Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 13-09-2010, 10:23 AM
sukineo's Avatar
sukineo sukineo is offline
Thành viên

Họ và tên: tranphung
Xã: Tình khác

ra trường rùi mới pik,,cuộc đời sv thật đẹp pik bao nhiu,,hĩ hĩ nhớ mọi người wa di,,huhu

Chữ ký ("*"***"*"_:.♥.: Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.: Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.: Không Yêu Ai Cả :.♥.: Lòng Băng Giá :.♥.: :.♥.: Không Nhớ Ai Cả :.♥.: Hồn Tự Do :.♥.: _"*"***)
Cũ 14-09-2010, 01:35 AM
bot bien's Avatar
bot bien bot bien is offline
Thành viên

Họ và tên: Thoanguyen
Xã: Phúc Thành

Nếu một ngày nào đó mây bay đi, ko ai có thể giữ mây ở lại dc nữa. Mây là của trời, gió cũng lả của trời. Gió thổi đến và kéo mấy đi . Mây đi rồi ko nhớ gì đến quá khứ nữa cả bởi mây đc đến nhiều miền đất mới lạ, đẹp và thú vị hơn. Ko ai trách mây cả .
"Mây của trời hãy để gió cuốn đi". Mây đi thật rồi, giờ có thể đứng dưới xa nhìn lên những đám mây trên xa kia thôi, ko với tay chạm mây đc nữa, ko thể kể với mây đủ thứ chuyện trong một ngày nữa... Mây ko thuộc về thế giới này, mây có cuộc sống của mây, cuộc sống ấy khác cuộc sống ở trần gian này. Mây ko thể hiểu đc rằng cuộc sống dưới này. Mây ko biết có người suýt nữa quên mất mình là ai vì mải mê chơi đùa với mây. Một đứa ngu ngốc tính đưa tay với lấy mây để mây đưa đi đến những miền đất mới. Nó đâu biết rằng những đám mây đủ sắc màu, tia nắng ấm áp, những cơn gió mát lạnh, trăng sáng, sao đêm... tất cả những thứ đó ko ko bao giờ là thế giới của nó. Ko ai cho nó gia nhập và nó cũng ko thể sống trong thế giới đó. Nó là nó, một cô bé bình thường, thậm chí là quá đỗi bình thường. Mây cũng đâu biết nó, chỉ là nó biết mây, có cảm giác gần gũi và thân thiết với mây thôi. Mây chỉ mãi phiêu du cùng cơn gió, làm bạn với những ai thuộc về thế giới trên cao kia thôi.
Thế nhá mây. Luôn như chính mây vẫn luôn thế nhá Sẽ nhớ mây lắm í Nhưng nếu mây có nghĩ đến mây cũng biết đây là cách tốt nhất mà
Bay xa mây nha

Chữ ký Muốn được bay lên cao và nghêu ngao hát
Cho quên hết tháng ngày
Cũ 14-09-2010, 04:33 AM
sukineo's Avatar
sukineo sukineo is offline
Thành viên

Họ và tên: tranphung
Xã: Tình khác

Ngày pùn tháng nhớ năm ko wen,,huhu,,i mis all you
Cũ 14-09-2010, 06:19 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu

nói chung đến bựa ni là bắt đầu thấy chán và nản lắm rồi
chơi thôi \m/
Cũ 16-09-2010, 10:30 AM
immortalsoul_2212 immortalsoul_2212 is offline
Treo nick

Họ và tên: TỤN
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới immortalsoul_2212

buổi chiều phải kiểm tra 2 môn .thi 1 môn chắc phát cuồng lên mất .hic
Cũ 24-09-2010, 04:10 PM
bot bien's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi bot bien Xem bài gởi
Bao lâu rồi nhỉ Ko nhớ nữa, cũng chả nhớ để làm gì
Cái gì mà đã quyết định thì phải làm thôi, đã phá lệ một lần và đã phải hối hận vì hành động đó rồi nên giờ ko thể tái phạm nữa
Ít nhất hôm nay cũng đã xuất hiện Ko lặn mất tăm là dc rồi
Sẽ đc bao nhiu ngày thế này nhỉ Ko biết và cũng ko quan tâm mấy
Cái gì đến rồi sẽ đến, mọi việc rồi sẽ qua, kệ....!
Lâu lắm rồi ko nhắc đến từ "Chó con" . Thấy nhớ nhớ, chả ai gọi mình như thế nữa cả
Chịu ko nhớ đc hôm cuối cùng nc điện thoại là hôm nào Chỉ nhớ là hôm đó mình mua máy tính rồi...nối mạng rồi...cũng khá lâu rồi 12 vẫn chưa nc, mà đã vào đây types thế này đoán cũng chừng 5 ngày hay 1 tuần j` đó Ặc ặc, ngại nhất là cái tn offline cho con bé Kaze Lúc ấy ngại thế ko biết, may mà tìm cách lảng đi nhanh
Hôm sinh nhật, dậy lúc 12h, để ý xem có ai nt chúc mừng ko, chán chán vì chả thấy ma nào nt, đang thiu thiu ngủ lại thì nhận đc tn Ko nhớ là lúc ấy có đoán già đoán non j` ko Nhưng cũng đã là người chúc mừng đầu tiên và đặc biệt nhất rồi Hôm ấy đọc tn là thấy ko bình thường mà, tự nhiên hiền hẳn, ko như trước đây. Siêu quá cơ
Cũ 28-09-2010, 03:31 AM
bot bien's Avatar
Thành viên

Chính thức xóa nick YH, chính thức chào tạm biệt Chả hiểu sao lúc tôi lại muốn nói câu tạm biệt với bạnthế ko biết. Nói để công khai chính thức, để ko có chuyện buzz nick và nc tiếp nữa Trước giờ bạn có nói gì, thậm chí là có nhiều câu còn nặng hơn hôm nay nhưng tôi vẫn cứ tiếp tục bám lấy. Lần này ko hiểu sao thấy ấy nói thật và chân thành quá Có lẽ tôi đã làm ấy cảm thấy phiền rất nhiều. Lúc ấy bảo "ko", tôi cứ hi vọng là ko ghét, chỉ tức thôi cơ, nhưng ai ngờ bảo là trước đây ko ghét, giờ mới thực sự ghét Đọc xong chữ "ko", tôi thấy mình mỉm cười, nhẹ nhõm và hi vọng hơn
Giá mà cứ thế rồi xong, giá mà ấy ko nói thêm câu cuối Cái câu cuối cùng là câu tôi buồn nhất, cảm thấy mình thực sự đánh mất tình bạn thật rồi Dù vì lý do gì nhưng tin chắc là ám chỉ đến tôi chứ ko phải là con bé đó Chẳng liên quan đến mình
Có bao giờ bạn nhớ đến tôi nữa ko thế? Có bao giờ nhìn thấy cái gì đó liên quan đến tôi và nhớ là đã từng có con bạn như thế Bạn sẽ ko xuất hiện nữa đâu, thật đó
@ Cảm ơn vì đã nói với bạn câu đó nhá! Ko bao giờ quên đc đâu!!!!!
Cũ 04-10-2010, 02:50 PM
bot bien's Avatar
Thành viên

Mấy ngày rồi nhỉ :s Ko nhớ nữa, chỉ thấy là cũng lâu lâu rồi
Hôm qua Barca hòa, có lẽ bạn đang buồn
Hôm trước nói chuyện với con bé Kaze, định ko kể với nó nhưng chả hiểu sao lại kể nữa. Muốn có 1 ai đó hiểu chuyện để mà tâm sự cơ Nó ko chịu tin là cắt đứt liên lạc thật mới lạ chứ, trong khi mình thì chắc chắn 1000% cho trước khi nói chuyện với nó
Vẫn nhớ câu mình là người chịu đựng nó giỏi nhất Hình như trước đó cũng có lần đc hỏi rồi Thế mà giờ bạn chính là người ko chịu đựng đc tôi đó
Bỗng nhiên nghĩ, có lúc nào đó chát hay nt lại với bạn Chả hiểu nữa
Có lẽ là 1 ngày nào đó, mặc dù vẫn sẽ cố gắng đến mức có thể để thực hiện lời hứa với bạn "nói đc làm đc"
----- Bổ sung thêm ------
Trích:
Tạm biệt một người từng muốn coi là bạn nhưng ko coi dc
Vẫn cứ tin là bạn ko xấu tính như khi nói chuyện với tôi mới hay chớ
Lúc nhìn thấy nick cũ của bạn onl, tự nhiên cảm thấy vui vui Thế là nick đó hết bị treo giò rồi à Chúc mừng nha Hi vọng lần này ko dùng trò gì đó nữa
Tạm biệt nha, ko nói chyện nữa đâu Bạn ghét tôi mà, suốt ngày cằn nhằn với làm phiền
Chủ nhật ni lại off, vui nha, uống ít bia rượu thôi, hình như hút thuốc nữa, hút ít thôi, biết chưa Tối ngủ nhớ đừng bật quạt nhiều mà đau họng như hôm trước, đừng say rượu mà ăn nói lảm nhảm như hôm trước, đừng làm đứa con gái nào ghét nhé Để mình tôi ghét bạn thôi
Định xóa nick và sdt, nhưng thôi, suy nghĩ mãi vẫn quyết định ko xóa Cứ để đó để hôm nào onl thấy nick bạn sáng, biết là trong list của mình vẫn có bạn onl cùng Ko xóa sdt vì biết để đó cũng chẳng ảnh hưởng gì, ko bao giờ nt và ko bao giờ bạn lưu sdt của tôi
Sống tốt hơn đó, biết chưa Đừng có mà chửi bới trên 4urm nữa nha
Tạm biệt....
Có nhiều lúc định tạm biệt rồi thế mà ko làm đc
Vẫn mấy lời căn dặn này thôi nhá
Ít nhất đã biết là ko phải là bạn ko lưu sđt của tôi mà còn có lúc thuộc cả 11 con số đó nữa

thay đổi nội dung bởi: bot bien, 04-10-2010 lúc 03:09 PM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 06-10-2010, 07:26 AM
immortalsoul_2212 immortalsoul_2212 is offline
Treo nick

Họ và tên: TỤN
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới immortalsoul_2212

sáng nhai ngấu nghiến cái bánh mì như bó nhai rơm rồi vào lớp với cái bụng vẫn đoíc cồn cào vì không thể nhai nổi 1/3 cái bánh mì. Tiếp tục chiến đấu với 3 tiết thanh toán tín dụng sợ vãi linh hồn ông thầy khó tính khó nết thế không biết được , 3 tiến cuối tưởng được thở phào ngồi yên nghe giảng và chép bài ai ngờ lại được cô giáo cho thảo luận nhóm. Hicc cái bụng thì đói cồn cào mà cái đầu lại phẢi làm việc . ôi mẹ ơi con thèm cơm .hic . đã gần 1 tuần nay chưa có hạt cơm nào vào bụng. ngày 3 bữa ....bánh mì ...bánh mì bate...bánh mì trứng ...mì tôm ...hic Đau khổ cho cái dạ dày của mình . lạy chúa !!!!!!!!!!!!!!!!!
sướng quá chiều không phải đi học thế là kết thúc 1 tuần dã chiến học bù, học đẩy lịch hic mệt bơ phờ nhìn đứa nào đứa nấy như kiếu là không hồn bơ phờ xờ xạc . lại còn nổi mấy cái mụn trên mặt rùi hic huhu . "em bắt đền thầy giáo đấy " ai tội thầy cho bọn em nghỉ lắm lắm vào rồi giừ bắt học bù chứ .
Thui từ từ vậy . xin lỗi thầy giáo em phải ngủ đây mắt em không thể mở được nữa rồi .Thầy giáo thông cảm nhé hôm nay em không ngủ thì mai đến lớp em lại cho thầy làm cố nội quá cố của em mất thui . hic . bibi thầy nhé .Hi vọng trong giấc mơ thầy đừng làm phiền em ,. xin đa tạ thầy
Cũ 07-10-2010, 08:15 PM
bot bien's Avatar
Thành viên

Check nick quen thuộc, vẫn onl thường xuyên Tối qua để invi còn từ chiều giờ là để nick sáng
Muốn nhảy vào pm nick đó quá nhưng biết là mình ko đc chào đón nên đành thui vậy
Cũ 10-10-2010, 11:37 AM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
_pE.luv_ClovEr_ _pE.luv_ClovEr_ is offline
Thành viên

Họ và tên: .....tOm_ bOy.^_____^.
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới _pE.luv_ClovEr_

chán lắm rồy............

Chữ ký _ ''J.luv''_nO-1_fEv...^^!!
Cũ 10-10-2010, 02:34 PM
shjnbe1989's Avatar
shjnbe1989 shjnbe1989 is offline
Thành viên

Họ và tên: alofang
Xã: Hợp Thành

hôm thứ 7 tính xuống hn xem đại lễ 1k năm thăg long
ai ngờ ko bắt dc xe
cũng tốt
tiết kiệm dc 400k...
tháng này thoát khỏi kiếp cơm rang chay
nhưng sao vẫn tiếc

Chữ ký Hận Con Gái
Dê nhưng không Dâm
Cực Phẩm Xử Nam
Cũ 10-10-2010, 04:53 PM
Chuot_Beo's Avatar
Chuot_Beo Chuot_Beo is offline
Thành viên

Họ và tên: -‘๑_Sping_๑’-
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Chuot_Beo

Vào đây cứ tưởng kua được gái...
Ai dè dek kua được con nào...
Nó còn chê mình già...vãi lều...
Chán cái miền Nam này..ngày nắng..đêm buồn buồn nó mưa...mưa to...
Mà mấy hôm nay lại bị mệt nữa..sổ mũi..nhức đầu..vãi lều...

Chữ ký Trời không mưa sao mắt nhòa rơi lệ
Phố đông người sao vẫn thấy cô đơn
Mưa ngừng rơi chắc gì trời đã tạnh
Chia tay rồi chắc gì đã hết yêu nhau
YH! :Sping_love3003
Cũ 12-10-2010, 04:04 AM
bot bien's Avatar
Thành viên

Trích:
Chính thức xóa nick YH, chính thức chào tạm biệt Bạn sẽ ko xuất hiện nữa đâu, thật đó
Con người thật của mình đây à Đã quyết tâm như thế này rồi mà vẫn gọi điện được Lúc đấy đã nt với Dũng rồi, còn thêm nt cho thằng Vic nữa vậy mà vẫn bấm số và tim đập loạn xạ Lúc đấy thực sự run lắm cơ, chả hiểu tại sao lại như thế, hình như chỉ sợ bạn ko nghe máy, nghe xong chả biết nói j` Sao tự nhiên lắp sim vào lại thèm nói chuyện với bạn thế ko biết Vẫn bài nhạc chờ quen thuộc, mỉm cười một cái lúc nghe "Hãy cứ đi về nơi xa đó... " Bạn "A lô" sau một hồi chuông ko nhỉ? Thấy nhanh lắm mà Hình như không hỏi là ai đây Rất vui khi nghe giọng bạn vẫn bình thường, không nhắc j` về chuyện hôm trước, kể bao nhiêu chuyện bực mình của bạn và cười lúc tôi nói câu j` đó ngố tàu
Hình như cả ban và tôi đều quen với kiểu nói chuyện và tình bạn của chúng ta rồi, phải ko nhỉ
Dù sao cũng ko hối hận vì đã làm cái điều mà mình muốn làm, ít nhất là đến bây giờ
Cũ 13-10-2010, 10:58 PM
nguyentrongthanh's Avatar
nguyentrongthanh nguyentrongthanh is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn Trọng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nguyentrongthanh

túm lại là đang yêu thằng đó chứ gì.Heeeeeee.Ghét nhất là kiểu vòng vo như rứa.

Chữ ký Ta chỉ là hạt cát giữa sa mạc Là một giọt nước giữa đại dương. Nhưng hãy cố là một ngôi sao sáng giữa bầu trời đêm bạn nhé.
Trả lời

Ðang đọc: 2 (0 thành viên và 2 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới