Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Teen Yên Thành

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 29-03-2009, 04:42 PM
b0ys0ck_gj0jtjnh's Avatar
b0ys0ck_gj0jtjnh b0ys0ck_gj0jtjnh is offline
Thành viên

Họ và tên: ™—»»¶«øø£ßø¥…Çhµô†…Çhµ««—™
Xã: Văn Thành
Default Đường tình Duyên của tôi

Thật sự khi nhừng người đàn bà nào wen tôi ( hay nói cách khác là iu tôi) đèu lìa xa tôi h0k fai ví tôi đa tình hay ji đi nữa nhung tại sao có le đường tình trên bàn tay tôi wa ngắn co lẽ hãy sống vì mình thì hơn nhỉ................ thật sự có phải tình yêu là tất cả ....cuộc đời tôi đã dâng hết sự chung thủy cho 1 người hem bít bây jo` có 1 người đến với tôi ...tôi có khả năng chấp nhận h0k nữa mà tôi cug có dũng cảm mà chấp nhận h0k nữa chấn wa....cô lẽ việc trc hết bây giờ của tôi là thành công tr0ng 2 kỳ thy sắp tới và đậu dc truơng ĐH mà tôi mong mun hy vọng răng sau khi ra đời tôi sẽ tìm dcc người mình yêu thank mọi ngừoi đã lắng nghe 0h Year
Cũ 29-03-2009, 04:44 PM
pe'__kieng`'s Avatar
pe'__kieng` pe'__kieng` is offline
Thành viên

Họ và tên: · ··^v´) () (×´¯`v^Nguyễn_thị_Tâm_Kiềng·· · (¯`·._.·[ () ]·._.·´¯)
Xã: Hậu Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới pe'__kieng`
Default Trả lời : Đường tình Duyên của tôi

Trích:
Nguyên văn bởi b0ys0ck_gj0jtjnh Xem bài gởi
Thật sự khi nhừng người đàn bà nào wen tôi ( hay nói cách khác là iu tôi) đèu lìa xa tôi h0k fai ví tôi đa tình hay ji đi nữa nhung tại sao có le đường tình trên bàn tay tôi wa ngắn co lẽ hãy sống vì mình thì hơn nhỉ................ thật sự có phải tình yêu là tất cả ....cuộc đời tôi đã dâng hết sự chung thủy cho 1 người hem bít bây jo` có 1 người đến với tôi ...tôi có khả năng chấp nhận h0k nữa mà tôi cug có dũng cảm mà chấp nhận h0k nữa chấn wa....cô lẽ việc trc hết bây giờ của tôi là thành công tr0ng 2 kỳ thy sắp tới và đậu dc truơng ĐH mà tôi mong mun hy vọng răng sau khi ra đời tôi sẽ tìm dcc người mình yêu thank mọi ngừoi đã lắng nghe 0h Year
em mong anh sẽ tim` đc ngươi` minh` yêu khi ra trương`?

Chữ ký Hận trai đa tình
Cũ 29-03-2009, 04:49 PM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
_pE.luv_ClovEr_ _pE.luv_ClovEr_ is offline
Thành viên

Họ và tên: .....tOm_ bOy.^_____^.
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới _pE.luv_ClovEr_
Trả lời : Đường tình Duyên của tôi

kheee :::
anh ơi::: em có bít một câu như ri::: qua khứ thì gạt ra . tương lai thì chưa tới, tất cả vì hiện tại ===vậy nên hãy luôn sống vì nhứng gì đang coa' nà tốt nhất( cố gắng vì nhưng` gí sắp tới la tất ka~
Cũ 29-03-2009, 04:51 PM
b0ys0ck_gj0jtjnh's Avatar
b0ys0ck_gj0jtjnh b0ys0ck_gj0jtjnh is offline
Thành viên

Họ và tên: ™—»»¶«øø£ßø¥…Çhµô†…Çhµ««—™
Xã: Văn Thành

uh anh thank em nhiều anh sẽ cố gắng sông như vậy xem sao
[ Tự động gộp bài ]
thank tất cả moịn ngừoi đã lắng nghe

thay đổi nội dung bởi: b0ys0ck_gj0jtjnh, 29-03-2009 lúc 04:52 PM. Lý do: Gộp 2 bài gần nhau
Cũ 29-03-2009, 05:01 PM
haiquan6826 haiquan6826 is offline
Thành viên

Họ và tên: Hải Quân
Xã: Hợp Thành

thàng này vào đây cua gái đấy anh em đừng nge nó. nhầm chổ rồi ông em oi:o
[ Tự động gộp bài ]
thằng này cua đàn bà chú không phải cua girl đâu anh em ơi bằng chứng là:Thật sự khi nhừng người đàn bà nào wen tôi "" câu đó anh ấy nói đấy hix hix anh em trong forum NYT nhưng người có... chú ý nhé. thông cảm chuối quá

thay đổi nội dung bởi: haiquan6826, 29-03-2009 lúc 05:04 PM. Lý do: Gộp 2 bài gần nhau
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới