Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Teen Yên Thành

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 24-05-2009, 03:54 PM
nguyenhien233's Avatar
nguyenhien233 nguyenhien233 is offline
Thành viên

Họ và tên: s2s2s2
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nguyenhien233
Default yêu là chấp nhận

Cuộc sống là thế, yêu là thế. Tôi vẫn biết yêu là đau khổ, yêu là sự mất mát nhưng sao tôi vẫn muốn được yêu và yêu anh. Tôi đã biết yêu là thế nào, biết được mùi vị cay đắng cũng như vị ngọt của tình yêu. Tôi đã cảm thấy rất hạnh phúc khi có được một người thực sự yêu thương mình. Vì anh tôi cũng đã khóc và khóc rất nhiều nhưng anh lại chẳng thể nào là người lau nước mắt cho tôi. Có anh và được anh yêu tôi cảm nhận cuộc sống của mình không còn vô vị và thấy cuộc sống của mình thật đẹp và có ý nghĩa. Tôi và anh yêu nhau nhưng sẽ chẳng thể nào đến được với nhau vì giữa chúng tôi có một khoảng cách khá xa về địa lý. Tôi không thể ở bên anh mỗi khi anh mệt mỏi và anh cũng chẳng bên tôi là bờ vai để tôi dựa vào mỗi khi tôi cảm thấy tuyệt vọng nhất. Không thể ở bên anh và nói những điều mà mình suy nghĩ. Điều đó làm tôi cảm thấy trái tim mình như đang bị bóp ngẹt và không thể thoát ra được. Tôi yêu anh vì anh là chính anh là người đã mang đến cho tôi cái cảm giác yêu, được yêu , được chiều chuộng. Tính anh thẳng thắn nghĩ sao nói vậy nên nhiều khi chúng tôi không thể tránh khỏi những hiểu lầm hay sích mích. Điều đó nhiều khi cảm thấy mệt mỏi và muốn buông xuôi tình yêu nhưng tôi lại không thể làm được điều đó bởi vì anh không thể làm cho tôi quên anh được. Tôi đã giận anh và những lúc đó anh luôn là người muốn làm hoà với tôi. Tôi thấy hạnh phúc. Những lúc đó tôi chỉ muốn chạy đến bên anh, ôm chặt anh và nói rằng :" EM YÊU ANH nên em sẽ chấp nhận tất cả những gì anh mang đến cho em dù là sự đau khổ vì em biết đó là một phần tính cách của anh, yêu anh em yêu tất cả những gì là của anh và chẳng bao giờ em muốn mất anh cả". Vì tôi biết đó chính là tình yêu. Có tình yêu nào là tình yêu không có nước mắt không có giận hờn đâu. Trải qua những lần giận đó tôi càng hiểu và yêu anh nhiều hơn.

Anh có biết những ngày mùa đông giá rét như thế này em chỉ muốn có anh bên cạnh, được anh ôm trong vòng tay và nói với em những lời yêu thương. Mùa đông sẽ chẳng là gì với em nếu có anh bên cạnh và sẽ là cả thế kỷ nếu không có anh.

Em yêu anh yêu sự ngốc nghếch, yêu sự khờ khạo của anh. Anh đã nói anh mãi yêu em, em rất vui nhưng lại buồn không kém. Yêu anh mà không thể ở bên anh em cảm thấy mình có lỗi.Vì vậy em muốn ở nơi đó anh sẽ tìm được một người yêu anh và anh cũng sẽ yêu họ.Bởi vì em không thể làm được điều đó cho anh, và em mong rằng một người con gái nào đó tốt hơn em sẽ thay em làm cho anh hạnh phúc. Yêu một người là chấp nhận bước đi khi người ấy không cần mình nữa. Yêu một người là chấp nhận buông tay người ấy ra khi người ấy muốn nắm chặt lấy một bàn tay khác.

Vào một ngày anh hỏi em: em yêu anh hay em yêu cuộc sống của mình thì em sẽ trả lời rằng: EM YÊU CUỘC SỐNG. vậy là anh đã bước đi. Nhưng có bao giờ anh biết anh chính là cuộc sống của em. Nếu anh là giọt nước mắt trong em thì em sẽ khóc để anh lăn xuống chạm vào môi em. Nếu em là giọt nước mắt trong anh thì mong rằng anh đừng khóc bởi vì chẳng bao giờ em muốn mất anh.

Em muốn hét thật to rằng:" EM YÊU ANH"!!!

Chữ ký ®†…?(¯`•.nu0cmat_thi3nsu.•´¯)?…†®
Cũ 24-05-2009, 04:40 PM
ga_neov3's Avatar
ga_neov3 ga_neov3 is offline
Thành viên

Họ và tên: ẢoẢo_TungChảo
Xã: Xuân Thành
Default Trả lời : yêu là chấp nhận

muốn hét thy` hét đj. Ai cấm, Hét đj đôi khj hắn nghe thấy đêy'
Cũ 17-10-2009, 09:44 AM
babybuon_lovebaby's Avatar
babybuon_lovebaby babybuon_lovebaby is offline
Thành viên

Họ và tên: Vô danh tiểu tốt
Xã: Tình khác
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới babybuon_lovebaby

bùn hey!tâm trạng quá
Cũ 18-10-2009, 07:30 AM
T h o á n g Q u a's Avatar
T h o á n g Q u a T h o á n g Q u a is offline
Thành viên

Họ và tên: Xười
Xã: Văn Thành

kũng kó kông viết dài ry hềk.k nhọc àk. t/c mình thỳ mình dành dụm trg lòng .nói ra thỳ cũng cần tùy vs từng người chơ

Chữ ký ♥«« »»♥(¯`v´¯)♥ DàNk 1 PhÚt để nhỚ ♥(¯`v´¯)♥««»»♥(¯`v´¯)♥ DàNk 1 nGày đỂ mOnG ♥(¯`v´¯)♥««»»♥(¯`v´¯)♥DàNk 1 Tháng đỂ đỢy ♥(¯`v´¯)
♥«« »»♥(¯`v´¯)♥ DàNk cẢ đỜy đỂ yÊu♥(¯`v´¯)
.
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới