?i ngu*o*ì mj`nh ye^u đe^? đe^'n vs ngu*o*`i mi`nh thi'k...bo*?i vi` mo^.t nga`y na`o đo' ngu*o*`i ba.n thi'k ku~ng se~ bo? ba.n đe^? đe^'n vs ngu*o*`i ho. ye^u
Cũ 05-05-2010, 07:46 PM
phamhoang's Avatar
phamhoang phamhoang is offline
Thành viên

Họ và tên: hoang
Xã: Trung Thành

thật không vậy nhi .cho mình số phone nhé

Chữ ký xa quê nhớ nhà
Cũ 05-05-2010, 08:17 PM
shjnbe1989's Avatar
shjnbe1989 shjnbe1989 is offline
Thành viên

Họ và tên: alofang
Xã: Hợp Thành

Trích:
Nguyên văn bởi meocon9x Xem bài gởi
3. Bạn rất thích được gần gũi người ấy, cầm tay người ấy, va chạm vào người người ấy.
cái này dc ah nha
thích nhất cái câu "chạm vào người người ấy"
nghe phê phê

Chữ ký Hận Con Gái
Dê nhưng không Dâm
Cực Phẩm Xử Nam
Cũ 14-05-2010, 01:55 PM
meocon9x's Avatar
meocon9x meocon9x is offline
Thành viên

Họ và tên: p3m30_la nh0k
Xã: Thị Trấn