Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Teen Yên Thành

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 21-05-2009, 07:39 PM
HA_NGOC_QUANG HA_NGOC_QUANG is offline
Thành viên

Họ và tên: QUANG
Xã: Thị Trấn
Default Trả lời : Phóng sự về dân chơi YT

chắc hiệp gà nào đó chứ gì?
biết làm gì cho thêm nặng đầu
giới thiệu đi thì đc
phải ko hè?
Cũ 05-06-2009, 12:39 PM
phan văn thân phan văn thân is offline
Thành viên

Họ và tên: gấu trúc
Xã: Bắc Thành
Default Trả lời : Phóng sự về dân chơi YT

kakakakakaka.
hiệp dola ngân hàng địa phủ.............
để bữa mô tui đốt cho ít nữa mà tiêu hêy...
trên ni có cường đola dưới âm phủ có hiệp đola..
gứm wa
Cũ 16-06-2009, 03:12 AM
Jonouchi's Avatar
Jonouchi Jonouchi is offline
Thành viên

Họ và tên: MR June 1989
Xã: Trung Thành
Default xin lỗi tớ hok phải dân chơi

Dân chơi là jì ?

À vâng ! "Dân chơi" là danh từ để chỉ những người sành điệu có khả năng , có điều kiện để thoả mãn những ý thích những thú vui của mình . Họ là những người có tiền , có một địa vị nhất định trong cái xã hội mà chúng ta đang sống chết bây giờ. Chốt lại 1 câu xanh rờn là éo có tiền thì éo chơi được và những thằng có tiền chưa chắc đã fải là dân chơi.

Vậy những thằng có tiền , giống dân chơi nhưng ko phải dân chơi thuộc thể loại nào.Vâng chúng nó được gọi bằng cái tên rất kêu đó là "Dân đú".

Sở dĩ có sự khác biệt này là do dân chơi fải là những người có khả năng kiếm ra tiền bằng chính sức mình và họ chơi bằng tiền mình kiếm ra. Còn dân đú là những con vẹo éo chơi bằng tiền của mình mà chơi bằng tiền người khác , ngửa tay xin ông bà già , lừa đảo , vay mượn bạn bè , trộm cướp , vác đồ nhà đi đặt.Nói chung là để bắt chước hoặc là làm cho mình giống với các dân chơi nhưng mà tuổi jì mà đòi bằng được , mà nếu có được thì chỉ được cái vỏ bề ngoài , còn lại thì bên trong rỗng tuếch chả có con éo jì.

nếu như dân chơi có 2 loại , dân chơi xịn và dân chơi lởm (hay còn gọi là "rân chơi" - tức là các bạn ở nông thôn ra so bì với thành thị , cầu tõm đòi bì bõm với cầu vồng , nhìn bọn này ngứa mắt vcn) thì dân đú cũng có 2 loại , đó là "đã biết đú" và "tập đú".Thật đáng buồn là thể loại tập đú thường rơi vào các bạn sinh viên ở quê ra thành phố học tập ,đan mạch các bạn chứ , học hành thì éo lo học suốt ngày đú đởn này nọ .Nghe các bạn ý nói chuyện thì ai cũng thấy là các bạn ý vãi nồi lắm đấy , 1 lần đi đú để cả tháng ăn mì tôm trừ bữa , đến lớp kể chuyện với nhau là đan mạch hôm qua tao đi sàn này sàn nọ , uống Remy , X.O , boa cho mấy em gái nhảy chừng này chừng nọ lọ chai.Rồi thì thỉnh thoảng lại nã tiền ông bà già ở quê khoản này khoản nọ , thật ra là éo có đâu nhưng mà các bạn ý éo xin éo được , éo có tiền thì vào lọ.

Tớ thì tớ tự biết mình là ai và vị trí của mình là ở đâu . Tớ chỉ là dân thường , ko thuộc mấy thành phần trên nên tớ ko thể nào bằng được các bạn ý.

Nếu mà nói về dân chơi thì Việt Nam ngoài các đại gia ra , ko có ai đủ tuổi để mà tự nhận mình là dân chơi . Tiêu tiền triệu , xài đồ hiệu , đi xe ga cũng ko đủ đẳng cấp bởi tớ biết có một số thiếu gia nhờ bán đất bán nhà mới có tiền tậu SH , trang bị mấy món đồ hiệu made in China , lượn lờ đi cưa mấy em xấu như giời cấu éo thích tình chỉ thích tiền .Thử hỏi đến lúc các anh ý tiêu hết số tiền bán đất thì lúc đấy lấy lấy cái jì ra mà ăn với đú.Ít ra các bạn phải tiêu tiền tỷ , chạy 4 chỗ thì hãy tự nhận mình là dân chơi (Nhưng theo tớ biết dân chơi thật sự thường ko bao giờ tự nhận mình là dân chơi đâu) >>> Bill Gate đấy , Bechkham đấy , có thằng éo nào tự nhận mình là dân chơi ko trong khi chúng nó thì chơi vcl.Quả nhà của nó các bạn có farm cả đời cũng éo đủ tiền mà mua một góc.

Dân chơi Tàu ngày xưa là những đại thiếu gia , công tử suốt ngày rượu chè lang thang lầu xanh , kĩ viện.>>>Bê tha vcnọi !

Dân chơi thế kỉ 17 , 18 Châu Âu là giai cấp thượng lưu , quý tộc vì thế , họ khá lịch sự và họ chơi cũng đẹp và tao nhã , tuy nhiên nhiều dân chơi thường có hành động loạn luân , bệnh hoạn nên nghĩ tới cũng fát tởm.

Còn ở Việt Nam , thì các bạn dân đú thường nghĩ mình là dân chơi , và để chứng tỏ cái đẳng cấp dân chơi của mình (Hay là cái "giá" của mình ấy) các bạn ý có những hành động rất chi là vãi....Vẻ ngoài là đặc điểm được các bạn ý chú trọng nhất.

Thứ nhất là đầu tóc ! Cái này thì ai chả muốn đẹp nhưng mà phải đẹp theo đúng nghĩa chứ éo phải là đầu nhuộm mấy chục màu nhìn rực rỡ chói lòa như cái chổi lau nhà nhà tớ ấy.Xin lỗi tớ ko phải dân chơi nên tớ ko làm được như thế.

Thứ hai là trang phục ! Trang phục chỉ đẹp khi nó fù hợp với bạn chứ éo phải là thấy thằng kia mặc đồ hip hop nhìn hay hay , cũng về mua quần tụt mặc giống nó trong khi chân thì ngắn , người thì lùn nhìn éo ngửi được.Xin lỗi tớ ko phải dân chơi nên tớ ko làm được như thế.

Thứ ba là cử chỉ , ăn nói ! Nhiều rân chơi nghĩ rằng cứ phải nói tục chửi bậy nhiều nhất là trước mặt con gái hay lúc ngồi quán nước mới là dân chơi và làm như thế sẽ nâng giá mình lên nhưng chúng mày chỉ là lũ đầu đất , vô học .Người ngoài người ta nhìn vào éo thấy chúng mày có tí giá trị nào mà chỉ thấy chúng mày là lũ rẻ rách , vô học , ông bà già ko biết dạy , thế thôi.Xin lỗi tớ ko phải dân chơi nên tớ ko làm được như thế.

Hôm trước , nói chuyện với thằng em , nó bảo là ở trường nó 90% các em gái đã mất trinh , đứa nào còn thì bị cho là éo sành điệu , éo "chất chơi" ! Hôm qua đọc dân trí thấy có bài đưa tin các em lớp 6 đã biết làm tình pro hơn cả người lớn "Chồng ơi , lát nữa xuống nhà vệ sinh 5 phút nhé , vợ sẽ dạy chồng kiểu đứng" - trích nội dung thư tay của một em học sinh nữ học lớp 6 (Bệnh hoạn vcl) !À vâng , xã hội giờ hay vcl , các em thật là dân chơi , anh ko bằng được.Nhớ hồi anh lớp 4 , anh đã có người yêu và hôn lần đầu tiên nhưng mà anh cũng chỉ biết có đến thế . Hồi 3 tuổi đã biết chửi "đan mạch mày" nhưng anh cũng chỉ học từ người lớn chứ cũng éo hiểu là cái jì ? Mãi về sau khi anh học lớp 7 có thằng nó giải thích cho mới biết đấy là làm tình , mà cũng mù mờ lắm, chứ éo rõ như các em đâu.Xã hội giờ chuyện còn tem hay mất tem éo quan trọng nhưng cái chuyện đấy nó ko fải là cái tiêu chí để đánh giá mức độ chơi của các em , nó chỉ làm các em mất giá thôi chứ ko lên được tí ko nào đâu.Thằng em anh sau khi thịt được 1 em , nó bảo thẳng con kia là "Bố mày chơi mày được rồi thì từ giờ bye nhé" - em kia ức lắm nhưng có làm được jì đâu.Nói thật là mức độ bệnh hoạn của các em thật là vcl !Xin lỗi tớ ko phải dân chơi nên tớ ko làm được như thế.

Ra ngoài đường các bạn toàn thấy hot boy với hot girl rồi là kute này kute nọ , hơi 1 tí là sợ mất giá , thằng nào nhìn cái cũng cho là nhìn đểu rồi xách đồ ra chém giết lẫn nhau.ko hiểu các bạn nghĩ cái jì , hay là trong đầu các bạn toàn *** chứ ko phải óc nên mới hành động như thế.Xin lỗi tớ ko phải dân chơi nên tớ ko làm được như thế.

Lớn thêm một chút các bạn đi lượn hồ thấy các "tráng sĩ" , "vỉa sĩ" tham gia giải đua xe quanh hồ , thế là các bạn ý nhìn họ bằng ánh mắt thèm khát "ước jì mình được như anh ấy" , sau đó tối tối vác xe ông bà già lên hồ tập làm dân tổ .Sau một thời gian thì trình các bạn ý được nâng lên từ "vỡ lòng" đến "tráng sĩ" rồi "vỉa sĩ" và cuối cùng là "liệt sĩ".Xin lỗi tớ *** phải dân chơi nên tớ *** làm được như thế.

Giới trẻ bây giờ thích được kích vào chỗ thích nên họ phải dùng đến chất kích thích , bia rượu , thuốc lá , thuốc lào giờ éo phải là dân chơi mà theo các bạn ý phải "bay" và "ảo" mới là dân chơi .Các bạn ý chơi tất từ những loại chất kích thích rẻ tiền như tài mà cho đến loại đắt hơn như thuốc lắc để cho chỗ mình thích nó được kích.Tuy nhiên tớ cũng loại trừ những trường hợp tìm đến chất kích thích vì 1 số lí do có thể chấp nhận được. À vâng , vì theo các bạn ý thì nó éo gây nghiện.Xin lỗi , các bạn chẳng có chất kích thích nào là ko gây nghiện nếu dùng nhiều.Nếu thật sự là dân chơi sao ko xài heroin hay những cái đắt tiền khác , chẳng qua là vì éo có tiền mà đáp ứng cái nhu cầu kích thích của bạn.Nếu các bạn giống như Bill Gate thì éo nói làm jì bởi nó mà chơi kích thích thì đủ tiền cho nó dùng cả đến đời con đời cháu nhà nó.*** thể hiểu được trong khi còn nhiều thú vui khác lành mạnh hơn thì các bạn lại đâm đầu vào chất kích thích làm éo jì .Xin lỗi tớ ko phải dân chơi nên tớ ko làm được như thế.

Có 1 lần tớ chat với 1 em , nhìn avatar thì kute vcl nhưng khi nhìn wc thì 100 % là nhà quê tập đú.Cái đan mạch , em ý hỏi tớ có phải là dân chơi ko vì em ý chỉ yêu dân chơi thôi . vnon thật , tớ chỉ nói đúng 1 câu "Xin lỗi anh ko phải là dân chơi".Bb luôn ! Ở đời có đứa éo biết mình là ai mới hài hước.

Và để kết thúc cái entry khá dài này tớ post 1 câu truyện :

1 cô gái hỏi chàng trai :

- Anh có điện thoại nắp trượt ko ? - Ko em ạ !

- Anh có BMW ko ? - Ko em ạ !

- Anh có xài đồ hiệu Guccy ko ? - Ko em ạ !

- Anh có biệt thự 2 tầng ko ? - Ko em ạ !

Thế là cô gái chia tay với chàng trai . Chàng trai buồn bã chở về nhà kể với bố , ông bố liền an ủi con:

-Con ạ , con có thể bán chiếc PDA O2 để mua D500 , có thể bán chiếc Lamborghiny Gallardo để mua 2 chiếc BMW , con có thể bỏ đồ Guccy rẻ tiền để xài Piere Cardin .Nhưng bắt bố đập căn biệt thự 5 tầng này đi thì quả thật là quá mức

Chữ ký nhấn thank để là con người lịch sự

thay đổi nội dung bởi: Jonouchi, 16-06-2009 lúc 11:05 AM.
Cũ 19-06-2009, 12:17 PM
Han kUn.l0v3's Avatar
Han kUn.l0v3 Han kUn.l0v3 is offline
Thành viên

Họ và tên: HaN…♥♥♥ 2 nghìn vờ Nờ Đờ (VNÐ)
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Han kUn.l0v3
Trích:
Nguyên văn bởi ZiN Xem bài gởi
Vâng! Cùng trong đoàn với các anh em Cao Bằng, Bắn Kạn, Lạng Sơn....ngày mưa hôm đó, Hiệp đô la xuất hiện trước đông đảo quân chúng với một phong cách mới: Phong cách Hàn - một phong cách mà giới trẻ cũng không xa lạ gì nhưng để thành công với phong cách ấy thì hiếm, và là cực hiếm với anh em Yên Thành mình.
Thú thật. Tôi bất ngờ! tôi đã nhìn anh 5s không chớp mắt. Nói về cái độ ngạc nhiên ấy: Tôi đã chơi với Hiệp đô la cũng không nhiều lắm, nhưng mức độ thân thiết và hiểu nhau thì cũng có thể nói là rất đáng kể, thế mà tôi vẫn ngoác mồm lên.^^
Với gam màu chủ đạo đã chọn: NÂU-ĐEN, Hiệp đô la đã chứng tỏ mình là một tay chơi có hạng, một tay chơi đậm chất Kiến Trúc với cách phối màu của anh. Quả thực, tôi thấy phần nào tự hào. Chưa hết! Anh đưa tôi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác. Anh đã làm các anh em Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn khâm phục tuyệt đối bằng sự hiểu biết của mình. Ở Hà Nội có thể nói là chưa nhiều lắm, Nhưng độ sành sỏi về đương phố, các shop thời trang, các quán nhậu, các chỗ vui chơi...^^ Nhìn lại mình tôi thấy ngại ngại. Tôi ngại! o`! có lẽ vậy, tôi biết tôi là ai! không giám nói gì nhiều, âm thầm xách hộ cái túi quần áo của thằng bạn ở dân tộc Mèo xuống chơi. Bạn tôi là Bạch Cảnh Cò. Nói là người Mèo thế thôi, hắn cũng là một tay chơi đáng để nói đến đấy.^^(hehe chết mày).
Vốn dĩ, tính tôi đã ít nói rồi, lại càng không nói thêm được câu gì khi một phóng viên xuất hiện. Anh đậu con xe của anh bên lề đường và đi thẳng về phía chúng tôi. Anh giới thiệu anh là June! không phải hôm nay tôi thích nói cái từ "Tay chơi" đâu. Nhưng tôi phải dùng lại cái từ này một lần nữa cho anh. Anh quả là một tay chơi không thua kém gì Hiệp đô la. Hiệp đô là đang còn phải cúi mình hỏi tay phóng viên:

- Chú mua cái quần đó ở đâu thế?

Nghe câu hỏi đó của Hiệp đô la, tôi thiết nghĩ:"Là một tay chơi như anh mà phải hỏi câu đó thì tay phóng viên này không phải hạng vừa. Và tôi lại thấy trong Hiệp đô la có cái gì đó mà mình chưa biết, mình cần phải học hỏi??? có lẽ là cái tính chịu học hỏi của anh. Ông cha ta có dạy: không biết thì hỏi...mà"
Tay phóng viên đến không được lâu, phỏng vấn Hiệp đô la xong anh lên xe và về luôn.

@all:Còn có kỳ sau.

mấy anh viết hay quá
má có thật ko rứa hề?

Chữ ký iU 4eAe
TuyẾt...Dù Bẩn Thế Nào Thì Vĩnh Viễn...Vẫn Là Màu Trắng....
__________Kyn…lUv___________
Cũ 19-06-2009, 02:23 PM
thần đồng đất nghệ thần đồng đất nghệ is offline
Thành viên

Họ và tên: trạng tý
Xã: Hợp Thành

Trích:
Nguyên văn bởi pehiena3 Xem bài gởi
mấy anh viết hay quá
má có thật ko rứa hề?
dola ngân hàng địa phủ ak mấy anh.......
Cũ 19-06-2009, 06:43 PM
mất tích's Avatar
mất tích mất tích is offline
Thành viên

Họ và tên: mèn lỳ

hiệp cave là ai mà nghe quen rứa hề, hjx, mình nghe ở đâu đâu rồi nhỉ. dạo này lãng trí rồi, hiệp cave hiệp cave ?????/ quen thế nhỉ.

Chữ ký vẫn đẹp trai vô đối
Cũ 19-06-2009, 06:52 PM
I Hate's Avatar
I Hate I Hate is offline
Đẹp Trai.Kon Nhà Giàu.Có Xe Đạp Riêng!

Họ và tên: Nhật Lùn!^^
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới I Hate

Trích:
Nguyên văn bởi anh_quynh_phan_2a Xem bài gởi
hiệp cave là ai mà nghe quen rứa hề, hjx, mình nghe ở đâu đâu rồi nhỉ. dạo này lãng trí rồi, hiệp cave hiệp cave ?????/ quen thế nhỉ.
Tiết lộ thông tin là HiệpCaVe hiện đang hành nghề tại hà lội.Ngoài con đường cave anh đang là chủ tịch hội nhặt rác đất hà thành.
Tới đây lúc về hè. Các tú bà đất diễn hải đang tích cực đàm phán để dành được anh! vs mức giá kỉ lục từ trước đến nay. Anh đang ngày càng chiếm được sự ân ái , yêu thương của các bà các cụ! Chỉ thế thôi nha !

Chữ ký Điều Tôi Vẫn Ấp Ủ Bấy lâu Nay lÀ: Dân Tộc Ta Đến Bao Giờ Con Người Không làm Mà Vẫn Có Ăn!! [
Cũ 19-06-2009, 07:08 PM
thần đồng đất nghệ thần đồng đất nghệ is offline
Thành viên

Họ và tên: trạng tý

Trích:
Nguyên văn bởi I Hate Xem bài gởi
Tiết lộ thông tin là HiệpCaVe hiện đang hành nghề tại hà lội.Ngoài con đường cave anh đang là chủ tịch hội nhặt rác đất hà thành.
Tới đây lúc về hè. Các tú bà đất diễn hải đang tích cực đàm phán để dành được anh! vs mức giá kỉ lục từ trước đến nay. Anh đang ngày càng chiếm được sự ân ái , yêu thương của các bà các cụ! Chỉ thế thôi nha !
mấy pák răng nói anh nớ như rứa hềy.....
kũng hôk đến nỗi mô
Cũ 19-06-2009, 08:56 PM
carola4's Avatar
carola4 carola4 is offline
Thành viên

Họ và tên: ***(^.^)pe'***

Trích:
Nguyên văn bởi My June Xem bài gởi
Chúng ta đã đc làm quen với Hiệp ĐôLa thông qua 1 bài viết nhỏ(rất nhỏ) của June ở mục ĐH Kiến Trúc Hà Nội. Sau đây chúng ta sẽ gặp lại Hiệp ở phóng sự kì 1 về anh.
Vâng. Trở lại với Hiệp Đôla. Xuất thân từ 1 gia đình "quyền quý" ở thị trấn. Học cấp 2 Bạch Liêu và cấp 3 Phan Đăng Lưu. Suốt nhưng năm tháng đi học Hiệp luôn là 1 học sinh ngoan ngoãn, nghe lời thầy cô, đc bạn bè yêu mến.. Bước vào cổng trường đại học. Hiệp chọn Kiến Trúc Univơsờcu với mong ước trở thành 1 người có ích cho xã hội..
Mới đây June đã đc gặp Hiệp ở Hà Nội trong 1 buổi chiều mưa tầm tã. Vẫn phong cách quen thuộc, Hiệp nỗi bật hẳn so với các bạn đến từ Cao Bằng, Lạng Sơn... hay 1 vài tỉnh miền núi khác ở đó. Mới ra Hà Nội nhưng Hiệp đã có 1 vài thay đổi. Không còn trung thành với mốt Tắc Kè Hoa Fashion như trước đây, Hiệp đang theo đuổi phong cách thời trang "Hàn Quắc" 1 trào lưu mới của teen hiện đại : Tóc sole,quần tụt,áo bo,giầy Lacoste.. Màu chủ yếu Hiệp chọn là Nâu và Đen. Theo Hiệp 2 màu này rất phù hợp với tình cảnh giá nước đang leo thang ở Hà Nội. Ngồi trước quán trà đá trước cổng trường với 1 vài người bạn ngắm mưa trông Hiệp rất nam tính. Gặp tôi, Hiệp khoe mấy hình xăm lậu ở chợ đêm Sinh Viên mới dán, Hiệp đã làm tôi trầm trồ thán phục bởi cặp mắt tinh tường và độ "chiến" của anh. Vì cũng đã quen biết nhau khá lâu nên không ngần ngại Hiệp kể cho tôi về những vụ ăn chơi thâu đêm suốt sáng với 1 thái độ rất thân tình và hồ hởi.. Nhưng.. 1 thoáng im lặng Hiệp còn tiếc vì tối qua về quá sớm.. Trầm ngâm nhìn xa.. Hiệp đánh mắt theo em học sinh áo ướt choẹt vì mưa.. Thèm thuồng tiêc nuối.. Chỉ tay về phái bên kia đường, Hiệp bảo Hiệp nhớ mẹ... Vâng con người Hiệp là thế. Tuy nông nổi và bồng bột nhưng anh cũng là 1 người rất sâu lắng, tình cảm. Sau những cuộc vui anh luôn nghĩ về gia đình, bạn bè. Ai đang và sẽ học ở Kiến Trúc chắc sẽ không thể không biết đên Hiệp- Hiêp ĐôLa-1 dân chơi Yên Thành hạng sang,1 tay chơi khét tiếng ở mọi mắt trận.. Mọi người ở Kiến Trúc và các vùng lân cận hãy tìm gặp Hiệp để làm bạn và biết đâu đó.. Chúng ta lại tìm thấy đc những đức tính cao quý hiếm hoi đáng học tập của Hiệp.....
(còn tiếp kì sau)
Phóng sự về Hiệp ĐôLa do June thực hiện đã xin bản quyền của chính nhân vật. Mọi thắc mắc và đóng góp xin nhắn tin cho June qua diễn đàn. Đây là phóng sự đầu tiên nên còn nhiều non nớt và sai sót. Mong các bạn thông cảm và giảm chém. Xin chân thành cảm ơn!
Kí tên và đóng đấu: June !
hix nếu mà nói về hiệp mạo thì bài ni viết chưa đủ mà cũng có thể nói là chưa đúng.hiệp hấn cũng chơi nhưng hay hơn nhìu tôi bạn thân của hấn tui bit' mà.hiệp ko vào diễn đàn nên có lẽ ko bit' bài viết về mình đâu

Chữ ký HOK ĐẸP NHƯNG CÒN LÂU MỚI XẤU NÀ
BÌNH THƯỜNG CHỨ HOK TẦM THƯỜNG
HOK ĐẶC BIỆT NHƯNG LÀ DUY NHẤT
==>I'M ME
Cũ 22-08-2009, 05:33 PM
june8x's Avatar
june8x june8x is offline
Thành viên

Họ và tên: Chu Ngọc Mai Anh

sax vãi hàng hầy.nhà nó bán thuốc chứ chi ma xuất thân quyền quý gơm rứa bay.tâng bốc củng vừa phải thôi.biết cách ăn mặc và chịu bỏ tiền mua đồ đắt thui muk.hix

Chữ ký xà hỘi vẤt vẢ nUôI tA lỚn
bẠn bÈ sỐng cHó dẠy tA kHôN
Cũ 24-08-2009, 08:49 AM
dungtron_mobile's Avatar
dungtron_mobile dungtron_mobile is offline
Thành viên

Họ và tên: MO BI LE

Dạo ny NYT làm PV để kiếm tiền phù lao ghớm hịnh. nói thế chứ đừng phóng đại lên quá không thì phù lao không thấy mà phù mỏ thì tím mặt đóa nạ.
Cũ 01-09-2009, 03:45 PM
hero_phantom's Avatar
hero_phantom hero_phantom is offline
Thành viên

Họ và tên: Hoàng Tuấn Đồng
Xã: Hoa Thành

VL hiệp dola.Ko biết dạo này chú Hiệp thế nào,Bà con ai biết nhắn tui cái.Toàn playran thứ thiệt.
Cũ 24-09-2009, 05:55 PM
tranthanhdtt's Avatar
tranthanhdtt tranthanhdtt is offline
Thành viên

Họ và tên: $_$

Trích:
Nguyên văn bởi My June Xem bài gởi
Chúng ta đã đc làm quen với Hiệp ĐôLa thông qua 1 bài viết nhỏ(rất nhỏ) của June ở mục ĐH Kiến Trúc Hà Nội. Sau đây chúng ta sẽ gặp lại Hiệp ở phóng sự kì 1 về anh.
Vâng. Trở lại với Hiệp Đôla. Xuất thân từ 1 gia đình "quyền quý" ở thị trấn. Học cấp 2 Bạch Liêu và cấp 3 Phan Đăng Lưu. Suốt nhưng năm tháng đi học Hiệp luôn là 1 học sinh ngoan ngoãn, nghe lời thầy cô, đc bạn bè yêu mến.. Bước vào cổng trường đại học. Hiệp chọn Kiến Trúc Univơsờcu với mong ước trở thành 1 người có ích cho xã hội..
Mới đây June đã đc gặp Hiệp ở Hà Nội trong 1 buổi chiều mưa tầm tã. Vẫn phong cách quen thuộc, Hiệp nỗi bật hẳn so với các bạn đến từ Cao Bằng, Lạng Sơn... hay 1 vài tỉnh miền núi khác ở đó. Mới ra Hà Nội nhưng Hiệp đã có 1 vài thay đổi. Không còn trung thành với mốt Tắc Kè Hoa Fashion như trước đây, Hiệp đang theo đuổi phong cách thời trang "Hàn Quắc" 1 trào lưu mới của teen hiện đại : Tóc sole,quần tụt,áo bo,giầy Lacoste.. Màu chủ yếu Hiệp chọn là Nâu và Đen. Theo Hiệp 2 màu này rất phù hợp với tình cảnh giá nước đang leo thang ở Hà Nội. Ngồi trước quán trà đá trước cổng trường với 1 vài người bạn ngắm mưa trông Hiệp rất nam tính. Gặp tôi, Hiệp khoe mấy hình xăm lậu ở chợ đêm Sinh Viên mới dán, Hiệp đã làm tôi trầm trồ thán phục bởi cặp mắt tinh tường và độ "chiến" của anh. Vì cũng đã quen biết nhau khá lâu nên không ngần ngại Hiệp kể cho tôi về những vụ ăn chơi thâu đêm suốt sáng với 1 thái độ rất thân tình và hồ hởi.. Nhưng.. 1 thoáng im lặng Hiệp còn tiếc vì tối qua về quá sớm.. Trầm ngâm nhìn xa.. Hiệp đánh mắt theo em học sinh áo ướt choẹt vì mưa.. Thèm thuồng tiêc nuối.. Chỉ tay về phái bên kia đường, Hiệp bảo Hiệp nhớ mẹ... Vâng con người Hiệp là thế. Tuy nông nổi và bồng bột nhưng anh cũng là 1 người rất sâu lắng, tình cảm. Sau những cuộc vui anh luôn nghĩ về gia đình, bạn bè. Ai đang và sẽ học ở Kiến Trúc chắc sẽ không thể không biết đên Hiệp- Hiêp ĐôLa-1 dân chơi Yên Thành hạng sang,1 tay chơi khét tiếng ở mọi mắt trận.. Mọi người ở Kiến Trúc và các vùng lân cận hãy tìm gặp Hiệp để làm bạn và biết đâu đó.. Chúng ta lại tìm thấy đc những đức tính cao quý hiếm hoi đáng học tập của Hiệp.....
(còn tiếp kì sau)
Phóng sự về Hiệp ĐôLa do June thực hiện đã xin bản quyền của chính nhân vật. Mọi thắc mắc và đóng góp xin nhắn tin cho June qua diễn đàn. Đây là phóng sự đầu tiên nên còn nhiều non nớt và sai sót. Mong các bạn thông cảm và giảm chém. Xin chân thành cảm ơn!
Kí tên và đóng đấu: June !
nhưng cũng không bằng dân chơi trấn thành

Chữ ký mỘt kHy đà mÁu tKì đỪzg hỎi Bố ckÁu là Ai
Cũ 09-11-2009, 12:40 AM
Jonouchi's Avatar
Jonouchi Jonouchi is offline
Thành viên

Họ và tên: MR June 1989
Xã: Trung Thành

hix
toàn dân chơi ko
>_<
Cũ 16-11-2009, 08:25 PM
I Hate's Avatar
I Hate I Hate is offline
Đẹp Trai.Kon Nhà Giàu.Có Xe Đạp Riêng!

Họ và tên: Nhật Lùn!^^
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới I Hate

Ai chấp nhận làm nhân vật cho góc nhìn dân chơi số tới đây! .
Lâu lắm rồi chưa động tay!
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới