Trở về   Yên Thành Online > Thông tin chung về Diễn đàn > Thắc mắc - Hỏi đáp - Góp ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 21-03-2009, 08:24 AM
nhOcbimtOc's Avatar
nhOcbimtOc nhOcbimtOc is offline
Thành viên

Họ và tên: tên em là nhóc...
Xã: Bí mật
Default Trả lời : Lại keng ......

ý kiến hay nà.có nhìu Keng mà hok đê làm chi thì mất công.

Chữ ký cộp ..............cộp
Cũ 22-03-2009, 02:46 AM
quocvinhcz's Avatar
quocvinhcz quocvinhcz is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Quốc Vĩnh
Xã: Hoa Thành
Nhăn răng Thắc mắc nhỏ ......

Thui được rùi coi như em sai vậy..thực ra các pak nghi ngờ cũng có lí do của các pak.Nhưng thề với các pak đó ko phải là em dùng nhiều nick mà là những đứa bạn của em.Các pak cứ điều tra sẽ rõ.Có điều nói thêm với các pak thế này........em post bài phần nhiều là phải copy...cái đó là điều hiển nhiên thôi....em copy tràn lan về ah...những cái gì hay,nó bổ ích em đưa về để người nhà mình những ai chưa biết rõ thêm và có thể hiểu thêm được cái gì đó.Chẳng nhẽ các pak chưa từng làm thế...còn những lời em nói hơi mất lich sự tí em xin lỗi...đặt trường hợp các pak thì cũng tức vậy thui.Rùi sẽ có bài của em tự viết nhưng cái gì cũng phải từ từ chứ...em mới tham gia mà ....các pak coi có ai post bài mà ko copy chưa.Tóm lại em sai mong các pak thứ lỗi nhưng cách nhìn nhận của các pak cũng nên chỉnh lại đi..

Chữ ký
ProKopem_Czech
Nikdy Není Pozdě

thay đổi nội dung bởi: quocvinhcz, 22-03-2009 lúc 02:12 PM.
Cũ 22-03-2009, 03:01 AM
tangthanhcity's Avatar
tangthanhcity tangthanhcity is offline
Thành viên

Họ và tên: kute
Xã: Tăng Thành
Default Trả lời : Gửi Mr Chu....ko phận sự đừng lăn tăn.....

em đừng bực tức như rứa. mất đoàn kết anh em. chị nghĩ là nếu mọi người trong ban điều hành xóa là có lý do hết chứ không phải không có. mà khi xóa thì chị nghĩ là mọi người cụng bàn bạc nhau rồi mới xóa. còn không thông báo cho em biết lý do thì đó cụng là một thiếu sót.
Đôi khi những bài viết của em được mấy ng cảm ơn nhưng chỉ mang tính chất là có phong trào thôi chứ chưa đúng với ý nghĩa của nó. em nên xem lại cụng chưa muộn. Với lại em đừng có đặt tên cái chủ để như rứa. nhìn mất cảm tình lắm.
Mọi ng trong ban điều hành làm việc cụng vì muốn làm cho diễn đàn đi lên, muốn có một nơi cho mọi người giao lưu với nhau chứ họ có được chi mô.
Em nên suy nghĩ kỹ lại nha.

Chữ ký CẢM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG.
Cũ 22-03-2009, 03:11 AM
quocvinhcz's Avatar
Thành viên

Nóng Trả lời : Gửi Mr Chu....ko phận sự đừng lăn tăn.....

Trích:
Nguyên văn bởi tangthanhcity Xem bài gởi
em đừng bực tức như rứa. mất đoàn kết anh em. chị nghĩ là nếu mọi người trong ban điều hành xóa là có lý do hết chứ không phải không có. mà khi xóa thì chị nghĩ là mọi người cụng bàn bạc nhau rồi mới xóa. còn không thông báo cho em biết lý do thì đó cụng là một thiếu sót.
Đôi khi những bài viết của em được mấy ng cảm ơn nhưng chỉ mang tính chất là có phong trào thôi chứ chưa đúng với ý nghĩa của nó. em nên xem lại cụng chưa muộn. Với lại em đừng có đặt tên cái chủ để như rứa. nhìn mất cảm tình lắm.
Mọi ng trong ban điều hành làm việc cụng vì muốn làm cho diễn đàn đi lên, muốn có một nơi cho mọi người giao lưu với nhau chứ họ có được chi mô.
Em nên suy nghĩ kỹ lại nha.
Vâng em biết rồi nhưng em vẫn tức lắm chị ạ.Bài em post lên để mọi người được xem và biết thêm được một cái gì đó thì người ta cảm ơn thui.Em cũng ko phủ nhận em có sai gì thi người ta mới làm như vậy nhưng phải giải thích để em còn biết mà rút kinh nghiệm chứ...làm như thế em biết đường nào mà lần.
Cũ 22-03-2009, 03:26 AM
tangthanhcity's Avatar
tangthanhcity tangthanhcity is offline
Thành viên

Họ và tên: kute

cếy ny em cứ hỏi ban điều hành. chị tin là mọi ng sẽ giải thích cho em. chứ không ai tự nhiên mà xóa của em đâu. bây giờ thì vui vẻ lên nhá.
sữa lại cái tên chủ đề đi. ok?
Cũ 22-03-2009, 06:57 AM
nguoi ngoai cuoc's Avatar
nguoi ngoai cuoc nguoi ngoai cuoc is offline
Thành viên

Họ và tên: người ngoài cuộc
Xã: Thị Trấn

Trích:
Nguyên văn bởi quocvinhcz Xem bài gởi
Pak Tài ah em Vĩnh Long đây.Em cũng chả hiểu tại sao nữa...top Thank của em lên 175 rồi bị xóa xuống chỉ còn 120 là sao vậy pak.Thực ra những bài được Thank đều là bài em post cơ mà.Em sai em chấp nhận nhưng các Pak xóa hết Thank của em tất cả là 3 lần nhưng em ko hiểu là tại sao hết.....phải giải thích cho em rõ ràng chứ.Em nói lại lần nữa...em đã mất công Post bài rồi...một phần tất nhiên là vì lợi ích của em nhưng cái chính cũng là em muốn 4rum mình phong phú hơn.Mong pak giải thích để em hiểu rõ hơn cái nha...ko thì em ko chấp nhận cái đội điều hành viên của pak đâu.Thành viên được Thank nhiều hơn Điều hành viên nên họ tức sao...anh xem lại nha.Có gì sai em xin lỗi...em chỉ muốn được biết rõ thui.
theo tôi thấy bài viết của bạn viết theo cái kiểu sưu tầm xong rồi có bạn nào trả lời lại 1 cái là Thanks dáo thanks để,hơn nữa lại khá nhiều bài không đạt yêu cầu đã cho vào thùng rác nên bài viết không được tính,nút thanks ccungx không được tính luôn
bạn thấy Mod họ viết bài như thế nào?có thấy sự khách biệt với bạn không?Hãy xem họ viết và sưu tầm gì nhé?
Lại 1 vấn đề nữa là ngôn từ trong ăn nói "không phận sự đừng lăn tăn" nghe như kiều ăn nói đầu đường xó chợ,chắc là lối sống bên Tây nó thế?
Đó là ý kiến riêng của kẻ ngoài cuộc này,mong bạn suy nghĩ

Chữ ký Hãy là một người hiểu biết,ăn nói lịch sự các bạn nhé
Người Ngoài Cuộc luôn luôn đằng sau các bạn

Khi ta ở chỉ là nơi đất ở
Khi ta đi đất bổng hóa tâm hồn
Cũ 22-03-2009, 08:22 AM
MatDem MatDem is offline
Treo nick

Họ và tên: Cu_Ly
Xã: Tình khác

Trích:
Pak Tài ah em Vĩnh Long đây.Em cũng chả hiểu tại sao nữa...top Thank của em lên 175 rồi bị xóa xuống chỉ còn 120 là sao vậy pak.Thực ra những bài được Thank đều là bài em post cơ mà.Em sai em chấp nhận nhưng các Pak xóa hết Thank của em tất cả là 3 lần nhưng em ko hiểu là tại sao hết.....phải giải thích cho em rõ ràng chứ.Em nói lại lần nữa...em đã mất công Post bài rồi...một phần tất nhiên là vì lợi ích của em nhưng cái chính cũng là em muốn 4rum mình phong phú hơn.Mong pak giải thích để em hiểu rõ hơn cái nha...ko thì em ko chấp nhận cái đội điều hành viên của pak đâu.Thành viên được Thank nhiều hơn Điều hành viên nên họ tức sao...anh xem lại nha.Có gì sai em xin lỗi...em chỉ muốn được biết rõ thui.
Bạn nên xem lại cái cách bạn lập topic nhé! lượn qua diễn đàn vòng thấy bạn bê nguyên một bài nào đó mà bạn thấy hay rồi lập ra một topic có khoảng trên 5 cái topic.Coppy bài Past rồi chờ một ai đó Thanks để hưởng một cái gì đó.4rum có rất nhiều thành viên nên ban quản trị không thể nào ngồi giải thích cho từng thành viên khi một vấn đề gì đó xãy ra với mình. Qua đây hy vọng ngày càng có nhiều thành viên sáng tạo hơn trong bài viết và cách lập Topic của mình.
Cũ 22-03-2009, 08:44 AM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch

Bạn nên xem lại các bài đc Thanks của bạn
Chúng tôi đã chú ý
Thứ 1: Những bài bạn up lên điều copy và paste chứ ko phải tự bạn viết lấy
Thứ 2: Những bài của bạn đa số điều đc Thanks bởi các thành viênL m_t90,anhtuancz và bendochodoitinhyeu. CHúng tôi đang nghi ngờ về việc bạn dùng nhiều nick để tự đi thanks cho mình( hoặc là nhờ bạn để đi thanks cho bạn)
Do đó chúng tôi sẽ del những bài mà bạn up lên sai nội quy của 4rum

Chữ ký
Gà Ba Miền CS
Nơi tập trung những niềm đam mê Counter Strike 1.6 khắp Việt Nam
http://www.gabamiencs.com
Cũ 22-03-2009, 02:41 PM
_Chuyen.cZ_'s Avatar
_Chuyen.cZ_ _Chuyen.cZ_ is offline
Thành viên

Họ và tên: Đào Văn Chuyên
Nhăn răng Trả lời : Gửi Mr Chu....ko phận sự đừng lăn tăn.....

Khổ thân thằng em,các chú đọc lại bài của nó đi,nó sửa xin lỗi rồi đó.Có điều các chú cũng ko nên khắt khe quá thế.Bạn nó thank nó co gì là lạ đâu.Bài viết copy trong 4rum mình là phần lớn chứ viết cũng ít mà.Với lại có ông điều hành viên mô dám khẳng định mình chưa copy bài về ko.Copy bài chắc là xấu hả,làm cho người Yên thành được thêm mở mang tầm mắt mà các chú cho nó là xấu.Nó copy hơi nhiều tôi cũng thấy vậy,tôi ở gần nó mà.Nhưng các chú co nghĩ được là thời gian nó ngồi lượm lặt từng đống bài như vậy là vì cái gì.Chẳng phải muốn diễn đàn mình phong phú đa dạng hơn ah.E rằng điều hành viên cũng đang ít tuổi quá nên chưa nhìn nhận hết được phải trái của một vấn đề.Có gì sai các bác thông cảm,phần lớn là it tuổi hơn nên em gọi chú,bác nào hơn tuổi đừng vì thế mà nói người ta vô học nữa nha,lớn tuổi rồi cũng nên suy nghĩ kĩ tí rồi hãy nói thí sẽ tốt hơn đó.
Cũ 22-03-2009, 03:01 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu

Anh tài năm cuối nên bận , ít onl đc em nói hộ cụng được nha
Thôi
Không nên cại nhau làm mất hòa khí diễn đàn mấy anh à
Thực sự giờ bảo không nên copy & paste lên diễn đàn thì không được , vì người này rồi còn người khác, cứ nói người kia cũng làm thế sao tui ko làm đc ....
cho nên rất khó để nói vấn đề ni
Nhưng em nghĩ, đóng góp cho diễn đàn phát triển cũng là từ ý thức của mỗi người thôi , không thể ngăn ai , không thể cấm ai , nhưng em mong các bài viết hãy nên tự bản thân có thể viết ra, có thể bịa 5 6 dòng nhưng chừng đó chính là từ cái của bản thân viết , em nghĩ nó có thể hay hơn những dòng cop dài hàng loạt mà hình như dài quá người ta cụng nhác đọc mấy anh à
Còn về việc xóa thanks , vì túi bựa qua, em dạo mấy topic kiểm tra thì thấy có mấy người nhấn thanks mà bài viết đó chả thấy có gì cũng thanks em sợ làm thế lại là nhiều người nghĩ nhầm về nút thanks nên em xóa, chắc có cả của anh Vĩnh nữa , em khi túi remove thanks của rất nhiều người nên em không để ý cho lắm anh thông cảm
còn mấy bài viết , em nghĩ nội dung chắc cũng không cần vì mục buôn chuyên nên từ 1 câu chuyện gần với mình hơn , để có thể " buôn" chứ mấy chuyện trên báo thì người ta cụng đọc rồi em nghị rứa thôi chứ nỏ có ý chi mô . em mong tất cả hãy cùng chung tay phát triển diễn đàn và cố gắng ít bài copy & paste hơn , cái đó nó cũng có lợi nếu những bài ý nghĩa nhưng nếu hiểu nhầm về nó 1 cách khác thì lại có hại góp phần làm loãng diễn đàn
Em mong mọi người đừng vì 1 cái nhỏ mà làm mất hòa khí
Hãy cùng chung tay phát triển diễn đàn hơn bằng các bài viết chất lượng

p/s: em thêm tẹo thực sự nếu ai đó bị xóa bài , không biết lí do thì rất tức, công post bài .... công chỉnh sửa .... ngay em đây cụng rứa nhưng thực sự mong anh chị thông cảm nếu xóa bài ai cụng thông báo thì không thể hết được , hic, 1 ngày xóa rất nhiều bài

Chuyện tạm dừng mấy anh hình

thay đổi nội dung bởi: Nguyen_Thu, 22-03-2009 lúc 03:06 PM. Lý do: thêm tẹo :D
Cũ 22-03-2009, 03:12 PM
Michiko's Avatar
Michiko Michiko is offline
Thành viên

Họ và tên: phùng nguyễn
Xã: Văn Thành
Default Trả lời : Thắc mắc nhỏ ......

nói như NGUYEN_THU hấn có lý hơn, các chú các bác là quản lý, tất nhiên là phải quan tâm tới 4rum nhìu nhất rồi, ko tránh những sai sót đc. tuy nhiên, một lời nói rõ ràng như rứa có phải là làm ai cũng phấn khởi kô?

Chữ ký một tình yêu đó đi về trong giá băng, một tình yêu đó trong mưa giăng tĩnh lặng....tình ai xa vắng ngỡ rằng em đã quên, và rồi nhìn mưa biết tim mình vẫn yêu..
Cũ 23-03-2009, 07:52 PM
quocvinhcz's Avatar
Thành viên

Nhăn răng Trả lời : Thắc mắc - góp ý

Các pak cho em hỏi tí...mua mấy cái đồ trong shop ấy có tác dụng gì cho cá nhân ko ah.Em cũng muốn mua nhưng chưa biết mua để mần chi cả...hay chỉ để cho đẹp thui hả các pak.
Cũ 23-03-2009, 07:56 PM
Chương Nguyên's Avatar
Chương Nguyên Chương Nguyên is offline
Lang Thang ...

Họ và tên: Chương Nguyên
Xã: Hợp Thành
Default Trả lời : Thắc mắc - góp ý

Trích:
Các pak cho em hỏi tí...mua mấy cái đồ trong shop ấy có tác dụng gì cho cá nhân ko ah.Em cũng muốn mua nhưng chưa biết mua để mần chi cả...hay chỉ để cho đẹp thui hả các pak.
Mua để đi cua gái

Chữ ký Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ ...
Cũ 23-03-2009, 08:57 PM
APOLONG's Avatar
APOLONG APOLONG is offline
Điều Hành Viên

Họ và tên: Apolong
Xã: Tình khác
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới APOLONG

Trích:
mua để khẳng định đẳng cấp của mình.......

Chữ ký
Cũ 23-03-2009, 09:06 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu

Trích:
Mua để cho người ta biết mình đã mua đồ trong shop
phảy gắng kiếm tiền mua cấy xe min chở sf đi chơi
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới