Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Thành viên tự giới thiệu, làm quen, tìm bạn

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 16-03-2011, 06:39 PM
Apollon's Avatar
Apollon Apollon is offline
Thành viên

Họ và tên: Orion
Xã: Hậu Thành

Trích:
Nguyên văn bởi voctran Xem bài gởi
Cụng muốn gt cho a, rứa mà bạn e ko có đứa mô đủ tiêu chuẩn cả???
đứa có chiều cao thì ko phải người YT, đứa ở YT thì...thấp tẹt... Mà hình như ko ai muốn làm diễn viên đóng thử mô.
Cảm ơn em đã quan tâm nha! Có vẻ hấp dẫn đấy. Cái quan trọng là em muốn là được rồi còn bạn của em muốn hay không muốn làm diễn viên đóng thử là phụ thuộc vào em đứa nào không muốn thì em làm cho nó muốn, thế thôi .Chẳng cõ lẽ bạn của em mà em lại không thuyết phục nó được sao ? Không thuyết phục được thì khống chế, mua chuộc,..v.v.v....Có rất nhiều cách trên đây anh chỉ lấy ví dụ một vài cách để em thử áp dụng coi.Tất nhiên nếu áp dụng với bạn bè thì bản thân tự thấy áy náy quá Nhưng mà không sao làm việc tốt cho mọi người nào có " tính chi tiểu tiết " .
Nói vậy thôi chứ nếu mà là đồng hương Yên Thành thì hay hơn vì là đồng hương nên nếu mà "diễn" thì nó dễ tin hơn,còn nếu mà không phải Yên Thành mà Nghệ An cũng được .Tuy nhiên nếu mà là đồng hương Yên Thành mà thấp quá em xem liệu có khả năng cô bạn của em " hấn " có khả năng trong một thời gian nữa cao lên như anh đã nói ở trên không? Nếu mà được thì còn gì bằng .Có phải cứ nhất thiết như trên đâu? Làm gì cũng phải linh hoạt một chút chứ ^^ .
Còn việc đóng thử thì em xem thế nào cũng không khó lắm đâu,dễ thôi mà anh cũng làm được nì .
Cũ 16-03-2011, 08:02 PM
immortalsoul_2212 immortalsoul_2212 is offline
Treo nick

Họ và tên: TỤN
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới immortalsoul_2212

Trời tiêu chuẩn cao rứa nỏ trách chi mà đến giừ chưa có người yêu, hạ bớt tiêu chuẩn đi huynh ơi may ra mới có người "chịu" ứng cử . TIêu chuẩn cao rứa con gái sợ chạy hết ró, mà tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa cho mà coi ^_^.(Thân)
Cũ 17-03-2011, 09:49 AM
Apollon's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi immortalsoul_2212 Xem bài gởi
Trời tiêu chuẩn cao rứa nỏ trách chi mà đến giừ chưa có người yêu, hạ bớt tiêu chuẩn đi huynh ơi may ra mới có người "chịu" ứng cử . TIêu chuẩn cao rứa con gái sợ chạy hết ró, mà tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa cho mà coi ^_^.(Thân)
... ^^ Cảm ơn lời khuyên chân thật của " muội " nào có phải huynh dặt tiêu chuẩn để chọn bạn gái đâu? "muội" phải đọc hết các bài viết đã chứ ? "Muội" cứ bảo "trách chi huynh chưa có người yêu" làm "huynh " đau lòng quá. " huynh " cứ thích chưa có người yêu đấy? Thích lông bông như vậy thì đã sao. Mặc dù người ta vẫn cười mình là già vậy rùi mà vẫn lông bông . Nhưng không sao, sau vụ này mình sẽ có một cô bạn gái ( đóng giả thôi ^^ ) chuẩn ko cần chỉnh mà nhiều đứa phải chảy nước miếng mất.
Đó là huynh nói vậy thôi còn tiêu chuẩn "huynh " thì đơn giản lắm ....
" Muội " có cô nào như vậy thì giới thiệu giúp "huynh" đi ,đứng đó mà mong những điều mà "huynh " thật lòng không muốn ư?
Cũ 17-03-2011, 09:54 PM
Treo nick

Trích:
Nguyên văn bởi Apollon Xem bài gởi
... ^^ Cảm ơn lời khuyên chân thật của " muội " nào có phải huynh dặt tiêu chuẩn để chọn bạn gái đâu? "muội" phải đọc hết các bài viết đã chứ ? "Muội" cứ bảo "trách chi huynh chưa có người yêu" làm "huynh " đau lòng quá. " huynh " cứ thích chưa có người yêu đấy? Thích lông bông như vậy thì đã sao. Mặc dù người ta vẫn cười mình là già vậy rùi mà vẫn lông bông . Nhưng không sao, sau vụ này mình sẽ có một cô bạn gái ( đóng giả thôi ^^ ) chuẩn ko cần chỉnh mà nhiều đứa phải chảy nước miếng mất.
Đó là huynh nói vậy thôi còn tiêu chuẩn "huynh " thì đơn giản lắm ....
" Muội " có cô nào như vậy thì giới thiệu giúp "huynh" đi ,đứng đó mà mong những điều mà "huynh " thật lòng không muốn ư?
híc xin lỗi vì đã chạm vào nỗi đau của huynh nhé ^_^. BUT thích có người yêu để mình khỏi lông bông còn được, chứ có người yêu để có đứa "phải chảy nước miềng " thì muội nghĩ là không nên nhé .
BẠn gái của tụn thì nhiều nhưng để đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn của huynh thì ...hình như là chưa có. ,à có người gần đạt chuẩn thì rất tiếc lại là gái "kinh tế" chứ ko phải sư pham rùi nạ với lại nó cũng chỉ cao 1m62,5 thui chứ chưa được 1m63 nạ . hì.,
Cũ 18-03-2011, 11:41 AM
Apollon's Avatar
Thành viên

Trích:
híc xin lỗi vì đã chạm vào nỗi đau của huynh nhé ^_^. BUT thích có người yêu để mình khỏi lông bông còn được, chứ có người yêu để có đứa "phải chảy nước miềng " thì muội nghĩ là không nên nhé .
BẠn gái của tụn thì nhiều nhưng để đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn của huynh thì ...hình như là chưa có. ,à có người gần đạt chuẩn thì rất tiếc lại là gái "kinh tế" chứ ko phải sư pham rùi nạ với lại nó cũng chỉ cao 1m62,5 thui chứ chưa được 1m63 nạ . hì.,
Để xem nào Ừ về mặt tư tưởng thì anh phải xem xét lại bản thân mới được, tối về kiểm điểm ăn bớt đi một bát cơm thế là xong ^^ . Còn học kinh tế à? Cũng khó nhỉ bản thân không dám với cao thế đâu với lại từ lâu bọn trong phòng nó biết anh không thích kinh tế rùi nên h mà dẫn đứa bạn gái " hờ " về phòng bọn nó chẳng lẽ lại không thấy lạ ư ? Để anh về đắp chăn suy nghĩ đã! Nhưng mà chỉ sợ bạn của em nó không đòng ý giúp thôi à !
Cũ 18-03-2011, 01:51 PM
Treo nick

Trích:
Để xem nào Ừ về mặt tư tưởng thì anh phải xem xét lại bản thân mới được, tối về kiểm điểm ăn bớt đi một bát cơm thế là xong ^^ . Còn học kinh tế à? Cũng khó nhỉ bản thân không dám với cao thế đâu với lại từ lâu bọn trong phòng nó biết anh không thích kinh tế rùi nên h mà dẫn đứa bạn gái " hờ " về phòng bọn nó chẳng lẽ lại không thấy lạ ư ? Để anh về đắp chăn suy nghĩ đã! Nhưng mà chỉ sợ bạn của em nó không đòng ý giúp thôi à !
híc có lẽ nên rứa nạ . thế anh về suy nghĩ lại có gì thì bảo em nạ . vẫn còn thời gian dài dài nạ
Cũ 20-03-2011, 11:51 AM
Apollon's Avatar
Thành viên

Trích:
híc có lẽ nên rứa nạ . thế anh về suy nghĩ lại có gì thì bảo em nạ . vẫn còn thời gian dài dài nạ
Chào em! Sau một thời gian suy nghĩ anh kết luận rằng : " anh cụng nỏ biết ơ răng cả,tùy em,em thích mần răng thì mần,em mần ơ răng thì anh cụng chịu hết,anh đồng ý hết" .
Anh cũng nghĩ rằng liệu mình có nên lập ra chủ đề này hay không ? Anh cũng không trả lời được nữa là ^^ Mac đã từng bảo với con gái rằng :" hạnh phúc là đấu tranh" vậy mà mình lại đi tìm một thư gần như là hư vô không có thật ư? Liệu có nên không, có đem lại cho bản thân một điều gì đó chăng.Bản thân anh thừa nhận là lông bông thật nhưng mà là cách của người xứ Nghệ, lông bông nhưng trong mọi việc anh đều muốn đem lại cho bản thân những điều tôt nhất, tất nhiên có những việc anh phải đổ mồ hôi thật sư đó, nhưng việc này anh lại không muốn^^ vậy là đi ngược lại câu nói của Mac rồi .
...Biết vậy mà vẫn làm,vì anh tin rằng người anh cần tìm vẫn đang ở đâu đó . "Because You Live "
YouTube Video
ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.
.......Bây giờ anh cũng không ở Yên Thành nữa đâu mà đúng ra anh chưa bao giờ ở Yên Thành cả.Yên Thành là quê của anh thôi, nhưng anh vẫn có những ấn tượng tốt đẹp về những đức tính tốt đẹp của con người Yên Thành và anh thầm cảm ơn vì trong con người anh được thừa hưởng một chút trong rất rất nhiều đức tính đó và nó đã giúp anh rất nhiều trong cuộc sống,trong học tập, giờ đây anh muốn đóng góp một chút khả năng để xây dựng diễn đàn này tất nhiên là một dịp nào đó, bây giờ bản thân cũng đang bận ^^ .
YouTube Video
ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.
Cũ 20-03-2011, 05:07 PM
june8x's Avatar
june8x june8x is offline
Thành viên

Họ và tên: Chu Ngọc Mai Anh
Xã: Hợp Thành

chú my nêu ngoại hình chú my a răng anh cho số một đứa cha của hợp vs tiêu chuẩn của chú.chú kung phải chẹp trại tẻ rơm rơm thy miẽn

Chữ ký xà hỘi vẤt vẢ nUôI tA lỚn
bẠn bÈ sỐng cHó dẠy tA kHôN
Cũ 02-04-2011, 10:47 PM
voctran voctran is offline
Thành viên

Họ và tên: trần thị vóc
Xã: Phúc Thành

Nhìn đi nhìn lại mình cao nhứt hội, cũng đc có mét sáu, thì lấy mô ra bạn cao 1.63m hề. mà tiêu chuẩn của a đúng là cao thật. Mà ko phải con gái kinh tế tất cả đều như a nói mô. Như mình đây cũng kinh tế mà!!! Hớ hớ???
Cũ 03-04-2011, 09:31 AM
Phan Huong's Avatar
Phan Huong Phan Huong is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Thị Thu Hương
Xã: Liên Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Phan Huong

oh my god...chúc anh may mắn nha.....
Cũ 11-04-2011, 01:53 PM
Apollon's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi Phan Huong Xem bài gởi
oh my god...chúc anh may mắn nha.....
Chỉ cần mượn một cô nào đấy một hôm thôi mà Sao khó vậy nhỉ? Có phải là tuyển người iu thật đâu ? À mà mấy hôm đồng hương Nghệ An vừa phát động quên góp cho người dân Yên Thành ở vụ tại nạn mỏ đá mà sao không thấy đưa lên đây nhỉ ?
Cũ 14-04-2011, 02:03 PM
thanhnga_forever_alnvh4's Avatar
thanhnga_forever_alnvh4 thanhnga_forever_alnvh4 is offline
Thành viên

Họ và tên: thanh nga
Xã: Thị Trấn

Trích:
Chỉ cần mượn một cô nào đấy một hôm thôi mà Sao khó vậy nhỉ? Có phải là tuyển người iu thật đâu ? À mà mấy hôm đồng hương Nghệ An vừa phát động quên góp cho người dân Yên Thành ở vụ tại nạn mỏ đá mà sao không thấy đưa lên đây nhỉ ?
http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?p=68894

Chữ ký
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới