Trở về   Yên Thành Online > Thông tin chung về Diễn đàn > Thắc mắc - Hỏi đáp - Góp ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 09-05-2009, 01:39 AM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu
Default Trả lời : Toppic kiện cáo!!!

Trích:
Nguyên văn bởi Minhvu_ol Xem bài gởi
Ông xem lại mình đi.Vô học à???He he!!!nhà tui mà có điều kiện chắc tui cũng ko thế này đâu,biết đâu tui cũng đi "du học"
Còn việc xây dựng??? Cái 4room này được dựng sẵn bởi vBulletin,admin chỉ chỉnh sửa lại tí thôi,còn nội dung 4room thì do các thành viên xây dựng nên,mình ông đóng góp cho diễn đàn chắc????
ri anh nì
Không phải cứ nghĩ cái diện đàn làm bằng vbb, admin chỉnh sửa tí, nội dung do thành viên xây dựng thì thích nói cấy ci thì nói
Diễn đàn đã đưa ra nội quy
Ai vi phạm thì bị xử lý thôi
Còn vấn đề đã giải quyết rồi , anh Tuấn đã nêu ra đầy đủ, chắc gần chi tiết tội anh đó rồi , nếu anh nghĩ viết như rứa mà bị khóa vẫn chưa thấy thỏa đáng, từ ngữ sử dụng như rứa mà anh lại thấy bị khóa mà vẫn không " phục" thì không được rồi
Suy nghị lại đi anh nha , nhiều đứa nhỏ lắm, mới lớp 8 lớp 9 thôi, có ku còn mới lớp 7 tề, nó ăn nói trên diễn đàn rất "khun ", mà rành ngoan nựa
rứa mà cuối anh còn kết luận
Trích:
Thế nha!!!Lần sau nói gì thì cứ suy nghĩ cho kĩ xem có đúng ko hẵng kết luận.
Em nghị anh cụng nên suy nghị lại đi nha suy nghị đứng đắn hơn tí đi.
thế anh nghĩ những bài viết anh tuấn ngồi tìm từng bài rồi post lên đó cho anh là bịa đặt à ? anh biết ngồi làm như rứa, chèn thẻ quote mất thời gian chứ không phải chỉ là vấn đề cop và paste mô
Cho nên em nghĩ anh nên thay đổi cách " phát ngôn " khi tham gia diện đàn tí hênh , diện đàn mình nhiều người lớn tuổi nựa chứ nỏ phải có mấy đứa con nít nhỏ nhỏ vô nghịch cho hay mô
Tiện đây em cụng nói luôn tí Diễn đàn mình, có rất nhiều topic viết thế này thế nọ nói 9x là xấu, là thế này thế kia, nhiều người nghĩ ko tốt về 9x... nhưng chưa thấy ai đả động đến việc 8x như thế nào ? em nghĩ, cái ni cụng nên suy nghĩ lại. Thực sự em nói 1 câu " nhiều người mang cái mác 8x chứ văn hóa có bằng 9x hay ko ????? "
Nếu cố gắng đi , chú ý, đọc từng bài thử xem , 8x hay 9x nói bậy nhiều hơn ? nhiều đứa 9x , nó nói rất hay nói rất lịch sự , nhưng tự dưng 8x vào chèn mấy câu, dọng xóc óc, nói thì mất lịch sự , em xin lỗi chứ nhiều người nói không biết thì thôi,nói thì ngu ngu mà còn bày đặt chê này chê nọ, chê đủ kiểu, 8x em thấy rất nhiều, nhiều lắm, nhưng có ai thử xem lại có thấy 9x nói ci ko ?
Mong các anh 8x suy nghĩ lại đi nha, đừng để mấy em 9x nhìn vào thấy rứa mà rầy lắm

p/s: cứ để bài em đó, đừng ai xóa bài của em

thay đổi nội dung bởi: Nguyen_Thu, 09-05-2009 lúc 01:42 AM.
Cũ 09-05-2009, 01:57 AM
Chương Nguyên's Avatar
Chương Nguyên Chương Nguyên is offline
Lang Thang ...

Họ và tên: Chương Nguyên
Xã: Hợp Thành

Không hiểu tại răng đến giờ này thằng ku Minhvu_ol vẫn chưa bị chú Thư khóa nick .Với cái cách ăn nói như thế thì chả có diễn đàn nào có thể dung nạp được cả :-)

Chữ ký Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ ...
Cũ 09-05-2009, 04:15 AM
Hải Hùng's Avatar
Hải Hùng Hải Hùng is offline
Thành viên

Họ và tên: [♂]-‘๑’- ♥♪☆♫♪☆♫♪☆♫♪☆♫♪☆♫♪☆♫Kim Minh Hải♪☆♫♪
Xã: Tiến Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Hải Hùng

Trích:
Ông xem lại mình đi.Vô học à???He he!!!nhà tui mà có điều kiện chắc tui cũng ko thế này đâu,biết đâu tui cũng đi "du học"
Còn việc xây dựng??? Cái 4room này được dựng sẵn bởi vBulletin,admin chỉ chỉnh sửa lại tí thôi,còn nội dung 4room thì do các thành viên xây dựng nên,mình ông đóng góp cho diễn đàn chắc????
Tôi xem lại mình rồi,uh tôi công nhận Ông Vô Học!

Chữ ký
Đời người là cát đá
Chôn vùi dưới sông sâu
Ngày nào còn sóng gió
Hãy tìm về bên nhau!
Cũ 09-05-2009, 04:23 AM
quocvinhcz's Avatar
quocvinhcz quocvinhcz is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Quốc Vĩnh
Xã: Hoa Thành
Nhăn răng Trả lời : Toppic kiện cáo!!!

Trích:
Cẩn thận cái gì, hỏi tất cả giáo viên trong huyện yên thành xem mấy người thích xu nịnh thằng Minh? hay nhà ông anh em bà con gì với nhà nó à, Xin lỗi nhé, nhưng tui nói sự thực ha ha
Thấy à? Tui đi đưa tiền cùng bà chị tui đây.Khó khăn bỏ mẹ mới xin được ở gần gần nhà, đã nhận tiền người ta còn gây khó khăn, con mẹ nó chứ
Anh ơi lỡ như có ai đó gọi bố anh là thằng gì gì đó và bảo con mẹ nó chứ thì anh mần răng....nói hấn rất chi là văn hóa ah.....pó tay ông anh đó....càng cãi càng ......

Chữ ký
ProKopem_Czech
Nikdy Není Pozdě
Cũ 09-05-2009, 08:39 AM
Minhvu_ol's Avatar
Minhvu_ol Minhvu_ol is offline
Treo nick

Họ và tên: Nguyễn Văn Minh Vũ
Xã: Hậu Thành

Trích:
Nguyên văn bởi quocvinhcz Xem bài gởi
Anh ơi lỡ như có ai đó gọi bố anh là thằng gì gì đó và bảo con mẹ nó chứ thì anh mần răng....nói hấn rất chi là văn hóa ah.....pó tay ông anh đó....càng cãi càng ......
Chẳng cãi gì cả,đấy là tui nói ý kiến của tui thôi.Giờ sao lắm người đạo đức giả quá
[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi Hải Hùng Xem bài gởi
Tôi xem lại mình rồi,uh tôi công nhận Ông Vô Học!
Thế nào ông,tui vô học vì tôi học ngu và nhà tôi không có tiền đi du học như nhà ông. .hay ông học giỏi rồi các trường đại học ở nước miinf gửi sag bên kia đào tạo?Nếu thật vậy thì tui xin lỗi,còn ko thì ông cũng chỉ là thằng ngu học nên tự bỏ tiền gắn cái mác du học vào mình thôi.Mà nhà ông chắc là gia giáo lắm
[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi Nguyen_Thu Xem bài gởi

ri anh nì
Không phải cứ nghĩ cái diện đàn làm bằng vbb, admin chỉnh sửa tí, nội dung do thành viên xây dựng thì thích nói cấy ci thì nói
Diễn đàn đã đưa ra nội quy
Ai vi phạm thì bị xử lý thôi
Còn vấn đề đã giải quyết rồi , anh Tuấn đã nêu ra đầy đủ, chắc gần chi tiết tội anh đó rồi , nếu anh nghĩ viết như rứa mà bị khóa vẫn chưa thấy thỏa đáng, từ ngữ sử dụng như rứa mà anh lại thấy bị khóa mà vẫn không " phục" thì không được rồi
Suy nghị lại đi anh nha , nhiều đứa nhỏ lắm, mới lớp 8 lớp 9 thôi, có ku còn mới lớp 7 tề, nó ăn nói trên diễn đàn rất "khun ", mà rành ngoan nựa
rứa mà cuối anh còn kết luận

Em nghị anh cụng nên suy nghị lại đi nha suy nghị đứng đắn hơn tí đi.
thế anh nghĩ những bài viết anh tuấn ngồi tìm từng bài rồi post lên đó cho anh là bịa đặt à ? anh biết ngồi làm như rứa, chèn thẻ quote mất thời gian chứ không phải chỉ là vấn đề cop và paste mô
Cho nên em nghĩ anh nên thay đổi cách " phát ngôn " khi tham gia diện đàn tí hênh , diện đàn mình nhiều người lớn tuổi nựa chứ nỏ phải có mấy đứa con nít nhỏ nhỏ vô nghịch cho hay mô
Tiện đây em cụng nói luôn tí Diễn đàn mình, có rất nhiều topic viết thế này thế nọ nói 9x là xấu, là thế này thế kia, nhiều người nghĩ ko tốt về 9x... nhưng chưa thấy ai đả động đến việc 8x như thế nào ? em nghĩ, cái ni cụng nên suy nghĩ lại. Thực sự em nói 1 câu " nhiều người mang cái mác 8x chứ văn hóa có bằng 9x hay ko ????? "
Nếu cố gắng đi , chú ý, đọc từng bài thử xem , 8x hay 9x nói bậy nhiều hơn ? nhiều đứa 9x , nó nói rất hay nói rất lịch sự , nhưng tự dưng 8x vào chèn mấy câu, dọng xóc óc, nói thì mất lịch sự , em xin lỗi chứ nhiều người nói không biết thì thôi,nói thì ngu ngu mà còn bày đặt chê này chê nọ, chê đủ kiểu, 8x em thấy rất nhiều, nhiều lắm, nhưng có ai thử xem lại có thấy 9x nói ci ko ?
Mong các anh 8x suy nghĩ lại đi nha, đừng để mấy em 9x nhìn vào thấy rứa mà rầy lắm

p/s: cứ để bài em đó, đừng ai xóa bài của em
lần sau tui sẽ rút kinh nghiệm trong việc ăn nói.Nhưng những gì tui nói là sự thật,đôi lúc bực mình thì lời nói sẽ ko ra gì.Ví dụ ông bực mình ông sẽ chửi "đ...ịt mẹ!!!" đó thôi
[ Tự động gộp bài ]
Trích:
Nguyên văn bởi Chương Nguyên Xem bài gởi
Không hiểu tại răng đến giờ này thằng ku Minhvu_ol vẫn chưa bị chú Thư khóa nick .Với cái cách ăn nói như thế thì chả có diễn đàn nào có thể dung nạp được cả :-)
Nếu mọi người cảm thấy tui nói chi sai thì phản bác thui,còn ko muốn chứa những người như tui thì thui.Thử lập 1 toppic bình chọn xem bao người bảo tui nói ko đúng?Nếu số người bảo tui nói sai nhiều hơn thì tui sẵn sàng rời diễn đàn.Tui ăn nói ko được những lời đạo đức giả như nhiều người bỏ tiền gán cho mình cái mác học thức,Tui xin lỗi

thay đổi nội dung bởi: Minhvu_ol, 09-05-2009 lúc 09:12 AM. Lý do: Gộp bài viết gần nhau
Cũ 09-05-2009, 09:32 AM
nguoi ngoai cuoc's Avatar
nguoi ngoai cuoc nguoi ngoai cuoc is offline
Thành viên

Họ và tên: người ngoài cuộc

Trích:
Tui nói thật nhá.Ông xem lại xem tui nói có đúng không???
He he! Dạo ni có hay trộm dây chuyền, hoa tai của mẹ đi bán nữa ko em?Tuổi trẻ đừng tập đú em nhé .Người đã ko đẹp thì tu cho cái nết cho đẹp em ạ
He he!Nhóc ngày xưa hay trộm dây chuyền bông tai của mẹ đi tập đú đây mà.Giờ ko biết thế nào rồi
trộm tiền và dây mẹ đi bán để trang điểm sắc đẹp đây mà.Cả thị trấn ai cụng biết
Giờ lập 1 toppic 3 mặt một lời xem tui nói có đúng hok?100% là sự thật.Có thể giờ ko vậy nữa nhưng mới năm ngoái đó thui.Hỏi cho kĩ xem nhé???ko biết đừng có nói người ta nói linh tinh.

Cẩn thận cái gì, hỏi tất cả giáo viên trong huyện yên thành xem mấy người thích xu nịnh thằng Minh? hay nhà ông anh em bà con gì với nhà nó à, Xin lỗi nhé, nhưng tui nói sự thực ha ha
Thấy à? Tui đi đưa tiền cùng bà chị tui đây.Khó khăn bỏ mẹ mới xin được ở gần gần nhà, đã nhận tiền người ta còn gây khó khăn, con mẹ nó chứ
Đấy,sao ko mở cái toppic dành cho giáo viên,hỏi xem ông Minh thế nào?Mà đơn giản thôi,ông cứ đi hỏi một người giáo viên bình thường dưới quyền ông ta xem ông Minh thế nào.Ông Minh thế nào chắc cả huyện này biết rồi,chắc mỗi ông chưa biết thôi đó .

Số này mà đẹp hả con? Hic hic, sim này mua 45k được 120k dùng nghe gọi rồi bán lại à? 2k nhé
Xem lại cái sim thế nào?đẹp đẽ quái chi mà quảng cáo gứm rứa.Tui thấy chả có chi là đẹp cả,đấy là ý kiến chủ quan của riêng tui mà thôi

Ngu quá! Yêu mà ko thổ lộ thì đúng là " Quá ngu"
Cái này thì đúng rồi, khỏi phải bàn

Lúc nào thay thầy cô mới thì họ sửa passcal cho nhé.Mấy thầy cô ấy chắc chả biết gì ngoài xem sex đâu.
Mách nhỏ: Trong máy chủ nhiều phim sex lắm.Bảo thầy Hội mở cho mà coi

Ông đã mở máy chủ của phòng tin nhà trường ra chưa?Phim sex trong đó là ai cop vào?"Chắc là có từ lúc mua máy đó nhỉ,hay nhà sản xuất khuyến mãi rồi để ẩn nó đi?"Cái này thì ko chỉ tui mà nhiều người học sinh khác thấy rùi.

Trả lời : hot girl trường tôi

hot girl chắc ko còn trinh nữa

Người ta bảo là Gái đẹp thì mất trinh,gái xinh thì mất nết mà =>...........

Xã bán đất như bán... khoai!

mây ông quan xã ăn bẩn như ăn ***

Cái này để tui coi lại đã

Con gái nhà ông ni khá xinh, tui ngủ với nó một hai hôm rồi, tiếc rằng tui ko là người phá "Tr" nó
Hehe,thằng bạn tui chứ ko phải tui,tui bốc phét tí thui.thề 100%sự thật

Thế nha!!!Lần sau nói gì thì cứ suy nghĩ cho kĩ xem có đúng ko hẵng kết luận.
đọc kỹ bài viết ra chứng cứ của bạn và bài hùng biện của bạn thì có mấy lời sau:
bạn nên xem lại văn hóa ngôn từ trên những bài viết của bạn,tất cả thành viên trên diễn đàn này có 1 mong muốn chung đó là hướng về quê hương-nơi sinh ra và lớn lên;đằng này bạn tham gia hầu hết các bài viết của bạn là đi nói xóc mọi người,chọc xói mọi người,nói xấu thành viên khác(xin lỗi khi tôi phải nói ra điều này cho dù hơi thô lỗ 1 tí,người ta nói là "thọc gậy bánh xe, đòn xoóc 2 đầu")
Với bài hùng biện của bạn đưa la cái chân lý Cùn,"cài số lỳ",dùng nhũng từ ngữ không thể chấp nhận được,thử hỏi nếu em gái bạn trong trường hợp đó bạn có nói vậy kô?nào là còn trinh hay kô?nào là bạn đa x ngủ với người ta sau đó lại nói là bạn của bạn????nếu em gái,em họ bạn trong trường hợp này bị người ta nói như bạn,bạn nghỉ sao?có về nhà lấy dao,kéo quân tìm tới nhà người đã nói tin này kô?
không biết bạn đã ghé vào đây đọc thông tin về "Đất và người Hậu Thành " chưa? thấy bạn đăng ký là nói người Hâu Thành
http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?t=132
Đôi lời tâm sự

Chữ ký Hãy là một người hiểu biết,ăn nói lịch sự các bạn nhé
Người Ngoài Cuộc luôn luôn đằng sau các bạn

Khi ta ở chỉ là nơi đất ở
Khi ta đi đất bổng hóa tâm hồn

thay đổi nội dung bởi: nguoi ngoai cuoc, 09-05-2009 lúc 09:40 AM.
Cũ 09-05-2009, 12:21 PM
Chương Nguyên's Avatar
Lang Thang ...

Thứ nhất đây là diễn đàn giao lưu ,và ở đây không ai gọi người lớn đáng tuổi cha mình là "thằng" cả .Chuyện thầy Minh làm sai thì đã có cơ quan thanh tra kỷ luật của Huyện hoặc cấp cao hơn giải quyết .Bạn muốn í kiến thì có thể gặp những cơ quan đó để khiếu nại
Thứ hai " nửa chữ cũng là thầy ",với người thầy dạy mình mà mày ăn nói như thế thì chả khác nào mày chửi vào chính giữa mặt mày
Thứ ba :t không nghĩ một con người có văn hóa ,được giáo dục lại có thể phát ngôn những lời bẩn thỉu về danh dự người khác đến như thế

Thông cảm ,diễn đàn này không đủ tầm ,và dung túng đuợc cái nền văn hóa suy đồi đó .
Và với những lý do đó ,đã đủ để khóa nick này vĩnh viễn.
Chào thân ái

Chương Nguyên
[ Tự động gộp bài ]
Stop chuyện này ở đây nhé :-)

thay đổi nội dung bởi: Chương Nguyên, 09-05-2009 lúc 01:51 PM. Lý do: Gộp bài viết gần nhau
Cũ 09-05-2009, 07:31 PM
YoungU's Avatar
YoungU YoungU is offline
Thành viên

Họ và tên: younguno

khóa nick cha nớ bựa sau lậy lập cấy khác thì bằng ko hả các bác
Cũ 09-05-2009, 10:42 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi YoungU Xem bài gởi
khóa nick cha nớ bựa sau lậy lập cấy khác thì bằng ko hả các bác
khóa cấy ni , lập cái khác, ăn nói văn minh lịch sự hơn => chấp nhận
Còn lập cấy khác lại đi nói vớ vẩn=> lại khóa
Vấn đề đơn giản thôi mà
Vấn đề đã giải quyết xong , khóa topic
Cũ 10-05-2009, 01:50 PM
sukineo's Avatar
sukineo sukineo is offline
Thành viên

Họ và tên: tranphung
Xã: Tình khác
Default Trả lời : gop ý tý

mong bqt trả lời sớm:::::
1)em ko bit bị nhắc nhở lúc nào,,mà bị treo nick ???(cho em hỏi xem ở đâu để bít mình bị nhắc nhở)
MONG TRẢ LỜI SỚM

Chữ ký ("*"***"*"_:.♥.: Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.: Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.: Không Yêu Ai Cả :.♥.: Lòng Băng Giá :.♥.: :.♥.: Không Nhớ Ai Cả :.♥.: Hồn Tự Do :.♥.: _"*"***)

thay đổi nội dung bởi: sukineo, 10-05-2009 lúc 03:22 PM.
Cũ 10-05-2009, 03:25 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Thành viên

Default Trả lời : gop ý tý

Trích:
Nguyên văn bởi sukineo Xem bài gởi
mong bqt trả lời sớm:::::
1)em ko bit bị nhắc nhở lúc nào,,mà tự nhiên bị treo nick ???(cho em hỏi xem ở đâu để bít mình bị nhắc nhở)
2)địa chỉ email of EM là:tranp.........,,,sao lại gửi thông báo vào email bạn EM là trait...........???có sự nhầm lẫm gì vậy???
MONG TRẢ LỜI SỚM
1. Chị thử xem lại các thành viên trước, có ai bị treo nick trước khi nhắc nhở ko ? có ai đi spam linh tinh mà bị treo nick 3 ngày chưa ? có ai mà thanks bằng cách spam = thanks nhiều nhiều, thanks nhiều nha ...( đã có người nhắc nhở rồi vẫn thế ) , đi cm vài 3 câu vớ vẩn , hỏi - thì được đáp, mà đáp xong còn cứ cố cãi là không được , trong khi cái đó đã được test rồi, thế là lại cm vài 3 câu vớ vẩn
2. địa chỉ email của chị trong hồ sơ là :
Trích:
tranphung07@yahoo.com.vn
không bao giờ hệ thống gửi tin nhắn cho chị về email khác nhá
vì tại sao ?
nó không phải là con người để biết nói dối nếu nó có sai sót thì không bao giờ có trường hợp trùng hợp đến nối mail ko về mail của chị mà lại về mail của bạn chị

Trích:
Nguyên văn bởi Invisible_225 Xem bài gởi
pák Thư ơi..
sao diễn đàn ta không có ''cài nhạc nền vô dd'' hầy???????
không phải là diễn đàn giải trí như các diễn đàn khác , diễn đàn ta thu hút nhiều tầng lớp nên không thể đưa nhạc nền vô vì :
1. nếu nhạc trẻ thì người lớn tuổi lại ko thích
2. nhạc già thì người trẻ lại không thích ( ví dụ : trịnh công sơn , nhạc tiền chiến , dân ca ....) có người trẻ thích nhưng thuộc số ít, rất ít
như vậy để cân bằng thì không nên làm nhạc nền

thay đổi nội dung bởi: Nguyen_Thu, 10-05-2009 lúc 03:27 PM.
Cũ 12-05-2009, 04:48 PM
Mr.shinjee's Avatar
Mr.shinjee Mr.shinjee is offline
Thành viên

Họ và tên: Bùi Đăng Long
Xã: Văn Thành
Default Mấy bác ở BQT có ác cảm vs mình à ????

Sao bài mình post lên k đc show ở những bài mới nhất thế???Hay bị treo nik 1 lần giờ các bác thù tui

Chữ ký Có những người gặp rồi sẽ quên...
Có một người gặp rồi không thể quên...Anyway,I'll wait for you...
Cũ 12-05-2009, 05:52 PM
Chương Nguyên's Avatar
Lang Thang ...

Default Trả lời : Mấy bác ở BQT có ác cảm vs mình à ????

Ẹt min cũng coi răng mà nhiều bài mới trong một số box không hiện lên ở top bài mới nhỉ ?
Cũ 12-05-2009, 06:25 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Thành viên

Default Trả lời : Mấy bác ở BQT có ác cảm vs mình à ????

rứa là không chú ý chi rồi
Coi lại chộ top diện đàn đi
Ở đó ,
cái hiện mặc định mà Tổng hợp bài mới : đây là tổng hợp từ các box chú ý, bài viết có chất lượng hơn và đặc biệt nội dung nên đọc
Còn muốn coi các bài mới post, post vừa xong, ở tất cả các box như mọi chầu thì lại chuyển về Bài mới nhất

Chủ topic : bựa sau nên biết rọ a răng lại a răng rồi hãy nói chứ đừng có bảo có ác cảm ác cọt chi nhá
Cũ 12-05-2009, 07:07 PM
____Mr.Delete____'s Avatar
____Mr.Delete____ ____Mr.Delete____ is offline
Thành viên

Họ và tên: No1.Thjckji
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới ____Mr.Delete____
Default Trả lời : Thắc mắc - góp ý

mà pác oi! răng Diện đàn nhà ta kô cài vô ít nhạc ta nghe rứa pác hê?có mần đc cây ny kô nạ?

Chữ ký Nhìn..Ta0..Hả..Mày
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới