Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Người Yên Thành bốn phương > CLB Bóng đá

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 15-06-2009, 11:09 PM
hongduc1's Avatar
hongduc1 hongduc1 is offline
Thành viên

Họ và tên: Dương Hồng Đức
Xã: Bắc Thành

yh.cứ cho là Liverpool kém hơn MU đi cũng chẳng sao.cứ từ từ cho Mu đuổi kịp Liver về các danh hiệu đã chứ.chả lẽ Liver cứ băng băng tiến vứt Mu ở lại 1 minh.Mu hay và đẹp mà tại sao các ngôi sao của họ cứ lần lượt rủ nhau rời hết nơi đã làm nên tên tuổi của họ nhỉ?vậy mà cũng bảo là tình yêu dành cho Mu,điên rồ.Mu mạnh_vậy mà gặp các đội bóng lớn 1 chút là không thấy gi bàn và cứ thua ,thậm chí thua đậm.sao Liver lại cứ không như vây/

Chữ ký Điều đáng quý là tự biết nhìn nhận mình!
Cũ 16-06-2009, 09:05 AM
Forever_SH01's Avatar
Forever_SH01 Forever_SH01 is offline
Thành viên

Họ và tên: Săm Thủng Kêu Van Hỏng
Xã: Tình khác

Trích:
Nguyên văn bởi hongduc1 Xem bài gởi
yh.cứ cho là Liverpool kém hơn MU đi cũng chẳng sao.cứ từ từ cho Mu đuổi kịp Liver về các danh hiệu đã chứ.chả lẽ Liver cứ băng băng tiến vứt Mu ở lại 1 minh.Mu hay và đẹp mà tại sao các ngôi sao của họ cứ lần lượt rủ nhau rời hết nơi đã làm nên tên tuổi của họ nhỉ?vậy mà cũng bảo là tình yêu dành cho Mu,điên rồ.Mu mạnh_vậy mà gặp các đội bóng lớn 1 chút là không thấy gi bàn và cứ thua ,thậm chí thua đậm.sao Liver lại cứ không như vây/
sở thích của Liver là thua những đội xuống hạng như Boro,hòa những đội sắp rớt hạng như Stock mà lị,Liver cứ đợi khi mô Hull city bắt kịp LIver về số danh hiệu rồi tiến tiếp.Liver đúng nỏ ai muốn đi thật,mà cụng nỏ ai dám đi(trừ G8.T9&M20)vì sang đội bóng lớn khác có kiếm dc suất chính mô,sang đội bóng nhỏ thì thấp lương,làm cho đội hình đăng kí của họ lên tới 60 người,gấp đôi các đội khác,cứ như ri vài mùa nựa liver phải đăng kí lên 100ng mới đủ suất,đủ lập 9 đội về sân nhà "tự sướng"khi ko vô địch dc.CÒn MU.cầu thủ đi ko lo ko tìm dc bến đỗ phù hợp vì thương hiệu của họ dc khẳng định ở Manchester United rồi

Chữ ký Kí đây được nhận phong bì không hề?
Du lịch Đà Lạt - Du lịch Khám phá - Du lịch mạo hiểm
Cũ 16-06-2009, 01:42 PM
hongduc1's Avatar
Thành viên

yh.vậy thì cứ đợi cho những đội như Hull bắt kịp Liver về danh diệu,nhưng nếu như vậy thì cơ hội đâu nữa cho Mu.Mu hay đấy nhiều cầu thủ hay đấy.HLV của họ từng nói rằng họ có thể sắp xếp được cùng 1 lúc 2 đội hình,vậy mà độ hình mạnh nhất cũng phải núp dưới bóng của Liver thôi.Mu hay Mu manh cũng đúng thôi.đầu tư ồ ạt mà
Cũ 17-06-2009, 09:01 PM
tieungaogh's Avatar
tieungaogh tieungaogh is offline
Thành viên

Họ và tên: bitduocchetlien
Xã: Tăng Thành

cái ji đến vì tiền thì nó cũng sớm ra đi thôi Mu họ bỏ tiền mua được các cậu thủ nhưng giữ họ lại thì cũng khó lắm nhìn thằng CR7 là tự hiểu mà cần ji nói nhiều hey

Chữ ký Phận làm trai gõ phím bình thiên hạ.
Chí anh hùng click chuột định giang sơn
Lãng tử cô đơn tìm tri kỉ
Giang hồ phiêu bạc khắp giang sơn

Cũ 19-06-2009, 09:44 AM
tieungaogh's Avatar
tieungaogh tieungaogh is offline
Thành viên

Họ và tên: bitduocchetlien
Xã: Tăng Thành

MU muốn chiêu mộ Fernando Torres

Tin Thể thao - Báo chí Anh mới đây đưa tin, Manchester United sẽ sử dụng số tiền bán Cristiano Ronaldo vào việc chiêu mộ những ngôi sao thượng thặng khác và ngôi sao mới nhất mà Sir Alex Ferguson đã thèm muốn từ lâu là Fernando Torres .

Tờ Sunday Mirror đưa tin, đội chủ sân Old Trafford đang muốn dùng 40 triệu bảng trong số tiền bán đi cầu thủ người Bồ Đào Nha để mua lại chân sút số 1 của Liverpool, Fernando Torres. Cầu thủ người Tây Ban Nha từ lâu đã nằm trong tầm ngắm của Sir Alex Ferguson khi anh còn thi đấu cho Atletico Madrid nhưng sẽ rất khó để cho vị chiến lược gia người Scotland có được anh bởi Benitez không đời nào bán đi cầu thủ xuất sắc nhất của mình.

Fernando Torres có rời Liverpool để đến với "Nhà hát của những giấc mơ"?. Ảnh: Sky.

Nhưng vấn đề nằm ở chỗ, The Reds không có nhiều tiền mu sắm và họ đã bị mất đi khá nhiều các cầu thủ về tay các đại gia khác. 40 triệu bảng chắc chắn sẽ giúp cho Benitez rất nhiều trong việc shopping trong mùa Hè này.

Vào thời điểm này với việc Cristiano Ronaldo sẽ về khoác áo đội bóng Hoàng gia Tây Ban Nha còn Carlos Tevez thì cũng sắp tới với nửa xanh thành phố Manchester. Bởi lẽ đó mà QUỷ đỏ phải có những phương án bổ sung kịp thời, những cái tên như Karim Benzema, Samuel Eto’o hay Franck Ribery, Antonio Valencia và David Silva đều đã được Ferguson chú ý và đưa vào tầm ngắm nhưng chưa có gì là chắc chắn cả. Torres có thể ra đi bởi với thực trạng hiện tại, rất khó để cho cầu thủ này ở lại với Anfield bởi khó cho Liverpool trong việc đua tranh giành chức vô địch Premier League và Champions League vì các ông chủ người Mỹ khá keo kiệt trong việc cấp tiền mua sắm.
Nguồn: Bongda.24h.com.vn
.
Cũ 22-06-2009, 04:07 PM
chiplove4u's Avatar
chiplove4u chiplove4u is offline
Thành viên

Họ và tên: chiplove
Xã: Huyện khác
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới chiplove4u

hay day, S.Gerrard noi se o lai LIV toi het su nghiep cau thu luon, mot trong nhung cau thu toi yeu thĩ nhat

Chữ ký Ta là Ta
Cũ 22-06-2009, 04:40 PM
[pdl12a4]_diepyen's Avatar
[pdl12a4]_diepyen [pdl12a4]_diepyen is offline
Thành viên

Họ và tên: diep
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới [pdl12a4]_diepyen

trời Viết bài này lam j the anh.thật ko hiểu nổi:K

Chữ ký Yêu ..........Nhiều .
Cũ 11-10-2009, 10:30 PM
hongduc1's Avatar
Thành viên

Cung lau roi ko ghe tham dien dan.Cac fan cua Thekop dau ca roi?chugn ta hay cung vao chia se,ban luan ve doi bong minh yeu thich di chu?
Cũ 19-10-2009, 07:45 PM
vatytna's Avatar
vatytna vatytna is offline
Thành viên

Họ và tên: :((

live mua ni pet bat rua troi nan qua

Chữ ký Xăng.. có thể cạn, lốp ...có thể mòn , nhưng số máy, số khung thì không bao giờ thay đổi
Cũ 21-10-2009, 10:23 PM
Forever_SH01's Avatar
Thành viên

Tội nghiệp bác Tét,thua 4 trận liền rồi cuối tuần ni phải gặp MU,lại thiếu hàng loại trụ cột,có lẽ ngày tận thế của bác ở Liver sắp đến rồi.Lâu rồi ko dc nghe bác nổ vang trời sau chiến thắng cũng thấy thiếu thiếu.Chỉ tiếc cho G8&T9,cơn khát danh hiệu của 2 nhân tài này sẽ kéo dài đến bao h?
Cũ 26-10-2009, 02:26 PM
hongduc1's Avatar
Thành viên

Toi cho thang em nay that.moi noi duco co may ngay thi hom sau Mu thua tan tac,Liverpool co can ji nhieu dau,cu lam sao den luc gap Mu la cu cho Mu tan tac la duoc,vo dich thi can ji cho nhieu lam,dugn la 20 nam roi Liver chua vo dich Anh nhung trogn 20 nam truoc do nuoc anh la cua Liver ma,cu doi cho Mu no bang Liverpool ve so danh hieu di da.cu moi lan gap nhau da cho no thua tan tac di la tot roi,toi nghiep!co the thua doi nao nhung Mu thi khong the thua!lan sau xem xogn tran roi hay vao ma noi chuyen nhe chu em
Cũ 26-10-2009, 05:15 PM
Forever_SH01's Avatar
Thành viên

Bác nhầm ko đó?Năm 1994,khi MU vô địch lần thứ 8,khi đến sân Liver,CDV Liver nói rằng;"bao h vô địch 18 lần rồi đến đây",18 lần rồi đó bác ạ,nước Anh ko thuộc về Liver nựa mô,MU ăn đứt Liver ở mấy cúp phụ như FA,Calling.Người ta ko quyết định ngôi vô địch trong 1 trận.Dừ thử hỏi mấy ông chủ Liver coi,ông muốn thắng Mu mà ko vô địch hay thua mà vẫn vô địch hơn?bác cũng tự hỏi bác coi,bác muốn 1 bài ktra điểm thấp mà kết quả thi cuối cùng điểm cao hay là bài ni ăn 10,còn mục tiêu của bác cũng ko đạt dc.Nếu bác chọn ý sau thì e ko còn chi để nói vs bác.Cũng nhắc bác luôn,Liver vừa thua 2 trận C1 đó,thêm trận nựa là xác lập kỉ lục đội bóng Anh đầu tiên bị loại ngay sau vòng bảng trong 5 năm gần đây.Còn MU,đây đang là giai đoạn chuyển giao có thể ko vô địch NHA,nhưng em chắc chắn vs bác là MU sẽ ko phải đợi tới 20 năm mà vẫn chưa có thêm chức vô địch NHA mô nưa
Cũ 26-10-2009, 06:06 PM
Phanquoc_Hung's Avatar
Phanquoc_Hung Phanquoc_Hung is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Quốc Hưng
Xã: Hợp Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Phanquoc_Hung

Trích:
Nguyên văn bởi Forever_SH01 Xem bài gởi
Bác nhầm ko đó?Năm 1994,khi MU vô địch lần thứ 8,khi đến sân Liver,CDV Liver nói rằng;"bao h vô địch 18 lần rồi đến đây",18 lần rồi đó bác ạ,nước Anh ko thuộc về Liver nựa mô,MU ăn đứt Liver ở mấy cúp phụ như FA,Calling.Người ta ko quyết định ngôi vô địch trong 1 trận.Dừ thử hỏi mấy ông chủ Liver coi,ông muốn thắng Mu mà ko vô địch hay thua mà vẫn vô địch hơn?bác cũng tự hỏi bác coi,bác muốn 1 bài ktra điểm thấp mà kết quả thi cuối cùng điểm cao hay là bài ni ăn 10,còn mục tiêu của bác cũng ko đạt dc.Nếu bác chọn ý sau thì e ko còn chi để nói vs bác.Cũng nhắc bác luôn,Liver vừa thua 2 trận C1 đó,thêm trận nựa là xác lập kỉ lục đội bóng Anh đầu tiên bị loại ngay sau vòng bảng trong 5 năm gần đây.Còn MU,đây đang là giai đoạn chuyển giao có thể ko vô địch NHA,nhưng em chắc chắn vs bác là MU sẽ ko phải đợi tới 20 năm mà vẫn chưa có thêm chức vô địch NHA mô nưa
Fan Mu thì ra ngoài nc nhé.ok

Chữ ký Liverpool..
Cũ 26-10-2009, 06:49 PM
hoaikhong12's Avatar
hoaikhong12 hoaikhong12 is offline
Thành viên

Họ và tên: thư sinh nghèo

mu có j mà ngon chứ ,3 trận gần đây gặp liver thua cho te tát, đành rằng vô địch đi, nhưng mà thua cả lượt đi lượt về thì cũng chẳng có j là vinh quang cả, là kẻ dẫn đầu nhưng ko phải là kẻ bất bại, hô hô , về c1 the kop có cách vượt qua khó khăn cho mình, Sh là cái quái j mà nhận xét vô căn cứ chứ

Chữ ký i hope that in time you will find what you long for...!!!!!!
Cũ 26-10-2009, 08:58 PM
hongduc1's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi Forever_SH01 Xem bài gởi
chu co noi troi noi dat ji nua bac van cu noi rang Mu khong la gi doi voi Liver,Mu co 18 lan vo dich anh thi Liver cung dau co kem ji dau?lieu co doi bong Anh nao se vuot qua cot moc do cua Liver?Mu a?chu m sao nghi Liver co the bi loai som the duoc.chagn phai khi chua da voi Mu chu m cugn noi Liver se thau tan tac u?nhung luc nay chu mi dang thua day.chu m nhin vao thuc te ma xem nguoi ta thich Mu theo phogn trao hon la vi tinh yeu!
Trả lời

Ðang đọc: 2 (0 thành viên và 2 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới