Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Thành viên tự giới thiệu, làm quen, tìm bạn > Phỏng vấn thành viên

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 11-03-2009, 03:21 PM
katje's Avatar
katje katje is offline
Thành viên

Họ và tên: babe.snow
Xã: Hợp Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới katje
Default Trả lời : Tuần 2, Phỏng vấn thành viên Apolong, từ ngày 09/03/09 -> 15/03/09

tiếp hÉ ku Lập:
3. G/s pé Hiền nóy ct thật thỳ reg? Kó ý đỵnh tán o mô nựa hok?
4. Hiện dừ ku mong nhứt đyều j`? Tương lai mog thành công ở sự nghiệp or tình yêu hơn?(nếu phảy chọn 1 trog 2)
5. Nếu sau ny mama bắt đy Mĩ mà vẫn đang yêu 1 kon mô chẳng hạn thỳ ku chọn ai?
tau chém nhẹ nhẹ rứa thôi......mới trók kó mếy kái vảy nạ......hÉ hÉ...

Chữ ký lee.fan CFL
Cũ 11-03-2009, 03:27 PM
Spoka_Aquarius311's Avatar
Spoka_Aquarius311 Spoka_Aquarius311 is offline
Thành viên

Họ và tên: [K♥K]^^[Jo0nG.Spoka]
Xã: Xuân Thành
Default Trả lời : Tuần 2, Phỏng vấn thành viên Apolong, từ ngày 09/03/09 -> 15/03/09

Pák Apolong chuẩn bị, em chém tiếp đây ạ
4.Pák sợ cây chi nhất?
5. SN pák thík đc tặng cây chi nhất? Thík đc ở bên ai trong ngày Sn?
6.Trong nhà pák iu quý ai nhất?
7. Nếu phải chọn lựa giữa tình yêu,tình bạn và gia đình, pák sẽ chọn cấy chi?
8.Pák thần tượng ai?
9. pák thík học môn chi nhất và ghét môn chi nhất?
10. Nếu có 1 điều ước, pák ước gì?
(hehe, pák thông cảm, em chém nhẹ nhẹ rứa thui hêy. tại bữa tr'c pák nói rứa mà

Chữ ký
Nothing is impossible!

._._.[S]po[k]a._._.
Cũ 11-03-2009, 06:13 PM
pipibaby's Avatar
pipibaby pipibaby is offline
Thành viên

Họ và tên: pipi.khinz
Xã: Tăng Thành

keke pé vất vã quá he? 4 câu tiép theo của ta pé trả lời nôt :
2. pé đc hôn và thơm pé Hiền mấy lần rùi?
3.pé Hiền chủ động thơm pé mấy lần?
4.thầy Nam dạy sử kưa đc cô thực tập mô chưa? hahaha
5,chưa nghi ra bựa sau hênh

Chữ ký ngoảnh mặt làm ngơ
bơ đi mà sống!!!
Cũ 11-03-2009, 09:32 PM
APOLONG's Avatar
APOLONG APOLONG is offline
Điều Hành Viên

Họ và tên: Apolong
Xã: Tình khác
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới APOLONG

oà.... mới học về thấy một vệ câu hỏi mà choáng luôn....^^

Trích:
cho chị chém ít câu nhẹ nhẹ thôi.
1. theo em nói là yêu là cho đi mà không cần nhận lại vậy cho đi là nhưng thứ gì vậy?
2. Nếu chọn giữa Yên Thành và Diễn Châu ( Diễn Hạnh) em sẽ chọn ở đâu hơn?
3. suy nghĩ của em thế nào khi đang đi học mà đã yêu?
1: Cho đi tất cả ở đây là cho đi tất cả tình cảm của mình, cho đi mà không cần nhận lại, cho dù người mình yêu có không yêu mình thif mình vân yêu...^^, tình yêu xuất phát từ chính trái tim của mình, nỏ ai cản dc cả....^^
2: Diễn Hạnh-nơi em sinh ra, Yên Thanh- là nơi mà em lớn lên...... đối vs em thì không có sự chọn lựa cấy mô cả.... ở DH thì có anh em bạn bè thời thơ ấu... còn ở YT thì có bạn bè người thân lúc em kòn học mẫu giáo.. nên đối vs em thì cả hai đều quan trọng...^^
3: nhiều người cho rằng,,, là học sinh, đang học trên ghế nhà trường thì không nên yêu, vì điều đó sẽ làm ảnh hưởng đến việc học tập..... Nhưng theo em thì khác... bởi vì không ai thắng được tình cảm chân thật cả... khi mà nó đã đến với chúng ta, dù to hay nhỏ chúng ta đều cảm nhận dc sự ấm áp của tình yêu....^^! nên tình yêu học trò là tình yêu đẹp...

Trích:
Nguyên văn bởi katje Xem bài gởi
tiếp hÉ ku Lập:
3. G/s pé Hiền nóy ct thật thỳ reg? Kó ý đỵnh tán o mô nựa hok?
4. Hiện dừ ku mong nhứt đyều j`? Tương lai mog thành công ở sự nghiệp or tình yêu hơn?(nếu phảy chọn 1 trog 2)
5. Nếu sau ny mama bắt đy Mĩ mà vẫn đang yêu 1 kon mô chẳng hạn thỳ ku chọn ai?
tau chém nhẹ nhẹ rứa thôi......mới trók kó mếy kái vảy nạ......hÉ hÉ...
3:Chỉ là giả sử thôi ma`... nhưng đã hỏi rứa thì phải trả lời thôi...^^!.. lỡ mà có chia tay thật thì tau cung~ nỏ tính đi tiếp mô, thứ nhứt vì tau quá...... hấn, thứ 2 vì tau nghĩ nếu tau có thể dễ quên hấn để yêu con # thì từ đầu tau đã không Y* hấn oy`...^^, tau thấy hấn có nhiều thứ mà ở những đứa kon gái # không có, khi y* hấn tau học được nhiều điều hơn....^^! thôi chỉ nói đến đây thôi.... he he. chuyển sang câu 4
4:Hiện dừ điều mà tau mong nhứt - 1(tau không nói dc điều tau mong nhứt mô, nói ra rì chết...^^) là: cha cho tiền mua kon Láp Tốp...^^, và trong tương lai nếu phải chọn lựa giữa Tình và Tài thì tau vẫn sẽ chọn tình.....^^, người ta có câu "Được lời lãi cả và thế gian mà mất phần tình yêu thì được ích gì" mà... đúng không....^^
5: sau ni mama tau có bắt tau đi M~ mà tau vẫn kòn yêu thì tau chọn người yêu, tau đã nói ở trên câu 4 rồi tề...^^
rồi nhá... hết 5 câu rùi nạ..... he he.. trả lời mấy câu của mi mà tau vãi mồ hôi luôn...^^

Trích:
Pák Apolong chuẩn bị, em chém tiếp đây ạ
4.Pák sợ cây chi nhất?
5. SN pák thík đc tặng cây chi nhất? Thík đc ở bên ai trong ngày Sn?
6.Trong nhà pák iu quý ai nhất?
7. Nếu phải chọn lựa giữa tình yêu,tình bạn và gia đình, pák sẽ chọn cấy chi?
8.Pák thần tượng ai?
9. pák thík học môn chi nhất và ghét môn chi nhất?
10. Nếu có 1 điều ước, pák ước gì?
(hehe, pák thông cảm, em chém nhẹ nhẹ rứa thui hêy. tại bữa tr'c pák nói rứa mà
4: a thì sợ chuột (nhưng là chuột mà đen đen ở ngoài đồng vs mấy con hay chạy trong rãnh nước tề, chớ mấy kon chuột lang vs hamster thì ham lắm....^^) nhứt.... khi nhỏ cứ thấy chuột chạy ngang trước mặt là khóc...^^!, nói thật dừ có cho 100 cung~ không giám lại sờ đuôi con chuột mới bị đập chết mô nạ...^^
5:Sn thì cấy chi cung~ thích hết.. được người khác tặng quà là vui lắm rùi mà....^^, và thích dc ở pên bx trong ngày nứ nhứt chớ kòn ai vô đây nựa...^^
6: trong nhà thì ai cung~ như ai, nỏ quý ai hơn ai cả, mọi người đều như nhau mà...^^
7: rứa dừ a muốn hỏi lại em câu ni thì em có trả lời dc không.....^^!, trong cuộc sống không thể thiếu tình yêu, tình bạn và cả mái ấm gia đình nựa... có gia đình mới có ta. ta lớn lên rồi có tình bạn, tình bạn nảy sinh ra tình yêu... rồi tình yêu lại là nền tảng cho gia đình mà...^^...
8: thần tượng của a là ai à.....a cung~ không biết nữa... bởi vì từ trước giờ a chưa có thần tượng cho riêng mình....^^
9: thik học môn Vật lý, còn ghét học môn Lịch Sử...^^
10: đơn giản chỉ là Forever......... rứa thôi.....^^

Trích:
keke pé vất vã quá he? 4 câu tiép theo của ta pé trả lời nôt :
2. pé đc hôn và thơm pé Hiền mấy lần rùi?
3.pé Hiền chủ động thơm pé mấy lần?
4.thầy Nam dạy sử kưa đc cô thực tập mô chưa? hahaha
5,chưa nghi ra bựa sau hênh
2: nhát chém ni quá tàn bạo,,,,^^ pà chị hỏi câu ni hơi khó trả lời đây... N* dù sao cung~ phải trả lời ạ....^^ em hun đúng có 1 lần ạ, nhưng lần nứ dc có không đầy 1s...nhưng dừ nhớ lại vẫn còn cảm nhận dc cấy cảm giác rất yo most! nứ...^^
3: đã khi mô chủ động mô pa` chị....^^
4: Thầy Nam hình như cưới rồi thì phải,.. cưới hôm 25 âm ý.....
chà trả lời câu hỏi của chị mà em xanh lét mặt mày luôn... còn 1 câu nựa mong pa` chj chém nhẹ nhẹ hêy...^^

Chữ ký

thay đổi nội dung bởi: APOLONG, 11-03-2009 lúc 10:02 PM.
Cũ 12-03-2009, 10:43 AM
Han kUn.l0v3's Avatar
Han kUn.l0v3 Han kUn.l0v3 is offline
Thành viên

Họ và tên: HaN…♥♥♥ 2 nghìn vờ Nờ Đờ (VNÐ)
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Han kUn.l0v3
Trả lời : Tuần 2, Phỏng vấn thành viên Apolong, từ ngày 09/03/09 -> 15/03/09

Trích:
Nguyên văn bởi Jonouchi Xem bài gởi
2` vãi..............
chy rựa thèng anh?
[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi 3convikhuan Xem bài gởi
Sở thích là Online và phá máy tính( (Từ khi mới biết vọc máy đã phá 4 máy oy`.... kòn một máy sắp ra đi...^^)

cái này là bịa cho oai phải ko ^^ nha ông đau có giàu đến như vậy
vơ hời
kon nhà bán vàng rơ ông ạ

Chữ ký iU 4eAe
TuyẾt...Dù Bẩn Thế Nào Thì Vĩnh Viễn...Vẫn Là Màu Trắng....
__________Kyn…lUv___________

thay đổi nội dung bởi: Han kUn.l0v3, 12-03-2009 lúc 10:46 AM. Lý do: Gộp 2 bài gần nhau
Cũ 12-03-2009, 11:12 AM
findev's Avatar
findev findev is offline
Tâm tại tại Tâm

Họ và tên: Đệ tử 8 túi
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới findev

Trích:
Nguyên văn bởi APOLONG Xem bài gởi
4: Thầy Nam hình như cưới rồi thì phải,.. cưới hôm 25 âm ý.....^^
Chậc tin mới quá! Đang định mời thầy làm bang chủ SC thế mà............
Mừng cho thầy
chú em có thể nói rõ hơn dc hok (về đám cưới thầy, vợ thầy........có chi đặc biệt hok)

Chữ ký Đệ tử của Chu Công :
Cũ 12-03-2009, 11:15 AM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch

Chém chú mi 2 câu nữa cho hết chứ
ko hết chú mi lại trách bác

Trích:
1.Đạ có khi mô mà chê người yêu với con khác chưa?
2.Chú mi có sợ ma Ko? có khi mô xem phim ma xong mà tè cả quần ko

Chữ ký
Gà Ba Miền CS
Nơi tập trung những niềm đam mê Counter Strike 1.6 khắp Việt Nam
http://www.gabamiencs.com
Cũ 12-03-2009, 10:03 PM
tangthanhcity's Avatar
tangthanhcity tangthanhcity is offline
Thành viên

Họ và tên: kute

cho chị hỏi 2 câu cuối luôn nhé!
4. tại sao em lại chọn trường ĐH CNTT ở TP.HCM mà không chọn một nơi nào khác như HN, Đả Nẵng hay là Vinh chẳng hạn?
5.khi bị lên thớt đã có câu hỏi nào mà em cảm thấy không muốn trả lời mà vẫn phải trả lời chưa? lúc đó cảm giác thế nào?

Chữ ký CẢM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG.
Cũ 12-03-2009, 11:42 PM
Michiko's Avatar
Michiko Michiko is offline
Thành viên

Họ và tên: phùng nguyễn
Xã: Văn Thành

chị nỏ muốn chém chú mô,nhưng mà chị cụng muốn hỏi, hehe
1. chú có tin vô bói toán không?
2. chú nghị răng là dại gái?
3. chú nghị răng về t.iêu học trò?
4. nếu như chú lỡ ( do ngoài ý muốn, bị em mô iêu quá mà gài chú chẳng hạn) với một em mô đó mà chú nỏ yêu, rứa là có " một mần cây đang chuẩn bị lớn" thì chú định giải quyết như mần răng?
5. nếu một ngày mô đó, chú không iêu pé hiền nựa, mà pé thì nỏ muốn chia tay, cứ nhứt quyết đòi tự tử nếu chú bỏ pé thì chú tính như mần răng?
hehe, chị hỏi nhẹ nhẹ rứa thôi.

Chữ ký một tình yêu đó đi về trong giá băng, một tình yêu đó trong mưa giăng tĩnh lặng....tình ai xa vắng ngỡ rằng em đã quên, và rồi nhìn mưa biết tim mình vẫn yêu..
Cũ 13-03-2009, 01:25 AM
APOLONG's Avatar
Điều Hành Viên

gần 1h sáng rồi nhưng em vẫn cố gắng đỡ mấy nhát của mọi người rồi mới đi ngủ......^^

Trích:
Nguyên văn bởi Tú Chạch Xem bài gởi
Chém chú mi 2 câu nữa cho hết chứ
ko hết chú mi lại trách bác
Trích:
1.Đạ có khi mô mà chê người yêu với con khác chưa?
2.Chú mi có sợ ma Ko? có khi mô xem phim ma xong mà tè cả quần ko
1: Pak đã nghe bài hát "Em trong mắt tôi" chưa .... vs em là như rứa rố.... nếu như mình đưa ng` yêu mình ra so sánh vs 1 người kon gái khác thì biết đến khi mô mới chọn dc người yêu hở pak.... em thì chỉ yêu cấy chân thực thôi...^^
2: ma thì ai ma` nỏ sợ.... em cung~ sợ ma lắm, nhưng lại thích nghe truyện ma của Nguyễn Ngọc Ngạn... em nghe xong cả bộ rồi,,,,,
chỉ tội nghe xong không giám đi tè nữa....^^

Trích:
tangthanhcity
cho chị hỏi 2 câu cuối luôn nhé!
4. tại sao em lại chọn trường ĐH CNTT ở TP.HCM mà không chọn một nơi nào khác như HN, Đả Nẵng hay là Vinh chẳng hạn?
5.khi bị lên thớt đã có câu hỏi nào mà em cảm thấy không muốn trả lời mà vẫn phải trả lời chưa? lúc đó cảm giác thế nào?
4:em chọn HCM bời vì thứ nhất là không có người thân ở đó nên mình có thể sống ở Kí Túc Xá hay là nhà trọ, dc ăn kơm bụi hay ăn mì tôm vao buổi sáng., dc đi chơi đến 11h đêm... rồi dc sống cuộc sống tự lập ko nhờ vào anh em...^^, thứ 2 là vì em thấy cách sống của con người SG rất Tư Bản... em thích cấy ni nên em mới quuết định thi trường trong HCM...^^
5: tất nhiên là có nhiều câu hỏi rất khó nói và không muốn trả lời vì nội dung câu hỏi đã đi sâu vào cuộc sống riêng tư của em..... nhưng mình luôn luôn phải tôn trọng người đặt câu hỏi vì thế mà em vẫn trả lời, và trả lời chính xác nội dung câu hỏi đưa ra....^^

Trích:
Michiko
chị nỏ muốn chém chú mô,nhưng mà chị cụng muốn hỏi, hehe
1. chú có tin vô bói toán không?
2. chú nghị răng là dại gái?
3. chú nghị răng về t.iêu học trò?
4. nếu như chú lỡ ( do ngoài ý muốn, bị em mô iêu quá mà gài chú chẳng hạn) với một em mô đó mà chú nỏ yêu, rứa là có " một mần cây đang chuẩn bị lớn" thì chú định giải quyết như mần răng?
5. nếu một ngày mô đó, chú không iêu pé hiền nựa, mà pé thì nỏ muốn chia tay, cứ nhứt quyết đòi tự tử nếu chú bỏ pé thì chú tính như mần răng?
hehe, chị hỏi nhẹ nhẹ rứa thôi.
1: nếu nói có thì không đúng nhưng nếu nói sai thì cũng không hẳn,bởi vì trong cuộc sống chúng ta có rất nhiều hiện tượng mà khoa học vẫn chưa giải thích dc.... như chính bản thân em đôi lúc cung~ tin vào bói toán.....^^
2: Từ "dại gái" có thể phiên dịch thành một câu như thế này "Đàn ông không biết ga-lăng với phụ nữ là vứt đi !". Đừng có tự hỏi bạn có dại hay không mà hãy tự hỏi hành động đó (giúp cô bạn) bạn đã làm đúng hay sai là được mà ! Nếu bạn có "dại" thì dại ở chỗ chơi với thằng bạn kia kìa và ... đưa đi gần một trăm cây số mà chỉ cho nó ăn có 1 cốc chè....^^!
3: câu ni hình như đã có người hỏi ở trên rồi chị ạ....^^
4: Thì "dám làm dám chịu" thôi pa` chj.... mình đã làm dc cấy trò nứ thì lấy mô ra mà Sĩ vs lại Diện nữa chj.... nếu mà lỡ làm cấy trò nớ thì phải có trách nhiệm vs đứa nứ thôi...^^ mà đó chỉ là NẾU thôi chớ ai mà giám đâu pa` chj......^^
5:câu ni em CHỊU...^^! vì có khi mô mà em hết yêu H` mô mồ...... làm chi có cấy ngày em khôg yêu p'h` nựa......^^

oa` trả lời xong là vưa đúng 1h47 luôn... thôi chào cả nhà, em đi ngủ....^^ pp

thay đổi nội dung bởi: APOLONG, 13-03-2009 lúc 01:47 AM.
Cũ 13-03-2009, 09:24 AM
Michiko's Avatar
Michiko Michiko is offline
Thành viên

Họ và tên: phùng nguyễn
Xã: Văn Thành

Trích:
Nguyên văn bởi APOLONG Xem bài gởi
5:câu ni em CHỊU...^^! vì có khi mô mà em hết yêu H` mô mồ...... làm chi có cấy ngày em khôg yêu p'h` nựa......^^
hô hô, cấy ni thì nỏ nói trước được mô chú ạ, nói trước nghi nghi là khó bước qua lắm, kinh nghiệm đi trước mà
nhưng cụng chúc cho 2 người mãi iu nhau hầy. chị cụng muốn coi coi có đôi mô đi hết con đường của chờ đợi và xa cách được không, hèhe, để mình noi gương! goodluck!
Cũ 13-03-2009, 07:59 PM
sonbx's Avatar
sonbx sonbx is offline
Thành viên

Họ và tên: Nanashi
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới sonbx

Nếu có thể làm 1 hacker chuyên nghiệp thì sao nhỉ

Chữ ký Just for today I will be Happy!!!
http://picasaweb.google.com/lh/photo...ey=M7SBWWznm0s
Cũ 13-03-2009, 09:59 PM
IM_ME IM_ME is offline
Thành viên

Họ và tên: Duong Anh Anh

chà chú có thích Nýt ko. vậy giữa Nýt và người ju chú thì chú thjk cái nào hơn. he he cũng hỏi một câu cho hay thui. Nghệ thuật spam!
Cũ 14-03-2009, 10:05 PM
APOLONG's Avatar
Điều Hành Viên

Trích:
Nguyên văn bởi sonbx Xem bài gởi
Nếu có thể làm 1 hacker chuyên nghiệp thì sao nhỉ
nếu trở thành 1 hacker chuyên nghiệp thì em sẽ làm nhiều chuyện lắm.... ví dụ như bẻ khóa phần mềm... viết chương trình diệt virus.... v.v. nhưng làm gi` mà em trở thành 1 haker dc ạ...^^

Trích:
chà chú có thích Nýt ko. vậy giữa Nýt và người ju chú thì chú thjk cái nào hơn. he he cũng hỏi một câu cho hay thui. Nghệ thuật spam!
ai mà chả thích nýt hở pak...... mà tất nhiên nếu phải chọn giữa nít mà người yêu thì em chọn người yêu rồi...... ai đời lại đi chọn Nýt mần chi...^^
Cũ 15-03-2009, 04:45 PM
vinaone9x's Avatar
vinaone9x vinaone9x is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Hoàng Đức
Gửi tin nhắn qua ICQ tới vinaone9x Gửi tin nhắn qua AIM tới vinaone9x Gửi tin nhắn qua MSM tới vinaone9x Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới vinaone9x

Hôm này là ngày cuối cùng, anh hỏi chú 1 câu hếy
Chú hôm qua về có đau bụng không chứ anh được 1 bữa ra trò, hík, giờ thì cạch đến già
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới