Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Thành viên tự giới thiệu, làm quen, tìm bạn > Phỏng vấn thành viên

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 13-04-2009, 07:33 PM
Invisible_225's Avatar
Invisible_225 Invisible_225 is offline
Try All My Best!

Họ và tên: FưƠnK....[nO.1]
Xã: Vĩnh Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Invisible_225
Default Trả lời : Phỏng Vấn Thành Viên tuần 7 : Doolla

dolla nè..........hình như là anh thích t...i......ê...........n lém nhỉ????????????
nếu thế thì được sinh ra một lần nữa anh có còn mún là người con của Yên Thành _quê ta nữa không???????????anh nghĩ sao bởi vì nếu sinh ra ở 1 nơi khác thì anh sẽ có điều kiện phát triển hơn đây ma???////
Cũ 13-04-2009, 07:33 PM
koj_t's Avatar
koj_t koj_t is offline
Thành viên

Họ và tên: ....tA La` siEu nhAn kOi`......
Xã: Công Thành

nếu như bạn trẻ mãi nghĩa là nhưng người thân yêu bên cạnh bạn sẽ ko bên cạnh bạn nữa.bạn sẽ sống thế nào nếu môt ngày bên cạnh mình ko có người mà mình yêu thương

Chữ ký ♥ ♥ ....Đếñ..¹... ñGà¥...giº"...ßỗñG..hẬñ..mÂ¥..♥ ♥
♥ ♥..Xµa...mÂy...đ¥...kHắp..çHâñ..tRời. .§ Óc..bỂ..♥ ♥
♥...Mâ¥..çHy²..bµỒñ..rỒy...lẶnG..tHi ñk ..kö..nöi"..♥
♥..đỂ...đÊm... vỀ... lẶng...lẼ ...hÓa...tHàñk...mƯa. ♥
Cũ 13-04-2009, 07:37 PM
wth's Avatar
wth wth is offline
Thành viên

Họ và tên: _Mr[L]onely_
Xã: Vĩnh Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới wth

Anh. giải thích ý nghĩa kái tên "doolla" của anh kái.
quan niệm và mục tiêu của anh bây giờ là j`??????

Chữ ký
Cũ 13-04-2009, 10:17 PM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch

^^
Hồng hả em
vô 4 rum lâu rồi
có 2 nick: quang hoa với doolla là thấy nổi nổi
tưởng ai xa lạ hóa ra là 2 anh em nhà bay ^^
Quên ,mii gộp nhìu nhìu câu trả lời 1 lần luôn đi
sau đây tau xin chém mi 1 cách ngọt nhất để mi an nghỉ thanh thản dưới suối vàng

Trích:
1.Trước tới giờ mấy con chết trong mồm mi rồi
2.Ra ngoài nớ học đã chết thêm em mô chưa? mi mà trả lời ko có là tau chết

Rứa thôi để nghị thêm đạ

Chữ ký
Gà Ba Miền CS
Nơi tập trung những niềm đam mê Counter Strike 1.6 khắp Việt Nam
http://www.gabamiencs.com
Cũ 13-04-2009, 10:45 PM
Michiko's Avatar
Michiko Michiko is offline
Thành viên

Họ và tên: phùng nguyễn
Xã: Văn Thành

tú chách đcj ấy nói đúng, anh em nhà bạn Hòa cũng hơi bị máu chiến chuyện gái đấy, hé hé!
có ng nói trong chiện tình củm, dola và anh dolla tương đối " đểu",( chị chỉ nghe ý kiến từ ng khác thôi hấy, nỏ phảy ý chị mô nạ),rứa thằng mô đểu hơn?
há há, có khi mô cho rằng đó ko phải là đểu( ý kiến ý cò hơi quá, đừng rận hé), mà là chứng minh mình gì gì đó ko? hơn ng chẳng hạn?
hè hè, cấm giận nghe, đã chém là chém nát cho hay, há há

Chữ ký một tình yêu đó đi về trong giá băng, một tình yêu đó trong mưa giăng tĩnh lặng....tình ai xa vắng ngỡ rằng em đã quên, và rồi nhìn mưa biết tim mình vẫn yêu..
Cũ 13-04-2009, 11:01 PM
doolla's Avatar
doolla doolla is offline
Thành viên

Họ và tên: Money
Xã: Đồng Thành

Trích:
Nguyên văn bởi Invisible_225 Xem bài gởi
dolla nè..........hình như là anh thích t...i......ê...........n lém nhỉ????????????
nếu thế thì được sinh ra một lần nữa anh có còn mún là người con của Yên Thành _quê ta nữa không???????????anh nghĩ sao bởi vì nếu sinh ra ở 1 nơi khác thì anh sẽ có điều kiện phát triển hơn đây ma???////
hi,thật sự mà nói ,nói thật lòng,là anh ko thích dân mình lắm,vì hay bàn tán ,hay soi mói chuyện ngừoi khác,với lại hay tọc mạch,đó là anh nói suy nghĩ của anh
nhưng được sinh ra một lần nữa anh cũng xin làm người con yên thành.ko biết là tại răng nữa nhưng có lẽ là ko thể ko muốn sinh ra
anh ko biết là phát triển cấy chi,nhưng anh vẫn muốn ở đây vì dân yên thành mình vẫn còn đập vừng thơ mộng ko khác chi hạ long

Chữ ký ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
nên dặn lòng cố nhớ để mà quên
Cũ 13-04-2009, 11:04 PM
Quank1_dcn90's Avatar
Quank1_dcn90 Quank1_dcn90 is offline
Thành viên

Họ và tên: B***
Xã: Tình khác

anh ơi anh cho em hỏi đường lên cầu vượt
với cả anh cho em biết bí quết chăn nuôi cái

Chữ ký
_
...Đếñ..¹... ñGà¥...giº"...ßỗñG..hẬñ..mÂ¥...♥
..Xµa...mÂy...đ¥...kHắp..çHâñ..tRời..§ Óc..bỂ..♥
..Mâ¥..çHy²..bµỒñ..rỒy...lẶnG...tHiñk ..kö..nöi"..
...đỂ...đÊm... vỀ... lẶng...lẼ ...hÓa...tHàñk...mƯa ...

thay đổi nội dung bởi: Quank1_dcn90, 13-04-2009 lúc 11:06 PM.
Cũ 13-04-2009, 11:05 PM
doolla's Avatar
doolla doolla is offline
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi koj_t Xem bài gởi
nếu như bạn trẻ mãi nghĩa là nhưng người thân yêu bên cạnh bạn sẽ ko bên cạnh bạn nữa.bạn sẽ sống thế nào nếu môt ngày bên cạnh mình ko có người mà mình yêu thương
hơ,híc,câu ni khó quá
hi,vì là ước muốn và là giả thiết nên như vậyhi.mình là trẻ kon thì vẫn được người thân và người thương quan tâm nhiều hơn nữa là đằng khác.hi
mình chưa nghĩ tới chuyện khi chưa có người mình yêu thương bên cạnh mình nữa.vì chuyện đó có thể và mong là mãi mãi ko xảy ra

[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi Lov3_Kas Xem bài gởi
Anh. giải thích ý nghĩa kái tên "doolla" của anh kái.
quan niệm và mục tiêu của anh bây giờ là j`??????
doolla này ko pải là dollar(tiền)nhưng nó có liên quan,vì ngày trước anh có đọc được một quyển truyện nói về một nhân vật thích tiền nhưng ko biết tiền dollar như thế nào,nhưng anh chàng này nói chung là đẹp trai,hào hoa ,phong nhã,và rất tuyêt,nên anh lấy thôi,hi
mục tiêu của anh là sang năm có người yêu ,và cố gắng học pha chế rượu and học tiếng anh cho giỏi
[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi Tú Chạch Xem bài gởi
^^
Hồng hả em
vô 4 rum lâu rồi
có 2 nick: quang hoa với doolla là thấy nổi nổi
tưởng ai xa lạ hóa ra là 2 anh em nhà bay ^^
Quên ,mii gộp nhìu nhìu câu trả lời 1 lần luôn đi
sau đây tau xin chém mi 1 cách ngọt nhất để mi an nghỉ thanh thản dưới suối vàng

Rứa thôi để nghị thêm đạ
hic.tau là tau.kòn kaka của tau là kaka của tau.khác nhau
để nhớ coi mồ.nghĩ coi coi đã,hic,hình như là chưa từng,kái ni tau có thể thề,có thể nhiều người dừ nhìn mà nghe tau nói tau chưa có người yêu và chưa làm chuyên ấy bao h thì ko ai tin,nhưng mà chưa,tau vẫn kon tem,zin 100
ngày mới ra đây,tức là thi xong tốt nghiệp tau ra ngoài ni ôn,thì có ,có một em người hà nội,"rụng tim"vì tau,nhưng tau ko dám .vì ko đú được,(nàng ta đi novo,mình thì đi bộ,xe đạp cũng ko có)ngày mô ả ta cũng nói đòe tau về nhưng ko dám ngồi,sợ hấn lấy tiền xe ôm,hi
kòn hiện tại thì chưa,mi ko tin thì đi chết đi,hehe

[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi Michiko Xem bài gởi
tú chách đcj ấy nói đúng, anh em nhà bạn Hòa cũng hơi bị máu chiến chuyện gái đấy, hé hé!
có ng nói trong chiện tình củm, dola và anh dolla tương đối " đểu",( chị chỉ nghe ý kiến từ ng khác thôi hấy, nỏ phảy ý chị mô nạ),rứa thằng mô đểu hơn?
há há, có khi mô cho rằng đó ko phải là đểu( ý kiến ý cò hơi quá, đừng rận hé), mà là chứng minh mình gì gì đó ko? hơn ng chẳng hạn?
hè hè, cấm giận nghe, đã chém là chém nát cho hay, há há
hơ hơ,làm kon trai mà ko có kái máu nớ chắc là bị "điếc"hay có vấn đề trầm trọng
hi,lâu rồi mới có người khen được câu hay như ri,hi,hai anh em thì em chắc là "đểu" hơn rồi,hậu sinh khả úy mà,hi,
ví như ngày kòn học mẫu giáo cô giáo nói là con trai chỉ được ngủ với kon trai,kon gái ngủ với kon gái,nhưng em có tính là pải ngủ với kon gái mới ngủ được,mà lại pải sờ văn mó lung tung trước khi ngủ thì ngủ với ngon,,hơi đểu tý chị hầy,nhưng vậy kũng hơn ng rồi

[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi Quank1_dcn90 Xem bài gởi
anh ơi anh cho em hỏi đường lên cầu vượt
với cả anh cho em biết bí quết chăn nuôi cái
haha,chú cứ đi thẳng đường nhồn khi nào thấy cầu là đó,nó chính là cầu vượt mà chú đang tìm
hi,cũng ko có chi đặc biệt,,nói chung là lắp đạn vào một lượt thôi và lúc bắn ra là ko chừa lại viên nào,ok,chúc chú thành công\
/

thay đổi nội dung bởi: doolla, 13-04-2009 lúc 11:37 PM. Lý do: Gộp bài viết gần nhau
Cũ 14-04-2009, 12:57 AM
Hải Hùng's Avatar
Hải Hùng Hải Hùng is offline
Thành viên

Họ và tên: [♂]-‘๑’- ♥♪☆♫♪☆♫♪☆♫♪☆♫♪☆♫♪☆♫Kim Minh Hải♪☆♫♪
Xã: Tiến Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Hải Hùng

Em này,anh thấy hình ảnh của em rất giống với Barack Obama bên Mỹ,him ấy tự vận động tranh cử và rồi cũng đạt được mục đích của mình.Em có thấy mình gống Obama điểm đấy không?

Chữ ký
Đời người là cát đá
Chôn vùi dưới sông sâu
Ngày nào còn sóng gió
Hãy tìm về bên nhau!
Cũ 14-04-2009, 07:08 AM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
_pE.luv_ClovEr_ _pE.luv_ClovEr_ is offline
Thành viên

Họ và tên: .....tOm_ bOy.^_____^.
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới _pE.luv_ClovEr_

anh a`k
thấy anh nói chuyện tự nhiên em có cảm giác dường như đưac con trai mô cung~ chỉ muốn trêu đùa với con gái, ?????!!!!!
cho đến một ngày con trai cảm thấy đó là một sự sai lầm thì nói với con gái như chưa có chuyện gì xảy ra và lại trở về như lúc chưa có chy một cách dễ dàng????
và có phải suy nghĩ của con trai rất kho hiểu????
Cũ 14-04-2009, 09:06 AM
đừng nghịch's Avatar
đừng nghịch đừng nghịch is offline
Thành viên

Họ và tên: suỵt
Xã: Nhân Thành

cho mình hỏi tí
đolla là học theo tên của cường dolla àk bạn
bạn ở chộ mô yên thành đó
thế thui nà

Chữ ký Cao 1m70 nặng 55kg, đẹp trai, khỏe mạnh, thông minh, năng động, giỏi võ, có 2BMW vip, 1 thuyền buồm, 1 biệt thự Phú Mỹ Hưng, 2 nhà mặt tiền Q1, 3 nhà nghỉ mát ở 3 tỉnh. Không mua, không bán gì, không tìm bạn gái. Chỉ muốn khoe, thế thôi....
Cũ 14-04-2009, 09:17 AM
tuanvu41's Avatar
tuanvu41 tuanvu41 is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyentuanvu
Xã: Thị Trấn
Trả lời : Phỏng Vấn Thành Viên tuần 7 : Doolla

anh hồng ơi.cho em hỏi con bò có bao nhiêu cái lông
Cũ 14-04-2009, 11:01 AM
doolla's Avatar
doolla doolla is offline
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi Hải Hùng Xem bài gởi
Em này,anh thấy hình ảnh của em rất giống với Barack Obama bên Mỹ,him ấy tự vận động tranh cử và rồi cũng đạt được mục đích của mình.Em có thấy mình gống Obama điểm đấy không?
ko ah,em ko dám nhận,vì là trò chơi và cũng là cuộc đua,nên em muốn mình chiến thắng,là con người ai cũng muốn mình đạt được mục đích.em cũng vậy ko ngoại lệ.
em thấy mình bây h biết học cách tự tin,và học cách thất bại,em và obama,hai con người,hai cá thể,em là hạt bụi,còn ông ấy là kim cương

[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi namlun_O_O_h2t Xem bài gởi
anh a`k
thấy anh nói chuyện tự nhiên em có cảm giác dường như đưac con trai mô cung~ chỉ muốn trêu đùa với con gái, ?????!!!!!
cho đến một ngày con trai cảm thấy đó là một sự sai lầm thì nói với con gái như chưa có chuyện gì xảy ra và lại trở về như lúc chưa có chy một cách dễ dàng????
và có phải suy nghĩ của con trai rất kho hiểu????
hơ,thấy anh nói chuyện tự nhiên mà nhận xét đứa kon trai mô cũng đểu ah?
ko có chuyện đó mô em ah,em đừng suy nghĩ tiêu cực vậy
cũng có thể ,có nhiều trường hợp như vậy,và khi đó mới biết giá trị đích thực những cái mà mình đang có,nhưng khi nhận ra là quá muộn,và khi quay lại chắc chắn kon trai bọn anh kũng cắn rứt khi quay lại và còn có cảm giác mặc cảm và tội lỗi.nhưng anh dám khẳng định khi quay lại như vậy chác chắn rằng kon trai hiểu ra được thế nào là tình cảm đích thực của mình
chỉ những người kon trai đang yêu mới có những suy nghĩ khó hiểu,hành động những gì mình thích,ko để ý đến cảm giác của con gái,nhưng những hành động đó cũng vì mục đích cao kả là làm cho kon gái vui,hi,nên ko có chi là khó hiểu em ah

[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi đừng nghịch Xem bài gởi
cho mình hỏi tí
đolla là học theo tên của cường dolla àk bạn
bạn ở chộ mô yên thành đó
thế thui nà
cấy ni mình nói rồi mà,bạn đọc lại đi nhé,doolla này ko pai là tiền dollar của mỹ.nó khác nhau ,nhưng có liên quan đến tiền.,hi.và ko bắt chước ai cả,vì bản thân mình là mình,mình yêu bản thân mình
mình ở đồng thành,dân miền núi đồng thành,khi nào có dịp bạn đén chơi,ok

thay đổi nội dung bởi: doolla, 14-04-2009 lúc 11:24 AM. Lý do: Gộp bài viết gần nhau
Cũ 14-04-2009, 11:25 AM
bé trinh's Avatar
bé trinh bé trinh is offline
Thành viên

Họ và tên: lê thị tuyết trinh
Xã: Huyện khác

anh doolla mần răng thì mần tề... đừng vì anh mà mọi người lại nghỉ không tôtd về con trai chứ. còn 2 câu...chém tiếp.
1, răng anh cứ thích scandan mà không muốn làm nhửng việc tốt hơn.
2, em thấy ngoài nớ đang off...anh có muốn gặp bạn bè và nhửng người cùng quê k? em thấy tốt hơn cho anh khi anh chúi đầu vào 3 cái việc vô ích đó.
Cũ 14-04-2009, 11:27 AM
doolla's Avatar
doolla doolla is offline
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi tuanvu41 Xem bài gởi
anh hồng ơi.cho em hỏi con bò có bao nhiêu cái lông
hơ hơ,bác hơi như ri,ko khác chi,bắt chú vô google tìm đáp án
hi,sau một hồi mày mò chú đã có câu trả lời cho bác,hi:số lông con bò có trên người bằng số lông đang có trên người bác vũ,ko tin bác đếm coi,haha

[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi bé trinh Xem bài gởi
anh doolla mần răng thì mần tề... đừng vì anh mà mọi người lại nghỉ không tôtd về con trai chứ. còn 2 câu...chém tiếp.
1, răng anh cứ thích scandan mà không muốn làm nhửng việc tốt hơn.
2, em thấy ngoài nớ đang off...anh có muốn gặp bạn bè và nhửng người cùng quê k? em thấy tốt hơn cho anh khi anh chúi đầu vào 3 cái việc vô ích đó.
anh nói anh,chứ ko nói là những người kon trai khác,anh là như vậy có rứa nói rứa ko pải che,kòn em,muốn nghĩ răng anh kũng ok tuốt,vì "kon gái"như em,ko đáng để anh .........baby,đừng giận nhé
scandan,ko pai anh tạo ra,anh ko kiến,nhưng em nghĩ vậy thì cho em nghĩ,ko cấm nà
kòn đi off vì là hai người nên anh trai anh đi thì anh ở nhà,mà anh trai ko đi thì anh đi ,ko có cấy chi là vô ích kả,vào diễn đàn nói chuyện với mọi người được quen những người cùng quê anh thấy rất vui ,và tìm đươc niềm vui của mình là việc vô ích ah?

thay đổi nội dung bởi: doolla, 14-04-2009 lúc 11:53 AM. Lý do: Gộp bài viết gần nhau
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới