Trở về   Yên Thành Online > Linh tinh > Nháp - Không biết gửi chộ mô - Bài viết không đạt yêu cầu

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 29-03-2009, 10:15 AM
3convikhuan's Avatar
3convikhuan 3convikhuan is offline
Thành viên

Họ và tên: 3 con vi khuẩn
Xã: Hoa Thành
Nóng Trả lời : tình hình mất trộm chó ở quê mình

Trích:
Nguyên văn bởi vohien145 Xem bài gởi
Các bạn thân mến!
Đã có bạn nào là nạn nhân của gia đình bị mất trộm chó như nhà mình chưa?
Thật là bức xúc vậy các bạn co ý kiến gì về vấn đề xã hội nay hãy gửi mail cho mình nhé?

g­ửi mail cho bạn thì làm được jif >??? tâm sự chắc , bạn bắt được hết bọn trôm, và tìm được lại chó chắc . Nhảm nhí , vậy mà cũng viết được -----. rãnh wá

Chữ ký ________3 Con Vi Khuẩn_________
Cũ 29-03-2009, 10:17 AM
Kẻ Thất Tình Kẻ Thất Tình is offline
Thành viên

Họ và tên: Mấy thằng phá hoại coi chừng
Xã: Bí mật
Default Trả lời : tình hình mất trộm chó ở quê mình

5h 30 sáng,dậy học
mở cửa cổng ra,hjjz
con béc nó chạy xổng ra ngoài khi nào ko biết
bỗng nghe tiếng xe máy rú mạnh ga,nghe tiếng con béc sủa xa dần
thế là mất chó
Cũ 29-03-2009, 11:00 AM
findev's Avatar
findev findev is offline
Tâm tại tại Tâm

Họ và tên: Đệ tử 8 túi
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới findev

Trộm chó à!!=>trộm của mọi trộm
vì chó là để canh bọn trộm, bọn trộm dc chó thì gì ko trộm dc

Lắm kẻ trộm chó bị người ta đánh, bị giết thế mà vẫn ham!có kẻ thì bị người ta đánh, xe thì bị đốt cháy.....Hè vừa rồi có kẻ (nghe bảo ăn trộm chó) bị người ta đánh chết đem vứt ở cổng CA huyện cả người lẫn xe........chết mà ko ai thương cả

về ăn trộm chó, còn nhớ có một vụ cười ko ra tiếng nữa, chuyện là thế này:
--Rạng sáng hôm đó, anh T (vốn hay ngủ dậy sớm) vẫn nằm trên giường(nghĩ ngợi linh tinh) thì có tiếng xe máy dừng nhẹ nhành ở ngoài cổng, anh T bật khỏi dường và chạy ra nhìn qua khe cửa,a thấy có 2 tên, một tên ngồi trên xe và một tên có cái cần như cái thòng lòng, a biết đây là bọn trộm chó....
--Thay vì hô hào lên ? a vẫn đứng chờ xem bọn ấy "thi hành" kiểu gì, định bụng khi sắp dc thì hô hào vẫn kịp?? (bác này định sẻ học mánh lưới của chúng để kiếm cớ sinh nhai đây ) và khi a nhận ra dc mánh lưới của chúng, chưa kịp vui mừng thì tiếng động cơ đã át tiếng kêu của anh và tiếng chó kêu.........
thật là hết chỗ nói!!!!

Chữ ký Đệ tử của Chu Công :
Cũ 03-04-2009, 10:48 PM
duong van dang's Avatar
duong van dang duong van dang is offline
Thành viên

Họ và tên: Đường hải Đăng_shookkute
Xã: Văn Thành

hay do.lai noi ve`viec trom cho.nha`tui laichua bi mat cho lan mo ca.vi`cho nha`tui dong lam,hok cop thang mo dam trom ca.hay the chu.neu ma`bat mot con thi`ca dan`tum lai no can cho,hok chay dc.the la`hok co thang mo dam bat ca.ma`nghe noi co lan co thang an trom cho o hop thnanhbi cat got dung hok.that la`dang chet cho doi` no nhi.
Cũ 03-04-2009, 10:55 PM
Michiko's Avatar
Michiko Michiko is offline
Thành viên

Họ và tên: phùng nguyễn
Xã: Văn Thành

Trích:
Nguyên văn bởi duong van dang Xem bài gởi
hay do.lai noi ve`viec trom cho.nha`tui laichua bi mat cho lan mo ca.vi`cho nha`tui dong lam,hok cop thang mo dam trom ca.hay the chu.neu ma`bat mot con thi`ca dan`tum lai no can cho,hok chay dc.the la`hok co thang mo dam bat ca.ma`nghe noi co lan co thang an trom cho o hop thnanhbi cat got dung hok.that la`dang chet cho doi` no nhi.
ặc, trộm mà cũng biết sợ á, nhầm rồi! đó là chưa đến lượt nhà cậu thôi, mà cũng có thể là mấy con chó nhà ấy chưa đến lúc chuyển kiếp ý mà...

Chữ ký một tình yêu đó đi về trong giá băng, một tình yêu đó trong mưa giăng tĩnh lặng....tình ai xa vắng ngỡ rằng em đã quên, và rồi nhìn mưa biết tim mình vẫn yêu..
Cũ 03-04-2009, 11:47 PM
tangthanhcity's Avatar
tangthanhcity tangthanhcity is offline
Thành viên

Họ và tên: kute
Xã: Tăng Thành

nhớ ngày xưa xóm tui bắt được mấy vụ trôm chó.
đánh cho nó trận tơi bời, rồi đốt xe máy luôn. nữa đêm đang ngủ thấy mọi ng hô lên là có trộm vậy là cứ nhảy ra đường đi coi cho vui.

Chữ ký CẢM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG.
Cũ 03-04-2009, 11:57 PM
TÔN's Avatar
TÔN TÔN is offline
Điều Hành Viên

Họ và tên: Em thang` ty' , chi con teo`
Xã: Tình khác

chỵt mịa... nói đến bọn ăn trộm chó tức vải chưởng... thề...gặp được thì chết với ông...
từ trước tới giờ... xin ông ngoại được con mô thì cứ 5 đến 7kg là hắn chết... nuôi được 2 lần 2 con lớn lớn 1 tý chưa kịp mừng thì bị bọn nó trộm mất..
bực hết cả người.

Chữ ký Ngày Xưa Pé nói pé yêu anh
Anh Chê Pé Nhỏ Pé chưa biết gì
Pé lớn pé tuổi dậy thì
Anh Khen Pé đẹp pé Chê Anh Già .
Cũ 04-04-2009, 01:40 AM
nguyen_vien nguyen_vien is offline
Thành viên

Họ và tên: ????đời ++là++chi???
Xã: Hợp Thành

trôm cho' nhi`n nghê nhi~ ... nghe đên' bon trôm cho' la` suong' roi... nua~ đêm bât day. đuoc xem đanh' nhau.. thang` thi bi cat got' ..hjhj .. thang thi cat' tai..hahah.. thang thi bi bê~ đâu`.. nhin` ma` khiêp' that pa` kon ah`...nha` tui o ngay duong 538 hop thanh` .. sang' nao' cung duoc coi trôm cho''...công nhân bon trôm cho' siêng nang thât.... lam` ca~ ngay` ca~ đêm .. hay~ nuôi cho'' cho nhiêu` đê~ bon trôm cho' đi lam` chi pa` kon .. ko thi bon đo' that' nghiêp.. hêt' tiên` an choi.. tan' gai'' hut' hit'' nhe'' pa`` konn... thit. cho' phai~ co mam ' tôm... riêng` v`a sa~ ngon ko phai chê ..lam vai` chai ruou nut' la'chuôi' chen' chu' chen' anh thi` ko phai~ noi chuyên. co' gi` thi liên hê ông nam thit cho hop than`h nhe'''''''''. dac san~ cây tô 7 mo'n thoi roi pa` kon nhe'''''''''''... ngay lo` luyên thi nhe''''''..an hêt' phai~ chê.....
Cũ 04-04-2009, 03:52 AM
Hải Hùng's Avatar
Hải Hùng Hải Hùng is offline
Thành viên

Họ và tên: [♂]-‘๑’- ♥♪☆♫♪☆♫♪☆♫♪☆♫♪☆♫♪☆♫Kim Minh Hải♪☆♫♪
Xã: Tiến Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Hải Hùng

Trích:
Nguyên văn bởi nguyen_vien Xem bài gởi
trôm cho' nhi`n nghê nhi~ ... nghe đên' bon trôm cho' la` suong' roi... nua~ đêm bât day. đuoc xem đanh' nhau.. thang` thi bi cat got' ..hjhj .. thang thi cat' tai..hahah.. thang thi bi bê~ đâu`.. nhin` ma` khiêp' that pa` kon ah`...nha` tui o ngay duong 538 hop thanh` .. sang' nao' cung duoc coi trôm cho''...công nhân bon trôm cho' siêng nang thât.... lam` ca~ ngay` ca~ đêm .. hay~ nuôi cho'' cho nhiêu` đê~ bon trôm cho' đi lam` chi pa` kon .. ko thi bon đo' that' nghiêp.. hêt' tiên` an choi.. tan' gai'' hut' hit'' nhe'' pa`` konn... thit. cho' phai~ co mam ' tôm... riêng` v`a sa~ ngon ko phai chê ..lam vai` chai ruou nut' la'chuôi' chen' chu' chen' anh thi` ko phai~ noi chuyên. co' gi` thi liên hê ông nam thit cho hop than`h nhe'''''''''. dac san~ cây tô 7 mo'n thoi roi pa` kon nhe'''''''''''... ngay lo` luyên thi nhe''''''..an hêt' phai~ chê.....
Ông này đích thị là mối tiêu thụ chó sau khi bị câu về nè bà con.Nhớ cảnh giác

Chữ ký
Đời người là cát đá
Chôn vùi dưới sông sâu
Ngày nào còn sóng gió
Hãy tìm về bên nhau!
Cũ 04-04-2009, 04:51 PM
Đặng Thiên Sơn's Avatar
Đặng Thiên Sơn Đặng Thiên Sơn is offline
Thành viên

Họ và tên: Đặng Thiên Sơn
Xã: Tân Thành

Bác nói đúng đó. Em cũng nghi rứa!
Cũ 20-11-2009, 04:30 PM
visaoemphaiyeuanh_12345's Avatar
visaoemphaiyeuanh_12345 visaoemphaiyeuanh_12345 is offline
Thành viên

Họ và tên: HÀ
Xã: Tăng Thành

Trời! thật là bất bình.
Nhiều khi đang đi trên đường, nghe 1 tiếng "oắng", quay lại thì thấy hai thằng du côn kéo 1 con chó. Thật là tội cho cún.
Nhiều khi thấy bọn chúng kéo sượt con chó 1 đoạn dài mà muốn đập giữa mặt mấy cái thằng mất nết.
Không có biện pháp gì sao?
Phải cùng góp ý kiến cho những người có trách nhiệm chứ?
nào, cùng lên tiếng!

Chữ ký
I cRazY b3cAus3 0f YoU
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới