Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Buôn chuyện

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 25-08-2011, 06:20 PM
giuaconmua's Avatar
giuaconmua giuaconmua is offline
Thành viên

Họ và tên: Chu Văn Thế
Xã: Hoa Thành

Thôi thì thằng mô uống được thì uống ko uống được thì cầm mà đổ trong họng cho tau............................................... ..........heheheheheheh

Chữ ký Lủ chúng ta lạc loài năm bảy đứa
Quê hương ruồng bỏ giống nòi khinh
Cũ 26-08-2011, 03:32 PM
Domsday_End's Avatar
Domsday_End Domsday_End is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn quế châu
Xã: Văn Thành
Gửi tin nhắn qua ICQ tới Domsday_End Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Domsday_End

Trích:
Nguyên văn bởi trantai37c5 Xem bài gởi
kinh vậy
ngon không ??????????????????????????
thử phát coi ai là No.1 ở đây???????????///
đúng là ngựa non háu đá
Nói chung là bia em cũng làm được vài lon,còn rượu thì cũng được vài.....chai
----- Bổ sung thêm ------
Trích:
Nguyên văn bởi nguyentrunght Xem bài gởi
Rất hoan nghênh đồng chí,từ người Trung Quốc xấu xí,người VN xấu xí,người Nghệ An xấu xí ,giờ là ...dân mình xấu xí.Như ung nhọt trên người,không khơi ra chữa sớm sẽ...đoản thọ.Nói thẳng nói thật dễ mất lòng nhưng đó cũng là cách nhanh nhất chân thành nhất để chữa bệnh tinh thần
...Một số đồng chí hô hào rượu đê,solo rượu(không bít uống đc nhiều không mà ti toe,uống vô rùi có đủ bản lĩnh làm chủ mình không hay là lại linh tinh nữa,mất danh dự lại tốn tiến).......Tui đã làm 1 bài về tác hại của rượu,không bít các đồng chí ni có đọc không?đọc chắc chừa tới già
Công nhận rượu là 1 hình thức xã giao,nhưng uống vừa đủ,đừng lấy cớ mà uống,có 1 vài đồng chí đến mức...thiếu rượu là ....ăn không ngon.
Đập chắc nữa,các teen ở nhà giờ máu lắm,thằng mô đến không ra mắt là bị choảng...dằn mặt.Mong đó chỉ là số ít thôi mọi người hè
nh thưa với bác là vấn đề chi thì cũng có 2 mặt là tiêu cực và tích cực.Huống hồ chi đây lại là vấn đề rất chi là nhạy cảm.Quan trọng là ý thức của Con người bác ah.Chứ rượu,bia ko có lỗi.
cà fe cho buổi sáng đây!!!!!!!!!!!!!!!!

Chữ ký Nơi Nào Tình YêuMãi Mãi ... rion26:
Cái Gì Quyết Định Cuộc Đời ??
|Tiền| Or |Số Phậnlrion78:

thay đổi nội dung bởi: Domsday_End, 26-08-2011 lúc 03:43 PM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 28-08-2011, 10:15 PM
giuaconmua's Avatar
Thành viên

các bác cứ nói tài nói giỏi chi trên mồ, mổi thằng có cái lý của từng thằng và cái tính cách nửa cải nhau làm gì cho nó mệt . Thằng giàu thì thích rau , thằng đói thì thèm thịt. Ko có thịt thi làm vài ngoắc vào rồi thì ăn cái gì củng ngon. Đúng ko các bác như em thằng mô rủ đi tán gái là ko muốn đi mô (dù vẩn thích gái) .Còn rủ uống rượu là phát một .........có nhiều cái củng lạ .
Hảy làm theo cái gì mà mình thích đúng ko các bác . Cắt cổ không bằng đổ rượu

thay đổi nội dung bởi: giuaconmua, 28-08-2011 lúc 10:23 PM.
Cũ 30-08-2011, 02:16 PM
trantai37c5's Avatar
trantai37c5 trantai37c5 is offline
Thành viên

Họ và tên: trần--hữu--tài
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trantai37c5

vài chai con mắt ah ?????????????????
cái loại mi tau tin chỉ nỗi vài cốc thôi , giỏi thì có dịp qua KOn tum anh thử đô chú mi tới mô . còn bia thì thôi đi , bụng mi giống bà bầu chưa mà giám to tiếng kakakak
nh thưa với bác là vấn đề chi thì cũng có 2 mặt là tiêu cực và tích cực.Huống hồ chi đây lại là vấn đề rất chi là nhạy cảm.Quan trọng là ý thức của Con người bác ah.Chứ rượu,bia ko có lỗi.
rươu bia đúng là không có lỗi thiệt , chỉ có tội thôi ....
uống bia vào , luk đó mới chính là chính ta ........
bao nhiêu sợ thật ta mới dám phơi bày ra để mọi người cùng chia sẽ , và người ta iu ta mới giám dành giật

Chữ ký
Cũ 04-09-2011, 02:39 PM
giuaconmua's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi trantai37c5 Xem bài gởi
vài chai con mắt ah ?????????????????
cái loại mi tau tin chỉ nỗi vài cốc thôi , giỏi thì có dịp qua KOn tum anh thử đô chú mi tới mô . còn bia thì thôi đi , bụng mi giống bà bầu chưa mà giám to tiếng kakakak
rươu bia đúng là không có lỗi thiệt , chỉ có tội thôi ....
uống bia vào , luk đó mới chính là chính ta ........
bao nhiêu sợ thật ta mới dám phơi bày ra để mọi người cùng chia sẽ , và người ta iu ta mới giám dành giật
Bác chơ rượu uống no thì dậy e 2 chén là no rùi mà . Bửa sau e hấn sai có chi từ từ nói hênh hay là bác ở trong tâu nớ giừ mọc đuôi mất rùi thành ra cái chi củng muốn chiến. Bác thắng em thua????????????
Cũ 11-09-2011, 02:31 PM
trantai37c5's Avatar
trantai37c5 trantai37c5 is offline
Thành viên

Họ và tên: trần--hữu--tài
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trantai37c5

Trích:
Nguyên văn bởi giuaconmua Xem bài gởi
Bác chơ rượu uống no thì dậy e 2 chén là no rùi mà . Bửa sau e hấn sai có chi từ từ nói hênh hay là bác ở trong tâu nớ giừ mọc đuôi mất rùi thành ra cái chi củng muốn chiến. Bác thắng em thua????????????

chú mi cứ nói , anh em bàn luận tí cho nó vui chứ thắng thua chi đây , thắng cụng đâu có đc chi , mà thua thì dâu có mất gì .
mà ở mố cụng như nhau , tận trong ni thì khác chi ngoài nớ .
anh em Tây nguyên mà dám nói bị mọc đuôi hết ah ??????
toàn thik chiến nhau .............

----- Bổ sung thêm ------
Trích:
các bác cứ nói tài nói giỏi chi trên mồ, mổi thằng có cái lý của từng thằng và cái tính cách nửa cải nhau làm gì cho nó mệt . Thằng giàu thì thích rau , thằng đói thì thèm thịt. Ko có thịt thi làm vài ngoắc vào rồi thì ăn cái gì củng ngon. Đúng ko các bác như em thằng mô rủ đi tán gái là ko muốn đi mô (dù vẩn thích gái) .Còn rủ uống rượu là phát một .........có nhiều cái củng lạ .
Trích:
Hảy làm theo cái gì mà mình thích đúng ko các bác . Cắt cổ không bằng đổ rượu

mấy cái ni không phải chỉ có Yên thành mô ông bạn nạ . cả toàn đât nước ni .............
nhưng có rượi vào làm con người chúng ta dũng cảm hơn , dám nói ra hết những gì mà con người bình thường không nói ra đc...

thay đổi nội dung bởi: trantai37c5, 11-09-2011 lúc 02:35 PM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 04-11-2011, 05:10 PM
lamoanh_88's Avatar
lamoanh_88 lamoanh_88 is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn thị oanh
Xã: Văn Thành

hic doc wa troi bai thay toan may a co y kien ko h toi luot e nha.theo e thi y kien cua a nguyen chuong la dung.sau hai nam ko ve we moi ve lai cach day chua day mot thanh ma e thay buon wa may a a.we huong minh thay doi di len thi it ma di xuong thi nhieu. ve nha thay duong sa xuong cap tram trong, dao duc loi song bi suy thoai ma cam thay buon.ve ma nghe ke toan chuyen dam chem, giet nguoi,cuop cua, nghien ngap...ma cam thay buon buon that nhieu.
con van de a nguyen chuong noi e thay rat dong y khong phai la ko duoc uong ruou nhung ma uong biet diem dung chu ko phai la uong say bet nhe.
Cũ 22-12-2012, 09:02 AM
meoden254 meoden254 is offline
Thành viên

Họ và tên: Hye Byung
Xã: Công Thành

Đã uống là phải làm chủ được bản thân. Uống ở mức độ vừa phải chứ ko phải ngồi vào là kích nhau uống rồi lời qua tiếng lại là oánh nhau. ghét nhất cái tật đó
Trả lời

Ðang đọc: 2 (0 thành viên và 2 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới