Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 22-11-2008, 01:45 PM
nguoi ngoai cuoc's Avatar
nguoi ngoai cuoc nguoi ngoai cuoc is offline
Thành viên

Họ và tên: người ngoài cuộc
Xã: Thị Trấn

trước tiên tôi xin cmar ơn bạn hungthanhonline vì đã chia sẻ với những điều tôi nói,và cũng như Mchu thì tôi cũng không đồng tình với ý kiến của bạn là diễm đàn mang ý nghĩa làm cho có.Thử hỏi nếu làm cho có thì làm để làm gì?theo tôi được biết Admin tự bỏ tiền túi ra làm,trong việc điều hành 4rum theo tôi BQT,DHV không có lỗi,lỗi ở đây chính là ý thức của các Mem
Tiếp tục tôi xin nói thêm mấy vấn đề nữa đó chính là nick name và chữ ký:Có ai trong diễn đàn này đã từng nghĩ 1 cái nick name-chữ ký sẽ tạo nên một thương hiệu riêng cho mình chưa hay chỉ là đơn thuần lập để chơi cho vui.Nếu các bạn chưa hiểu rõ về vấn đề nick name-chữ ký và thương hiệu thì có thể vào google tìm kiếm nhé.Có những thành viên đặt tên truy cập láo xược,ngông,ta đây như :chami,tuong cuop,dai ca...và hôm nay lại thấy xuất hiện 1 nick name mới là cave4rum. Tôi không biết các bạn suy nghĩ sao khi đặt đặt cái tên truy cập như vậy?Cái này thì là ý thức của thành viên.Đến đây tôi tự hỏi đó chính là nhân cách của 1 bộ phận giới trẻ YT chúng ta?

Chữ ký Hãy là một người hiểu biết,ăn nói lịch sự các bạn nhé
Người Ngoài Cuộc luôn luôn đằng sau các bạn

Khi ta ở chỉ là nơi đất ở
Khi ta đi đất bổng hóa tâm hồn
Cũ 22-11-2008, 02:27 PM
tekpal's Avatar
tekpal tekpal is offline
Thành viên

Họ và tên: MobileWorld.vn

Có lẽ về vấn đề này chúng ta phải xem và chỉnh đốn lại cho các mem, theo tôi cần phải có những hành động cảnh cáo đối với những mem sai phạm, lần đầu có thể nhắc nhở lần sau sẽ là bannick hoặc ban IP luôn, nếu không làm vậy có lẽ không thể cải thiện tình hình đc.
thêm nữa, đề nghị các mem nhỏ tuổi có cách xưng hô đúng mực với những người lớn tuổi hơn, không phải ai cũng là "cưng", là "chú" với các bạn cả...

Chữ ký Mobile World - Diễn đàn công nghệ di động-->click here
Cũ 22-11-2008, 03:11 PM
HungThanhOnline's Avatar
HungThanhOnline HungThanhOnline is offline
Nắng sớm nhớ cha nợ cha một sự nghiệp
Chiều tà thương mẹ nợ mẹ một nàng dâu

Họ và tên: Kute
Xã: Hùng Thành

Trích:
Nguyên văn bởi MrChu Xem bài gởi
anh Quang nói là diễn đàn ta mang ý nghĩa làm cho có làm em buồn lắm.

để em suy nghĩ thêm rồi trả lời anh sau
Anh rất vui khi có 4r "Nguoiyenthanh.com" ra đời và BQT và ĐHV đã rất cố gắng. Anh nói vậy không phải là chê bai BQT hay ĐHV đâu, Bọn Em đã tự bỏ tiền túi ra, tự làm 4r. như thế mọi người đã cảm ơn bọn Em rồi Tài ạ. Bây giờ nó phát triển như thế nào thì phải tùy thuộc vào các Mem thôi, nếu mem có tâm huyết với 4r thì chắc chắn sẽ làm cho 4r ngày càng phát triển mạnh. đó là những lời anh muốn nói với các Mem Tài ạ chứ không phải với BQT và ĐHV mô.

Chữ ký
Tel: 0915.98.39.36
Y!M: xuanquang2805
Email: quangdx.it@gmail.com
Cũ 22-11-2008, 03:23 PM
ngoanhtuan's Avatar
ngoanhtuan ngoanhtuan is offline
Đông Yên-Nhân Thành

Họ và tên: Ngô Anh Tuấn
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua MSM tới ngoanhtuan Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới ngoanhtuan

vậy vô sưa lại cái đoạn đó diễn giải 1 tý cho dể hiểu,để như vậy gây hiểu lầm

Chữ ký Quan Hệ , Công Nghệ , Trí Tuệ , Tiền Tệ , và Đồ Đệ
0915270999 or 0947126888 , YM:dalatdiscover , Skype :ngoanhtuandl
,FB:https://www.facebook.com/ngoanhtuandl
. Never Try - Never Know >> J ust Do It !!!
Du lịch Đà Lạt - Du lịch Khám phá - Du lịch mạo hiểm
Cũ 23-11-2008, 09:53 AM
nguoi ngoai cuoc's Avatar
nguoi ngoai cuoc nguoi ngoai cuoc is offline
Thành viên

Họ và tên: người ngoài cuộc

Trích:
Nguyên văn bởi pekem Xem bài gởi
em xyn ghi nhận sự nhận xét của bác..
nhưng em cụng muốn nói 1 kâu...
người ngoài cuộc býk méo j` mà nói..hê hê
tôi ghi nhận sự tiếp thu của bạn,nhưng bạn lại ăn nói thô lỗ như vậy,tính nào tật đó,bạn dùng từ "býk méo j` mà nói..hê hê " . Tôi không còn gì để nói với bạn nữa.Tôi không muốn dùng những lời nói thô tục đến bạn vì nói như vậy lại bày đường cho chuột chạy
Cũ 23-11-2008, 11:58 AM
pekem's Avatar
pekem pekem is offline
Thành viên

Họ và tên: ™†Pékem•baby•† --¨•iÊu là ngỐc--•™
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới pekem

týnh em nó thế...cụng có thô lỗ chy mếy mô ...mà nói a rứa nỏ vi phạm pháp luật là đc.

Chữ ký •°·∙..ïêµ......¶«hô’...¶«hô∩g...ïêµ......ô~..·∙°
Cũ 23-11-2008, 12:03 PM
findev's Avatar
findev findev is offline
Tâm tại tại Tâm

Họ và tên: Đệ tử 8 túi
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới findev

Trích:
Nguyên văn bởi pekem Xem bài gởi
týnh em nó thế...cụng có thô lỗ chy mếy mô ...mà nói a rứa nỏ vi phạm pháp luật là đc.
đừng nói thế, con gái nên sửa đi em ạ(nhất là con của gia đình,ae gia giáo nữa.....)
a chân thành đó!

Chữ ký Đệ tử của Chu Công :
Cũ 23-11-2008, 12:04 PM
pekem's Avatar
pekem pekem is offline
Thành viên

và xin nêu 1 thành viên tiêu biểu về Spam đó là Pekem,thành viên này có 1 hiệu suất kinh ngạc về bài viết,
Tổng số bài: 350
Bài viết trung mình / ngày: 9.46
toàn là những bài trời ơi đất hỡi,được cái ai viết gì cũng nhảy vào,kiếm "tý miếng ăn"(xin lỗi vì đã quá lời),thành viên này còn thách đó BQT treo nick nữa :

kái hiệu suất kinh ngạc đó có j` sai hả bác...em hok hiểu
diễn đàn vô để chơy..nỏ làm chy sai...
kòn bác nói em vô spam kiếm tý miếng ăn...
her..hay đó...ăn đc j` trên diễn đàn đêy..
nói thật...cá nhân em..em thếy em nỏ có chy sai
em cụng nỏ tháck ai treo ník cả..bác đánh já em hơi kao đó

thay đổi nội dung bởi: pekem, 23-11-2008 lúc 12:16 PM.
Cũ 23-11-2008, 12:06 PM
pekem's Avatar
pekem pekem is offline
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi findev Xem bài gởi
đừng nói thế, con gái nên sửa đi em ạ(nhất là con của gia đình,ae gia giáo nữa.....)
a chân thành đó!
em hok thík mình bỵ đưa ra để mổ xẻ...vào diễn đàn nhiều là sai àk..thật hok chịu nổi..
týnh em bướng thế...anh thông kảm...vì em thếy em nỏ có chy sai
Cũ 23-11-2008, 12:32 PM
ngoanhtuan's Avatar
ngoanhtuan ngoanhtuan is offline
Đông Yên-Nhân Thành

Họ và tên: Ngô Anh Tuấn
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua MSM tới ngoanhtuan Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới ngoanhtuan

Trích:
Nguyên văn bởi findev Xem bài gởi
a chân thành đó!
Đồng ý với ý kiến của bạn.Và theo anhtuan thì Pekem nên sữa lại cách nói chuyện trên diễn đàn đi

thay đổi nội dung bởi: ngoanhtuan, 23-11-2008 lúc 12:45 PM.
Cũ 23-11-2008, 02:53 PM
pekem's Avatar
pekem pekem is offline
Thành viên

oke...đồng ý là sẽ sưả...
nhưng sửa j` đêy ??
Cũ 23-11-2008, 03:47 PM
vocongtan_12a2's Avatar
vocongtan_12a2 vocongtan_12a2 is offline
Thành viên

Họ và tên: võ công tân
Xã: Phú Thành
Cười mỉm

tui thấy mọi người bảo là mọt số người vao 4r làm mất đoàn kết nhưng tui lại thấy chính mọi người đang tụ làm mất đoàn kết của 4r đó.cùng la mem trong 4r mà lại nói nhau như thế.có gì thì góp ý nhẹ nhàng chớ.

mừ tui cũng thấy 4r của chúng ta còn hơi nhàm chán.không có tí giải trí nào cả.tui bít 4r la để mọi người vô nói chuyện gặp gở,nhưng củng phải có tí giải trí chớ.mục đích cuối cùng cũng là giải trí thôi đúng không???vì thế tui mong các bác trong BQT cố gắng đưa vô một số BH.videoclip thì thật là tuyệt

còn lần ni tui góp ý riêng cho pekem:bạn là con gái nhưng bạn nói hơi ngang.không bít tính ban như răng nhưng con người nên bít tiếp thu bạn ạ.ông cha ta nói rùi:không bit phải hỏi,muốn giỏi phải học.tui nói chân thành đó.có thể bạn sẽ nói tui không có tư cách gì để nói với bạn như rứa nhưng đều là thành viên trong đại gia đình yên thành nên tui mới góp ý như rứa.con nghe hay không là ở bạn.
Cũ 23-11-2008, 05:34 PM
m_t90's Avatar
m_t90 m_t90 is offline
Thành viên

Họ và tên: minh tie^´n_da`o
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới m_t90

e đồng y với những lời phát biểu của a người ngoài cuộc..nhưng về pekem thì em ko đồng ý lắm!!!e nghĩ ở diễn dàn này ai cũng co thể phát biêu ý kiến của mình nếu ko có người spam thì lấy đâu ra người mà nói chuyện chứ..e biết pekem hơi bướng nhưng các bác cứ lấy em ấy ra làm đề tài cũng chỉ vì chuyện nhỏ như con thỏ thế ko thấy quá đáng ah???mà làm thế cũng đâu có giải quyết được vấn đề...nếu e nói gì sai thì xin các bác góp ý e cai!!!

Chữ ký mr. chuẩn không cần chỉnh[

thay đổi nội dung bởi: m_t90, 23-11-2008 lúc 06:38 PM.
Cũ 23-11-2008, 06:40 PM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch

ĐỌc đến đây em cũng thấy đôi điều bất cập về 1 số ý kiến:
-về pekem: EM đang ít tuổi,lại là con gái nên ăn nói giữ ý tứ 1 chút.Nữa là đây ko phải là diễn đàn giải trí để cho ai nói j thì nói lung tung với cái cớ là ko nói j sai.ĐÚng là em ko nói j sai trong các diễn đàn của teen nhưng nhớ rằng đây là diễn đàn của quê hương YT .Nơi đây có nhiều tầng lớp trong huyện ra vào.Mục đích của admin tạo ra diễn đàn ko phải là để các bác,các ông và người lớn vào rồi nhận xét 1 câu : toàn thứ lăng nhăng và họ chẳng vào 1 lần nữa.Do đó em hãy chú ý đến cách ăn nói của mình nha
-Về VÕ Công Tân: là bạn tau 3 năm tau cụng nói thật với mi: đây ko phải là nơi giải trí mi al.Nên mi hiểu cho choa cái.Tau bựa trước còn nói với anh Tài là mong cho diễn đàn đc người dân YT ta biết đến thật nhiều ( nhất là người lớn).Để khi họ nhắc đến diễn đàn thì họ muốn vào để trao đổi thông tin và biết đến nhưng đổi mới của quê hương.

Do đó có lẽ theo em diễn đàn sẽ phải thay đổi (tuy là phải làm từ từ).Phải dành riêng cho teen 1 box để nói chuyện tán gẫu,và chỉ dành cho teen mà thôi.
Nếu người lớn họ có thấy thì họ cũng biết đó là dành cho teen nên họ cũng chả vào đâu.Còn các Box khác mình nên cố gắng tạo những bài viết hay có chất lượng
Ý kiến của em thế thôi nha!

Chữ ký
Gà Ba Miền CS
Nơi tập trung những niềm đam mê Counter Strike 1.6 khắp Việt Nam
http://www.gabamiencs.com
Cũ 23-11-2008, 07:14 PM
I Hate's Avatar
I Hate I Hate is offline
Đẹp Trai.Kon Nhà Giàu.Có Xe Đạp Riêng!

Họ và tên: Nhật Lùn!^^
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới I Hate

Về cái chuyện Spam thì diễn đàn mô cũng có nên em nghĩ các mod phụ trách xóa thẳng tay những bài kô có ý nghĩa thì hơn. Các anh còn hiền quá!(toàn nói nhỏ nhẹ) . Cảnh cáo không được thì ban nik trong 1 thời gian cho chừa .

anh người ngoài cuộc nói đúng thật nhưng đừng chỉ đưa 1 mình pekem ra mà xâu xé như rứa. Nói hấn viết bài để lấy thành tích thì cũng nỏ được, chắc hấn cũng chỉ nghĩ là viết cho vui chứ không nghĩ gì đến số lượng bài viết.Nỏ phải em bênh nhưng mà đúng rứa rố.
Có rất nhiều người vẫn nói rất tục trong những trang cá nhân , không thể đọc nổi!

Chữ ký Điều Tôi Vẫn Ấp Ủ Bấy lâu Nay lÀ: Dân Tộc Ta Đến Bao Giờ Con Người Không làm Mà Vẫn Có Ăn!! [
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới