Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 05-04-2009, 04:07 PM
Jonouchi's Avatar
Jonouchi Jonouchi is offline
Thành viên

Họ và tên: MR June 1989
Xã: Trung Thành
Default Trả lời : Bạn có suy nghĩ ( cảm nghĩ ) gì Về NYT.COM

Trích:
Nguyên văn bởi chuvanhieu Xem bài gởi
Xin chào các thành viên Hội đồng quản trị mạng, chào tất cả các thành viên Diễn đàn Nguoiyenthanh.com.
Mình thuộc thế hệ 6X, sinh ra và lớn lên trên mãnh đất Hoa Thành của huyện Yên Thành yêu dấu. Thoát ly gia đình, xa quê hương đã hơn 25 năm nhưng do điều kiện công tác nên cũng rất ít dịp được về thăm quê cha đất tổ.
Vừa qua có dịp đi công tác ghé thăm nhà, thấy quê hương mình đổi thay nhiều quá. Tình cờ biết được thế hệ trẻ 8X & 9X đã lập được Diễn đàn cho những người con Yên Thành giao lưu gặp gỡ, để luôn hướng về quê hương Yên Thành, mình vô cùng cảm kích.
Tuy diễn đàn mới thành lập nhưng Hội đồng quản trị mạng đã có định hướng đúng, tích cực hình thành được các chuyên mục cơ bản có nội dung thiết thực. Đa số các thành viên tham gia diễn đàn thể hiện tốt tính xây dựng, đóng góp nhiều ý kiến hay, nhiều nội dung bổ ích. Tuy nhiên vẫn còn một số thành viên tham gia diễn đàn nhưng thiếu ý thức xây dựng, có những lời lẽ thiếu văn hóa, đề nghị Hội đồng quản trị mạng cần có biện pháp nghiêm khắc hơn.
Qua diễn đàn mình chân thành chúc các thành viên Hội đồng quản trị mạng và tất cả những người con yêu dấu của quê hương Yên Thành luôn dồi dào sức khỏe, học tập và công tác thành đạt, cùng chung tay xây dựng quê hương ngày càng giàu đẹp, xây dựng Diễn đàn "Nguoiyenthanh.com" trở thành sân chơi, nơi giao lưu tình cảm trong sáng, lành mạnh và bổ ích.
Chào thân ái.
diễn đàn còn là chỗ những đồng hương xa xứ gặp mặt và giúp đỡ nhau trong cuộc sống.để những người con Yt đù đi đâu,làm gì cũng đều ko bị cô lập,đều nhận được sự dẫn dắt của những người đi trước.chúc mọi người đều gặt hái được thành công!

Chữ ký nhấn thank để là con người lịch sự
Cũ 16-04-2009, 09:23 AM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
_pE.luv_ClovEr_ _pE.luv_ClovEr_ is offline
Thành viên

Họ và tên: .....tOm_ bOy.^_____^.
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới _pE.luv_ClovEr_

mà kác pác a`k::::
em thấy nyt coa' một điểm hok dc thik cho lem nà:::: ây nhìu khi ngồi onl ma mai nỏ thấy có pac' mô có bài viết mới ở chộ bài mới tê nạ:: nhìu lúc mình gửi bai hay thậm chý nà để lại ý kiến trên topic muốn người # vô nhanh nhanh rùi còn tranh luận chơ ít khi dc lem :: *~*
Cũ 16-04-2009, 10:18 AM
TÔN's Avatar
TÔN TÔN is offline
Điều Hành Viên

Họ và tên: Em thang` ty' , chi con teo`
Xã: Tình khác

đến thằng bạn chơi, thấy trang wed NYT...chiều về mày mò lập nick...mới đó mà củng đả 6 tháng đả trôi qua...
6 tháng chưa phải là dài nhưng từ NYT mình nhận được nhiều thứ...đó là nhửng người bạn mới, là nhửng kiến thức bổ ích, nhửng hiểu biết sâu rộng hơn về quê hương yên thành yêu dấu, nhửng tâm sự, nhửng suy nghỉ mình đều viết lên NYT và nhận lại được sự chia sẻ , quan tâm từ mọi người.
cách nói ngang ngược không tôn trọng suy nghỉ của mọi người dần dần củng được thay đổi để giờ đây mình có thể khuyên người khác phát ngôn lịch sự hơn...và mới đây nhửng người xa việt nam đả biết đến và thường xuyên ghé thăm NYT nên mình củng có cơ hội gặp lại và nói chuyện với nhửng người quen.
mong sao NYT ngày càng phát triển, và chúng ta ngày càng hiểu nhau hơn.
đó không phải chỉ là việc của ban quản trị hay nhửng cán bộ chủ chốt của NYT mà phần lớn là ý thức và sự cố gắng chung của mổi thành viên.
mong sao mọi người luôn vui vẻ...keke

Chữ ký Ngày Xưa Pé nói pé yêu anh
Anh Chê Pé Nhỏ Pé chưa biết gì
Pé lớn pé tuổi dậy thì
Anh Khen Pé đẹp pé Chê Anh Già .
Cũ 19-04-2009, 12:40 AM
stupidgirl stupidgirl is offline
Thành viên

Họ và tên: elizabeth
Xã: Nhân Thành

Con gặp "yenthanh.com" như nai về suối cũ
Cỏ đón giêng hai chim én gặp mùa
Như đứa trẻ thơ đói lòng gặp sữa
Chiếc nôi ngừng bỗng gặp cánh tay đưa.

QUÊ HƯƠNG LÀ GÌ HỞ MẸ
MÀ CÔ GIÁO DẠY PHẢI YÊU?
QUÊ HƯƠNG LÀ GÌ HỞ MẸ
MÀ AI ĐI XA CŨNG NHỚ NHIỀU?
Cũ 19-04-2009, 12:56 AM
loc linh yen thanh's Avatar
loc linh yen thanh loc linh yen thanh is offline
Thành viên

Họ và tên: ledinhloc
Xã: Hùng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới loc linh yen thanh

mình thật sự là dưn yên thành nhưng không biết nói răng cho đúng nghỉa là người con yt nữa nhưng trong lòng mình luôn nhớ đến câu ca ông cha ta để lại là:quê hương là chùm khế ngọt....
Cũ 19-04-2009, 01:49 AM
Forever_SH01's Avatar
Forever_SH01 Forever_SH01 is offline
Thành viên

Họ và tên: Săm Thủng Kêu Van Hỏng

CẢm ơn tất cả những người đã lập ra diễn đàn này.Chính các anh,các bạn đã làm cho nhưng người con xa quê như chúng tôi xích lại gần nhau và cùng hướng về nơi ấy,nơi người ta gọi bằng 2 chữ thiêng liêng"quê hương".Cũng chính 4room này mà dù ở xa nhưng chúng tôi luôn như vảm thấy dc từng nhịp thở, từng sự đổi thay của quê mình.Các anh đã cố gắng hết mình làm cho diễn đàn ngày càng hay hơn,hấp dẫn hơn,mang tính văn hóa hơn.Không ai là ko sai lầm nhưng những sự cố gắng của mọi người thật đáng trân trọng.ĐÁng tiếc là vẫn còn 1 số thành viên vẫn còn nghĩ xấu về những người làm quản trị.Hãy thông cảm cho họ các bạn ạ,làm người ko ai mắc sai lầm nhưng tôi tin các anh làm đúng,dù có nhiều bài viết của tôi bị xóa tôi cũng ko trách.Chúc mọi người sức khỏe,thành đạt để xây dựng diễn đàn ngày 1 hấp dẫn và thu hút dc nhiều tầng lớp mọi người tham gia

Chữ ký Kí đây được nhận phong bì không hề?
Du lịch Đà Lạt - Du lịch Khám phá - Du lịch mạo hiểm
Cũ 19-04-2009, 01:49 AM
doandinhcanh_d51_nn1_hn's Avatar
doandinhcanh_d51_nn1_hn doandinhcanh_d51_nn1_hn is offline
Thành viên

Họ và tên: doãn đình cảnh
Xã: Long Thành

Nếu mà nói về đoàn kết trong tất cả người yên thành thì trang này tôi xem là nhất.Tôi có thể liên lạc với bạn của tôi qua trang này.Tôi só thể biết những gì mà tôi ko khi tôi xa quê.Còn về những gì bí mật tôi coi là một khuyết điểm vì những tin nhắn của tôi gửi cho những người cần gửi thì các bạn có thể đọc dc hết ah.Mong ban quản trị lưu ý điều này để trang yên thành mình ngày càng hoàn thiện,hiiiiii

Chữ ký Thiên thwif địa lợi có tí nhân hòa nữa là thành đạt
Cũ 24-04-2009, 11:12 PM
listen2myheart's Avatar
listen2myheart listen2myheart is offline
Điều Hành Viên

Họ và tên: lilac

Là 1 người ngoài cuộc,biết trang web này từ thang 08/2008,bản thân tôi cảm thấy rất dzui vì các bạn còn rất ''nhỏ'' mà có 1 suy nghĩ rất ''lớn'', các bạn xa nhà nhưng lòng các bạn luôn nghĩ đến nơi '' chôn nhau cắt rốn '' của mình. Và từ những gì '' ko có'',''chưa có '' các bạn dần dần biến nó trở thành cái '' sẽ có'' vs '' có '' hơn thế nữa,nhưng để làm được nhiều điều hơn thế thì trước tiên các bạn hãy học tốt,làm tốt cho chính bản thân mình đã,đó cũng là 1 điều các bạn đóng góp cho quê hương mình rùi đó. Và 1 điều tôi hi vọng rằng những ai đã ,đang và sẽ đến với diễn đàn này thì hãy đóng góp cho diễn đàn ngày càng đi lên vs đi xa hơn nữa.
Cũ 25-04-2009, 09:39 AM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch

Có mặt từ lúc diễn đàn mới đi vào hoạt động hơn 1h
cũng là thành viên đăng kí thứ 7 ^^
Có nhiều lúc diễn đàn trải qua những khó khăn(bị dos,bị một số người up cái bài đồi trụy,bị các mem chửi...v.v.) nhưng ngày hôm nay,sau gần 1 năm thành lập
NYT.com chúng ta đã trưởng thành hơn rất nhiều.Rất cảm ơn tất cả mọi người cũng như BQT đã xây dựng cho chúng ta 1 sân chơi như hôm nay

Còn việc
Trích:
Còn về những gì bí mật tôi coi là một khuyết điểm vì những tin nhắn của tôi gửi cho những người cần gửi thì các bạn có thể đọc dc hết ah.Mong ban quản trị lưu ý điều này để trang yên thành mình ngày càng hoàn thiện,h
Diễn đàn chúng ta có 2 loại tin nhắn,đó là tin nhắn thường,mọi người cùng đọc đc và 1tin nhắn riêng chỉ mình người nhận tin nhắn mới đọc đc( ngay cả admin cũng ko đc)
Bác coi lại đi nha

Chữ ký
Gà Ba Miền CS
Nơi tập trung những niềm đam mê Counter Strike 1.6 khắp Việt Nam
http://www.gabamiencs.com

thay đổi nội dung bởi: Tú Chạch, 30-04-2009 lúc 06:05 PM.
Cũ 30-04-2009, 04:33 PM
Invisible_225's Avatar
Invisible_225 Invisible_225 is offline
Try All My Best!

Họ và tên: FưƠnK....[nO.1]
Xã: Vĩnh Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Invisible_225

Từ khi vô NYT.com thì bỗng cảm thấy bận rộn hơn . vui hơn bởi không còn thời gian để suy nghĩ về chuyện buồn mà buồn nữa.
rảnh là ghé NYT.com
buồn là ghé NYT.com
vào đây thấy cuộc sống còn nhiều thứ để làm
lâu lâu không vô cũng thấy nhớ
thấy vui nhất là khi vô thì nhận đc tin nhắn của pạn, yêu cầu làm pạn của người đông hương.THẬT VUI!!!!!!!!!!!!

Chữ ký
bôi đen==> bẠn ngÔk lÉm..........
FưƠnK nO.1

Cũ 05-05-2009, 02:24 PM
sukineo's Avatar
sukineo sukineo is offline
Thành viên

Họ và tên: tranphung

nói chung trang web này cũng được,,nhưng còn độc quyền nhìu thứ wa,,mọi người rất tốt và nhiệt tình,,nhưng cách viết bài of các u thì,,tui ko hiểu được(zi tui sống ở miền nam) toàn phải nắm ý là chính,,nhưng nó cũng thể hiện sự riêng biệt of người NA,,túm lại: trang web NYT có ý nghĩa,cần phát huy hơn nữa

Chữ ký ("*"***"*"_:.♥.: Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.: Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.: Không Yêu Ai Cả :.♥.: Lòng Băng Giá :.♥.: :.♥.: Không Nhớ Ai Cả :.♥.: Hồn Tự Do :.♥.: _"*"***)
Cũ 14-05-2009, 08:49 AM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
_pE.luv_ClovEr_ _pE.luv_ClovEr_ is offline
Thành viên

Họ và tên: .....tOm_ bOy.^_____^.
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới _pE.luv_ClovEr_
Trả lời : Bạn có suy nghĩ ( cảm nghĩ ) gì Về NYT.COM

dạo ny đối với em.. web nguoiyt....như một người bạn.. một ngày nếu ko vào nguoiyt.. là em ko chịu dc.. ^^... em tìm dc niềm vui, giai` toa~ dc nôi` buồn ơ~ đây... cám ơn nhưn~g ai đa~ lập ra web này, giúp chúng em tìm dc nhưng` cái mà trong cuộc sống chưa có dc.. ^^
Cũ 21-05-2009, 06:36 PM
I_need_U's Avatar
I_need_U I_need_U is offline
Thành viên

Họ và tên: sn0w [xý mà kiêu^^]
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới I_need_U

trước tê-khi chưa bjt chj về dd thj` em thấy rành chán khj vô đây....nhưng mà giừ- khj đã là 1 mem của dd.......em thấy thjk dd lắm.....k vô là k đc.....ở đây kó mấy đứa pạn thưn....kó những người pạn nói chuỵn khi bùn....vs kả những lời động viên chia sẻ.....
.....iu diễn đàn nhìu nhìu....nhớ dd lắm lắm........

Chữ ký
**__oO((¯`•. I .•´¯))Oo__**
____oO((¯`•.¸£ºvë¸.•´¯))Oo____
_____`°•.¸..¥oµ..¸.•°´_____
_____°•.•°_____
Cũ 22-05-2009, 11:05 AM
Invisible_225's Avatar
Invisible_225 Invisible_225 is offline
Try All My Best!

Họ và tên: FưƠnK....[nO.1]
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Invisible_225

With nguoiyenthanh.com ..........
WE ARE ,WE ARE [O]N[E]!!!!!!! WE ARE WE ARE [P]E[R]F[E]C[T]
Cũ 28-05-2009, 12:23 PM
vinaone9x's Avatar
vinaone9x vinaone9x is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Hoàng Đức
Gửi tin nhắn qua ICQ tới vinaone9x Gửi tin nhắn qua AIM tới vinaone9x Gửi tin nhắn qua MSM tới vinaone9x Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới vinaone9x

Ôi trời
NYT.COM bây giừ là cuộc sống của tôi!
Mỗi khi lên net thì vô đây đầu tiên!
Mọi bựa 4rum nâng cấp thì chân tay như bị chặt mất bủn rủn toàn thân!
Hi vọng 4 rum tồn tại mãi mãi!
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới