Trở về   Yên Thành Online > Thông tin chung về Diễn đàn > Thắc mắc - Hỏi đáp - Góp ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 26-10-2008, 06:57 PM
I Hate's Avatar
I Hate I Hate is offline
Đẹp Trai.Kon Nhà Giàu.Có Xe Đạp Riêng!

Họ và tên: Nhật Lùn!^^
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới I Hate

Trích:
Nguyên văn bởi tekpal Xem bài gởi
Tất nhiên tôi không nói toàn bộ, chẳng lẽ thực sự nó sinh ra để cho bọn nó chửi nhau? bạn nói hãy nhìn về phía tích cực, thế tiêu cực bỏ qua? Thật khó hiẻu
về mặt tiêu cực chúng ta kô thể không bỏ qua nhưng nói theo cách của bác đầu bài viết tức là 4rum chỉ toàn là chửi nhau. Không nên chấp vặt những người kô có học(nói thế có quá kô)

Chữ ký Điều Tôi Vẫn Ấp Ủ Bấy lâu Nay lÀ: Dân Tộc Ta Đến Bao Giờ Con Người Không làm Mà Vẫn Có Ăn!! [
Cũ 26-10-2008, 07:14 PM
sonbx's Avatar
sonbx sonbx is offline
Thành viên

Họ và tên: Nanashi
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới sonbx

Trích:
Nguyên văn bởi [A4pdl]_NhatNgoc Xem bài gởi
về mặt tiêu cực chúng ta kô thể không bỏ qua nhưng nói theo cách của bác đầu bài viết tức là 4rum chỉ toàn là chửi nhau. Không nên chấp vặt những người kô có học(nói thế có quá kô)
Bạn xem lại rồi cứ thế mà nghĩ.
Cũ 26-10-2008, 08:38 PM
lephubkpro's Avatar
lephubkpro lephubkpro is offline
Treo nick

Họ và tên: lephu
Xã: Hợp Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới lephubkpro

4rum này lập ra để cho dân yên thành giao lưu.tạo môi trường học hỏi.chứ như bạn nói thì 1 rum lập ra phải làm như thế nào.tất nhiên 4rum mới thành lập còn nhiều sai sót.chung tôi rất vui nếu bạn góp ý.mong bạn đổi hướng suy nghĩ.còn nếu bạn nói những người trong này vô học thì thử hỏi bạn đã học hơn ai.
Cũ 26-10-2008, 08:44 PM
0975755373 0975755373 is offline
Thành viên

Họ và tên: gió
Xã: Hợp Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới 0975755373

vui là chính.thi thoảng chửi nhau cho vui.thằng cha nầy tự cho mình có hoc còn người khác thì ko.pro quá.4rum mở ra để anh em giao lưu ko nhất thiết phải đặt trong khuôn khổ người lớn mất vui.over

Chữ ký
Cuộc đời bây giờ bon chen
Thạch Sanh thì ít,Lý Thông thì nhiều
YAHOO:CHEM_GIO_08
0975755373
Cũ 26-10-2008, 09:24 PM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch

Thôi thôi các bác ạ.Nói kiểu ni thì cãi nhau mất,mà hiện nmay tình trạng cãi nhau nhiều.Do đó theo em mỗi người nhịn nhau 1 tí ,nên giữ hòa khí làm đầu mà...
Mọi ý kiến các bác cứ bình luận trực tiếp nhưng ko nên đẩy lên nóng quá các bác nha

Chữ ký
Gà Ba Miền CS
Nơi tập trung những niềm đam mê Counter Strike 1.6 khắp Việt Nam
http://www.gabamiencs.com
Cũ 26-10-2008, 09:25 PM
HongPhong's Avatar
HongPhong HongPhong is offline
I'M REDWIND

Họ và tên: Vũ Hồng Phong
Xã: Trung Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới HongPhong

Trích:
4rum Người yên thành không biết lập ra để làm gì nữa, tôi đang có ý định làm một 4rum cho PĐL nhưng với tình trạng học sinh mất dạy đến thầy cô cũng phải thở thế này thì tôi cũng chịu, Người Yên thành.com chắc đang núp bóng cho những hành vi xấu xa của Huyện, đề nghị nếu không giải quyết tốt các tình trạng trên thì nên Close 4rum tránh mang tai tiếng cả 1 Huyện.
Forum nào thì cũng có người này người kia bạn à, không chỉ vào forum mới vậy, có khi ở ngoài còn "mất dạy" hơn. Mình nói thế này, bởi mục đích của việc lập ra diễn đàn này không phải là nơi để cho mọi người nói xấu, chửi nhau mà là nơi giao lưu, gặp gỡ cho những người con huyện Yên Thành. Không chỉ là miền Nam, miền Bắc, miền Trung mà còn ở cả nước ngoài nữa.
Nếu bạn dạo một vòng quanh diễn đàn, chắc bạn cũng sẽ thấy được nhiều người quen đã gặp được nhau......điều đó tốt chứ đâu có xấu

Để giảm bớt các bài viết không đúng nội dung, BQT cố gắng giám sát diễn đàn tích cực, xóa các bài viết mang nội dung không tốt, không lành mạnh. Còn đối với các tin nhắn cá nhân, thực sự thì không thể quản lý được. BQT không thể tự ý xóa các tin nhắn cá nhân của thành viên, việc nói xấu nhau, chửi nhau qua tin nhắn cá nhân thì các thành viên phải tự giải quyết.
Cái này không chỉ có ở NYT mà tất cả các diễn đàn lớn đều có
Đọc ở trên thấy bạn có nói việc NYT.com là nơi "đang núp bóng cho những hành vi xấu xa của Huyện". Bạn có thể đưa ra một dẫn chứng nào không ???
Đa số các thành viên của diễn đàn là sinh viên, học sinh. bạn nói như vậy không lẽ.......
Diễn đàn mới đi vào hoạt động không lâu, nên không tránh được sai sót.
Nếu bạn có ý kiến gì, xin hãy đóng góp nhiệt tình, các bạn trong BQT sẽ cố gắng hoàn thiện diễn đàn, đi đúng hướng của nó.
Cũ 26-10-2008, 10:34 PM
tekpal's Avatar
tekpal tekpal is offline
Thành viên

Họ và tên: MobileWorld.vn

Có lẽ không nên nói gì thêm, các bác cứ ngẫm lại đi rồi hãy chửi lại tui. Tui hok công chi mà vô đây đi nói xấu, thé hệ 9X bây chừ không phải như chúng ta nghĩ nữa

Chữ ký Mobile World - Diễn đàn công nghệ di động-->click here
Cũ 26-10-2008, 10:48 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu

Trích:
Có lẽ không nên nói gì thêm, các bác cứ ngẫm lại đi rồi hãy chửi lại tui. Tui hok công chi mà vô đây đi nói xấu, thé hệ 9X bây chừ không phải như chúng ta nghĩ nữa
đầu tiên em cảm ơn bác đã góp ý cho diện đàn
thực sự , diễn đàn mới đi những bước đầu bác à nên còn nhiều , còn rất nhiều sai sót bác à . Bọn em đã cố gắng hạn chế thật tối đa đi việc nói chuyện như chat trên diện đàn , rồi đến việc hạn chế nói tục , chửi nhau nhưng mà thực sự không thể hết được anh à , em ví dụ như member pekem , hic , thực sự viết lung tung , nói tục quá nhiều , bọn em quản lí không nổi vì không thể hiểu đó là spam hay gọi là nhiệt tình cho diễn đàn nữa , thực sự bây giờ bọn em chỉ chờ nhận thức của thành viên chứ còn đi quản lí không thể nào mà hết được
Em có nhận việc sai của em là hack mod you cho diễn đàn , thực sự em có lỗi rất lớn trong việc khơi mào chuyện chửi nhau trên diện đàn , có nhiều người biết chức năng đã lợi dụng quá tay , rồi dẫn đến việc thành viên sau hiểu nhầm và chửi nhau Em chân thành xin lỗi
Mong các bác hãy cùng nhau xây dựng vì 1 cộng đồng Yên Thành lành mạnh
Một lần nựa em xin cảm ơn bác đạ góp ý
P/s : anh à , 9x cũng tùy đứa chứ không phải đứa mô cụng như đứa mô anh à , em cụng 9x nè ,mets rồi dip.. cụng 9x.. hic . Hôm sau anh đừng vơ đũa cả nắm rứa
Cũ 26-10-2008, 10:51 PM
tekpal's Avatar
tekpal tekpal is offline
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi Nguyen_Thu Xem bài gởi
đầu tiên em cảm ơn bác đã góp ý cho diện đàn
thực sự , diễn đàn mới đi những bước đầu bác à nên còn nhiều , còn rất nhiều sai sót bác à . Bọn em đã cố gắng hạn chế thật tối đa đi việc nói chuyện như chat trên diện đàn , rồi đến việc hạn chế nói tục , chửi nhau nhưng mà thực sự không thể hết được anh à , em ví dụ như member pekem , hic , thực sự viết lung tung , nói tục quá nhiều , bọn em quản lí không nổi vì không thể hiểu đó là spam hay gọi là nhiệt tình cho diễn đàn nữa , thực sự bây giờ bọn em chỉ chờ nhận thức của thành viên chứ còn đi quản lí không thể nào mà hết được
Em có nhận việc sai của là hack mod you cho diễn đàn , thực sự em có lỗi rất lớn trong việc khơi mào chuyện chửi nhau trên diện đàn , có nhiều người biết chức năng đã lợi dụng quá tay , rồi dẫn đến việc thành viên sau hiểu nhầm và chửi nhau Em chân thành xin lỗi
Mong các bác hãy cùng nhau xây dựng vì 1 cộng đồng Yên Thành lành mạnh
Một lần nựa em xin cảm ơn bác đạ góp ý
P/s : anh à , 9x cũng tùy đứa chứ không phải đứa mô cụng như đứa mô anh à , em cụng 9x nè , hic , Hôm sau anh đừng vơ đũa cả nắm rứa
Cái đóa thì biết roài, anh cụng có vơ **a cả nắm mô, anh chỉ nói hok như chúng ta nghĩ nữa thoai mà, mà các chú quản lý 4rum thì nên thêm quyền cho các MOD để điều hành cho đúng hướng, nhắc nhở vài lần ko đc là bannick ngay, ai lại để tình trạng như ri. Thoai anh cụng hem nói chi nựa mô.
Cũ 26-10-2008, 10:55 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu

dạ , bọn em sẽ cố làm
cảm ơn anh
Vấn đề đã được giải quyết ,em xin đóng topic để tránh spam
1 lần nữa em xin chân thành cảm ơn các bác đạ đống góp ý kiến
Cũ 26-10-2008, 11:58 PM
MrChu's Avatar
MrChu MrChu is offline
Cháu cụ Chu Trạc

Họ và tên: Chu Văn Tài
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới MrChu

Cám ơn tekpal đã có lời góp ý chân thành với diện đàn. Chắc tekpal cụng bức xúc về cái diện đàn ni lắm.
tất nhiên, những người có ý thức, có trách nhiệm ai lại không bức xúc được khi mà diện đàn có nhiều bài chửi nhau, nhiều bài vô văn hóa, nhiều bài spam.
Nhưng nói vậy có quá không, khi mà diện đàn mới thành lập chưa được 2 tuần, khi mà toàn bộ những người điều hành ko hề quan biết nhau, chưa một lần gặp nhau bên ngoài, ngoài Admin và SMOD thì hầu hết các "điều hành viên" chưa có kinh nghiệm+kiến thức về điều khiến diễn đàn, rồi có nhiều, rất nhiều thành viên đang còn đi học cấp 3 đồng nghĩa với việc lời nói, suy nghĩ, bài viết sẽ khác, ... Có nhiều thứ bất cập lắm. nhưng không lẽ vì rứa mà không có một diễn đàn dành cho người Yên Thành.
Cái tên nguoiyenthanh.com và cái diễn đàn này là tự phát, với mục đích ban đầu, đã được nhắc đi nhắc lại nhiều lần là "của người Yên Thành, dành cho người Yên Thành và hướng về quê hương Yên Thành" là chính.
Những người lập ra và quản lý nó không dám nói là đây là diễn đàn chính thức của Người Yên Thành, bạn đừng hiểu lầm.
Còn chuyện reset 4rum, hay là close 4rum lại. Đó cũng là một ý, nhưng mình nói thẳng, đó là hạ sách.
Không lẽ mới khó khăn bước đầu đã nản.
Cũng muốn thay mặt diễn đàn nhắn nhủ đến tekpal (nạy dừ xưng hô với tekpal là bạn, tại chưa thấy tên, tuổi của tekpal tren 4rum).
Muốn nhắn nhủ là. Tại sao "giữa đường gặp chuyện bất bình" lại tha nhỉ.
Trong khi tekpal là người có năng lực (cái mà một số MOD hiện nay ít hoặc ko có) rồi "tâm huyết" muốn đưa diễn đàn đi lên nữa.
Tại răng lại không giúp mà lại chê
Xin để lại cho tekpal một dấu [?] và xin được phép mở lại chủ đề này, một chủ đề rất hay

thay đổi nội dung bởi: MrChu, 27-10-2008 lúc 12:13 AM. Lý do: Thêm
Cũ 27-10-2008, 12:49 AM
tekpal's Avatar
tekpal tekpal is offline
Thành viên

Cảm ơn anh Tài đã hiểu ý em muốn nói, Thanks an nhìu, em cụng muốn tham gia để đóng ghóp cho diễn đàn, nhưng bây h em tham gia quá nhiều (3 forum) e đều tâm huyết cả. Vì vậy, có gì e sẽ đóng góp theo khả năng thôi. Thanks so much
Cũ 27-10-2008, 12:58 AM
MrChu's Avatar
MrChu MrChu is offline
Cháu cụ Chu Trạc

Họ và tên: Chu Văn Tài
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới MrChu

Tuần sau,đội ngũ điều hành sẽ tổ chức lại. khi đó rất mong nhận được sự đóng góp của tekpal.
Cám ơn bạn nhiều.

MÌnh nghĩ chủ đề đã đầy đủ nội dung, close tại đây hey
Cũ 27-10-2008, 04:01 AM
sonbx's Avatar
sonbx sonbx is offline
Thành viên

Họ và tên: Nanashi
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới sonbx
Default góc học tập???

Đề nghị admin cho thêm chuyên mục góc học tập vào forum!!!
Cũ 27-10-2008, 06:25 AM
nammoxanh's Avatar
nammoxanh nammoxanh is offline
Thành viên

Họ và tên: he

Tán thành, tán thành.
Nhưng 1 gọc học tập có tất cả các box cho tất cả các nghành nghề.

Chữ ký Ngữa mặt lên trời hỏi trời vố đối?
Đập đầu xuống gối vố đối thật sao?
Chổng #$* lên cao hỏi sao vố đối?
Vào trong bóng tối vố đối là Ta!

Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới