Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Thành viên tự giới thiệu, làm quen, tìm bạn > Phỏng vấn thành viên

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 03-03-2009, 11:14 AM
MatDem MatDem is offline
Treo nick

Họ và tên: Cu_Ly
Xã: Tình khác
Default Trả lời : Tuần 1, Phỏng vấn thành viên MrChu, từ ngày 02/03/09 -> 08/03/09

A hỏi 2 câu cuối nữa!
1. Bạn có thể tiết lộ người yêu ngày xưa của bạn cho diễn đàn người ấy có tham gia diễn đàn hiện tại không nick thông tin về người ấy.
2. Hiện tại bạn có đang có ý định tán tỉnh , phủ sóng cô nào trong diễn đàn không. Hết
Cũ 03-03-2009, 11:40 AM
HungThanhOnline's Avatar
HungThanhOnline HungThanhOnline is offline
Nắng sớm nhớ cha nợ cha một sự nghiệp
Chiều tà thương mẹ nợ mẹ một nàng dâu

Họ và tên: Kute
Xã: Hùng Thành
Default Trả lời : Tuần 1, Phỏng vấn thành viên MrChu, từ ngày 02/03/09 -> 08/03/09

Anh còn 2 câu nữa nên giờ anh hỏi Tài tiếp này:

4. Gần đến 8/3 rồi Em có ý định tặng gì cho bạn gái em (em đang tán) và tặng gì cho các bạn gái trong diễn đàn NYT.COM?
5. Em có dự định đưa người yêu ra HN để gặp các bác không? để các bác biết mặt không thì sợ...tán nhầm.
hiiii

Chữ ký
Tel: 0915.98.39.36
Y!M: xuanquang2805
Email: quangdx.it@gmail.com
Cũ 03-03-2009, 12:43 PM
ngoanhtuan's Avatar
ngoanhtuan ngoanhtuan is offline
Đông Yên-Nhân Thành

Họ và tên: Ngô Anh Tuấn
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua MSM tới ngoanhtuan Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới ngoanhtuan

Trích:
Nguyên văn bởi MrChu Xem bài gởi
anh chị mô có nhã ý chém thì chém nhẹ nhẹ thôi hêy. chém như anh Tuấn thì có mà em .....
anh đã nói với chú em là chúc chú em sống sót trên thớt rồi,a đã có kinh nghiệm chút xíu về cái lên thớt ni nên hỏi,nhân tiện làm thêm mấy nhát nữa coi thử răng
1.nhân nói về ngày 8/3,Tài có lời chúc gì cho chị em,và cho một số nhận xét về chị em phụ nữ (nói chung là phát biểu cảm tưởng về người phụ nữ)
2.Cho biết một vài cảm nhận khi được về quê ăn tết,có thay đổi nhiều không so với lần cuối Tài về
Tạm như rứa đã,cạo vảy nữa

Chữ ký Quan Hệ , Công Nghệ , Trí Tuệ , Tiền Tệ , và Đồ Đệ
0915270999 or 0947126888 , YM:dalatdiscover , Skype :ngoanhtuandl
,FB:https://www.facebook.com/ngoanhtuandl
. Never Try - Never Know >> J ust Do It !!!
Du lịch Đà Lạt - Du lịch Khám phá - Du lịch mạo hiểm

thay đổi nội dung bởi: ngoanhtuan, 03-03-2009 lúc 01:13 PM.
Cũ 03-03-2009, 01:06 PM
findev's Avatar
findev findev is offline
Tâm tại tại Tâm

Họ và tên: Đệ tử 8 túi
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới findev

to MrChu: chỗ mô còn lành .....để anh chém tiếp

chém vài nhát hè:
1.có người yêu roài đúng hông? chung thủy ? có nghĩ lâu dài chứ, hay cho zui
2.Giả sử có tình huống trớ trêu: một thằng yêu người yêu bạn say đắm, mà thằng đó lại hack dc NYTOL, nó ra dk:
------1.Tao cho sập 4r mãi mãi(ấy chậc, miềng giở mồm.)
------2.Mày từ bỏ người yêu mày mãi mãi, thiếu gì con hơn nó, tại tao có mối thâm tình với nó, nó cũng biết và quý trọng tao chỉ tại mày đến trước tao thôi, mà tao thấy mày cũng yêu ........bình thương(ké ké).Mày chọn đi

trúng thì trúng ko trúng thì thôi nhá, ké ké

Chữ ký Đệ tử của Chu Công :
Cũ 03-03-2009, 02:55 PM
MrChu's Avatar
MrChu MrChu is offline
Cháu cụ Chu Trạc

Họ và tên: Chu Văn Tài
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới MrChu

Trích:
Nguyên văn bởi HongPhong
Cho tui hỏi câu
Có phải đính chính lại cấy ni không :

Trích:
Tình trạng hôn nhân: Độc thân 100%
Hì, tình trạng hôn nhưn thì đúng là 100% mà.

...............
Trích:
Nguyên văn bởi MatDem
A hỏi 2 câu cuối nữa!
1. Bạn có thể tiết lộ người yêu ngày xưa của bạn cho diễn đàn người ấy có tham gia diễn đàn hiện tại không nick thông tin về người ấy.
2. Hiện tại bạn có đang có ý định tán tỉnh , phủ sóng cô nào trong diễn đàn không. Hết
1. hì, T chỉ có 1 ng iu duy nhứt từ trước đến dừ đúng nghĩa là " người Yêu" thôi, có nghĩa là 2 người iu nhau. Người đó nỏ tham gia diện đàn mô, nên nỏ có thông tin nick mô hêy .
2.Hiện T thì nó có í định tán tỉnh cô mô cả. T nỏ biết tán mô.
Anh Trường hỏi hơi chuyên sâu rùi đó hêy. hình như a còn 2 câu nựa thì phảy. sợ quá
..............

Trích:
Nguyên văn bởi HungThanhOnline
Anh còn 2 câu nữa nên giờ anh hỏi Tài tiếp này:

4. Gần đến 8/3 rồi Em có ý định tặng gì cho bạn gái em (em đang tán) và tặng gì cho các bạn gái trong diễn đàn NYT.COM?
5. Em có dự định đưa người yêu ra HN để gặp các bác không? để các bác biết mặt không thì sợ...tán nhầm.
hiiii
4.Hề 8/3 có lẹ rủ chắc đi chơi mô đó, chơ tặng quà thì ít lắm. để dành xiền đi chơi vui hơn. mà thường thì tụi em đi chơi sau ngày lễ 1 ngày, đỡ đông, đỡ bon chen mà vẫn vui.
Còn về phía các bạn gái, chị gái, em gái trên NYT.Com, em đang định làm 1 cái thiệp flash. sợ bị chê lắm. gà mà .
5.Chuyện đưa người yêu ra Bắc, chắc còn lâu lắm anh ạ. khi mô có bạc mới dám dựn người ta đi chớ.

anh Q hết quotarồi hêy .

................................

Trích:
Nguyên văn bởi anhtuan
anh đã nói với chú em là chúc chú em sống sót trên thớt rồi,a đã có kinh nghiệm chút xíu về cái lên thớt ni nên hỏi,nhân tiện làm thêm mấy nhát nữa coi thử răng
1.nhân nói về ngày 8/3,Tài có lời chúc gì cho chị em,và cho một số nhận xét về chị em phụ nữ (nói chung là phát biểu cảm tưởng về người phụ nữ)
2.Cho biết một vài cảm nhận khi được về quê ăn tết,có thay đổi nhiều không so với lần cuối Tài về
Tạm như rứa đã,cạo vảy nữa
Anh Tuấn vượt quota rồi hey. nên em được quyền chỉ trả lời 1 câu thôi.
nhưng mà câu thứ 2 anh hỏi cụng hay nên em mạn phép trả lời luôn.

Ngày 8/3 Chúc chị em dễ thương hơn nựa, yêu đời hơn nựa và dịu dàng hơn nựa để mỗi ngày trong năm đều là ngày 8/3 (ý nói là để mỗi ngày trong năm đều được anh em con chai đế ý và chiều chuộng đó mà )
Nhận xét về người Phụ nự, Tài thấy có 1 ông nói rất đúng. " không có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nự không biết làm đẹp".
cây ni hiểu theo T không phải chỉ nói đến vẻ đẹp bề ngoài mô thì rứt chi là đúng.
Chuyện về quê ăn tết, thì tết vừa rồi là tết đầu tiên sau 3 cái tết ở SG, mà tết ở SG thì buồn lắm. 3 cái tết đầu tiên ở lại làm thêm, tết mới đây mới về, gặp lại bạn bè, gia đình, và cả những mem của NYT nựa. vui lắm. nhưng mà năm ni nhà T cấy hơi sớm, mùng 4 ra đồng rồi nên nỏ đi được nhiều. .
Ở nhà mình vẫn rứa, chưa thay đổi chi nhiều, nhưng những người đi xa về thì có khác đi một tý. năng động hơn, mặc trau chuốt hơn, cách nhậu nhẹt cũng khác đi ( bia+đá ),... thấy cụng hay hay

Trích:
Nguyên văn bởi findev
to MrChu: chỗ mô còn lành .....để anh chém tiếp
chém vài nhát hè:
1.có người yêu roài đúng hông? chung thủy ? có nghĩ lâu dài chứ, hay cho zui
2.Giả sử có tình huống trớ trêu: một thằng yêu người yêu bạn say đắm, mà thằng đó lại hack dc NYTOL, nó ra dk:
------1.Tao cho sập 4r mãi mãi(ấy chậc, miềng giở mồm.)
------2.Mày từ bỏ người yêu mày mãi mãi, thiếu gì con hơn nó, tại tao có mối thâm tình với nó, nó cũng biết và quý trọng tao chỉ tại mày đến trước tao thôi, mà tao thấy mày cũng yêu ........bình thương(ké ké).Mày chọn đi.
trúng thì trúng ko trúng thì thôi nhá, ké ké
1.Dừ mới thấy a V nhảy vô chém. tết về nỏ gặp bác được hơi tiếc.
chuyện ng y thì đúng là có rồi. "quan điểm" của T là " Thích thì chiều mà yêu là cưới" . yêu cho vui nỏ yêu được mô, khổ mình khổ người. cho nên tất nhiên là chung thủy rồi. léng phéng là hấn cho chít .
2.Hề, chuyện 4rum bị sập mãi mãi thì không có rồi,nếu thì sập vài ba ngày, lâu nhứt là 1 tuần thui. cây ni T đảm bảo được. còn chuyện từ bỏ người yêu vì bên thứ 3 thì không bao h rồi . me T biết T có người iu ở trong ni, mẹ không thích nhưng cũng nó dám can, tại biết chắc là can không được rồi .
rứa được rồi chi anh Findev

Hình như mọi người quan tâm đến chuyện iu đương mạnh hềy.
đúng nà vấn đề muôn thuở.

Tiếp mồ tiếp mồ. ai hỏi chi nựa không, để T nhường thớt lại nầy.
Cũ 03-03-2009, 03:56 PM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch

E hèm định thui nhưng mà thấy mấy bác chém mạnh quá nên em có lẹ....
Chém mạnh hơn tí nữa
Trích:
1.Chị Nga với NYT.com ai(cái j) quan trọng hơn đối với anh??
2.Giờ phải bắt buộc anh chọn 1 trong 2 ( chỉ nhất thiết chọn 1 và phải chọn) Chị Nga với NYT.com.Anh sẽ chọn ai??

Em chém nhè nhẹ rứa thui

Chữ ký
Gà Ba Miền CS
Nơi tập trung những niềm đam mê Counter Strike 1.6 khắp Việt Nam
http://www.gabamiencs.com
Cũ 03-03-2009, 07:02 PM
APOLONG's Avatar
APOLONG APOLONG is offline
Điều Hành Viên

Họ và tên: Apolong
Xã: Tình khác
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới APOLONG

Cho em hỏi 1 câu nữa nhá....^^!
Trích:
Anh đã khi mô bỏ học đi tọc Bia hay đi bấm Computer ngoài mấy quán Internet chưa ạ... mà nếu có thì cường độ và tần suất thế nào ạ...^^

Chữ ký
Cũ 03-03-2009, 07:21 PM
MrChu's Avatar
MrChu MrChu is offline
Cháu cụ Chu Trạc

Trích:
Nguyên văn bởi Tú Chạch Xem bài gởi
E hèm định thui nhưng mà thấy mấy bác chém mạnh quá nên em có lẹ....
Chém mạnh hơn tí nữa
1.Chị Nga với NYT.com ai(cái j) quan trọng hơn đối với anh??
2.Giờ phải bắt buộc anh chọn 1 trong 2 ( chỉ nhất thiết chọn 1 và phải chọn) Chị Nga với NYT.com.Anh sẽ chọn ai??

Em chém nhè nhẹ rứa thui
Xin phép, 2 câu hỏi ni là 2 câu cuối cùng về mảng yêu đương của T nha.
thằng quỷ Tú nhớ mặt đó, bựa mô chết với anh mi .
1.NYT.COm là của chung. mô phải của riêng mô mà đưa ra so sánh với "1 nửa của mình" hở ku Tú. so sánh hơi khập khiếng hêy.ngoài anh ra thì NYT.Com còn có Thư, anh Trường, anh Tuấn, ku Tú,....và những mem khác nựa chơ có phảy là ... mô mồ.
Nói rứa thig tự biết câu trả lời của câu thứ 2 rồi hêy.

Trích:
Cho em hỏi 1 câu nữa nhá....^^!
Anh đã khi mô bỏ học đi tọc Bia hay đi bấm Computer ngoài mấy quán Internet chưa ạ... mà nếu có thì cường độ và tần suất thế nào ạ...^^
Hì, bi-a thì đánh 1 lần duy nhứt, bựa nớ có chú trong xóm mở quán nên ra chơi thử mở hàng. có rứa thôi.
Còn Bấm computer thì, phải nói là nhiều lắm. ngày xưa hay chơi ở quán anh Bình dê cầu Dinh,
Hồi đầu năm 11 hay cuối lớp 10 chi quên rồi ná. anh với anh Ngoc_hoi_104 đi tập bắn half life:" Tài uôi, mi 1 nghìn mi một nghìn tý nựa ta bắn háp lai hề", Nhớ mại câu nớ.
Đến khi Hồi chuyển qua đế chế thì mình vấn trung thành với half life, thời gian sau thì ít chơi half life nựa mà mò cách làm web.
Còn đến khi đi học trong sg thì chơi Phong Thần, vừa làm quán net vừa cắm, lên cấp 90 thì nghỉ.sau ni thì chơi au với BX, vẫn thường xuyên chơi half life (cs 1.6), ngày hôm nay mới cài thêm cs Source, bắn hơi lag nhưng mà đẹp cực..
Nói chung thì, theo suy nghị của mấy bà miền Nam: "cho Hấn chơi điện tử cụng được, còn hơn hấn chơi cấy khác " -> Chí lý.
nhưng mà theo mình, chơi Bi-a ở nhà mình chưa được trong sáng như trong Nam lắm, trong Nam coi bi-a là thể thao, ở ta hình như coi bi-a là một chộ tụ tập,...

À, mà T hiếm khi bỏ học lắm, cuối năm có bỏ học ra ngồi ghế đá mấy tiết, còn bỏ đi chơi game thì, never , ngoan lắm, ngày xưa mần monitor mà
Apolong hết 5 câu rồi hêy.

có ai hỏi chi thì hỏi nựa mồ, mau để T còn ... phắn
Cũ 05-03-2009, 11:13 AM
Han kUn.l0v3's Avatar
Han kUn.l0v3 Han kUn.l0v3 is offline
Thành viên

Họ và tên: HaN…♥♥♥ 2 nghìn vờ Nờ Đờ (VNÐ)
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Han kUn.l0v3
Trả lời : Tuần 1, Phỏng vấn thành viên MrChu, từ ngày 02/03/09 -> 08/03/09

1 ngày anh ăn mấy đọi kơm?

Chữ ký iU 4eAe
TuyẾt...Dù Bẩn Thế Nào Thì Vĩnh Viễn...Vẫn Là Màu Trắng....
__________Kyn…lUv___________
Cũ 05-03-2009, 01:54 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu
Nhăn răng Trả lời : Tuần 1, Phỏng vấn thành viên MrChu, từ ngày 02/03/09 -> 08/03/09

chà chà , câu mô muốn hỏi cụng có người hỏi rồi
rứa rì em hỏi anh mấy câu , lấy kinh nghiệm cho em sau ni ........lợ có .... người yêu biết đường mà xử lý
Trích:
1. đạ khi mô anh cại chắc với người yêu chưa , cại rồi có dẫn đến hành động thái quá , ví dụ .......
2. khi mà cại chắc với người yêu xong thì mần răng để hết giựn chắc nếu có rồi thì anh mần hòa hay là chị í
Trích:
Nguyên văn bởi pehiena3 Xem bài gởi
sinh viên ai ăn đọi em hề
Cũ 05-03-2009, 03:10 PM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch

Trích:
Nguyên văn bởi Nguyen_Thu Xem bài gởi
sinh viên ai ăn đọi em hề
Sinh Viên ăn bằng tay thui
Với lại mua mì tôm sống ăn luôn trong bao ,lấy đọi mô ra
Cũ 05-03-2009, 03:34 PM
o0o_lOvE_o0o's Avatar
o0o_lOvE_o0o o0o_lOvE_o0o is offline
Thành viên

Họ và tên: ^_*
Xã: Thị Trấn

Ai cũng chém nhiệt tình hầy
Anh T nè, anh còn sống nổi ko đó?
Trong lần chém 2 anh muốn ai bị lên thớt đó

Chữ ký y0 lÀ sẼ bÊn nhAu trỌn đỜi, chẲng bAo gIờ lìA xA nhAu dÙ chO bAo đỔi thAy!
Cũ 05-03-2009, 11:07 PM
Michiko's Avatar
Michiko Michiko is offline
Thành viên

Họ và tên: phùng nguyễn
Xã: Văn Thành

keke, Tài lùn, dạo ni có còn hột mít nữa không?

Chữ ký một tình yêu đó đi về trong giá băng, một tình yêu đó trong mưa giăng tĩnh lặng....tình ai xa vắng ngỡ rằng em đã quên, và rồi nhìn mưa biết tim mình vẫn yêu..
Cũ 05-03-2009, 11:20 PM
MrChu's Avatar
MrChu MrChu is offline
Cháu cụ Chu Trạc

Trích:
Nguyên văn bởi pehiena3 Xem bài gởi
Trước đây ăn quán, ăn hết địa thì xin 1 đọi cơm thêm.
bựa ni tự nấu, ăn khi mô no+hết cơm thì thôi
............................
Trích:
Nguyên văn bởi Nguyen_Thu
chà chà , câu mô muốn hỏi cụng có người hỏi rồi
rứa rì em hỏi anh mấy câu , lấy kinh nghiệm cho em sau ni ........lợ có .... người yêu biết đường mà xử lý
1. đạ khi mô anh cại chắc với người yêu chưa , cại rồi có dẫn đến hành động thái quá , ví dụ .......
2. khi mà cại chắc với người yêu xong thì mần răng để hết giựn chắc nếu có rồi thì anh mần hòa hay là chị í
3 năm rồi nên dựn chắc cụng nhiều vô kể, nhiếu khi vì nhựng lý do không ai biết .
Cại chắc dận đến hành động thái quá thì chưa. Tài vì nếu mà cại chắc, cảm thấy càng nói càng hăng thì mình bỏ đi, khi mô bình tịnh lại thì goi điện.
Khi mà cại chắc, thường thì xác định mình đang cại về cây chi, sau đó giải quyết từ từ. nếu mất bình tịnh quá thì nên ngưng lại, về nhà chơi game cho bõ ghét.
Nói chung thì sau khi dựn chắc xong. cả đều có ý làm hòa (cùng nhìn về 1 hướng mà ) cho nên rất dễ nói chuyện.
Khi thì bên ni, khi thì bên tê.
Khi mới quen thì con trai hay nhường hơn, dừ thì ngang chắc. Nhiều khi mình chảnh một tý cho vui cụng không vấn đề chi
...........................................
Trích:
Nguyên văn bởi Michiko
keke, Tài lùn, dạo ni có còn hột mít nữa không?
Vẫn như xưa, có vẻ tròn hơn một tý tại ngồi máy nhiều
thanks đã qua tâm
Cũ 05-03-2009, 11:22 PM
MrChu's Avatar
MrChu MrChu is offline
Cháu cụ Chu Trạc

Trích:
Nguyên văn bởi ItisOK2bME Xem bài gởi
Ai cũng chém nhiệt tình hầy
Anh T nè, anh còn sống nổi ko đó?
Trong lần chém 2 anh muốn ai bị lên thớt đó
Thanks bạn, mình vẫn chạy tốt
Lần 2 muốn anh nguyentrunght lên thớt, tại anh ni chăm chỉ và ít nói nhứt diện đàn ta.
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới